-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ ! ผลการจับสลากการแบ่งสาย "วินนิ่ง cmxseed" สิ้นสุดการรอคอย  (อ่าน 10347 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป

blink  ตกลง เราไปเจอกัน ทั้ง 3 สาย เลยละกันครับ 6โมง ร้านข้างหมูจุ่มฟ้าธานี เสร็จแล้ว ไปฉลองเข้ารอบ สอง กันต่อ ร้านเหล้าปั่น OK  กันป่าวครับ สมาชิกทุกท่าน  pp11 pp11

ปิดท้ายไปจบที่ซินยูอีกหรือเปล่าท่านทั้งหลาย (ช่วงนี้ไปกันบ่อย อิอิ เผื่อจะเจอกันนะ)

ป๋าไปก่อนเรย อิ อิ เด๋วตามไปฮ่ะ  pp10

R_obert

ท่านMammos69

ระวังแมนยูสำรองด้วยนะครับ

mammos69

ระวังนะอาขว่าง

zedan

ท่านdvdอัดท่านmammosเลย brare

jukkuuuu

:) เง้อ 6 โมงหรือครับ ได้ครับท่าน ที่ร้านข้างหมูจุ่มฟ้าธานี ชื่อร้านไรอ่ะ pp

หรุปว่าผมเจอใครครับท่าน zuy

pp8 ยืนยันครับ ไปแน่นอน โทดครับท่าน dvd พอดีกระผมลืมเอามือถือมา ขอกลับไปเอาที่บ้านแล้วจะติดต่อท่านกลับไปนะครับ

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

zizu

รายงานสถานการณ์ล่าสุด ! สาย C ยกเลิกการแข่งขันวันนี้  เพื่อเลื่อนไปแข่งวันพรุ่งนี้(8 ก.ย.) เวลา 14.00 น.ครับ  สมาชิกในสายทุกท่านติดต่อทางมือถือ ท่าน boyzone ด่วนครับ  blink

mommamman

zuy ตกลงวันนี้มีแข่งไหมเนี้ย ถ้าไม่มีจะไปที่อื่น  pp8

boyzone3333

รายงานสถานการณ์ล่าสุด ! สาย C ยกเลิกการแข่งขันวันนี้  เพื่อเลื่อนไปแข่งวันพรุ่งนี้(8 ก.ย.) เวลา 14.00 น.ครับ  สมาชิกในสายทุกท่านติดต่อทางมือถือ ท่าน boyzone ด่วนครับ  blink
zad เห็นฟอร์มท่าน zizu วันนี้แล้วน่าหนักใจจังจะเข้ารอบรึป่าวเนี่ย ตรู แต่ยังไงถึงตกรอบก็ขอเกาะข้างแถวหน้าเชียร์สุดใจขาดดิ้นกับน้องๆนะคับท่าน  ^-^ เชียร์แล้วเพลินๆดีคับแบบนี้ ^-^ O0 ต้องเตรียมตัวก่อนพรุ่งนี้ต้องประลองแข้งกับ liverpool ตั้งสองทีมแหนะ สาย C พรุ่งนี้บ่าย 2 นะคับ แล้วเจอกันครับ ถ้าไปครบเอาแบบวันเดียวรู้ผลเข้ารอบไปเลยนะคับท่านทั้งหลายเผื่อวันหน้าเวลาไม่ตรงกันน่ะ  ##

Wunsen

ผมโล่งแล้วคับ หมดแรงกดดันแล้ว ส่งตัวแทนสมาชิก Sos ไปแข่งต่อ สู้ ๆ นะท่านดุ๊ก

boyzone3333

ผมโล่งแล้วคับ หมดแรงกดดันแล้ว ส่งตัวแทนสมาชิก Sos ไปแข่งต่อ สู้ ๆ นะท่านดุ๊ก
:(ผลเป็นไงบ้างท่าน wunsen สาย a and b  :P อยากรู้ผลจัง

