-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณเจ้าของสถานที่ บรรดาสมาชิกและ&#  (อ่าน 2851 ครั้ง)

Kim

• บุคคลทั่วไป

? ? ?
? ?? ? ในนามของผู้จัดงาน ขอขอบคุณ สมาชิกทุกทานที่ได้ให้ความอนุเคราะห์ สละเวลาอันมีค่ายิ่ง มาร่วมพบปะสังสรรค์พูดคุยกัน

? ? ?? รวมไปถึงยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน ด้วยความอบอุ่น?? :(

? ??
? ? ?? ขอขอบคุณสถานที่ ที่ได้ให้การบริการที่ประทับใจอบอุ่นมิรู้ลืม ด้วยการบริการของ น้องๆ PR. เยี่ยมและการบริการที่รวดเร็ว ของบรรดา บริกรท่านต่าง ๆ? pongz

? ? ?? ไส้กรอกทอด ที่นี่ อร่อยจัง ..... ( ชอบเป็นการส่วนตัว )? pongz

? ? ?? ถึงบรรดาเจ้าหน้าที่ทั้งหลายจะเหน็ดเหนื่อยเพียงใด ขอให้ได้เห็นบรรดาสมาชิก มีความสุข พวกเราก็ดีใจแล้ว ... ยินดีรับใช้สมาชิกทุกท่านด้วยความเต็มใจครับ

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? blink? แล้ว เจอกันใหม่ใน MEETING CMXSEED ครั้งที่ 5

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? ขอบคุณครับ
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?? เฮีย
??

??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2007, 22:58:32 โดย Kim »

dvd6699

Re: ขอขอบคุณบรรดา เจ้าของสถานที่ สมาชิกและ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 02:17:29 »

คำชมตอนนี้ได้รับมากมายเหลือเกิน

อยากได้คำติบ้างครับ ไพสได้เต็มที่ เต็มอารมณ์นะครับ

พวกเราพร้อมที่จะนำไปปรับปรุงแก้ไขในครั้งต่อไปครับ

:( :( :(

lim6049

Re: ขอขอบคุณบรรดา เจ้าของสถานที่ สมาชิกและ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 03:00:21 »

ไม่ได้ทานไรเลย ครับ ท่าน ได้ทานแต่ เหล้า  กับ สาว ๆ  ออืออิอิอิอิ   น้อง ทำให้ไม่อยากทานไรเลย  ออิอิอิ blink

dvd6699

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 16:31:08 »

ขอบคุณแม่เก้ มาม่าตุ้ม มาม่าปู ตลอดจนพนักงาน และน้องๆ PR , NB ทุกคนนะครับ ที่ช่วยเติมเต็มสิ่งที่ขาดหายไปในชีวตของพวกเรา อิ อิ  ::) ::)

งานนี้ได้ใจพวกเราไปเต็มๆ ครับ สิ่งไหนที่พวกพี่ๆ ได้ล่วงเกิน ละเมิดอธิปไตย ของน้องๆ ก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ไม่มีงานเลี้ยงใดไม่มีวันเลิกลา แต่ พวกพี่คงจะไม่มีวันร้างลาจากซินยูไปได้แน่นอน

ขอให้ซินยู และน้องๆ ทุกคน รักษามาตรฐานการให้บริการอย่างนี้ตลอดไปนะครับ

ขอบคุณจากใจ

dvd

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 สิงหาคม 2007, 00:32:18 โดย dvd »

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 20:41:21 »

งานยอดเยี่ยมมากเลยครับท่านพี่

น้องๆที่นี้ใจถึงกันมากชอบๆๆๆอิอิ

แต่ขอติสมาชิคบางท่านนะครับ

ที่เอาเพื่อนมาแล้วไม่ยอมช่วยกันแชร์นะผมรู้นะเอาเด็กไปแล้วไม่ยอมจ่ายใช้ไม่ได้นะครับ mohoz

