-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวเชียงใหม่ ที่สวยๆ น่ารักๆ เหมือนนางฟ้าจีบยากไหมครับ  (อ่าน 12972 ครั้ง)

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เขินนนนนน ลุยเลยจ้า  มีback ขนาดนี้ ได้มากกว่านางฟ้า  เผลอๆ เป็นคนแรกๆด้วยซ้ำไป    ttu

โอเคครับ ได้คนแรกเลยหรอ  eta04

eglanteria

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ผมว่าอยู่ที่ ความตั้งใจคับ อิอิ ไม่มีอารายที่เป็นไปไม่ได้

Copyphoto

ถ้าเจ้าของกระทู้เป็นอย่างที่บอกจริงไม่ต้องหาหรอก  เดี๋ยวพวกหล่อนจะบินมาหาเองครับ  ส่วนท่านล้างน้องชายรอก็พอ

คือถ้ามีทุกอย่างพร้อมแล้ว อย่างที่ผมบอกไปแล้ว

แต่ประเด็นสำคัญคือ แล้วเราจะไปเสาะหาหญิงที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ ยังไงครับ

จริงอยู่ถ้าเรามีรถพร้อมคนขับรถ แต่ทำยังไง ให้หญิงรู้ว่าเราพอมีเงินนะ สมมุติผมเข้าไปในมหาลัยหรือร้านกาแฟ

หญิงก็ไม่รู้แล้วว่าเรามีรถ นี่แหละปัญหา คือจะเข้าไปคุยยังไง ให้ได้เบอเธอมาก่อน พอได้เบอผมอาจจะพอคุยโม้ทีหลังได้ว่ามีนั่นมีนี่

แต่ประเด็นคือจะหาเบอจากแหล่งที่ไหน แล้วพวกสาวๆ เชียงใหม่เนี่ย ผมไม่รู้ว่าจะหยิ่งมากน้อยเล่นตัวขนาดไหน ผมได้ดู คลิปจีบสาวเชียงใหม่ของ Axe Dude ส่วนใหญ่ที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ

ก็จะบอกว่ามีแฟนแล้วทั้งนั้น ผมว่ามันยากมากเลย คือที่กรุงเทพฯ ผมอาจจะมีเพื่อนของเพื่อน เพื่อนในมหาลัย เพื่อนที่ทำงาน ทำให้ได้คุยหรือตีสนิทกับหญิงได้ง่าย แต่สำหรับที่เชียงใหม่แล้ว ผมเป็นคนต่างถิ่น

ที่เพิ่งเข้ามาอยู่เชียงใหม่ ผมกลัวว่าจะเป็นอุปสรรคในการทำความรู้จักกับสาวๆ เชียงใหม่ มีทางไหนบ้างครับ ที่จะหาแหล่งสาวเชียงใหม่ที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ แล้วสามารถขอเบอได้ง่ายๆ ส่วนใหญ่เป็นที่ไหนบ้างครับ

แล้วการจีบเด็กมัธยมปลายหรือนักศึกษาที่สวยๆ น่ารักๆ ระดับดาวอีก คนที่มีอายุเฉียด 30 อย่างผม มีวิธีไหนจะเข้าไปจีบอย่างเนียนๆ โดยไม่มีช่องว่างระหว่างอายุ เป็นอุปสรรคในการจีบ ทำตัวป๋าแล้วสาวเจ้าจะสนใจในตัวผมไหมครับ

สรุปถาม 3 ข้อสั้นๆ ครับ...

1) จะหาแหล่งสาวเชียงใหม่สวยๆ น่ารักๆ ระดับดาว โดยที่เข้าไปคุยยังไงถึงได้เบอครับ

2) สาวเชียงใหม่ที่สวยๆ น่ารักๆ ส่วนใหญ่มีแฟนหรือยัง หยิ่งและเล่นตัว ให้เบอยากไหมครับ

3) อายุเฉียด 30 ปี เป็นอุปสรรคในการกินเด็กหรือจีบพวกเด็กมัธยมหรือเด็กมหาลัยบ้างไหมครับ

รบกวนผู้รู้มาตอบข้อสงสัยนี้ให้ผมนะครับ ขอบคุณมากครับ  eta08

ปล.คลิปจีบสาวเชียงใหม่ของ Axe Dude
www.youtube.com/watch?v=BR08gFY1YL4

Creamcnx

• แอบจิต
  • **

HaMe

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถ้าเจ้าของกระทู้เป็นอย่างที่บอกจริงไม่ต้องหาหรอก  เดี๋ยวพวกหล่อนจะบินมาหาเองครับ  ส่วนท่านล้างน้องชายรอก็พอ

คือถ้ามีทุกอย่างพร้อมแล้ว อย่างที่ผมบอกไปแล้ว

แต่ประเด็นสำคัญคือ แล้วเราจะไปเสาะหาหญิงที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ ยังไงครับ

จริงอยู่ถ้าเรามีรถพร้อมคนขับรถ แต่ทำยังไง ให้หญิงรู้ว่าเราพอมีเงินนะ สมมุติผมเข้าไปในมหาลัยหรือร้านกาแฟ

หญิงก็ไม่รู้แล้วว่าเรามีรถ นี่แหละปัญหา คือจะเข้าไปคุยยังไง ให้ได้เบอเธอมาก่อน พอได้เบอผมอาจจะพอคุยโม้ทีหลังได้ว่ามีนั่นมีนี่

