-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ความมั่นใจหายไป45% ช่วยหน่อยค่ะ  (อ่าน 17789 ครั้ง)

p-0-0_0-0-q

• บุคคลทั่วไป
ความมั่นใจหายไป45% ช่วยหน่อยค่ะ
« เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:35:18 »

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=33830.0

เลยตัดสินใจว่า  เอา วะบุกเองก้อได้ค่ะ
รวบรวมความกล้า

สวัสดีค่ะ คุณหมอ เจอกันอีกแล้วน่ะค่ะ
ที่จริงเจอทุกวันเลยน่ะค่ะหมอ คิคิ อันนี้ม่ายกล้าพูดค่ะ

สวัสดีครับ    
พูดแค่นี้เอง  ความกล้าหายไป 45%

ขอนั่งกินข้าวด้วยได้มัยค่ะ

ตามสบายคับ ผมกำลังจะไปพอดี  
ดูเธอทำ ทำไมเธอถึงทำกับฉันได้

ไปน่ะครับ  

ค่ะ  

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh ถ้าเจอแบบนี้ควรทำงัยต่อดีค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 สิงหาคม 2010, 18:53:42 โดย p-0-0_0-0-q »

man69

Re: ความมั่นใจหายไป45% ช่วยหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:43:24 »

kjhg kjhg kjhg ก้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

faifai

Re: ความมั่นใจหายไป45% ช่วยหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:44:59 »

อย่าไปสนจัยรุยงิ เจอแบบนี้

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:49:20 »

สู้ๆ ค่ะ.......

มามะ เดวพี่ช่วย train....... เขิน

paholkarn

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:50:53 »

ตื้อ เท่านั้น ที่ จา ครอง โลก  เขิน

faifai

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:51:40 »

ตื้อ เท่านั้น ที่ จา ครอง โลก  เขิน

ฮาๆๆๆๆๆๆๆยังๆๆๆตื้ออีก

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:52:25 »

kjhg kjhg kjhg ก้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มาปลอบใจเลยน่ะค่ะ

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 18:53:20 »

สู้ๆ ค่ะ.......

มามะ เดวพี่ช่วย train....... เขิน
จะตื้ออีกมัยค่ะ

paholkarn

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 19:03:56 »

ตอน เน้ เรา เปน ฝ่าย เพลี่ยงพล้ำ ไป แย้ว งับ เสีย คะแนน หมดรุย

ต่อไป อย่า เปน ฝ่าย รุกเข้าไป ก่อน นะคะ

เรา เปน ผู้หญิง เรา ต้อง รุก แบบ ไม่ให้ เค้า รุตัว

1.เรา ชอบ เค้า เก็บ ไว้ ในใจ แสดง ออก 10% พอ

2.เปลี่ยนแปลง ตัว เอง ทรงผม,กิ๊บ,ที่คาดผม เสื้อผ้า การแต่งตัว ลอง เปลี่ยน ไป หลายๆ แบบ ทุกๆ วัน ไม่ซ้ำ

เพื่อ ค้น หาว่า เค้า ชอบ แนวไหน

อ้อ แร้ว พอเปลี่ยน แร้ว ก็ อย่า ลืม ไป Present เค้า ด้วย นะคะ แต่ อย่า ลืมว่า ไม่ควรเข้าไป แบบ ปะฉะดะ

เรา ต้อง เนียลๆ เวลา นั่ง ควร ไป นั่ง ใน มุม ที่เค้า สามารถ มอง เห็น เรา ได้ เวลา มอง กัน ให้ สบ ตา แปบ เดว พอ

ไม่ยิ้ม หรือ ทำหน้า บึ้ง อย่า ทำท่า ตื่นเต้า เวลา ที่เค้ามอง หรือ ทักเรา

3.สร้าง ความบังเอิญ  เช่น ช่วง เน้ หน้าฝน มี ฝนตกบ่อย มาก กะเวลา ที่เค้า จะมาถึง เรา ต้อง เนียลๆ

