-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ! ผลการจับสลากการแบ่งสาย "วินนิ่ง cmxseed" สิ้นสุดการรอคอย  (อ่าน 10351 ครั้ง)

zizu

• บุคคลทั่วไป

จากแบ่งสาย เมื่อตอนบ่ายที่ผ่านมา (วันที่ 5 ก.ย. 50 )  ส่วนวิดีโอคลิป กำลังรอการ upload จากทีมงาน

สาย A

seawjang

real_cmx

shinnosuke

aozz

wusen

สาย B

reew

dvd

mammos

robert

jukuuuuu

สาย C

boyzone

doodic

อีโต้

hello_baby

zizu

jukkuuuu

Re: ประกาศ ! ผลการจับสลากการแบ่งสาย "วินนิ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กันยายน 2007, 14:49:18 »

:( เง้อ? zuy อยู่สายเดียวกับท่าน

reew

dvd

mammos

robert

อิอิ Group of Death ท้างน้าน? แต่สู้ขาดจายคร๊าบบบบ รอทั้งบ่ายเยยอ่ะ

ผมอ่อนนะครับ ใครแข่งกับผม ช่วยต่อให้ซักลูกครึ่งควบสองจิครับ (อย่างน้อย) อิอิ

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ? pp9
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กันยายน 2007, 14:53:30 โดย jukkuuuu »

zizu

ยังไงก็ขอให้ผู้แข่งขัน ทุกท่านมารายงานที่บอร์ดนี้ด้วยครับ  blink

ส่วนเวลาและสถานที่ จะประกาศในวันพรุ่งนี้ต่อครับ

ปล.รางวัลมีการเปลี่ยนแปลงคือ รางวัลที่สองจาก โอวตี๋  เป็น บัตร 99 คาราโอเกะครับ

ประกาศให้ทราบทั่วกัน(5 ก.ย. 50)

zedan

เสียดายจัง kickไม่ได้แข่ง zcryเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะ nears

mommamman

kick หงส์สู้ตาย

jukkuuuu

ท่านครับ

แล้วหรุปว่า ท่านไหนใช้ทีมรัยกันบ้างอ่ะครับ

อยากทราบครับจะได้ไปฝึกเตรียมรับมือ

เช้าอีกแล้วตรู เหนื่อยแน่

ไปยิงประตูน้อง 99 ดีกว่า

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

boyzone3333

จากแบ่งสาย เมื่อตอนบ่ายที่ผ่านมา (วันที่ 5 ก.ย. 50 )  ส่วนวิดีโอคลิป กำลังรอการ upload จากทีมงาน

สาย A

seawjang

real_cmx

shinnosuke

aozz

wusen

สาย B

reew

dvd

mammos

robert

jukuuuuu

สาย C

boyzone

doodic

อีโต้

hello_baby

zizu

pp7โอออกมาแล้ว อยู่สาย c เหรอเนี่ย อืมมมม พี่น้องร่วมสายคับ วันศุกร์นี้ขอเป็นซัก หลัง 4 โมงได้มั๊ยคับพี่น้อง ท่าน doodic ท่าน อีโต้  ท่าน hello_baby and ท่าน zizu ช่วยตอบกลับด้วยนะครับท่าน กลัวไปไม่ทันน่ะคับ 4 โมงกระชั้นชิดมาก  zad

Aozz

ท่าน wunsen ห้ามซ้อมมากนะท่าน ส่วนผมขอตัวเข้าห้องกาลเวลาก่อนเด้อ  pp9 ( แพ้เยอะอายเค้าตาย )

zizu

ผมก็ไม่มีปัญหาครับ  ฝากเพื่อนร่วมสายด้วยครับ  ว่าว่างตอนไหนบ้าง  (ท่านอีโต้กลับทันอะป่าวครับ) blink

