-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ! รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน "วินนิ่งcmxseed superleague" ด่วน จำนวนจำกัด !  (อ่าน 6300 ครั้ง)

doogdic

• บุคคลทั่วไป

ผมขอ liverpool ล่ะกัน เขิน

dvd6699

เปิดรับทั้งหมด 20 ทีมนะครับ แบ่งเป็น 4 สายๆละ 5 ทีม แข่งแบบพบกันหมด เอาที่ 1 และที่ 2 ของสาย เข้ารอบ กรณีที่คะแนนเท่ากัน

ให้นับผลบวกลูกได้เสีย ว่าใครมีมากกว่า ถ้ายังเสมอกัน ให้นับจำนวนประตูที่ยิงได้ ถ้าเสมอกันอีก  ให้ใช้กฏ เฮดทูเฮด

คงเคลียนะครับ

ปิดรับสมัครวันพุธ ที่ 5 กันยายน 2550 หรือจำนวนผู้เข้าร่วมแข่งขันเต็มก่อน การจับสลากแบ่งสาย ให้ ทาง กลุ่ม 128 เป็นผู้จับสลาก

วันเวลา สถานที่ที่จัดแข่งจะแจ้งให้ทราบหลังมีการจับสลากแบ่งสายแล้ว

seawjang

หยอดเหรียญแพงไปครับ ให้ไปหาเล่นที่ร้านเกมส์ ps2 ครับ ชั่วโมงละ 15 บาทเอง

หลังมอชอ   สันติธรรม ตลาดธานินท์  ไม่อยากบอกเลยแต่ก่อนเคยเปิดร้านอยู่ในซอยเดียวกับ 99 คาราโอเกะ

แต่แมร่ง ช่วงที่เปิด ยังไม่มีสันติธรรมพลาซ่า แล้วก็ไม่เคยรู้เลยว่ามีร้าน 99 คาราโอเกะ เซงเป็ดเลย

จริงไหม เสียวจัง ไม่งั้นร้านเราต้องเจริญรุ่งเรืองกว่านี้แน่นอน  pp11 pp11

แน่นอนครับ ท่าน  pp6 ถ้ายังไม่ปิดป่านนี้ คงเป็นแหล่งมั่วสุมของเวปแล้วแน่นอน ??? ???   เสียดายวุ้ย ตอนนั้นกลางคืนนี่ อย่างเงียบเลย ออกมากัวโดนดักตีหัวมาก

เด๋ว นี้ เจริญซะ ขนาดนั้น  zuy   ว่าแต่ ตกลงบังคับตรูลงแข่งด้วยเลยใช่มั้ย เนี้ย .......   

ขอวันแข่งเป็นวันธรรมดา เย็น ๆ จะได้มั้ยครับ กลัวเสาร์ อาทิตย์ จะไม่ว่างอะ   ยังไงก็ลองดูครับ 

ใครจับมาเจอผม รับ รอง เหนื่อย แน่ ๆ  ขอบอก  brare (เพราะว่าเล่นมั่ว)  wq

ร้านท่าน sam อยู่ที่ไหนเหรอครับ ไว้จะไปซ้อมที่ร้านท่าน  pp9

gsmokzaaa

อยากสมัครเหมือนกันนะครับ ท่าได้วันเวลาที่แน่นอน ช่วยลงด้วยนะครับ อาจลงแข่งขันชิงชัยด้วยครับ pp11

ปล. ท่านพี่ seawjang ถึงเราไม่มีฝีมือ แต่เรื่องดวง เราแรงมากใช่ไม๊ครับพี่ ??? อาจหลุดไปถึงรอบชิงก็ได้ ใครจะไปรู้ uyt

zizu

Re: ประกาศ ! รับสมัครผู้เข้าแข่งขัน "วินนิ่
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 17:39:26 »

ขณะนี้มี 15? ท่านคือ

รายชือผู้เข้าร่วมแข่งขันล่าสุด

1. ท่าน dvd (ทีม เชลชี )?

2. ท่าน mammos ( ทีม man u )? 

3. ท่าน seawjang ( ทีม man u )? 

4. ท่าน zizu (ทีม liverpool )? 

5. ท่าน real_cmx (ทีม man city )? 

6. ท่าน robert ( ทีม man u )? 

7. ท่าน reew ( ทีม โบคา จูเนียร์)? 

8. ท่าน shinosuke (ทีม sunderland )? 