แต่ประเด็นคือจะหาเบอจากแหล่งที่ไหน แล้วพวกสาวๆ เชียงใหม่เนี่ย ผมไม่รู้ว่าจะหยิ่งมากน้อยเล่นตัวขนาดไหน ผมได้ดู คลิปจีบสาวเชียงใหม่ของ Axe Dude ส่วนใหญ่ที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ

ก็จะบอกว่ามีแฟนแล้วทั้งนั้น ผมว่ามันยากมากเลย คือที่กรุงเทพฯ ผมอาจจะมีเพื่อนของเพื่อน เพื่อนในมหาลัย เพื่อนที่ทำงาน ทำให้ได้คุยหรือตีสนิทกับหญิงได้ง่าย แต่สำหรับที่เชียงใหม่แล้ว ผมเป็นคนต่างถิ่น

ที่เพิ่งเข้ามาอยู่เชียงใหม่ ผมกลัวว่าจะเป็นอุปสรรคในการทำความรู้จักกับสาวๆ เชียงใหม่ มีทางไหนบ้างครับ ที่จะหาแหล่งสาวเชียงใหม่ที่สวยๆ หรือน่ารักมากๆ แล้วสามารถขอเบอได้ง่ายๆ ส่วนใหญ่เป็นที่ไหนบ้างครับ

แล้วการจีบเด็กมัธยมปลายหรือนักศึกษาที่สวยๆ น่ารักๆ ระดับดาวอีก คนที่มีอายุเฉียด 30 อย่างผม มีวิธีไหนจะเข้าไปจีบอย่างเนียนๆ โดยไม่มีช่องว่างระหว่างอายุ เป็นอุปสรรคในการจีบ ทำตัวป๋าแล้วสาวเจ้าจะสนใจในตัวผมไหมครับ

สรุปถาม 3 ข้อสั้นๆ ครับ...

1) จะหาแหล่งสาวเชียงใหม่สวยๆ น่ารักๆ ระดับดาว โดยที่เข้าไปคุยยังไงถึงได้เบอครับ

2) สาวเชียงใหม่ที่สวยๆ น่ารักๆ ส่วนใหญ่มีแฟนหรือยัง หยิ่งและเล่นตัว ให้เบอยากไหมครับ

3) อายุเฉียด 30 ปี เป็นอุปสรรคในการกินเด็กหรือจีบพวกเด็กมัธยมหรือเด็กมหาลัยบ้างไหมครับ

รบกวนผู้รู้มาตอบข้อสงสัยนี้ให้ผมนะครับ ขอบคุณมากครับ  eta08

ปล.คลิปจีบสาวเชียงใหม่ของ Axe Dude
www.youtube.com/watch?v=BR08gFY1YL4
1. ได้ทุกสถานที่แหละครับขอแค่เจอตรงสเปกของคุณ กล้าที่จะเข้าไปทักทายได้เบอร์ไม่ได้ค่อยว่ากันอีกที
2. น่ารักมีแฟนเป็นบางคน บางคนก็อยากหาแฟนใหม่ จีบยากไม่ยากก็เป็นความสามารถและความจริงใจ ความรักความชอบต้องใช้เวลาหน่อยคับ ที่สำคัญต้องกล้าเข้าไปคุย
3. อายุไม่ใช่อุปสรรคคับ อาจเป็นสำหรับสตรีบางคน ถ้าไม่ไปทำความรู้จักก่อนก็ยากคับ ไม่งั้นก็ต้องใช้เงินซื้อเอา

อันนี้จากประสบกราณ์ส่วนตัวนะคับ ผมก็มาอาศัยทำมาหากินเมืองเชียงใหม่ไม่ใช่คนที่นี้ มีญาติแค่ลุงคนเดียว
แต่ผมเป็นคนชอบเที่ยว สูตรป๋าเจมส์เลยครับทิปบ่อยทิปหนัก รู้จักจากพีจีก่อนทุกอย่างต้องมีการเริ่มต้น
เป็นเพื่อนเป็นพี่กันไปก่อน สักพักมันจะเป็นไปตามวงจรเองครับ รู้จักต่อๆกันไปเราต้องรู้จักสร้างเครือข่ายก่อน
ขยันออกให้บ่อยคับ ไม่ใช่อยากมีแต่เก็บตัว โลกส่วนตัวสูงนี้ไม่ไหวนะคับ รวยยังไงสาวๆก็เบื่อ
ปล.ผมไปเที่ยวคนเดียวไปตายเอาดาบหน้าคับ ที่สำคัญคือใจต้องกล้าแต่ไม่ใช่โชว์จนน่าเกลียดนะคับ ยังไงก็เอาใจช่วยคับ
เข้าใจมาอยู่ใหม่ไม่รู้จักใครลำบากมากกก ยิ่งสมัยก่อนInternetยังไม่คลอบคลุมขาดแหล่งข้อมูลเป็นอย่างมากลำบากสุดๆ
โลกแห่งการเรียนรู้

Copyphoto

ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบดีๆ

nir07

• แอบจิต
  • **

ประสบการณ์ของผม ผมว่ามันไม่ยากครับ คุณอาจให้วิธีขอให้เขาช่วยเหลืออะไรก็ได้ครับ ถ้าเค้าได้ช่วยเราก็จะมีข้ออ้างในการพอทีหลังครับ อย่างเช่น ผมขอเลี้ยงข้าวคุณเพราะคุณได้ช่วยเหลือผมไว้ ทีนี้ก็เปิดทางได้ละครับ ขอให้โชคดีครับ

Varanus salvator

• แอบจิต
  • **

ออฟชั่นแบบท่านพี่ ถ้าหาไม่ได้ก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วหละครับ