-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ขอบคุณทีมงานมิตติ้ง  (อ่าน 4241 ครั้ง)

อีโต้

• บุคคลทั่วไป
กระทู้ขอบคุณทีมงานมิตติ้ง
« เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 09:27:50 »

มาเปิดคนแรกเลยครับ งานสนุกมากๆ โอกาสต่อๆไป จะร่วมงานด้วยนะครับ  8) 8) 8) ขอบคุณผู้จัดทุกท่านด้วยนะครับ

aoodnc30

Re: กระทู้ขอบคุณทีมงานมิตติ้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 09:51:28 »

งานนี้สนุกดีครับ เมา สุด สุด  ลิ้นใคร เป็นใคร ไม่รู้ brare  ผมว่าครั้งต่อไปคงต้องไปอีก ครับ  ที่แน่ แน่ กลับบ้าน ได้ ไงเนี่ย zad กะว่าจะ ^-^ O0สักหน่อย ครับ ขอบคุณทีมงานครับ ที่ทำให้งานนี้สำเร้จ และสนุกทั้งงาน

Aozz

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 10:20:56 »

เมื่อคืนสนุกสุดครับ inlove ความประทับใจเอาไป 120 % เลยครับ เสียดายที่ไม่ได้ต่อแถวเชียงใหม่ดันมาต่อที่ลำพูน ที่ร้านของเพื่อนแถวนิคมลำพูนก้อดันมีคนมาต่อยกันซะ
เซงเลย
 nears ถ้ายังไงฝากท่าน Dvd ส่งรูปหรือ Upload ให้ทีได้ไหมครับ :o ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่มอบให้ครับ

ปล. อิจฉาท่านชินโนสุเกะเหลือเกิน :P อยากได้จูบส่งท้ายอย่างนั้นบ้างจัง

gsmokzaaa

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 10:45:22 »

ขอบคุณทีมงานมากนะครับ งานสนุกมาก น่าจะจัดอีกเร็วๆนี้ blink เสียดายที่วันนี้มีงานเช้า
ไม่งั้นคงอยู่ยาว  zcry ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะครับ

ปล. ท่านเสียว อย่าลืมที่นัดกันไว้นะครับ inlove

wayu

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 11:25:33 »

inlove Meeting สุดยอด ขอบคุณทีมงานทุกคนครับ
ส่วนท่าน gsmokzaaa ขอชื่อน้องที่ 99 ด้วยนะครับ ตอนอยู่ในงาน ผมจำไม่ได้ว่าใคร post ไว้นะครับ ฮือ วันนี้ว่าจะไปครับผม

JuNeO

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 12:19:15 »

เมื่อคืนสนุกมาก น่าจะมากที่สุดด้วยซ้ำสำหรับ มีทติ้งที่พวกเราได้จัดขึ้นมาทั้ง 4 ครั้ง  pongz

ทั้งนี้ก้อขอขอบคุณพี่น้องทุกๆคนที่พวกเราได้มาร่วมงานกันในครั้งนี้

ขอบคุณกับทางสถานที่ ซินหยูคาราโอเกะ ที่ดูแล-บริการพวกเราอย่างไม่ตกหล่น

ขอบใจสำหรับน้องๆ PR ที่ร่วมเล่นเกมอย่างสนุกสนาน ไม่มีกั๊ก ขอชมน้องๆจากใจจริงนะครับ  8)

สำหรับในค่ำคืนที่ผ่านไป ผมและในนามสตาฟทีมงานเพาเวอร์ เราขอขอบคุณกับความมีน้ำใจ ที่มีให้กับเวป

ทั้งจากการที่พวกเรามาร่วมงานมีทติ้ง - การเสียสละเงินต่อลมหายใจของเวปเรา ในการที่จะจัดหา-เพิ่มเติมเซิฟเวอร์

นั่นเราคงจะต้องรีบดำเนินการต่อไป อย่างไรก็ตาม ขอขอบคุณทุกๆคนด้วยนะครับ

หากมีอะไรขาดตกบกพร่อง หรือ มีอะไรที่อาจทำให้บางท่านไม่พอใจ ในการจัดงานในครั้งนี้ ต้องขออภัย มาณ.ที่นี้ด้วยครับ