9. ท่านhello baby (ทีมบาร์เซโลน่า)

10. ท่าน wusen (ทีม real madrid)

11. ท่าน aozz (ทีมบาร์เซโลน่า)

12. ท่านdoodic (liverpool)

13. ท่าน boyzone3333 (ยังไม่ระบุทีม)

14. ท่าน jukkuuuu (ยังไม่ระบุทีม)

15.ท่านอีโต้ (ทีม man u )

ส่วนสถานที่น่าจะเป็น? ข้างหมูจุ่มฟ้าธานี ตรงข้างโรงหนังฟ้าธานีครับ? และวันแข่งขันรอบแรกก็คือ วันศุกร์ที่ 7 ก.ย. และ เสาร์ที่ 8 ก.ย. เวลา 13.00น.- 02.00น.

ยังขาดอีก 5 ทีมนะครับ รีบๆกันหน่อยนะ? เดี๋ยวเต็มก่อนนะครับ pp
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 สิงหาคม 2007, 17:53:49 โดย zizu »

dvd6699

ลืมบอกไปงานนี้รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายจะมอบให้เวปของเรานะครับ  pp11 pp11

Aozz

คนเพิ่มก้อเพิ่มของรางวัลหน่อยไม่ได้หรอครับ pp7

dvd6699

20 คน ได้เงินทั้งหมด 4000

รางวัลโดยประมาณ 2300 เหลือ 1700 จะหักค่าใช้จ่ายในการแข่งขันครับแล้วจะมอบให้เวป คงเหลือจะประมาณ 1500  pp8

jukkuuuu

pp11 มาแล้วครับท่าน ผมขอระบุว่า

pp9 กระผมแฟนผีเต็มตัว

ต้องเลือกผีแดง แมนยูครับผมมมม pp11

ยืนยันนะครับท่าน ที่ไหนเมื่อไหร่ แจ้งด้วยคร๊าบบบบ

Jukkuuuu

chon

ชิงกันที่ซินหยู วันศุกร์ปะ อย่ากระนั้นเรย มอมแมม แบดบอย เรามาล้างตาสนุกเกอร์กันไหมอิอิอิ  สี่คนก็จัดได้แร้ว

อิอิอิ ซินหยู มีโต๊ะอยู่กี่ตัวหว่า ใครเห็นควรด้ว เล่นวินนิ่งไปเปงแต่ แม่นรู ออกฟามเห็นด่วนนนนนนนนน

ป๋าเอง

อีโต้

วันที่ 7 เริ่มแข่งเหรอครับ ผมยั่งอยู่ญี่ปุ่นอยู่อะครับ ขอโทษด้วยนะครับ ท่าน DVD กลับมาวันอาทิตย์อะครับ   :( :( :( :(

dvd6699

อาจมีการเปลี่ยแปลงได้ครับ ยังรอให้คนลงทะเบียนครบเสียก่อนนะครับ  pp5

jukkuuuu

ประกบคู่อย่างไรบอกกันบ้างนะครับท่าน

แล้วถ้าผมเล่นแมนยูเจอแมนยูล่ะครับ

zuy ไม่อยากแข่งกับทีมรักอ่ะ หรือว่าจะให้แข่งแบบเปลี่ยนสีเสื้อกันครับ

ดีๆ นะครับ แต่แล้วแต่คนจัดครับท่าน

ไม่ว่ากัน

ร้านไหนอ่ะบอกกันบ้างสิครับ จะได้ไปซ้อม

แล้วที่สำคัญ เป็น แผ่นเดิมๆ หรือว่าเอาแบบมีแพทพลังสูงปรี๊ดดดด

ผมมีที่แนะนำนะครับ แรงๆๆ ดีๆๆ ร้านเพื่อนผมเอง แถวกาดธานินทร์ครับท่าน

ผมเองครับท่าน Jukkuuuu

ปล. ยืนยันทีมให้ผมด้วยนะครับท่าน ผมเลือก Man Utd

dvd6699

ทีมเดียวกันสามารถเจอกันเองได้ครับ เปลี่ยนสีเสื้อเอาครับ 555  pp11 pp11 เด๋วจะทำการยืนยันให้นะครับ

Wunsen

ตาดีวีดี ตกลงพรุ่งนี้เอาไง จะให้ช่วยขนของป่าว ยังไงบอกด้วยเน่อ

seawjang

กระผมขอเปลี่ยนทีมเป็น Bayearn Munich นะ ม่ายอยากจะซ้ำใครอะ   เปลี่ยนให้ด้วยนะ  แล้วก็วันแข่งนัดชิงเลื่อนขึ้นมาเร็วหน่อยได้ป่ะ กัว 28 จะไปไม่ได้อะ ติดธุระ zuy

zizu

รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบ  หลังวันพุธที่ 5 ก.ย.นี้แน่นอนครับ  คาดว่าคงต้องจัดแข่งให้เร็วขึ้นกว่ากำหนดการเดิมครับ blink   ช่วงนี้รอการลงทะเบียนเข้าร่วมแข่งไปก่อนนะครับ pp

seawjang

รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบ  หลังวันพุธที่ 5 ก.ย.นี้แน่นอนครับ  คาดว่าคงต้องจัดแข่งให้เร็วขึ้นกว่ากำหนดการเดิมครับ blink   ช่วงนี้รอการลงทะเบียนเข้าร่วมแข่งไปก่อนนะครับ pp