อย่าให้เห็นน่าอีกนะครับแต่ท่านผมก็อยากเจออีกนะ

แต่ผมไม่อยากเข้าไปยุ่งนะครับวันนั้นนะปล่อยให้พี่ๆเข้าเครียครับ

ขออย่างเดียวว่าดื่มแล้วก็ขอให้มีสติบ้างนะครับแล้วเจอกันใหม่ในงานครั้งน่านะครับ blink pongz

รักพี่ๆทุกคนครับ :o

ออ ปล เน้อ วันนั้นเล่นเอาผมแทบจะเป็นบ้าเลยต้องรอน้องเขานะแต่ก็สมหวัีงนะครับ

ได้ตั้ง2คนมีคนแซวด้วยเน้อก็จะเป็นใครซะอีกละก็ท่านพี่แทงข้างหลังไงละครับแซวกับมาม่าเฮอออ ;D

R_obert

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 21:09:36 »

สำหรับผม ขอบคุณมาม่าตุ้มมากครับ ดูแลพวกเราได้เป็นอย่างดีครับ  :P

R_obert

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 21:13:35 »

น้องเก๋ (ซินหยู) น่ารักมากครับ  lovez inlove

aoodnc30

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 21:19:08 »

เป็นงานที่เยี่ยมมากครับ pongz  ถ้ามีครั้งที่ 5 ละก็ ไปอีกแน่    แต่ที่แน่ แน่ กลับบ้าน ได้ไงไม่รุ้และ  ปวดลิ้น มากครับ  คง brareกับน้องๆ ซิน แน่ ๆ   กะว่าจะไม่เรียกแล้ว น้า zad   เสียดายถ้าไม่เมาก่อน คงได้ O0  ใน ห้อง น้ำ เลย ครับ วันนั้น

JuNeO

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 22:44:00 »

ครับผม ผมเองยังไงก็รักที่นี่ แม้จะเพิ่งเคยมาเยือนแค่สามครั้ง ก้อตกหลุมรักและประทับใจอะไรหลายๆอย่างของที่นี่ไปแล้ว

ส่วนเรื่องราวบางอย่างที่เข้าใจผิดกันนั้น กับถ้อยคำบางอย่าง ที่พลั้ง ที่เผลอ ไม่ว่าจากใคร คนใด คนหนึ่งในเวปของเรา

พี่ก้อขอโทษแทนทุกคนมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับ และก็ขอให้น้องๆได้โปรดเข้าใจ และช่วยลืมมันไปเสีย เพราะอย่างไรพวกพี่ๆไม่ได้มีเจตนาที่ไม่ดีต่อน้องๆ

ซึ่งจากภาพที่เห็น เหตุการณ์ที่ผ่าน จะช่วยทำให้น้องๆเข้าใจอะไรได้ดียิ่งขึ้น ท้ายนี้ พี่ก้อขอขอบคุณน้องๆ PR ที่น่ารักทุกคนนะครับ

และที่จะขาดไปเสียไม่ได้คือ มาม่าใจดีทั้งสามท่าน ที่คอยดูแลเราตั้งแต่เริ่มงานจนจบงาน

หวังว่าในการจัดงานมีทติ้งครั้งที่ห้า พี่ๆกับน้องๆเราคงจะได้พบกันใหม่แน่นอนครับ  :(

notear

Re: ขอขอบคุณเจ้าของสถานที่ บรรดาสมาชิกและ&#
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 01:22:25 »

ไม่มีคำพูดใด ๆ นอกจาก
                 ตรูไปอีกแน่ ๆ และหลายครั้ง[/color]

ปล.จะแทงข้างหลังทะลุหัวใจท่านวุ้นด้วย

KKK

Re: ขอขอบคุณเจ้าของสถานที่ บรรดาสมาชิกและ&#
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 01:27:40 »

โอ้...เสียดายโคตะระ
ซินยู เคยไปครั้งเดียวเองครับ ตอนนั้นขึ้นมาจากกรุงเทพ ยังติดใจไม่หาย อิ อิ
Meeting คราวหน้าขอติดไปด้วยนะครับผม

Wunsen

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 05:31:32 »

ไม่มีคำพูดใด ๆ นอกจาก
                 ตรูไปอีกแน่ ๆ และหลายครั้ง[/color]