Wunsen

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 13:44:18 »

เมื่อคืนสนุกมากเลยครับ และได้เจอกับพี่น้องชาวบอร์ด cmxseed ด้วย ขอขอบคุณทุกท่านที่ได้สละเวลามาร่วมงานครั้งนี้นะครับ

ขอขอบคุณทีมงานทุกคน Power ทุกคนที่ทำให้งานสำเร็จออกมาด้วยดี และขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับท่าน Don ที่ได้ทุ่มเทเตรียมอุปกรณ์เกมต่าง ๆ ผมประทัีบใจมากเลยครับ ขอขอบคุณท่าน Don มากเลยนะครับ

ขอขอบคุณจากใจสำหรับมาม่าตุ้มที่ดูแลพวกเราเป็นอย่างดี (ไม่รู้จะแอบเข้ามาอ่านรึุเปล่า) และขอบคุณน้อง ๆ ทุกคนที่เป็นกันเอง และมีส่วนร่วมในงานอย่างเต็มที่ ถ้ามีน้อง ๆ เข้ามาอ่านก็ขอฝากขอบคุณด้วยนะครับ และหากมีข้อผิดพลาดประการใด หรือว่ามีสิ่งใดที่ทำให้น้อง ๆ ไม่ชอบใจ ก็ขอโทษด้วยครับ

JuNeO

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 13:46:27 »

ตื่นแล้วหรอวุ้น เอาโน้ตบุ๊คไปกินกาแฟที่วาวีด้วย เดี๋ยวโนเทียร์จะไปรับ ไปดื่มกาแฟกันน่ะ  nok_tae ไปทานกาแฟด้วยกันไหมคับ  :(

mcfly

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 13:50:59 »

ขอขอบคุณทีมงาน cmx มากๆคับที่จัดงานได้สนุกมาก ส่วนน้องๆก็ขอขอบคุณมากๆเช่นกันที่ทำให้งานสนุกมากยิ่งขึ้นโดยเล่นเกมกันอย่างสนุกสนานไม่มีการกั๊ก

mammos69

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 14:04:25 »

ขอบคุณทีมงานที่จัดงานดีๆๆ น้องๆๆน่ารักมากให้ความร่วมมือดี งานออกมาสนุกสนานครับ เสียดายที่ไม่ได้อยู่ต่อเพราะมีภาระกิจด่วนเหมือนท่านซิซู  jepz พิธีกรดำเนินงานแบบมืออาชีพ สุดยอดครับ

dvd6699

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 14:39:59 »

:( :( :( พูดไม่ออก บอกไม่ถูก มันจุกอยู่ที่หน้าอก  :( :( :(

chon

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 15:56:55 »

บอกได้คำเดวว่า ใครพลาดงานนี้ น่าเสียดายมากครับ สนุกกว่างานที่ผ่านมาเป็นอย่างมาก happy กันทุกฝ่าย ถึงจะมีการเข้าใจผิดกันบ้างแต่ไม่ใช่เรื่องใหญ่ แก้ไขกันได้ หลังงานนี้ จะมีน้องๆ สาวๆ เข้ามาเป็นสมาชิกกันเพิ่มมากขึ้น การโพสกระทู้หรือข้อความใดๆ ที่จะทำให้เข้าใจผิดนั้น ขอความกรุณาด้วยน่ะครับ สมาชิกทุกท่าน ส่วนท่านที่เป็นเมมเบอร์ หรือ พาวเวอร์นั้น ถ้าไม่แน่ใจข้อความ กรุณาโพสที่ห้องด้านในน่ะครับ ห้องพาราไดซ์นั้นเอาไว้ให้สมาชิกทุกท่าน ขอบคุณครับที่ให้ความร่วมมือ

ป๋าชล

Wunsen

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 17:45:49 »