เดิน ตากฝน แบบ เดินๆ วิ่งๆ ประมาณ ไม่มีร่ม เอา สมุดหนังสือบังหัวไว้ แร้ว สังเกตเค้า (ทำเนียลๆ นะคะ)

ถ้า เค้า ยังเฉย ก็ ใจดำเกินไป โดย ปกติ ผู้ชาย จะแสดง ความ เปนแมน ออก มา เวลา ผู้หญิง ลำบาก

หรือ ต้อง การความช่วยเหลือ แบบว่า ดึง SuperEco ออกมา แต่ถ้า ชายคนนั้น เมิน เฉย เกย์100% ฟันธง ouiy

happymilk

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 19:13:18 »

มาฝึกกะเราก่อนก้ได้นะ kjhg

man69

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 19:23:13 »

มาปลอบใจเลยน่ะค่ะ
fdgdfdf ขอโต้ดดดดดดดดดดดดด  zad เค้าลืมตัวอะคะ

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 20:04:40 »

ต้องแต่งตัวแบบเปนคุณพยาบาลหราค่ะเค้าถึงจะสนใจ 

smallworm

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 20:37:46 »

ต้องแต่งตัวแบบเปนคุณพยาบาลหราค่ะเค้าถึงจะสนใจ 

แหมไม่ต้องใส่ใจอะไรมากหรอกจ้า หมอหลายๆคนเป็นเกย์นะจ๊ะ ปลงซะเหอะ  jljhl

coolman

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 21:00:28 »

สงสัยเป็น เกย์ ครับน้อง
หาใหม่เถอะ   ,mnnb

tanickovic

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 21:21:17 »

ไม่ลอง มารยาหญิงเช่น ผมกำลังจะลุกไปละครับ ว้างั้นหนูก็ต้องนั่งคนเดียวอีกละสิ  เหงาจังเลย ไรต่อก็ว่าไปครับ

xtiger

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 21:27:22 »

สงสัยเป็นเพราะแว่นมั้ง หมอเลยไม่ก้าคุย

Keijikung

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 22:11:17 »

หมอเป็นเกย์คับ แต่พี่แมนทั้งแท่ง

ขอถามหน่อยนะ

1.จีบหมอเพราะว่า

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 22:48:34 »

หมอเป็นเกย์คับ แต่พี่แมนทั้งแท่ง

เพราะเห็นครั้งแล้วสะดุดตาค่ะ
เห็นแล้วใจสั่น
คนบางคนม่ายสนใจแว่นนิค่ะ

bluefrog

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 23:32:12 »

,mnnb ลองเป็นหวัดดูซิครับ ไปหาหมอจะได้คุยนาน (ตรวจอัตราการเต้นหัวใจด้วย)

Keijikung

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 23:47:49 »

ใครก้าไม่สนใจแว่นค่ะ บอกพี่

Yasito

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 02:26:10 »

แว่นคะ

ตัดใจซะเถอะ

สงสัยเกย์อ่า 5555555555+ 09876 uiuo

racegal

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 03:41:35 »

เค้า เกย์

หรือ เค้า เขิน อาย  ง่ะ ,,       ouiy

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 07:10:15 »

ต้องถามก่อนว่าคุณหมอเป้นเก้งรึกวาง

มันแปลกที่น้องขอนั่งด้วย แต่คุณหมอกลับลุกออกไปซะงั้น

ว่ามันแปลกไหมครับ  ถ้าผู้ชายที่ห็นสาวสวยก็นั่งรอ คุยด้วย

แต่แปลกเจอหน้าเสร็จหนีเลย vbnn

viuola

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 08:04:10 »

เห็นผมอาจจะสะดุดใจก็ได้นะ 5555 เอ่อเป็นผู้หญิง อย่าบุกมากครับ อายๆก็ให้เพื่อนนำให้ก็ได้ครับ

manxxx

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 08:33:03 »

ชอบหมอ ระวังจะโดนจับฉีดยานะคับ kjhg

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 09:10:40 »