ปล.จะแทงข้างหลังทะลุหัวใจท่านวุ้นด้วย
เออ...ระวังเหอะ แค้นนี้ตูชำำระ สิบปียังไม่สาย

seawjang

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 12:12:04 »

ขอบคุณ ทุก ๆท่านครับที่ทำให้มีงานนี้ขึ้นมาได้   สนุก มาก ๆ เลยครับ อาจเรียกได้ว่าสนุกที่สุด เท่าที่จัดกันมาเลยครับ

ผมเองนั่งหัวเราะ จนท้องแข็งไปหมดเลย  :-X :-X

ชอบมากเลยครับ โดยเฉพาะ เขาที่ท่าน don อุตส่าห์ เสียเวลานั่งทำมา สวยมาก ๆ เลยครับ มีแต่ น้อง ๆ อยากได้ เสียดายหลุดตอนไปเล่นเกมส์ ทาสี น้อง ๆ (คงจะมุดมากไปหน่อย  8)

เกมส์ แต่ละเกมส์ หื่นได้ใจดีครับ น้อง ๆ ก็น่ารัก ไม่เรื่องมาก เยี่ยมๆ ครับ ไว้คราวหน้าจัดที่นี่อีกก็ได้นะครับ เพราะยังไม่ได้ยินใครบ่นเลย ส่วนเรื่องราคาก็ ok ครับ ถือว่าคุ้มมาก ๆ
บางคนอาจจะยิ่งกว่าคุ้มก็ได้  >:D

งานนี้ ตัวผมเองอาจจะไม่ได้ช่วยอะไรมาก ไม่สมกะเป็น power เพราะเวลาที่ประชุมกันแต่ละครั้งมันไม่ตรงกับผมเลย ติดงานบ้าง ติดคุกบ้าง ทั้งทีจริงอยากไปร่วมใจจะขาด

แต่ในงานก็พยามยามช่วยนะ (ช่วยดูแลน้อง ๆ ให้ เขิน  แต่ไม่ยักกะมีใครให้ช่วยแหะ  wq

มิตติ้งครั้งหน้า จะพยายามมีส่วนร่วมให้มากกว่านี้ครับ รับรอง  ss

ปล. เป็นท่าน castlevaniaX เองเหรอเนี้ยที่นอนแผ่ ท่ามกลางน้อง ๆ นับสิบ  ??? ???   ผมป่าวแซวนะ แค่อิจฉาท่าน เท่านั้นเอง

ตกลงท่านรออยู่จนน้องเค้าเลิกงานเลยเหรอครับ นับถือจริงๆ อดทนมั๊ก มาก pongz pongz

JuNeO

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 13:39:56 »

มีคนสมัครเป็น security ให้ซินหยูโดยไม่เอาค่าจ้างแล้วคับ  ???

seawjang

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 15:11:31 »

มีคนสมัครเป็น security ให้ซินหยูโดยไม่เอาค่าจ้างแล้วคับ  ???

ท่าน จู ครับ ผมว่าท่านเปลี่ยนรูป display เหอะครับ  น่ารักเกินไป รับไม่ได้อย่างแรง ครับ  wq

JuNeO

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 15:24:59 »

??? คราวที่แล้วโดนท่าน Ont ตำหนิในเวป BLV ละทีกะรูปโลโก้ ...  O0

ตอนนี้เลยขอทำตัวใหม่ ลุคใหม่ อิ อิ  เขิน

Emmy2520

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 17:10:30 »

มีรูปภายในงานไหม๊ครับ

Wunsen

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 23:18:39 »

??? คราวที่แล้วโดนท่าน Ont ตำหนิในเวป BLV ละทีกะรูปโลโก้ ...  O0

ตอนนี้เลยขอทำตัวใหม่ ลุคใหม่ อิ อิ  เขิน
โหรูป Display ท่านเค้าเรียกว่าแอ๊บแบ๊ว น่ารักซะ

notear

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 02:54:05 »

