-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านอาหาร ในอำเภอห่างไกล อ.เวียงแหง จว.เชียงใหม่  (อ่าน 1800 ครั้ง)

kitchawattsin

• บุคคลทั่วไป

ร้านอาหาร LEKLEK ณ อ.เวียงแหง จว.เชียงใหม่ แห่งเดียวเท่านั้น ที่มีคาราโอเกะสด มีพนักงานสาวสวย น่ารัก บริการดี เป็นมิตร ชมการถ่ายทอดสด การแข่งขันฟุตบอล
ทุกนัด บรรยากาศดี ยิ่งตอนนี้หนาวมาก มีเต้นท์กางให้พักผ่อน และหลากหลายสไตล์ สัมผัส ประชากร เก้าชนเผ่า เขาร้อยยอด มาพบกับเราซิค่ะ อาหารอร่อย จากกุ๊กฝีมือเยี่ยม
ติดตามความเคลื่อนไหว http://www.leklekcafe.com

l2omeo57

Re: ร้านอาหาร ในอำเภอห่างไกล อ.เวียงแหง จว.เชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 11:35:39 »

ไกลไปรึป่าวงับท่านแหะๆ 890

cmxseed

;kljj ;kljj

NO-B-TA

สาวไทใหญ่น่ารักรอเราอยู่ แต่ไกลแต้ๆ เลยนะนั่น 09876

gosty

ไกลรัศมีทำการโคตรๆเลยเรา piuyty

kolokoso_k

ไกลแต่น่าไป
ว่างๆๆจะแวะไปแล้วจะมาส่งการบ้านนะครับ pongz

chitjaa

น่าสนใจ นะครับ  บรรยากาศ ดี ด้วย นะนี่   hgjhg