-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถาม ที่เที่ยวสาว นวด... ภูเก็ต ป่าตอง  (อ่าน 1673 ครั้ง)

blueswim

• บุคคลทั่วไป

คือว่ามเที่ยวป่าตองอะครับ  uiuo

อยากถามว่าที่ป่าตองมีที่ไหนหรือเปล่าที่นวด... หรืออย่างว่าก็ว่ากันไป

แล้วเห็นฝรั่งเยอะๆ ทำไงถึงจะคั่วฝรั่งได้ครับ  ljhgf

ผมเดินไปมาแถวริมหาด มีสาวๆ นวดเต็มเลย อยากรู้อ่ะครับว่าสาวๆรับงานพิเศษหรือเปล่า  ouiy

ยังไงรบกวนผู้รู้แนะนำเป็นวิทยาทาน เพื่อการศึกษาด้วยนะครับ  ;khhg

ขอบคุณครับ  gsdgdgs