ตื่นแล้วหรอวุ้น เอาโน้ตบุ๊คไปกินกาแฟที่วาวีด้วย เดี๋ยวโนเทียร์จะไปรับ ไปดื่มกาแฟกันน่ะ  nok_tae ไปทานกาแฟด้วยกันไหมคับ  :(
ไม่ต้องโพสต์ชื่อสาวคนอื่นละนะท่าน ผมหวงพี่สะใภ้ สัญญากับเค้าไว้ ว่าจะเป็นสายสืบให้เค้า งานนี้ท่านจะโดนจับตาทุกฝีก้าว หุหุ

notear

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 17:59:39 »

บอกได้คำเดวว่า ใครพลาดงานนี้ น่าเสียดายมากครับ สนุกกว่างานที่ผ่านมาเป็นอย่างมาก happy กันทุกฝ่าย ถึงจะมีการเข้าใจผิดกันบ้างแต่ไม่ใช่เรื่องใหญ่ แก้ไขกันได้ หลังงานนี้ จะมีน้องๆ สาวๆ เข้ามาเป็นสมาชิกกันเพิ่มมากขึ้น การโพสกระทู้หรือข้อความใดๆ ที่จะทำให้เข้าใจผิดนั้น ขอความกรุณาด้วยน่ะครับ สมาชิกทุกท่าน ส่วนท่านที่เป็นเมมเบอร์ หรือ พาวเวอร์นั้น ถ้าไม่แน่ใจข้อความ กรุณาโพสที่ห้องด้านในน่ะครับ ห้องพาราไดซ์นั้นเอาไว้ให้สมาชิกทุกท่าน ขอบคุณครับที่ให้ความร่วมมือ

ป๋าชล

ผมว่าคนที่เสียดายน่าจะเป็นท่าน zizu [/color] นะครับ
เห็นคนในกลุ่มบอกว่าอุตส่าห์ทำตัวดีและเตรียมตัว
เพื่อมางานนี้  แต่ก็มีเหตุการณ์ที่ทำให้พลาดจนได้
 blink

JuNeO

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 18:31:17 »

บอกได้คำเดวว่า ใครพลาดงานนี้ น่าเสียดายมากครับ สนุกกว่างานที่ผ่านมาเป็นอย่างมาก happy กันทุกฝ่าย

ถึงจะมีการเข้าใจผิดกันบ้างแต่ไม่ใช่เรื่องใหญ่ แก้ไขกันได้

หลังงานนี้ จะมีน้องๆ สาวๆ เข้ามาเป็นสมาชิกกันเพิ่มมากขึ้น

การโพสกระทู้หรือข้อความใดๆ ที่จะทำให้เข้าใจผิดนั้น ขอความกรุณาด้วยน่ะครับ สมาชิกทุกท่าน

ส่วนท่านที่เป็นเมมเบอร์ หรือ พาวเวอร์นั้น ถ้าไม่แน่ใจข้อความ กรุณาโพสที่ห้องด้านในน่ะครับ

ห้องพาราไดซ์นั้นเอาไว้ให้สมาชิกทุกท่าน ขอบคุณครับที่ให้ความร่วมมือ

ป๋าชล

ใช่แล้วนะครับ พี่น้องและเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ตอนนี้บอร์ดของเราได้เปิดกว้างพอสมควร มีสาวๆที่เป็นสมาชิกเวปบอร์ดของเราอยู่หลายคน

ทั้งที่เป็นบุคคลภายนอกทั่วๆไป และน้องๆจาก คาราโอเกะ - ออน.

ดังนั้น การที่เราจะโพสภาพ/ข้อความ/กระทู้ ใดๆต้องใช้ความระมัดระวังกันเป็นพิเศษ ด้วยจร้า  :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 สิงหาคม 2007, 18:32:55 โดย JuNeO »

mommamman

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 18:35:37 »

pongz สุดยอดเลยครับ น้องๆ ทุกท่านทีมงาน ทำงานดีจริงๆ

พบกันครั้งที่ 5

dvd6699

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 19:19:23 »

pongz สุดยอดเลยครับ น้องๆ ทุกท่านทีมงาน ทำงานดีจริงๆ

:)  ตูยังไม่หายเหนื่อยเลย ท่านมอมแมมจะเอาครั้งที่ 5 แล้วเหรอคับ น่ากลัวจริงๆ  zuy zuy

JuNeO

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 19:27:46 »

