-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดสัปดาห์นี้เอาไงดี....เซ็งห่าน....  (อ่าน 981 ครั้ง)

aletter005

• บุคคลทั่วไป
สุดสัปดาห์นี้เอาไงดี....เซ็งห่าน....
« เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 22:04:39 »

เชียงใหม่ดันเป็นซะแบบนี้ หลายท่านคงเซ็งไปตาม ๆ กัน ใช่ป่าวคับ
ผมก้อเหมือนกัน ได้แต่ซื้อเบียร์ร้านโชว์ห่วยมานั่งกินในห้อง ไม่รู้จะไปเที่ยวไหนดี
ใครมีคำแนะนำอะไรดีดีไหมคับ  nears

popcorn4202

Re: สุดสัปดาห์นี้เอาไงดี....เซ็งห่าน....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 22:17:49 »

ไปลำพูนครับ ไม่เคอร์ฟิว
อีกอย่าง ไม่ไกลจากเชียงใหม่ด้วย
เอาชัวร์เข้าว่า เปิดห้องแถวนั้นนอนเพื่อความปลอดภัย
รับรอง ได้เมาสมใจอยากแน่ครับ

faifai

Re: สุดสัปดาห์นี้เอาไงดี....เซ็งห่าน....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 09:45:21 »

นอนอยู่กะบ้านดีที่สุดคะทำตัวให้เปนประโยชน์จะได้ไม่เซง เช่นเก๊บกวาดห้อง จัดห้อง อิอิ

meaw_meow

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 10:25:49 »

นอนอยู่กะบ้านดีที่สุดคะทำตัวให้เปนประโยชน์จะได้ไม่เซง เช่นเก๊บกวาดห้อง จัดห้อง อิอิ

เขิน แนะนำให้หากิจกาม เอ้ย กิจกรรม ทำเพิ่มเติม ภายในห้องด้วยครับ จะได้ไม่เซ็ง  kjhg

timmy

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 14:30:18 »

ตามนั้นครับ
ไม่ไหวแล้วก็ไปลำพูน

ถ้าอยากกินแต่ไม่อยากไปก็ซื้อมากินที่บ้านกะเพื่อนๆก็ได้ครับ

แต่มันไม่มี ญ นี่ดิ เซ็ง ouiy

faifai

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 14:45:15 »

เขิน แนะนำให้หากิจกาม เอ้ย กิจกรรม ทำเพิ่มเติม ภายในห้องด้วยครับ จะได้ไม่เซ็ง  kjhg

วันๆๆๆคิดแต่หากิจกาม ชิๆๆๆๆๆๆๆ

tum216233

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 01:05:29 »

ใจเย็นๆ ครับมีที่ไปอยู่เเล้ว