คนที่เค้าให้เมล์มาก่า
แอดไปคุยเค้าก้อม่ายสนจัยเลยน่ะค่ะ

smallworm

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 09:11:35 »

โอกาสเป็น เกย์ 95% ไบ 3% แอบตุ๊ด 2% โชคดีจ้าน้องแว่น  ttu

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 09:13:03 »

โอกาสเป็น เกย์ 95% ไบ 3% แอบตุ๊ด 2% โชคดีจ้าน้องแว่น  ttu
เค้าม่ายเปนหราค่ะ
เดี๋ยวลองใหม่ก้อได้น่ะค่ะ fsdg

smallworm

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 09:27:30 »

เค้าม่ายเปนหราค่ะ
เดี๋ยวลองใหม่ก้อได้น่ะค่ะ fsdg

น้องแว่นก็ลองโดดป้ำคุณหมอเยย ถ้าคุณหมอเค้าเป็น...จริง  คงจะร้องประมาณนี้   "ว้ายยยยย..อกอีแป้นจะแตก หมอโดนข่มขืนคร้า"  jljhl

timmy

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 10:16:46 »

หมอไม่ชอบ แต่ผมชอบน๊า fdgdfdf

chichiwaka

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 10:40:37 »

เท่าที่อ่านๆดูแล้ว มีอยู่หลายกรณี
1.หมอมีแฟนแล้ว แล้วเป็นคนดีมากๆรักเดียวใจเดียวไม่ยุ่งกับผู้หญิงอื่น
2.หมอเป็นเกย์ กรณีอย่างแย่ หมอเป็นตุ๊ดแอบ
3.หมอไม่ชอบคุณเอามากๆ อาจจะไม่ชอบผู้หญิงที่เข้าหาผู้ชายก่อน โดยอาจจะโดนปลูกฝังมาแบบนั้น

แหะๆ ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
แต่แนวโน้มข้อ2 จะเยอะสุดนะครับ

Phate

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 10:46:25 »

งั้นผมให้ความเห็นต่างจากคนอื่นละกัน
หมอเรียนมาหนัก บางคนสนใจแต่เรียน จนจืน
เค้าไม่กล้านั่งกับสาวครับ คือ พอสาวมาขอนั่งด้วย เขาเหงื่อแตกพลั่กๆๆ  ไม่รู้จะทำอย่างไรดี คิดมากในหัว "ทำยังไงดีๆ ให้ดูดี แว๊ก!! จะพูดยังไง หรือนั่งด้วยต่อ แล้วเราจะเริ่มพูดยังไง จะดูว่าเราหื่นไหมว้า... โอ๊ย เกร็งไปหมดแล้ว!!  ถ้าเราคุยตอบ เค้าจะหาว่าเราจีบ แล้วหาว่าเราหน้าหม้อ แล้วจะเกลียดเราไหม  อ๊าก!! ว๊าก!! ปวดหัว  สั่นๆๆๆ ทำไงดี  หนีดีกว่า!!!"

วิธีแก้ ตื้อต่อไปจนได้เบอร์แล้วโทรหาซะ! uiuo

Keijikung

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 12:56:06 »

คนที่เค้าให้เมล์มาก่า
แอดไปคุยเค้าก้อม่ายสนจัยเลยน่ะค่ะ

ป่ะ ไปกินข้าวร้านนั้นกัน แล้วพี่จะช่วยดูให้ ไม่แน่เห็นพี่แล้วแว่นอาจสะดุดตาก้อได้นะคะ  fdgdfdf fdgdfdf

Thonklarr

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 13:18:53 »

ทำเสนห์ใส่เลย

gangskt

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 21:44:49 »

งั้นผมให้ความเห็นต่างจากคนอื่นละกัน
หมอเรียนมาหนัก บางคนสนใจแต่เรียน จนจืน
เค้าไม่กล้านั่งกับสาวครับ คือ พอสาวมาขอนั่งด้วย เขาเหงื่อแตกพลั่กๆๆ  ไม่รู้จะทำอย่างไรดี คิดมากในหัว "ทำยังไงดีๆ ให้ดูดี แว๊ก!! จะพูดยังไง หรือนั่งด้วยต่อ แล้วเราจะเริ่มพูดยังไง จะดูว่าเราหื่นไหมว้า... โอ๊ย เกร็งไปหมดแล้ว!!  ถ้าเราคุยตอบ เค้าจะหาว่าเราจีบ แล้วหาว่าเราหน้าหม้อ แล้วจะเกลียดเราไหม  อ๊าก!! ว๊าก!! ปวดหัว  สั่นๆๆๆ ทำไงดี  หนีดีกว่า!!!"