:)  ตูยังไม่หายเหนื่อยเลย ท่านมอมแมมจะเอาครั้งที่ 5 แล้วเหรอคับ น่ากลัวจริงๆ  zuy zuy

ไม่อยากเปลี่ยนที่แร้ววววววววุ้ย  มันส์มั่กๆ กะซินหยู ไม่หล่น ไม่มีใครบ่น  pongz

เหอะๆไม่ไปแย้วด้ายมั้ย กะที่เราวางแผนเอาไว้...โครงการ 5 แฟชั่น (อันนั้นไปม่ะมีเด็ก)  :-X

เผลอๆพวกเราไปนัวเด็กของคนอื่น จะยุ่งอ้ะ  :'(  (พวกเรา40กว่าคน/เด็กแซ๊บหรือป๋าๆ 4-5คน) เละแน่ๆ..... ##

Wunsen

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 19:31:29 »

แต่ยอมรับเลยครับ น้อง ๆ ที่นี่อัธยาศัยดีมาก ประทับใจน้องที่ถูกจับคู่ให้เล่นเกมลูกโป่งกับผมอ้ะ ผมจำไม่ได้ว่าเค้าชื่อไร แต่ว่าก่อนเล่น ผมก็บอกน้องเค้าว่าพี่ขออนุญาตก่อนนะ ไม่ว่ากันใช่ป้ะ น้องก็บอกว่าน้องเข้าใจ พี่เต็มที่เลย เล่นเกมสนุก ๆ ไม่ต้องเกรงใจ โห ดีมากเลยครับ ขอบคุณมากนะครับน้อง

JuNeO

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 19:37:54 »

แต่ยอมรับเลยครับ น้อง ๆ ที่นี่อัธยาศัยดีมาก ประทับใจน้องที่ถูกจับคู่ให้เล่นเกมลูกโป่งกับผมอ้ะ ผมจำไม่ได้ว่าเค้าชื่อไร แต่ว่าก่อนเล่น ผมก็บอกน้องเค้าว่าพี่ขออนุญาตก่อนนะ ไม่ว่ากันใช่ป้ะ น้องก็บอกว่าน้องเข้าใจ พี่เต็มที่เลย เล่นเกมสนุก ๆ ไม่ต้องเกรงใจ โห ดีมากเลยครับ ขอบคุณมากนะครับน้อง

เห็นเต็มที่อยู่ท่านนึง อิ อิ อัด ป๊าบๆๆๆๆๆๆ  O0  :-X ไปเอาแรงจากไหนมาน้อ ท่าน badboy อ่ะหรือท่าน boyzone มึนวุ้ย  :'(

notear

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 20:39:39 »

เห็นเต็มที่อยู่ท่านนึง อิ อิ อัด ป๊าบๆๆๆๆๆๆ  O0  :-X ไปเอาแรงจากไหนมาน้อ ท่าน badboy อ่ะหรือท่าน boyzone มึนวุ้ย  :'(

ผมก็อัดแบบไม่ยั้งเลยนะครับ
 blink

lim6049

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 02:52:05 »

?งานสนุกมาก ครับ  ได้เจอเพื่อน ๆ เก่าหลายคน  ยิ่ง ท่าน ดีวีดี  อิอิอิอิ  ระวังนะ  อิอิอิ 

เสียอย่างเดียวเมื่อคืน  รีบกลับก่อน เมียโทรหาอยู่นั้น   มีออก ตามหาอีก  ซวยมากกเลย 

คงอีกนาน  กว่าจะแหกออกมาได้  การบ้านคงต้อง  รอ สักพักให้เรืองเงียบ ก่อนนะครับ 

เพราะตอนนี้ถูก  กักบริเวณอยู่ครับ   ถ้าคืนนั้นไม่รีบ มี เฮครับ กำลังมันส์  ขอบคุณ ทีมงาน  ขอบคุณรางวัลต่าง ๆ

ขอบคุณ  และยินดีที่ได้รู้จก  และ  รู้จัก กัน พวกท่านทั้งหลายครับ  blink

งานหน้า ต้อง ไปให้สุด ๆ   ต้องไม่พลาดครับ  แน่นอน  สนับสนุนทุกอย่างครับ  อิอิอิอิ  เรื่อง น้อง สุดยอดครับ

dvd6699

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 03:23:41 »