ผม กับ ท่าน boyzone3333 ขอวันเสนอแข่งนัดชิงวันศุกร์ ที่ 21 ได้รึเปล่าครับ ฝากพิจารณาด้วย ครับ เพราะ 28 อาจไปไม่ได้  (จะได้เข้ารอบเลยรึเปล่ายังไม่รู้ แหะ)  :-[

R_obert

มีแต่แฟนแมนยู ทั้งนั้นเลย

sam690

ร้านผม อยู่แถววัดเจ็ดยอดครับ ซอยโคคา ตรงไปทางเทคโนฯเจ็ดยอด อยู่ตรงทางแยกพอดี หาง่ายครับ เห็นว่าร้านที่ใช้แข่งเป็นร้านที่ติดกับร้านหมู่จุ้มฟ้าธานีใช่ปะครับ เป็นร้านเพื่อนผมเอง เคยไปงานมิตติ้งเราด้วย ( แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก ) ถ้าท่าน DVD จะให้ผมติดต่อให้ก็ได้นะครับ แต่ถ้าจะมาแข่งที่ร้านผม ต้องสงบปากสงบคำกันนิดนึง เพราะเมียเป็นคนดูร้านครับพี่น้อง แต่งานนี้ผมขอไม่ลงแข่งแล้วกัน ( กลัวได้รางวัล อิอิ.... pp11 )

R_obert

ร้านของท่าน ท่านReew เค้าชำนาญย่านนั้นครับ จริงไหมท่านJuNeo

seawjang

ร้านผม อยู่แถววัดเจ็ดยอดครับ ซอยโคคา ตรงไปทางเทคโนฯเจ็ดยอด อยู่ตรงทางแยกพอดี หาง่ายครับ เห็นว่าร้านที่ใช้แข่งเป็นร้านที่ติดกับร้านหมู่จุ้มฟ้าธานีใช่ปะครับ เป็นร้านเพื่อนผมเอง เคยไปงานมิตติ้งเราด้วย ( แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก ) ถ้าท่าน DVD จะให้ผมติดต่อให้ก็ได้นะครับ แต่ถ้าจะมาแข่งที่ร้านผม ต้องสงบปากสงบคำกันนิดนึง เพราะเมียเป็นคนดูร้านครับพี่น้อง แต่งานนี้ผมขอไม่ลงแข่งแล้วกัน ( กลัวได้รางวัล อิอิ.... pp11 )

zuy งั้นแข่งที่อื่นเถอะท่าน แข่งร้านท่าน ผมว่าจะต้องมีสักอย่าง หลุดเข้าหูเมียท่าน แน่ ๆ เด๋วท่านจะซวยป่าว ๆ  pp7   ไว้วันหลังจะเข้าไปอุดหนุนร้านท่านนะครับ เมื่อก่อนผมกะ DVD ก็ เคยเปิดร้าน play2 เหมือนกันแต่แถว สันติธรรมครับ

dvd6699

pp8  คงจะเป็นร้านเพื่อนท่านแหล่ะครับ เพราะว่าน่าจะสะดวกที่สุด

ปล. ท่านเสียวครับ ลายเซนต์ท่านขนาดใหญ่มากเลยครับ ช่วยปรับลดขนาดด้วยครับ  pp8

boyzone3333

ทีมของผม บาร์เซโลน่า คับ ช่วยลงให้ด้วยนะคับ  nears ผมเห็นด้วยกับท่าน seawjang นะคับว่า เอาเป็นวันศุกร์ที่ 21 กย. นี้เป็นนัดชิงดีมั๊ยคับท่านทั้งหลาย ศุกร์ที่ 28 กย. กลัวไม่ว่างเหมือนท่าน seawjang เหมือนกัน

Wunsen

อย่าพึ่งรีบจัดได้ไม๊เอ่ย ขอน้องมือใหม่ได้ซ้อมเยอะ ๆ หน่อยจิ ขนาดวันนี้เล่นกับคอม เราเลือกอินเตอร์มิลาน ตามท่าน lim แนะนำ ส่วนคอมเราเลือกลิเวอร์พูลให้มัน โดนถล่มซะราบคาบ ท่าน lim โม้ผมป่าวเนี่ย มิลานไรเนี่ย วิ่งช้า จ่ายช้า กองหลังจืน ท่าน lim จุผมแน่ ๆ ตอนนี้ขอให้ทีมที่เหมาะ ๆ ก่อน แต่จอง real madrid ไปก่องละกัน

zizu

รายละเอียดล่าสุด  สรุปกับท่านdvd แล้วครับ  ปิดรับสมัคร เที่ยงคืนวันนี้ (4 ก.ย.50) blink

จับสลากแบ่งสาย วันพุธที่ 5 ก.ย.  เวลา 13.00 น.  ถ่ายทอดทาง camfrog (จะแจ้งlink ให้ทราบอีกทีครับ)

ดำเนินการโดย  ท่าน don  darkman  และป๋าชลเป็นประธานผู้จับสลาก

รอบแรก  แข่ง วันศุกร์ที่ 7 ก.ย.  เวลา 13.00-16.00 น.