วิธีแก้ ตื้อต่อไปจนได้เบอร์แล้วโทรหาซะ! uiuo

ขอแสดงความเหนเพิ่มเติม
เพื่อนผม  ก็มีนิสัยอย่างนี้เหมือนกันนะ (แต่มันปน วิศวกรนะ )
มันเจอสาวแล้ว  มันทำไรไม่ถูก   พูดไม่เปน  เหงื่อแตกพลั่กๆ

แนะนำเข้าทางเพื่อน  สืบประวัติก่อน  
อย่ารุก หนัก  เพราะถ้าเปนหนุ่มไสตล์นี้จะไม่ชอบ สาวรุกหนัก
ไม่ก็หาวิธีออนเอม คุยกับเขา
เพื่อนผมได้แฟนเพราะออนเอมนี่ละ  มันบอกมันเขินเจอตัวสาวเป็นๆๆ ไม่กล้าคุย
ลดระยะ ทำความรู้จักแบบไม่เจอตัวกันก่อน

สู้ๆๆ ดิ อย่าไปกลัว

ปล. ซื้อหนมไปฝากก็ดีนะ   ให้เพื่อนวิ่งเอาไปให้ แล้วน้องก็ยืนยิ้มแบบเขิน เขินให้เขาซะ   fsdg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 สิงหาคม 2010, 21:49:22 โดย gangskt »

Phate

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 21:46:50 »

เพื่อนผม  ก็มีนิสัยอย่างนี้เหมือนกันนะ (แต่มันปน วิศวกรนะ )
มันเจอสาวแล้ว  มันทำไรไม่ถูก   พูดไม่เปน  เหงื่อแตกพลั่กๆ

แนะนำเข้าทางเพื่อน  สืบประวัติก่อน  
อย่ารุก หนัก  เพราะถ้าเปนหนุ่มไสตล์นี้จะไม่ชอบ สาวรุกหนัก
เพื่อนผมได้แฟนเพราะออนเอมนี่ละ  มันบอกมันเขินเจอตัวสาวเป็นๆๆ ไม่กล้าคุย
ลดระยะ ทำความรู้จักแบบไม่เจอตัวกันก่อน

เพื่อนคุณนิสัยคุ้น ๆ อาชีพคุ้น ๆ วิธีจีบสาวก็คุ้นๆ เหมือนเคยเจอบ่อยๆ...........

เวลาผมส่องกระจกเงา!!!
ตอนทำอะไรไม่ถูก แล้วมันจืนๆ จืดๆ ดูไร้เสน่ห์ดึงดูดใจชะมัด....  นี่แหละข้อเสียของผู้ชายประเภทนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 สิงหาคม 2010, 21:50:47 โดย Phate »

gangskt

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 21:55:24 »

เพื่อนคุณนิสัยคุ้น ๆ อาชีพคุ้น ๆ วิธีจีบสาวก็คุ้นๆ เหมือนเคยเจอบ่อยๆ...........

ตอนทำอะไรไม่ถูก แล้วมันจืนๆ จืดๆ ดูไร้เสน่ห์ดึงดูดใจชะมัด....  นี่แหละข้อเสียของผู้ชายประเภทนี้

หือ นึกว่าท่าน phate เหนสาว สาว แล้ววิ่งเข้าใส่ซะฮีก ฉึก ฉึก   ttu  ttu  ttu

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 22:06:42 »

แว่นมีแผนแล้วน่ะค่ะ  ฉึก ฉึก   เขิน

hovnan

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 22:10:58 »

ใช้แผนเงาตามตัวรับรองได้ผล  kjhg
เกย์กับสุพบุรุษบางทีแยกยาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2010, 00:44:23 โดย hovnan »

ami_amilie

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 23:06:06 »

สงสัยมาตั้งนานละ "จืน"  แปลว่าอะไรคะ  ???