สงสัยท่าน lim ตื่นมาชงนมลูก อิ อิ

ดีใจครับที่ได้เจอท่าน ผมนึกว่าใครที่ไหน ที่แท้ก็คือเพื่อนสมัยเรียนด้วยกันนี่เอง

ดีนะที่มาแค่คนเดียว ถ้าพวกนี้ได้มาทั้งแก๊งนะ เป็นคู่แข่งแซนแบงค์ได้เลยท่าน

น่ากลัวพอๆ กัน อิ อิ  ::) ::)

R_obert

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 21:06:17 »

ท่านแมมมอส69 ขอบคุณครับที่ชม lovez

xstation

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 21:08:17 »

ครับ ทีมงานเตรียมงานได้เยี่ยม น้องถึงกันทุกนาง  งานเลยออกมาสนุกสนานมากๆเลยครับ

งานหน้าเมื่อไหร่ บอกด้วยครับ ผมไปแน่นอน

aoodnc30

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 21:30:17 »

สงสัยท่าน lim ตื่นมาชงนมลูก อิ อิ

ดีใจครับที่ได้เจอท่าน ผมนึกว่าใครที่ไหน ที่แท้ก็คือเพื่อนสมัยเรียนด้วยกันนี่เอง

ดีนะที่มาแค่คนเดียว ถ้าพวกนี้ได้มาทั้งแก๊งนะ เป็นคู่แข่งแซนแบงค์ได้เลยท่าน

น่ากลัวพอๆ กัน อิ อิ  ::) ::)
ผมต้องขอโทษท่าน DVD ด้วยครับ วันนั้นไม่ได้รับกลับด้วย สุด ๆ จริง ๆ  ครับ มันส์มาก  brare  จนลืม ท่านไปเลย ครับ กะว่าจะรอแล้วแต่ถ้าอยู่ต่อ ได้เป็น ยาม ที่ซินคอร์ป  แน่

don

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 22:05:30 »

:-[  ดีใจมากที่งานออกมาดีครับ สนุกกันทุกคนเลย  :P  ครั้งที่5 ผมสร้างเกมและอุปกรที่หื่นกว่านี้สัก 10 เท่า ครับ blink ไม่ให้น้อยหน้าสมาชิกที่มาเล่นเกมเลย  ds
รับประกันความหื่น เจอกันครั้งที่ 5  mohoz

Kim

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 23:15:18 »

ไม่รู้ว่า รวมผมด้วยหรือเปล่าพิธีกรน่ะ  :-\

ปล. ทีแรกหลังจากผ่านเกมส์แรกไป .... ท่าน R_obert บอกว่า เฮียคิมอยู่เฉยๆ จะแสดงตัวอย่างท่าน Mcfly อะผมหล่ะ สยองวูป....  uyt  uyt

น่ากลัวยิ่งนัก วิ่งหนียังไงก็ไม่พ้น .... ในใจคิดตะเลิ่ดไปไกล ..  sicz  sicz

ที่แท้ อ๋อ สาธิต เล็กๆ น้อย .... อะเราเองก็นึกว่า จะเต็มคราบ ก็ ว่าเอ ... เข้าแกงค์ แซนแบงค์แล้ว จะ 4 x 4 แล้ว น่ะเนี่ย  :-X  :-X

เฮีย

dvd6699

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 00:41:40 »

เฮียจะ เปลี่ยนแนว ไปท่าแพ เหรอครับ  zuy zuy

lim6049

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 01:21:47 »

ท่าน ดีวีดี  นี่ รู้อีกว่า ตื่นมาชงนมให้ลูก  อิอิอิ   จริง ๆ ครับ   วัยกำลังโต  ต้อง ขยันครับ ไม่งั้น งานหน้า ไม่ได้ไปครับ อิอิอิ   

จัดได้มันส์มากครับ   ขนาดน้อง ที่ผม เรียกมานั่ง  ยัง ถือว่าไม่หล่นนะครับ   บริการใด้ดี  เท่าที่เคยเที่ยวมาครับ   