โหรูป Display ท่านเค้าเรียกว่าแอ๊บแบ๊ว น่ารักซะ

zuy

gsmokzaaa

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 11:11:39 »

งานนี้สนุกมากครับ ต้องขอขอบคุณ ผู้จัดงาน แล้วก็สถานที่ แล้วก็ทางพี่ๆ ทีมงาน ที่ช่วยกันงานนี้ขึ้นมา
ได้พบปะกับเหล่าสมาชิค ซึ่งให้ความเป็นกันเองมาก ( นั่งข้างพี่เสียวจัง ยังกลัวๆฉายา แทงข้างหลังทะลุหัวใจอยู่เรย )
 wq ยังไง มีตติ้งครั้งหน้า ขอไวๆๆหน่อยนะครับ อยากให้มีงานดีๆแบนี้เกิดขึ้นอีก จะได้ไม่ต้องรอนาน :(

ปล. ท่านพี่ seawjung ตอนผมกลับไปท่านได้ไปนั่งกะสาวไหนมั่งหว่า อดดูลีลาท่านเรย

Wunsen

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 16:50:02 »

คิดดีแล้วเหรอครับที่จะดูลีลาท่าน Seawjung คิดดีแล้วจริง ๆ เหรอ แล้วจะรู้ว่าแทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจมันเป็นไง

Wunsen

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 16:51:05 »

คิดดีแล้วเหรอครับที่จะดูลีลาท่าน Seawjung คิดดีแล้วจริง ๆ เหรอ แล้วจะรู้ว่าแทงข้างหลังทะลุถึงหัวใจมันเป็นไง

Wunsen

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 16:51:40 »

กำ บอร์ดเปงไรไม่รู้อ้ะคับ พิมพ์ทีเดียว ออกมาสองกระทู้เฉย

wayu

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 21:16:18 »

โชคดีครับ มาเชียงใหม่ 2 ครั้ง เจอ Meeting ทั้ง 2 ครั้งเลย สนุกมากครับ พี่ๆ น้องๆ น่ารักมาก แต่ ป้ายชื่อคราวนี้ ไม่ค่อยชัดเหมือน ครั้งที่แล้วครับ และอาจมีบางท่านไม่ได้ติด ทำให้ไม่ค่อยรู้ว่าใครเป็นใครนะครับ
ว่าจะมาหาลอกการบ้านในงาน เลยหาไม่เจอนะครับ แต่ในที่สุด ก็ได้ท่าน DVD ช่วย post ให้คับ ขอบคุณทีมงานทุกคนมากครับ

chon

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007, 04:07:29 »

มีรูปภายในงานไหม๊ครับ

รูปในงานมีอยู่ในห้องเมมเบอร์ครับ ผู้ทีเป็นเมมเบอร์เท่านั้นถึงจะ เห็น ยังไงแล้ว ให้ท่านมางานครั้งต่อไปน่ะครับ ถึงจะได้เป็นเมมเบอร์

ป๋าชล

seawjang

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007, 09:37:38 »

wq  กำพูดซะตรู เสียหมดเลย ท่าน วุ้น แล้วอย่างนี้ จะเข้าแก๊งค์ไหนได้เนี้ย   :P :P  ว่าแต่ข้างหลัง วุ้นก็ ดูดีนี่  ??? ??? ???

(ไหน ๆ ก็ แก้ตัวไม่ขึ้นละ เอาให้มันจริงจังไปเลยดีกว่า  ??? ??? )

Wunsen

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2007, 00:42:37 »

หุหุ ไม่ใช่ผมคนเดียวหรอกท่าน ตอนนี้ใคร ๆ เค้าก็หวาดกลัวท่านหมดแล้วแล่ะ เล่นได้รางวัลขนาดนั้น หุหุ อย่างนี้เค้าเรียกว่า วีรกรรมสร้างวีรบุรุษคับ อิอิ  ???

lim6049

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2007, 03:09:34 »

ครั้งหน้า ไม่พลาด จะบอก  ผบทบ  ว่าไปเที่ยว มดยิ้ม  อิอิอิ  แน่จริง ตามมาอีกสิ  อิอิอิ blink