พี่เฟทใจดี   นิสัยก้อดี   และถ้าไม่เจ้าชู้  ก้อ คงจาดี

555+

Phate

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 00:35:40 »

สงสัยมาตั้งนานละ "จืน"  แปลว่าอะไรคะ  ???

พี่เฟทใจดี   นิสัยก้อดี   และถ้าไม่เจ้าชู้  ก้อ คงจาดี

555+
จืนเป็นศัพท์ที่อธิบายยังไงดีอะ.........
เอาเป็นว่า ผู้หญิงให้ท่าถึงที่ ทอดสะพาน แถมพ่วงทอดทั้งกระทรวงคมนาคม แล้ว ผู้ชายยังไม่กล้าสานต่อละมั้ง เหอะๆๆๆๆ

ส่วนเรื่องเจ้าชู้นั้น.... เอ้........  รักเดียวใจเดียวนา.........อิอิ   jljhl หยุดได้ครับ ขออย่างเดียว.......... ฟังเพลงนี้ดีก่าาา
<a href="http://www.youtube.com/v/FYMhYXB5O8Q?fs=1&amp;amp;hl=en_US" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/FYMhYXB5O8Q?fs=1&amp;amp;hl=en_US</a>
มีแฟนทีไรเป็นอย่างงี้ทุกทีสินา ทั้งเกียร์ที่หนึ่ง ที่สอง ที่สาม  ลงเอยเหมือนกันหมด
ผมก็เลย "พอซะทีกับการเป็นคนซื่อสัตย์"  แล้วมันก็เป็นแบบนี้มาสองปีแล้ว ยังแก้ไม่หาย zad
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2010, 10:05:35 โดย Phate »

ami_amilie

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 01:13:34 »

สงสัยมาตั้งนานละ "จืน"  แปลว่าอะไรคะ  ???

พี่เฟทใจดี   นิสัยก้อดี   และถ้าไม่เจ้าชู้  ก้อ คงจาดี

555+
จืนเป็นศัพท์ที่อธิบายยังไงดีอะ.........
เอาเป็นว่า ผู้หญิงให้ท่าถึงที่ ทอดสะพาน แถมพ่วงทอดทั้งกระทรวงคมนาคม แล้ว ผู้ชายยังไม่กล้าสานต่อละมั้ง เหอะๆๆๆๆ

ส่วนเรื่องเจ้าชู้นั้น.... เอ้........  รักเดียวใจเดียวนา.........อิอิ  หยุดได้ครับ ขออย่างเดียว.......... ฟังเพลงนี้ดีก่าาา
<a href="http://www.youtube.com/v/FYMhYXB5O8Q?fs=1&amp;amp;hl=en_US" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/FYMhYXB5O8Q?fs=1&amp;amp;hl=en_US</a>
มีแฟนทีไรเป็นอย่างงี้ทุกทีสินา

เจ็บเนอะ     ท่อนที่ร้องว่า  " ฉันหยุดแล้ว   แล้วเธอหยุดได้มั้ย    ทำไ­ด้มั้ย  มีฉันเพียงคนเดียวในหัวใจ"

นี่ขนาด  ไม่มีเอี่ยวด้วยนะ   

gunman7777

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 01:59:02 »

