-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งงตัวเองครับ ทำอารายไม่ถูก  (อ่าน 12492 ครั้ง)

mccm

• บุคคลทั่วไป
Re: งงตัวเองครับ ทำอารายไม่ถูก
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 20:22:33 »

kjhg ตามเฟ้ยตาม

adidas1010

Re: งงตัวเองครับ ทำอารายไม่ถูก
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 20:27:31 »

อิอิ ท่านทำบุญมาด้วยอะไรเนี่ย

zaq zaq

« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 07:24:25 »

แม่โว้ย... hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2010, 07:32:56 โดย zaq zaq »

cickcura

« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 11:36:29 »

ผมก็ตื่นเต้นอยู่ว่าห้องนั้นจะโดนแบนไหม เหอะๆ ถ้าทำผิด โพสผิดไงไปก็ขออภัยด้วยนะครับ

หลังจาก เส็ด สิ้นในช่วงเวลานั้นผมก็กลับบ้านแบบ งงๆ ละก็โทรถาม ทำไมถึงให้ทำอย่างนั้น
"เค้าไม่เป็นอารายหรอกค่ะ พี่ไม่ต้องห่วง แค่ขอให้พี่ไม่เลิกกะเค้าก็พอแล้ว"
ไม่เป็นไรก็ดีแล้วนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าพี่ว่างพี่จะโทรหาละกันนะครับ
"ค่ะ"
พอวันถัดมาผมรู้สึก สบสน งงๆ ตัวเอง ตอนนี้เราเป็นอารายเนี่ย รู้สึก เป็นห่วง คิดถึง คิดมาก อยู่ตลอดเวลา
ผมติดน้องเค้าไปแล้วอ่ะเปล่าเนี่ย แล้วก็คิดว่าจะทำไงต่อ แย่เลยเรา -*- ไม่น่าเลย
เมื่อวานเลยไม่ได้โทรหาน้องเค้าเลย  ghjk

วันเวลาผ่านไปเร็วมากครับ รู้จักกันแค่ไม่นาน รู้สึกว่าเด็กสมัยยี้มันช่าง .... เหลือเกิน ยังคิดอยู่ว่าผมจะโดนหรอกไหมเนี่ย

innovex

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 15:13:18 »

กระทู้ห้อง cm Paradise โดนอุ้มซะละ........แต่ก็อะนะ..ยังไงๆ ก็อยู่แบบห่างๆ ห่วงๆ ก็คงจะเป๊นวิธีที่ดีที่สุดแล้วมั้ง ทางที่ดีท่านตอบปฏิเสธบางเรื่องบ้างก็คงดี
.
.
.
.
.แต่ก็อิจฉาวู้ยยยยยยยยยยยยยย...................หาเพื่อนไปสถานฑูตตอนกลางวันด่วน lkkjjh

roonaldo

« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 15:26:17 »

ผมก็ตื่นเต้นอยู่ว่าห้องนั้นจะโดนแบนไหม เหอะๆ ถ้าทำผิด โพสผิดไงไปก็ขออภัยด้วยนะครับ

หลังจาก เส็ด สิ้นในช่วงเวลานั้นผมก็กลับบ้านแบบ งงๆ ละก็โทรถาม ทำไมถึงให้ทำอย่างนั้น
"เค้าไม่เป็นอารายหรอกค่ะ พี่ไม่ต้องห่วง แค่ขอให้พี่ไม่เลิกกะเค้าก็พอแล้ว"
ไม่เป็นไรก็ดีแล้วนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าพี่ว่างพี่จะโทรหาละกันนะครับ
"ค่ะ"
พอวันถัดมาผมรู้สึก สบสน งงๆ ตัวเอง ตอนนี้เราเป็นอารายเนี่ย รู้สึก เป็นห่วง คิดถึง คิดมาก อยู่ตลอดเวลา
ผมติดน้องเค้าไปแล้วอ่ะเปล่าเนี่ย แล้วก็คิดว่าจะทำไงต่อ แย่เลยเรา -*- ไม่น่าเลย
เมื่อวานเลยไม่ได้โทรหาน้องเค้าเลย  ghjk

วันเวลาผ่านไปเร็วมากครับ รู้จักกันแค่ไม่นาน รู้สึกว่าเด็กสมัยยี้มันช่าง .... เหลือเกิน ยังคิดอยู่ว่าผมจะโดนหรอกไหมเนี่ย

เหอะๆๆ นี่แหละมันเปนความผูกพันครับที่ท่าจะเกิดหลังจาก .. ไปแล้วว

ทำใจครับ อิอิ

innovex

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 15:37:19 »

"ค่ะ"

เหอะๆๆ นี่แหละมันเปนความผูกพันครับที่ท่าจะเกิดหลังจาก .. ไปแล้วว

ทำใจครับ อิอิ
ถูกต้องครับ หลังจากฉึกๆ แล้วก็คงเป็นอีกอย่าง

jrockmania

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2010, 21:23:46 »

ghjk ghjk ghjk

หนาวแทนครับ ถึงแม้จะอิจฉานิดๆ แต่เดาว่าเรื่องนี้จบไม่สวย

ouiy

zaq zaq

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 08:38:49 »

เกิดอะไรขึ้นหลังจากนี้ส่งข่าวบ้างนะครับ
พรหมลิขิดอ่ะงานนี้ เดด

paneraiman

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 08:53:13 »

จะลองไปจอดรถที่วารีมั่งดีก่า

kier3

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 09:43:57 »

อิจฉาครับท่าน  พี่เป็นเคนธีเดชปลอมตัวมาหรือเปล่าเนี่ย   ss

roonaldo

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 09:45:46 »

ล้อคทู้ดีก่า