-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เจล สปา NURU ซื้อได้ที่ไหน ใครรู้บ้าง  (อ่าน 1167 ครั้ง)

Preecha

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เจล สปา NURU ซื้อได้ที่ไหน ใครรู้บ้าง
« เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 12:48:18 »

ผมอยากได้ เจล สปา ที่นิยมใช้ในร้านนวด นกป. ทั่ว ๆ ไป ครับ ลองหาในเน็ต จะมีเจล NURU

ใครทราบว่า อยู่เชียงใหม่ จะติดต่อ ซื้อได้ที่ไหนครับ?  แบบไปที่ร้าน จ่ายเงินสด รับของเลย
หรือว่า มีร้านที่ไหน ที่ขายของประเภทคล้าย ๆ แบบนี้

ขอข้อมุลด้วยนะครับ ;khhg