-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดีสำหรับคนเชียงรายโดยเฉพาะ แจ่มแบบนี้ ราคานี้ หาให้ตายก็ไม่เจอ  (อ่าน 24764 ครั้ง)

skillfull

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คนเจียงฮายแต้ๆ แต่หาบ่าเจอครับ piuyty piuyty

domon74

• แอบหื่น

ต้องมีสักวัน ๆ  .,mn

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

อัพเดทข่าว  เพิ่งไปมาเมื่อไม่กี่วัน  น้อง ๆ เพียบเกือบสิบคน  ราคาสำหรับคนมาบ่อยหรือน้อง ๆ ถูกใจ ลดให้เหลือ 800  แต่ผมว่าเมื่อเข้าห้องแล้ว  ควรเอาส่วนต่างอีก 200 เป็นทิปให้น้องเขา  ส่วนราคาค้างคืนยัง 2k เหมือนเดิม  แต่ใครไปแล้วอาจพบว่าน้องบางคนบริการไม่ดี  นั้นผมแนะนำให้อย่าเพิ่งปุปปั๊บชวนเข้าห้อง  ให้นั่งกินนั่งคุยกับน้องเสียก่อนซักชั่วโมงก็ยังดี  สังเกตุว่าถ้าน้องยิ้มแย้มคุยด้วยสนุกแสดงว่าพร้อม  ถ้าน้องคนไหนไม่ค่อยพูดแสดงว่าน้องรมณ์ไม่ดี ให้หาคนใหม่  ดีที่สุดคือชวนน้องกินเหล้าเบียร์ด้วยกันซะให้เมาไปเลย  แล้วค่อยพาเข้าห้อง  จะตามใจทุกอย่าง  อ้อผมว่าน้องบางคนเครื่องชักหลวม ๆ ย้ำว่าบางคน  หรือผมคิดไปเองก็ไม่รู้  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

kevins

• *
  • Country: th

จบกัน ไม่น่าเล้ยยยย  uilo uilo

ปิดกระทู้นี้ไปเลยก็ได้ครับ
กาแฟสำหรับท่านชาย คอฟฟี่ โกลด์ เพิ่มความสุข แข็ง อึด ทน  สนใจคุยกันได้ครับ

mangmun

• เด็กทะลึ่ง

yetamon

• แอบหื่น

eta07 เพิ่งทราบว่าภาค5บุกมาเองเลย

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ไม่รู้เป็นเพราะกระทู้นี้หรือเปล่า  ทำให้ร้านเดือดร้อน  ร้านนี้ก็เปิดมาตั้งหลายปีไม่เห็นมีอะไร   ผมเองก็เพิ่งรู้  ถ้าเป็นเพราะผมก็คงต้องขออภัยจริง ๆ  eta08 eta08 eta08 เสียใจอะร้านแบบนี้มีเป็นร้อยเป็นพันในตัวเมืองเชียงราย  ทำไมอยู่ในป่าในเขายังมีคนรู้ ทีอยู่ในเมืองขับรถผ่านทุกวันทำไมไม่ไปจับ  ส่วนเด็กในร้านยืนยันว่าน้องเขาเต็มใจมาไม่ได้ถูกล่อลวงหรือบังคับแต่อย่างใด  คนเคยไปคงรู้ดี  ต่อไปนี้มีร้านไหนดี ๆ แจ่ม ๆ ผมจาไม่ลงอีกละ  อ่านข่าวแล้วเซ็ง   lkkjjh lkkjjh lkkjjh
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

kevins

• *
  • Country: th

ไม่รู้เป็นเพราะกระทู้นี้หรือเปล่า  ทำให้ร้านเดือดร้อน  ร้านนี้ก็เปิดมาตั้งหลายปีไม่เห็นมีอะไร   ผมเองก็เพิ่งรู้  ถ้าเป็นเพราะผมก็คงต้องขออภัยจริง ๆ  eta08 eta08 eta08 เสียใจอะร้านแบบนี้มีเป็นร้อยเป็นพันในตัวเมืองเชียงราย  ทำไมอยู่ในป่าในเขายังมีคนรู้ ทีอยู่ในเมืองขับรถผ่านทุกวันทำไมไม่ไปจับ  ส่วนเด็กในร้านยืนยันว่าน้องเขาเต็มใจมาไม่ได้ถูกล่อลวงหรือบังคับแต่อย่างใด  คนเคยไปคงรู้ดี  ต่อไปนี้มีร้านไหนดี ๆ แจ่ม ๆ ผมจาไม่ลงอีกละ  อ่านข่าวแล้วเซ็ง   lkkjjh lkkjjh lkkjjh

