ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน วันเหงาๆ กับน้องโมจิ และคิดถึง ลุง Witty  (อ่าน 2327 ครั้ง)

appletue

• ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันที่ 15/02/2567 หลังวันวาเลนไทน์ 1 วัน เวลาประมาณ 16:30 น.

วันนี้ว่างงงงง มากกกกก ก่อนเข้าบ้านมีเวลา 2 ชั่วโมง หาร้านนวดใกล้บ้านก็แล้วกัน ร้านนี้เปิดมา 2 ปีแล้ว แต่คงเพิ่มเข้าระบบ cnxseed.com ก็ศึกษาอยู่สักพัก ตัดสินใจเข้าร่วม Private Group บน Facebook พอแอดมิน รับ Add เท่านั้นแหละ….

eta04 eta04 eta04 รูปปลากรอบแบบไม่เซ็นเซอร์ ให้เลือกให้จองได้เลย แบบไม่กั๊ก
ครับ

ร้านนี้มี 2 สาขา คือ สาขาหางดง กับ รวมโชค วันนี้เลือกสาขาหางดงเพราะใกล้บ้าน ไปถึง มี PR ต้อนรับ คุณพี่ PR น่ารักมากครับ ช่วยผมเลือกคอร์ส ซึ่งมีอยู่หลายประเภท ให้ตรงตามความต้องการ รอบนี้ผมได้รับคำแนะนำให้เลือก คอร์ส Body Cream เพราะผมแจ้งว่า ไม่ชอบ คอร์สที่ให้น้ำมันหรือ ออย เพราะมันรู้สึก เหนอะหนะ แจ๊ะๆ แมะๆ PR พี่คนสวยเลยเลือก Body Cream กระปุกใหม่ เปิดใช้เป็นคนแรกให้ใช้แบบไม่กั๊ก น่ารักมากๆครับ

รอบนี้ไม่ได้ รีเควชใครเป็นพิเศษ เพราะเป็นครั้งแรก เลยให้คุณพี่ PR คนสวย เลือกให้ (ขอโทษที่ไม่ได้ถามชื่อ PR) สรุปนางเลือก น้องโมจิ ให้ ในใจก็แอบหวั่นว่าถ้าไม่เลือกเองจะหล่น หรือ จะตรงปกมั้ย แต่ปลอบใจตัวเองว่า ไม่เป็นไรวันนี้เราไม่ได้ตั้งใจมา นวดเฉยๆก็ได้ถ้าไม่ตรงสะเป็ก ครั้งนี้ผมเลือกคอร์ส บอดี้ครีม 2 ชั่วโมง สนนราคา 990 บาท

พี่ PR พาไปห้องชั้น 2 พร้อมน้ำดื่มเย็นๆ 1 ขวด พอถึงห้อง สะอาดพอประมาณ ผมก็อาบน้ำล้างตัวรอ ห้อง เป็นห้องส่วนตัวมีห้องน้ำ เป็นห้องส่วนตัวมีห้องน้ำภายในตัว พอไปถึงผมก็เปิดน้ำอุ่นและอาบน้ำชำระร่างกาย พอผมอาบน้ำเสร็จ เปิดประตูห้องออกมาก็เจอน้องเข้ามาพอดี

เขินนนนนน
ด้วยความตื่นเต้นและความเขิน น้องน่ารักมากตรงปก ก็บอกให้เรานอนคว่ำบนที่นอน ผมก็ทำตามอย่างไม่ขัดขืน น้องโมจิก็นวดตามสเต็ป การสัมผัสของน้องช่างนิ่มนวลนัก แต่รู้สึกสบายตัวเป็นอย่างมาก ผมรู้สึกตื่นเต้นและเขินไปเป็นอย่างมากเพราะผมตอนนี้เปลือยเปล่ามีเพียงผ้าขนหนูผืนเล็กๆ กั้นระหว่างเรา ทำให้ทำให้ผมเคลิ้มไปทั้งตัว น้องเริ่มจากขาต่อไปข้างหลัง และแล้วก็มาถึงเสียงสวรรค์จากน้อง น้องสั่งให้ผมนอนหงาย ใจผมสั่นรัว ทั้งเขินทั้งตื่นเต้น น้องใช้เวลานวดข้างหน้าผมอย่างนิ่มนวลและมีความสุข

ขออนุญาตไม่ลงรายละเอียดจุดนี้ ผมแพ้ 1:0 ด้วยความสุข ผมสัญญาว่าผมจะไปซ้ำแน่นอน ผมต้องเอาคืนให้ได้น้องต้องแพ้ผมสักวัน

คชจ 990 + คอร์สจบ x,xxx
หน้าตา 9/10 สวยสดใสสมไว ตรงปก
ไฟหน้า 10/10 แม่ให้มาเต็มไม้เต็มมือ
ช่วงล่าง 10/10 หนึบ สนิจ โอ้ย
สรุป 9.75/10 ซ้ำแน่นอน

ป.ล. การให้คะแนนเป็นความเห็นส่วนตัว

เจอกันใหม่นะคร้บ เร็วๆนี้  lowwww

ปลากรอบ รอบหน้าจะขอน้องถ่ายมานะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กุมภาพันธ์ 2024, 02:25:53 โดย appletue »