สมชื่อ ซินยู   กิติศักดิ์นี่  ได้มาไม่ใช่ เพราะว่าโชคช่วย   คำล่ำลือ  ได้ยินมานาน   พอได้ไปก็ 

เข้าใจแล้วครับ   ว่า ถ้าไม่ได้ไป  ยังไม่ถึงเชียงใหม่  ครับ   blink

notear

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 01:26:15 »

เฮียจะ เปลี่ยนแนว ไปท่าแพ เหรอครับ  zuy zuy

zuy

เฮียจะเปลี่ยนแนวอีกแล้วหรือ

zuy

aVa

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 02:14:21 »

--------------------------------------------------------------------------------

อ้างจาก: JuNeO ที่ สิงหาคม 25, 2007, 01:46:27 PM
ตื่นแล้วหรอวุ้น เอาโน้ตบุ๊คไปกินกาแฟที่วาวีด้วย เดี๋ยวโนเทียร์จะไปรับ ไปดื่มกาแฟกันน่ะ  nok_tae ไปทานกาแฟด้วยกันไหมคับ 

ไม่ต้องโพสต์ชื่อสาวคนอื่นละนะท่าน ผมหวงพี่สะใภ้ สัญญากับเค้าไว้ ว่าจะเป็นสายสืบให้เค้า งานนี้ท่านจะโดนจับตาทุกฝีก้าว หุหุ

--------------------------------------------------------------------------------------

เห่อๆๆๆๆ   ตัว คราย ตัวมัน ล่ะ แบบนี้ อ่ะ   เอิ้กๆๆๆๆ  zuy

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 04:58:54 »

ครั้งน่าจัดที่ซินหยู๋อีกเน้อท่านพี่ pongz

ผมจะได้อยู่กะแฟนผมนานหน่อยนะครับอิอิ blink

ส่วนน้องแอนเหลืออีก8น้ำจะทำยังไงดีน่าๆๆๆๆๆๆๆๆ :-\

ท่านพี่dvdบอกหน่อยได้ไหม ;D

JuNeO

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 07:23:47 »

--------------------------------------------------------------------------------

อ้างจาก: JuNeO ที่ สิงหาคม 25, 2007, 01:46:27 PM
ตื่นแล้วหรอวุ้น เอาโน้ตบุ๊คไปกินกาแฟที่วาวีด้วย เดี๋ยวโนเทียร์จะไปรับ ไปดื่มกาแฟกันน่ะ  nok_tae ไปทานกาแฟด้วยกันไหมคับ 

--------------------------------------------------------------------------------------

เห่อๆๆๆๆ   ตัว คราย ตัวมัน ล่ะ แบบนี้ อ่ะ   เอิ้กๆๆๆๆ  zuy

เย๊ย .....  :)  งานนี้ม่ะมีความลับอีกแย้ววววว  ตอนนี้..ว่าที่หวานใจก้อเข้ามาดูเวปนี้อ่ะ  ## กำ...ตายแน่ๆตรู

ไหนจะ การบ้ง การบ้าน ที่เคยส่งๆไป หมดๆๆๆ อิมเมจ นี่ถ้าเค้ารับได้ก้อดีไป  :-X

ว่ามันเป็นแค่ตอนที่เรายังไม่มีใคร ตอนนั้นเรายังไม่เจอเค้า ... :(

แต่ที่แน่ๆ อีกไม่นานคงได้หยุด .... แย้วกะทุกอย่างเพื่อเทอร์คนนั้น .. อิ อิ

dvd6699

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 09:01:39 »

zad zad แล้วพีจะเอาหนูไปไว้ไหนล่ะค่ะ  ## ##

JuNeO

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 09:04:54 »

zad zad แล้วพีจะเอาหนูไปไว้ไหนล่ะค่ะ  ## ##

เวง...เด๋วเค้านึกว่าตรูเปงตุ๊ดเปงแต๋วไปนู่น....เป็นเพลย์บอยแบบเดิมแม้จะดูเลวๆเถื่อนๆ แต่ก้อยังดูดีกว่าเป็นเกย์อ่ะ เชอะ... >:(

seawjang

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 10:53:48 »