Wunsen

ง่ะ ได้อยู่ทีมเดียวกับท่าน Aozz ด้วยแฮะ โห อย่างนี้ผมต้องซ้อมหนักละ สู้ว้อย  mohoz

zizu

ช่วงนี้  อยากให้ผู้เข้าแข่งขันในแต่ละสาย พูดคุยกันก่อน เพื่อหาเวลาว่างให้ตรงกัน  แล้วกำหนดการแข่งขันก็ได้นะครับ blink

สาย A ฝากให้ท่าน aozz wusen เป็นผู้ประสานงานนะครับ

สาย B ฝากให้ท่าน dvd jukkuuuu เป็นผู้ประสานงานนะครับ

สาย C ฝากให้ท่าน boyzone กับ ผม เป็นผู้ประสานงานนะครับ

lovez lovez lovez pp13

Wunsen

ท่าน Aozz คับ ช่วยติดต่อผมทีคับ

zizu

สรุปทีมที่ทางผู้เข้าแข่งขันเลือกใช้นะครับ

สาย A

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)

REAL_CMX   (MAN CITY)

SHINNOSUKE   (SUNDERLAND)

AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า)

WUSEN   (REAL MADRID)

สาย B

REEW   (โบคา จูเนียร์)

DVD   (เชลชี)

MAMMOS   (MAN U)

ROBERT   (MAN U)

JUKKUUUUU   (MAN U)

สาย C

BOYZONE   (บาร์เซโลน่า)

DOODIC   (LIVERPOOL)

อีโต้   (MAN U)

HELLO_BABY   (บาร์เซ่โลน่า)

ZIZU   (LIVERPOOL)

ยังไงถ้าใครเปลี่ยนแปลงทีม  กรุณาแจ้งที่บอร์ดด้วยนะครับ blink

Wunsen

จากการเล่นกับคอม ผมขอแจ้งเปลี่ยนทีมคับ ขอเปลี่ยนเป็นหงส์แดง Liverpool นะคับผม ขอบคุณค้าบบบบบ

Wunsen

Re: ประกาศ ! ผลการจับสลากการแบ่งสาย "วินนิ่
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 กันยายน 2007, 17:58:13 »

คลิปการจับสลากแบ่งสาย "วินนิ่ง cmxseed"  อยู่นี่แล้วคับ ขอท่านที่แข่งขันโปรดดูเพื่อเป็นพยาน และเช็คว่าท่านอยู่สายใด  ss

<a href="http://video.mthai.com/Flash_player/player.swf?idMovie=11M1188986985M0" target="_blank" class="new_win">http://video.mthai.com/Flash_player/player.swf?idMovie=11M1188986985M0</a>[/center
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กันยายน 2007, 18:19:44 โดย Wunsen »

zizu

สรุปทีมที่ทางผู้เข้าแข่งขันเลือกใช้นะครับ

สาย A

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)

REAL_CMX   (MAN CITY)

SHINNOSUKE   (SUNDERLAND)

AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า)

WUSEN   (LIVERPOOL)

สาย B

REEW   (โบคา จูเนียร์)

DVD   (เชลชี)

MAMMOS   (MAN U)

ROBERT   (MAN U)

JUKKUUUUU   (MAN U)

สาย C

BOYZONE   (บาร์เซโลน่า)

DOODIC   (LIVERPOOL)

อีโต้   (MAN U)

HELLO_BABY   (บาร์เซ่โลน่า)

ZIZU   (LIVERPOOL)

แก้ไขให้แล้วนะครับ

mommamman

saveball สาย B

เด็กผีอัดกันเองหลายรอบเลยนะครับ  kick

R_obert

สำหับผม คงไม่พูดอะไรให้มันมากมาย  รออัด โบคาจูเนียร์สัก 3-4 ลูกก็พอแล้ว saveball

R_obert

จากการดูรายชื่อสมาชิกสาย B แล้ว

นัดรอบคัดเลือก รอบรอง รอบตัดเชือก และรอบชิง

ไปแข่งที่ซินหยู อย่างเดียวเท่านั้น เพราะสมาชิกแต่ละคน จะว่างหลังพระอาทิตย์ตกดิน

ส่วนท่าน Mammos69 ที่บ้านถาม บอก ไปแข่งฟุตบอลชิงเงินรางวัลครับ(สู้เพื่อลูก รับรองผ่าน)

