-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พะเยา มีร้านนวดเปิดใหม่ แต่พวกหวังระดับอย่าเข้าไปนะครับ  (อ่าน 1079 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

อยู่แถวๆบขส.พะเยา มีคนนวด 3 คน สว 2 ค่อนไปทาง สว+สอ 1

ผมไปลองมา คนนวดบอกเลยว่า โครตไม่ชอบคนที่นวดมาขอเอาหรือขอกระสัยเลย ........ บอกว่าพวกตนเองมีครู มีจรรยาบรรณ แม่งคนที่ถามแบบนี้ อารมณ์ขึ้นจะบีบตายคามือหมอได้...ดังนั้นร้านนี้ไปก็อย่างหวังนะครับว่า จะมีนวดแอบแฝง แต่การนวดฝีมือดีครับ