55555.....  ท่านน่ะ โดนทิ้งแหง๋ ๆ อยู่แล้วว   ตกลงจะม่ายมีใครรับเรา สองคน เข้าแก๊งค์ เลยใช่ป่าวเนี้ย  zcry

seawjang

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 12:25:02 »

:)  ตกลงท่าน juneo จะแขวนถุงแล้วเหรอท่าน  :)  อิจฉาจริงๆ ในที่สุดท่านก็มีคนรู้ใจ ไว้ร้านเสร็จเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะ จะไปอุดหนุนครับ  pongz pongz pongz

ple98

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 21:51:28 »

อาจจะมาขอบคุณช้าไปบ้าง แต่ก้อดีกว่าไม่ได้บอกอะไรเลยคับ พี่ๆป๋า ทุกท่านใจดีมากคับ เป็นกันเองดี ทีแรกกะว่าจะไม่ไปกลัวไม่มีเพื่อนคุย แต่ไหนได้ คุยสนุกทุกคนเลยคับ เกมส์ก้อแหล่ม น้องๆก้อเด็ดๆ เอาใจเก่ง อย่างงี้ต้องมีซ้ำอ่ะ  แต่ทีขำที่สุดก้อตอน เฮีย คิม โดน สาธิต เนี่ยะแหล่ะ ฮามากๆ ทั่น dvd ก้อใจดีเป็นกันเองมากๆคับ
ขอบคุณมากๆคับ ที่ทำให้ผมได้เจอเพื่อนๆพี่ๆ ป๋าๆ ที่ใจดีคับ ขอบคุณจากใจเจงๆ ไว้เจอกัน ครั้งที่ 5 นะคับ  pongz

zedan

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 23:01:28 »

ครั้งหน้าคงไม่มี ไอ้อ้วนดำ ไอ้หมูป่า อีกแล้ว งานสนุกมากเลยครับ ขอบคุณทีมงานที่ยอมสละเวลา เสียสละทุกอย่าง ขอบคุณหอยทอดจานอร่อย ขอบคุณท่านจู น้องวุ้น ป๋าชล ท่านดล เฮียคิม ท่านหัวหน้าเคราแพะ น้องอาขว่าง ทำหน้าที่พิธีกรได้สนุกมาก และคนอื่นๆที่ไม่ได้กล่าวถึง ดีใจที่ได้รู้จักนะครับ จะติดตาม และแนะนำให้เพื่อนๆที่ต่างประเทศเป็นสมาชิกจะได้มีการบ้านต่างแดน  zcry zcry zcry :P :P :P

JuNeO

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 02:42:25 »

ครั้งหน้าคงไม่มี ไอ้อ้วนดำ ไอ้หมูป่า อีกแล้ว งานสนุกมากเลยครับ ขอบคุณทีมงานที่ยอมสละเวลา เสียสละทุกอย่าง ขอบคุณหอยทอดจานอร่อย ขอบคุณท่านจู น้องวุ้น ป๋าชล ท่านดล เฮียคิม ท่านหัวหน้าเคราแพะ น้องอาขว่าง ทำหน้าที่พิธีกรได้สนุกมาก และคนอื่นๆที่ไม่ได้กล่าวถึง ดีใจที่ได้รู้จักนะครับ จะติดตาม และแนะนำให้เพื่อนๆที่ต่างประเทศเป็นสมาชิกจะได้มีการบ้านต่างแดน  zcry zcry zcry :P :P :P

ท่านครับ เอ่อ......ผมรู้สึกว่าเราจะได้กอดกันในคืนนั้น  เขิน อิ อิ  ครับท่านซีดาน หวังว่าท่านคงจะกลับมาลุยกันอีกนะ

ไม่รุมาก่อน ว่าท่านเรียน Survey ตัวผมเรียน Civil อยู่ใกล้ๆกันเลยอ่ะ ไม่แน่ที่เราอาจได้ทันเห็นกัน

อยู่ทางโน้น รักษาสุขภาพบ้างนะครับ ซีดงซีดี ซื้อตุนไว้หรือยังจ๊ะ บายๆครับท่าน  :(

notear

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 02:46:54 »