ผมสงสัยทำไม dsgjsd คุณแว่นมั่นใจมากคับว่าเค้าไม่ใช่เกย์อ่าคับ เพราะดูๆ แล้ว ถ้าผู้ ช ทั่วๆไป ก็จะคุยด้วยนะคับ แบบสายสัมพันธ์เพื่อนน่ะ ถ้าไม่คิดไรอย่างน้อยคุยกานเปงเพื่อนนะ dsgjsd
แต่นี้ไม่เล่นคุยเลย ไม่สนใจเลย ผมว่านะ ถ้าจะเกย์นะคับ dsgjsd แต่ถ้าไม่ใช่จิงๆ  ก็มีอีกอย่างนึงคับ เค้าอาจอายน้องแว่นคนงามมาทัก เลยรีบไป อิอิ เฮ้ย ฉึก ฉึก

paholkarn

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 02:34:53 »

แวะ เข้า มา ดู ฉึก ฉึก

Phate

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:58:51 »

ผมสงสัยทำไม dsgjsd คุณแว่นมั่นใจมากคับว่าเค้าไม่ใช่เกย์อ่าคับ เพราะดูๆ แล้ว ถ้าผู้ ช ทั่วๆไป ก็จะคุยด้วยนะคับ แบบสายสัมพันธ์เพื่อนน่ะ ถ้าไม่คิดไรอย่างน้อยคุยกานเปงเพื่อนนะ dsgjsd
แต่นี้ไม่เล่นคุยเลย ไม่สนใจเลย ผมว่านะ ถ้าจะเกย์นะคับ dsgjsd แต่ถ้าไม่ใช่จิงๆ  ก็มีอีกอย่างนึงคับ เค้าอาจอายน้องแว่นคนงามมาทัก เลยรีบไป อิอิ เฮ้ย ฉึก ฉึก
ผมไม่อยากให้ความเห็นเหมือนใคร ฮะๆๆ
ผมจะให้ว่า เค้าเห็นคุณแว่นแล้วเหงื่อแตกขาสั่น ไม่รู้จะทำยังไง ป๊อดๆๆ ไม่รู้จะพูดอะไร เริ่มตรงไหน ไม่เป็น เค้าเลยลุกหนีครับ
เขาเป็นผู้ชาย แต่ไม่ชินกับการจีบสาว (สังเกตุหนังรักไทยหลาย ๆ เรื่อง เช่น ไข่ย้อยจากเพื่อนสนิท หรือ พระเอกเรื่องอยากได้ยินว่ารักกัน หรือสัตวแพทย์เรื่องความจำสั้น)   อารมณ์ประมาณนั้น  09876

Yasito

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:24:56 »

แผนการใช้ได้ผลยังไงแว่นบอกเค้าด้วยนะคะ เพราะว่าจะเอาไปใช้ม่าง!!!

อยากมีแฟนเป็นหมอ อยากตรวจภายใน ฮ่าๆๆๆๆๆ  kjhg kjhg

virgin_killer

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:44:49 »

การตามหาบางอย่างไม่เจอ ไม่ใช่เพราะมันยากหรอก แต่เพราะมันไม่มีอยู่จริง..  dsgjsd

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 11:04:38 »

เป็นพี่นะ ถ้าเค้าไม่สน หรือว่าไม่สนใจเรา
พี่ก็คงจะไม่เข้าไปยุ่งกะเค้าจะดีกว่าครับ ตื้อไป
เด๋วเค้ารำคาญเราซะปล่าวอ่ะจ๊ะ
หรือไม่งั้นถ้าไม่อยากให้เสียเวลาก็ถามหรือบอกเค้าไปตรงๆ เลย ว่าเราชอบเค้าหุหุ
ถ้าเค้ารู้สึกดีด้วยก็ดีไป หรือว่า ถ้ามันไม่ใช่ ก็จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเปล่า
แต่ คนเราไม่เหมือนกันเนอะ นานาจิตตังจ๊ะ(แค่ความคิดเห็นเฉยๆๆ)

Yasito

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 11:12:59 »

^^^^

สนค่ะ ใครว่าไม่สน

เขิน

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 13:56:12 »

การตามหาบางอย่างไม่เจอ ไม่ใช่เพราะมันยากหรอก แต่เพราะมันไม่มีอยู่จริง..  dsgjsd
อธิบานหน่อยน่ะค่ะ  ฉึก  ฉึก