-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮอนบาร์อาหารกลางวัน เชิญ เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ แวะมาชิมได้ครับ  (อ่าน 1012 ครั้ง)

batman

• บุคคลทั่วไป

ฮอนบาร์อาหารกลางวัน เชิญ เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ แวะมาชิมได้ครับ
เมนูก็

ข้าวหมูแดง หมูกรอบ (สูตร....... ปิดเป็นความลับ)
บะหมี่ หมูแดง หมูกรอบ
น้ำผลไม้ปั่น
อาหารญี่ปุ่นจานเดียว
อาหารตามสั่ง

เท่านี้ก่อน อื่นๆค่อยคิดทีหลัง  เขิน

zero_1

เริ่มเปิดตอนกลางวัน ตั้งแต่เมื่อไหร่ล่ะคับ จะได้แวะไปทาน  เดด

batman

เปิดแย้วววววคับ

Makettingmanager

ว่างๆจะไปอุดหนุนเน้อครับ ss

NUDT

สนใจอาหารญี่ปุ่นจานเดียวครับ ต้องไปลอง  dgd

Makettingmanager

เดียวเร็วๆนี้จะไปอุดหนุนนะครับท่านจิม ท่านโอ๋ พี่กอส พี่ อ๊อด

oasie

เคยไปครับร้านนี้อาหารอร่อย jljhl

roonaldo

อร่อยที่สุดในสามโลก