เซ็งด้วยคนครับ แต่คิดว่าสาเหตุคงไม่ใช่กระทู้นี้หรอก. ร้านนี้ก็ถือว่าดัง คนในพื้นที่ก็รู้กันทั้งนั้น คงไปสะกิดใครเข้าเลยเป็นเรื่อง ในตัวอำเภอมีอีกหลายร้านติดถนนเลยด้วยซ้ำยังไม่เป็นไร
กาแฟสำหรับท่านชาย คอฟฟี่ โกลด์ เพิ่มความสุข แข็ง อึด ทน  สนใจคุยกันได้ครับ

bankds10

ยังไม่ทันได้ไปก็โดนซะแล้ว ในเมืองก็แปลก เยอะแยะถ่มไป  red001

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *

ท่าทางจะเซ่นเจ้าที่ไม่ครบองค์  kjhg kjhg

kamalaxp

น่าเสียดายร้านดีๆ  eta07

PumpkiN_KinG

กำลังจะไปลอกการบ้านจบกัน ljhgf

bond279

• แอบหื่น

armfine

• *

มิน่า.......วันนี้มานั่งมีแต่ช้างมาต้อนรับสามเชือก
ยุคทองผ่านไปแล้วววว

joeha

satid

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

pragapong

• แอบจิต
  • **

แลดูลึกลับน่าคนหาจิงๆ

takizawa

• ว๊องแมน
  • *

ร้านนี้ บรรยากาศดีครับ อาหารอร่อย ไม่แพง ผมเคยไป สองครั้ง ก็ได้ลายแทงจากในนี้ละ แต่ไปถึงเจ้าของร้านกับเด็กที่คุม ดันคิดว่าผมเป็นตำรวจนี้สิ ไม่ยอมให้ออฟเด็ก บอกเลยนะครับ ที่ตำรวจจับ มันไม่ได้เป็นเพราะลายแทงนี้ จากที่ผมนั่งฟังเด็กเห็นว่ามีเรื่องยามาเกี่ยวข้องด้วย แล้วคาราโอเกะห้องรวมของท่านก็ปล่อยให้กลุ่มวัยรุ่นร้องเพลงเอะอะโวยวา ยเสียงดัง จนมีการร้องเรียนรึป่าว ไปเที่ยวรอบสอองไปกะเพื่อน ก็ไม่ให้ออฟ แต่คนอื่นมาออฟได้เฉย หลังจากนั้น 10 วัน โดนจับ อ้าวก็ไหนว่าท่านเส้นใหญ่ ญาติ ส.ส. ในพื้นที่ นี้ถ้ารู้จักกันคงช่วยได้บ้าง พี่ชายผมอยู่ในวัง คนในพรรคการเมืองผมรู้จักทั้งสองขั้ว ตอนนี้ผมมีร้านประจำใหม่ละ เด็กๆเพียบ ไม่แพง จะบอกให้เข้าใจว่า ที่ร้านนนี้โดนจับไม่ได้เป็นเพราะ กระทู้นี้ครับ

x27

มาไม่ทันซะแล้ว
พอจะมีร้านใหม่แนะนำไม๊ครับ  fdgdfdf

arsenal_fc

• V.I.P.
  • *

จบกัน กำลังจะไปลองเลย ท่าน takizawa มีร้านแนะนำขอหลังไมค์หน่อยคับ eta08

phayaomedia

ท่าน takizawa มีร้านแนะนำขอหลังไมค์ด้วยคนสิคับ  ;khhg