-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไปจีบพีจีคนนึงเค้า น้องเค้าบอกมีแฟนแล้วทำไงดี  (อ่าน 7978 ครั้ง)

batman

• บุคคลทั่วไป

คุยกันมาปีกว่างั้นก็คงสนิทในระดับ1ล่ะนะ

มีเจ้าของแล้ว อันนี้ไม่เกี่ยวซึ่งผมก็ไม่เคยถือ

ถ้าน้องเค้า เฮิท เหงา แล้วมาบ่น กับท่านก็เข้าทางล่ะ

จะแนะนำ 2 step แล้ว แต่ทางท่านจะถนัดและสะดวกละกันนะครับ

1. เป็นผู้นำเป็นที่ปรึกษาที่แสนดี

ก็เข้าไปหาน้องเค้า ตาม ปกติ เปิดเบียร์ให้เค้า  รับฟังปรึกษา ชี้แนะแนวทางแก้ไข

พูดถึงว่าถ้าเป็น ท่าน ท่าน จะทำยังไง    พร้อม หยอด มุข พูด จาให้ น้องเค้า สบายใจ

2. มีอารมร่วม กันกับ น้อง เค้า

อันนี้ท่านต้อง มีความ ตอแหล พอ สมควร ในการตี บท คนเศร้า ให้เค้า เห็น ว่า เราก็ หัว อกเดียวกัน

และ ท่าน ต้อง ทำให้ดูเหมือน ว่า อยาก ให้ น้อง เค้า อยู๋ ข้างๆ เพื่อ ผ่าน เวลา ช่วงนี้ไปด้วยกันให้ได้

ทั้ง 2 ทาง   ท่าน  ควารไปหา น้องเค้า ที่ร้าน  หามุม ที่ท่าน จะ สร้าง ความตอแหลได้ พอสมควร

มุม มิดชิดหน่อยก็ดีนะครับ  ถ้าน้องเค้า กิน เบียกับท่านได้ในร้านจะยิ่งดี ชวนนั่งกินนั่งคุย

อันนี้ผมไม่แน่ใจแล้วแต่นโยบายของร้าน ครับ      แต่ถึงไม่ให้กินท่านก็อาศัยลูกอ้อนเอาละกัน

ซึ่งทั้ง 2 step  จะไปต่อ  step  ต่อ ไปนะครับ

แต่ท่านต้องบอกก่อน ว่า จะคบ น้อง เค้า หรือ จะ ฟันแล้วทิ้ง ซึ่งมันจะนำไปสู่ step ต่อไป

โชคเลือดครับ

เทพจริงๆ เก็บข้อมูล เอาไปใช้  ;khhg

wow!!

ตามมาศึกษาครับ จะได้มีเสตปเทพไปจีบพีจีมั่ง ผมจีบไม่เป็นจิงๆ uilo สอนหน่อยดิ

หมั่นใส้ จังเล้ยยยย จีบ พีจี ไม่เป็น ttu

Thonklarr

พอดีเมื่อกี้มีโอกาสได้เข้าไปช่วยน้องเขา1โปรครับ

เดินเข้าไปในร้านพีจีประจำร้านคนอื่นๆที่มารุมวงแตกกระเจิงเลย

แล้วก็นัดน้องเขาไปทานข้าวเป็นที่เรียบร้อย

ก็สำเร็จไป1ขั้นนะ

kittiwan

พอดีเมื่อกี้มีโอกาสได้เข้าไปช่วยน้องเขา1โปรครับ

เดินเข้าไปในร้านพีจีประจำร้านคนอื่นๆที่มารุมวงแตกกระเจิงเลย

แล้วก็นัดน้องเขาไปทานข้าวเป็นที่เรียบร้อย

1 โปร ก็ 1 ที หลายโปรก็หลายที ลงทุนหน่อยรับรองคุ้ม  kjhg

superfam

คนมีแฟนแล้วอย่าไปยุ่งเลยครับ หล่อเลือกได้

mujiyd0Jk

1 โปร ก็ 1 ที หลายโปรก็หลายที ลงทุนหน่อยรับรองคุ้ม  kjhg

ผมกินหมดเป็นร้อยโปรแร้ว  ไม่ได้ซักที  zad

Thonklarr

ss
แล้วซักวันหนึงโอกาสของท่านจะมาถึง  เชื่อผมซิ

Boing 777-200 ER

ตามมาเก็บข้อมูลสเตปเทพ จาได้ไปใช้

kataynoi

ไม่เคยจีบเหมือนกันใจไม่กล้าพอ แต่พีจีแต่ละคน น่ารักค้อดๆๆๆๆๆๆ รอเทพมาตอบด้วยครับ เดด เดด

ttuพีจี น่ารัก ทุกคน  uiuo uiuo

mangmun

ใช่น้องแหม่ม ที่อยู่เต็มรมย์ เปล่าท่าน

Thonklarr

น้องหญิง  51เจ็ดยอดครับท่าน
คนนี้รักจริง