พวกเราจะรอวันที่ท่านกลับมาอีกนะครับ
                   blink

JuNeO

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 08:45:50 »

:)  ตกลงท่าน juneo จะแขวนถุงแล้วเหรอท่าน  :)  อิจฉาจริงๆ ในที่สุดท่านก็มีคนรู้ใจ ไว้ร้านเสร็จเมื่อไหร่บอกผมด้วยนะ จะไปอุดหนุนครับ  pongz pongz pongz

แขวนทั้งถุง แขวนทั้งไมค์ อิ อิ ก่อนแขวนเอารูปนี้ให้ท่านทำโลโก้ประจำตัวนะท่านเสียวจัง ---->> เหมาะกะท่านดี อิ อิ  ???

บุรุษผู้ที่มาพร้อมกับฉายา "แทงข้างหลัง ทะลุหัวใจ"  >:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2007, 08:51:17 โดย JuNeO »

seawjang

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 11:43:35 »

แขวนทั้งถุง แขวนทั้งไมค์ อิ อิ ก่อนแขวนเอารูปนี้ให้ท่านทำโลโก้ประจำตัวนะท่านเสียวจัง ---->> เหมาะกะท่านดี อิ อิ  ???

บุรุษผู้ที่มาพร้อมกับฉายา "แทงข้างหลัง ทะลุหัวใจ"  >:D

ตกลง ตรูจะกลับมาเป็นคนดีไม่ได้อีกแล้วใช่ป่ะเนี้ย ... ##  เอาก็เอาฟร่ะ ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ จะแทงให้มันสุด ๆ ไปเลย  ??? ???  เริ่มจากแทงท่านก่อนก็แล้วกัน  :-[ :-[

stasis

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 14:11:28 »

สนุกดีนะครับ ได้บรรยากาศของมีตติ้งจริง ๆ เรย... ผมชอบเกมส์ที่เล่นครับ ฮาดี
ผมอาจจะไม่มีประสบการณ์ในการเที่ยวสถานที่แบบนี้เลยออกจะเกร็ง ๆ งง ๆ หน่อยน่ะครับ (ปกติอยู่แถว มังกี้ วอร์ม และร้านนั่งกินเหล้าทั่วไป)

และที่กลับเร็วไปหน่อย(ยังไม่ตี 1) เพราะว่าเกิดอาการไม่ชินสถานที่ กอปรกับช่วงนี้ติดพันจีบ ญ อยู่น่ะครับ... บอกเค้าว่าเรามาจัด Meeting กับรุ่นพี่ที่คาราโอเกะแบบมีสาว(ว่าไปนู่น) ^_^ ถ้าหากกลับดึกเกินไปกลัวจะไม่งาม อิอิอิ
...แต่อย่างไรก็ตาม... จัดครั้งหน้าเด๋วผมไปอีกแน่นอนครับ... สนุก ตื่นเต้น แปลกใหม่มาก(สำหรับผม)

ขอบคุณครับ... ขอบคุณ staff ,ขอบคุณทุก ๆ ท่าน, ขอบคุณสถานที่

JuNeO

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2007, 14:33:36 »

ตกลง ตรูจะกลับมาเป็นคนดีไม่ได้อีกแล้วใช่ป่ะเนี้ย ... ##  เอาก็เอาฟร่ะ ไหน ๆ ก็ ไหน ๆ จะแทงให้มันสุด ๆ ไปเลย  ??? ???  เริ่มจากแทงท่านก่อนก็แล้วกัน  :-[ :-[

เวงกำ wq แซวนิดแซวหน่อย ไม่ได้  :D ตำรวจจจ เอ๊ย สายตรวจจจจ ช่วยด้วย  :P

jackel

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 12:28:43 »

ช่วงนี้เรื่องเรียนกะลังยุ่ง ๆ อยู่เลยมะค่อยได้เข้ามาเยี่ยมชมบอร์ด บ่อยเท่าไหร่  workz workz
ขอบคุณท่านพี่ทีมงานที่ทำให้งานสนุกสนานบานตะไท  pongz pongz
จากใจจริงครับ ครั้หน้าก็จาไปอีก หุ หุ ??? ???