zizu

ถ้าอย่างนั้น  ก็จัดที่ซายูริ  ไม่ดีกว่าหรือครับ จะได้ตรงประเด็นกันไปเลย pp11

zedan

ท่านzizu :-*กับท่านmammosจะคนอื่นไหวเหรอ kickตอนซ้อมยังโดนผมยำเลย zuy zcryเหนื่อยแทน

pulohid

Aozz

ไงช่วยเชียรสาย A ด้วยนะครับ ดูการประกบคู่หยังกับดูแชมเปี้ยนลีก มีตั้งสามลีกแหนะ pp11

boyzone3333

ช่วงนี้  อยากให้ผู้เข้าแข่งขันในแต่ละสาย พูดคุยกันก่อน เพื่อหาเวลาว่างให้ตรงกัน  แล้วกำหนดการแข่งขันก็ได้นะครับ blink

สาย A ฝากให้ท่าน aozz wusen เป็นผู้ประสานงานนะครับ

สาย B ฝากให้ท่าน dvd jukkuuuu เป็นผู้ประสานงานนะครับ

สาย C ฝากให้ท่าน boyzone กับ ผม เป็นผู้ประสานงานนะครับ

lovez lovez lovez pp13
:Pว่าแต่ว่าเอาไงดีท่าน ศุกร์นี้กี่โมงดีท่าน late นิดหน่อยดีมั๊ยท่าน ซัก 4 โมงนิดๆ ถ้ากลุ่มเรามาไม่ครบก็นัดกันนอกรอบเจอกันหมด จริงๆ วันเดียวก็จบ pp11ไปร้าน วนกันไปน่าจะจบก่อนวันที่ 21 นะท่าน ศุกร์ไม่ครบ ต่อวันเสาร์ให้กับคนที่ไม่ว่าง ท่าน zizu คิดเห็นยังไงท่าน

boyzone3333

saveball สาย B

เด็กผีอัดกันเองหลายรอบเลยนะครับ  kick
pp สาย C มีแต่ทีมรัก เจอกันเหมือนกันเลยท่าน ผมรักลิเวอร์พูล แต่ชอบบาร์ซ่า ต้องเจอลิเวอร์พูล หวังแค่ทีมรักจะไม่ทำรุนแรง ต้องไปซ้อมก่อนล่ะ งานยุ่งไม่มีเวลาเลย pp9

dvd6699

อุตส่าห์อัพโหลดคลิปแทบแย่ ท่าน wunsen ทำซะแล้ว อิ อิ

สาย B สอบถามอาขว่างตอนหัวค่ำ เห็นบอกว่าขอเป็นตอนค่ำๆ   ส่วนตัวผมไม่มีปัญหาครับ ขออนุญาตผู้ปกครองเรียบร้อยแล้วครับ

จะจัดแข่งที่ไหนแจ้งได้เลยครับ  รอท่าน ริว กับท่าน แมมมอส และท่าน จุ๊กกรู๊ มายืนยันครับ

แต่แข่งศุกร์นี้ดีที่สุดครับ  pp11 pp11

lim6049

เชียร์ท่าน  วุ้น ครับ  โอกาสมีลุ้น เล็ก ๆ เผื่อพริก ล๊อก อิอิอิอิสู้ ๆ ท่าน ds

dvd6699

เชียร์ท่าน  วุ้น ครับ  โอกาสมีลุ้น เล็ก ๆ เผื่อพริก ล๊อก อิอิอิอิสู้ ๆ ท่าน ds

ถ้าท่านวุ้นเส้นแข่งเตรียมแทงสกอร์สูงได้เลยครับ 555  pp11 pp11

Kim

เสียดายจังที่ เฮีย เล่น วินนิ่งไม่เป็นอ่ะ ... ไม่งั้นคงลงด้วยเป็นแน่ แท้ ....

