-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนแรก ทราบข่าวมาว่า ร้านนี้อร่อยใช้ได้ จาก เว็ป ดูเชียงใหม่  (อ่าน 1655 ครั้ง)

nw

• บุคคลทั่วไป

ตอนแรก ทราบข่าวมาว่า ร้านนี้อร่อยใช้ได้ จาก เว็ป ดูเชียงใหม่
ก็เลยไปลองกินมา ถือว่าสมราคาคุยเลยครับ

http://www.doochiangmai.com/chiangmai-restaurant-detail.php?id=1284923608418

เค้ามีเว็ปร้านด้วยไปดูเองนะในนั่นก็มี

แค่เห็นเพื่อนๆ แนะนำกันมากมาย ก็อยากมีข้อมูลมาแนะนำแบ่งปันบ้าง เลยมาบอกเพื่อนๆ สมาชิกกัน
แล้วแต่นะครับ เพราะเห็นว่าช่วงนี้มีส่วนลดด้วยก็เลยมาบอก

DujDao

น่าอร่อยเหมือนกันนะ ต้องลองๆ

deltoids

ไปลองเลยครับอร่อนจริง

Sheman

เรื่องราคาล่ะครับ เคยไปเมื่อตอน2-3 ปีก่อนไม่รู้ว่าชื่อนี้หรือเปล่านะครับ แต่ที่ตั้งเดียวกัน ราคานี้ถือว่าแพงพอสมควร ผิดถูกยังไงต้องขออภัยด้วยครับ zad

benzilla

ขับผ่านบ่อยมาก บรรยากาศร้านก็โอ ว่าจะแวะไปหลายทีละ ท่านที่ไปมาแล้วราคาเป็นไงมั้งครับ  ,mnnb

ninja9_99

ขอบคุณครับ คงหาโอกาสไปลิ้มลองความอร่อย

Keijikung

อร่อยครับ ราคาสมเหตุสมผล  dsgjsd dsgjsd

Miss Jingjai

น่าเข้า......แต่กลัวกระเป๋าแบนอ่ะ

partyboyz

ถ้ามีโอกาสได้ไปลองชิมจะมาเล่าสู่กันฟัง dsgjsd

Makettingmanager

น่าไปปลองชิม

kitkapu5

จาลองไปเก็บขอ้มุล มาฝากคัคบ

BanBu

ราคาน่าจะถูกกว่าในตลาดอนุสาร ล่ะน่า  jljhl

daddy2014

น่าไปลองคับ