สถานที่  ร้านเกมส์ข้างหมูจุ่ม  ติดโรงหนังฟ้าธานีเก่า  (จอดรถตรงโรงหนังเก่าได้เลยครับ  แล้วเดินมาที่ร้าน สะดวกครับ)

ปล.  หากมีผู้สมัคร ไม่ถึง 20 ทีม  ให้แบ่งเป็นสามสาย
       ที่หนึ่ง  ที่สองเข้ารอบ(รวมเป็น 6 ทีม)  อีกสองทีมคัดจากอันดับสามที่ดีที่สุดครับ

หากท่านไม่สะดวกเวลาแข่งกรุณาแจ้งให้ทราบทางบอร์ดด้วยนะครับ   ทางทีมงานจะจัดวันและเวลาที่สะดวกให้ครับ blink blink blink

seawjang

:-X  ศุกร์บ่ายเหรอครับ จะพยายามลางานไป ละกันครับ  (ลางานไปเล่นเกมส์) เนี้ยนะ  zuy

dvd6699

มากันให้ได้นะครับ  pp11

Aozz

:-X  ศุกร์บ่ายเหรอครับ จะพยายามลางานไป ละกันครับ  (ลางานไปเล่นเกมส์) เนี้ยนะ  zuy
ติดงานเช่นกันขอรับ zuy

zizu

ไม่เป็นไรครับ  กำหนดเวลาเฉพาะบุคคลได้ครับ เดี๋ยวรอการจับสลากแบ่งสายวันพรุ่งนี้ก่อนนะครับ blink

aongss

คือว่าผม อยากเล่นมากนะครับ แต่ผมไม่รู้จักพวกพี่ ๆ  จะทำยังไงดี  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยได้ไหมครับ  ไม่มีเบอร์โทรของพวกพี่ๆ  ทำยังไงดีครับ

dvd6699

คือว่าผม อยากเล่นมากนะครับ แต่ผมไม่รู้จักพวกพี่ ๆ  จะทำยังไงดี  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยได้ไหมครับ  ไม่มีเบอร์โทรของพวกพี่ๆ  ทำยังไงดีครับ

ไม่รู้ว่าท่านจะสมัครลงแข่งหรือเปล่าครับ ถ้าลงเด๋วทางเราจะติดต่อกลับครับ

ปล เรื่องตารางแข่งขันจะเริ่มวันศุกร์นี้นะครับ แต่จะให้นัดกันเผื่อคนที่ติดธุระครับ แข่งให้จบก่อนวันที่ 21 กันยา ครับ

zizu

ยังไง เตรียมตัวรอการจับสลากแบ่งสาย บ่ายนี้นะครับ แล้วค่อยตกลงเรื่องเวลาแข่งขันอีกทีนะครับ blink

zizu

ใกล้เวลามาทุกทีแล้วครับ เหลือไม่เกิน 30 นาทีแล้วครับพี่น้อง โปรดรอคอยที่หน้าบอร์ดได้เลยครับ blink

jukkuuuu

รออย่างใจจดใจจ่อ แต่ท่านครับ pp8

ผมติดงานอ่ะ zcry

pp5 เอ...ขอช่วงเย็นได้ไหมครับ

เพื่อนๆ จะไปเชียร์อ่ะ แบบสุภาพ เห็นเค้าว่าเราอ่อน ก็เลยอยากไปดูคนถูกยำ  zuy

mommamman

ds ไปดูของรางวัลมาประทับใจมากครับ

ขออนุญาต ยืมไปใช้ก่อนได้ไหมครับ  pp11

ท่าน zizu ถ่ายภาพมาอวดด้วยดิครับ

boyzone3333

:(ศุกร์นี้ขอเป็นหลัง 4 โมง ได้มั๊ยคับ ท่าน dvd เอแล้วสายของผมมีใครบ้างเนี่ย

Wunsen

สมาชิกที่สมัครแข่งวินนิ่ง สามารถดูคลิปการจับฉลากแบ่งสาย ได้ที่กระทู้นี้นะคับ...

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=1323.msg15532#msg15532