เล่นอย่างเดียวอ่ะ Taken ใครเล่นจะจัดแข่งก็ได้ น่ะ .... พร้อม เสมอ ...

KIM

mommamman

saveball หงส์สู้นะ อย่าตกรอบไปก่อนล่ะ

dvd6699

ตารางคะแนนครับ

zizu

รายละเอียดของกลุ่ม C ครับ

ตกลงว่าวันศุกร์(7 ก.ย.) นี้ครับ เวลา 16.30 น. สถานที่ ร้านเกมส์ข้างหมูจุ่มฟ้าธานีครับ

ตอนนี้มี ผม และท่าน boyzone คอนเฟริม์ครับ  ส่วนท่านที่เหลือแจ้งให้ทราบด้วยครับ pp10

sam690

ขอเชียร์ท่านแมมมอสขาดใจครับ

R_obert

สมาชิกสายบี โปรดฟัง

ท่านริวประกาศกร้าว!!!!  สมาชิกทุกท่าน แข่งขันในห้องV3 ซายูริ ระหว่างรอแข่งสามารถทำอะไรแก้เซ็งได้

อาขว่าง pp11

Aozz

สายเอ ว่าไงดีครับท่าน wunsen เอายังไงก้อ PM มานะครับ แล้วทางท่านคณะกรรมการ ผมขอรายละเอียดวิธีการแข่งเพิ่มเติมด้วยนะขอรับ mohoz mohoz mohoz

seawjang

ตกลงสาย A จะแข่งวันไหน นัดกันมาเลยครับ  ศุกร์นี้ พอไปแข่งได้ ส่วนถ้าวันเสาร์ ช่วงเช้าได้ครับ ยังไง วุ้น โทรมาบอกละกัน

แข่งพร้อมกับ สาย C เลยก็ได้นะ 16.30 วันศุกร์ ใช่ป่ะ ยังไงโทรมาบอกด้วย ..... pp

jackel

แมนฯ ยูฯ สู้ ๆ  blink อย่าให้แพ้ทีมอื่นเชียวนา  :D

Wunsen

งั้นวันศุกร์นี้เอาคนที่ว่างก่อนก็ได้ครับ คาดว่าน่าจะมี Wunsen Seawjung Aozz แต่คนอื่นผมไม่รู้ติดต่อไงคับ ที่เหลือก็มีท่าน Shino กับ ท่าน Real มีใครพอจะติดต่อ 2 คนนี้ได้บ้างคับ

สรุปนะคับ สาย A เจอกันที่ร้านใกล้หมูจุ่มฟ้าธานีเนาะ เวลา 16.30น. วันศุกร์นี้

ผมไปแอบซ้อมก่อนนะครับ ไปละครับ ผมเอง Wunsen แว้บบบบบบ  pp9

Aozz

ของผมกว่าจะไปถึงคงราวๆหกโมงเย็นเพราะติดทำงานนะครับ ยังไงเดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยโทรยืนยันอีกที่หนึ่งละกันครับ  blink

จากผมเอง Aozz ไปหล่ะ  แว้บบบบบบ   pp9
ขอลองบ้าง 55+

Wunsen

รับทราบคับท่าน Aozz ยังไงเด๋วผมกับท่านเสียว จะไปซ้อมก่อน

ไปละครับ จากผมเอง นาย Wunsen แว้บบบบบบบ  pp9

seawjang

ตกลง นัดเจอกัน 6 โมงนะครับ ร้าน ข้างหมูจุ่ม  เด๋วผมกะ วุ้นจะไป ซ้อมกันก่อน บวก กะ ดู สาย c แข่งด้วย ว่าใครแข็งกว่าใคร  pp11

ท่าน real_CMX กะ Shinosuke รายงานตัวด้วยนะครับ จะได้ แข่ง พร้อม ๆ กัน  แฟร์ดี ครับ pp9

Wunsen

โอเคเลยครับท่านเสียว แข่งเสร็จกินหมูจุ่มต่อ โอ้ สบายๆๆๆๆๆๆๆ

ไปละครับ แว้บบบบบ  pp9

dvd6699

สาย B เจอกัน หนึ่งทุ่มนะครับที่ร้าน เกมส์ข้างร้านหมูจุ่มเช่นเดียวกัน  pp11 pp11

ท่าน jukkuuuu  ยังไงโทรหาผมด้วยนะครับ  085-0333730
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กันยายน 2007, 15:34:58 โดย dvd »

seawjang

ท่าน Real_CMX กะท่าน Shino  โทรหาผมด้วยนะครับ หรือไม่ก็เจอกันวันพรุ่งนี้เลยก็ได้ครับ 6 โมง ครับ (0866541992)  pp9 เอามั้ง

Aozz

ท่านวุ้นมาติดปลายจอยหน่อยไหมใครแพ้จ่ายค่าหมูจุ่มนะ blink
จากผมเอง Aozz ไปหล่ะแว้บบบบบ  pp9

boyzone3333

รายละเอียดของกลุ่ม C ครับ

ตกลงว่าวันศุกร์(7 ก.ย.) นี้ครับ เวลา 16.30 น. สถานที่ ร้านเกมส์ข้างหมูจุ่มฟ้าธานีครับ

ตอนนี้มี ผม และท่าน boyzone คอนเฟริม์ครับ  ส่วนท่านที่เหลือแจ้งให้ทราบด้วยครับ pp10
kick ok เลยคับท่าน แล้วเจอกันคับ ถ้าไงติดต่อผมได้คับที่ 0819040234 คืนนี้ต้องซ้อมหน่อยแล้ว หาเครื่อง play2 ในตู้ออกมาปัดฝุ่นซะหน่อย สมาชิกสาย C ท่านอื่นๆว่าไงคับ พร้อมมั๊ยคับ เจอกันที่ร้านนะคับ

mammos69

ยังไงก็สุ้ขาดใจ ขอสวมวิญญาณ คันโตน่า สยบ โบค่าก่อน แล้วตามด้วยแมนยูชุดสำรองในสายบี แต่ด่านแรกต้องถล่มท่านดีวีดีก่อน555 zuy
ท่านซ๊ดานผมจำไม่ได้ว่าแพ้ท่านเมื่อไหร่มันนานมากแล้วนะ ส่วนมากจะทำให้ท่านตกรอบ ยังจำลูกเปิดของสมันน้อย แล้วเพชรฆาตรหน้าทารกโหม่งไม่ได้เหรอ brare

seawjang

blink  ตกลง เราไปเจอกัน ทั้ง 3 สาย เลยละกันครับ 6โมง ร้านข้างหมูจุ่มฟ้าธานี เสร็จแล้ว ไปฉลองเข้ารอบ สอง กันต่อ ร้านเหล้าปั่น OK  กันป่าวครับ สมาชิกทุกท่าน  pp11 pp11

JuNeO

ไม่ถนัดบอล  saveball แต่ถนัดเหล้า อิ อิ +4 ช้อตนะคร้าบบบ ถึงจะมึน  pongz

mommamman

blink  ตกลง เราไปเจอกัน ทั้ง 3 สาย เลยละกันครับ 6โมง ร้านข้างหมูจุ่มฟ้าธานี เสร็จแล้ว ไปฉลองเข้ารอบ สอง กันต่อ ร้านเหล้าปั่น OK  กันป่าวครับ สมาชิกทุกท่าน  pp11 pp11

ปิดท้ายไปจบที่ซินยูอีกหรือเปล่าท่านทั้งหลาย (ช่วงนี้ไปกันบ่อย อิอิ เผื่อจะเจอกันนะ)