Wunsen

ต้องถามผลจากกุนซือ zizu คับ เพราะเค้าจดคะแนน

เมื่อไหร่ cmxseed เราจะมีแข่งโบวลิ่งกันบ้างอ้ะคับ ผมว่าน่าสนใจดีนะ แบ่งเป็นทีม

boyzone3333

ต้องถามผลจากกุนซือ zizu คับ เพราะเค้าจดคะแนน

เมื่อไหร่ cmxseed เราจะมีแข่งโบวลิ่งกันบ้างอ้ะคับ ผมว่าน่าสนใจดีนะ แบ่งเป็นทีม
???ท่าน wunsen ท่านนี้เข้าใจหากีฬาที่ต้องยิงให้ลงรูดีนะท่าน ท่าน dvd สายท่านเป็นไงบ้างอ่ะ pp5 ท่าน wunsen ท่านโล่งอก วันนี้เกิดอะไรขึ้นกับท่านเหรอ :-\

dvd6699

รายงานผลแข่งขันครับ

สาย A   

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)  vs  SHINNOSUKE   (AC MILAN)
                            1                  :                2        

AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า) vs  WUSEN   (LIVERPOOL)
                              4                  :                 0

SHINNOSUKE   (AC MILAN)   vs   AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า)
                              5                  :                 2

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)   vs   WUSEN   (LIVERPOOL)
                              3                  :                 0

SHINNOSUKE   (AC MILAN)            vs   WUSEN   (LIVERPOOL)
                              4                  :                 0

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)   vs   AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า)
                              3                  :                 3

saveball kick saveball kick saveball kick saveball kick

dvd6699

สาย B

MAMMOS   (MAN U)  vs   JUKKUUUUU   (MAN U)
            0               :              1

DVD   (เชลชี)  vs  MAMMOS   (MAN U)
             2               :               1

JUKKUUUUU   (MAN U) vs  DVD   (เชลชี)
             2               :               4

saveball kick saveball kick saveball kick saveball kick

dvd6699

boyzone3333

รายงานผลแข่งขันครับ

สาย A   

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)  vs  SHINNOSUKE   (AC MILAN)
                            1                  :                2        

AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า) vs  WUSEN   (LIVERPOOL)

SHINNOSUKE   (AC MILAN)   vs   AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า)
                              5                  :                 2

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)   vs   WUSEN   (LIVERPOOL)
                              3                  :                 0

SHINNOSUKE   (AC MILAN)            vs   WUSEN   (LIVERPOOL)

SEAWJANG   (BAYEARN MUNICH)   vs   AOZZ   (บาร์เซ่โลน่า)
                              3                  :                 3

:-\ เอ ท่าน shinosukae ทีมท่าน sunderland ไม่ใช่เหรอ ไหงเอซี มิลาน มาแทนล่ะท่าน  pongzแต่ถึงไงก็ต้องยกนิ้วให้กับฟอร์มเทพวันนี้ของท่าน  pp9

boyzone3333

สาย B

MAMMOS   (MAN U)  vs   JUKKUUUUU   (MAN U)
            0               :              1

DVD   (เชลชี)  vs  MAMMOS   (MAN U)
             2               :               1

JUKKUUUUU   (MAN U) vs  DVD   (เชลชี)
             2               :               4

:-X แต่สายนี้ท่าทางจะซัดกันมันส์หยด ลุ้นได้ตลอด แต่ถึงไงท่าน dvd ไม่เสียทีที่ท่านเคยเปิดร้านเกมส์มา กัน ท่าน seawjang ฟอร์มเทพทั้งคู่

doogdic

mohoz อ้าว wusen มอบหมายภาระสำคัญให้ แล้วทิ้งกันไปล่ะ เดี๋ยวผมจะโดนยิงให้เยอะกว่าท่านอีก pp11

dvd6699

ท่าน seawjang โดน ฮูลิแกน ลูกหนัง กดดันตลอดทั้ง 3 แมช แต่ก็สามารถฝ่าฟันอุปสรรคมาได้  pongz

ส่วนตัวผมนั้น เกือบแย่ครับ ได้ประตูจากลูกฟลุ๊ค ตั้งหลายลูก แถมนัดที่เจอกันท่าน mammos ถ้าไม่ได้ magelele ช่วยเสียบสกัดแบบใสสะอาดลูกนั้นอาจโดนท่าน mammosเสมอได้  kick

pp11 pp11

zedan

สู้ๆๆๆแพ้2นัดอาจมีปาฏิหารย์ zuy zcrymammossสู้ๆๆๆๆ

zizu

จากการคุยกับป๋ามอมแล้ว   lovez  โบวลิ่งจะจัด หลังการแข่งขัน "วินนิ่งcmxseed" ครับ  ยังไงก็ขอให้ทุกท่านเตรียมตัวให้พร้อมได้เลยครับ blink

boyzone3333

ท่าน seawjang โดน ฮูลิแกน ลูกหนัง กดดันตลอดทั้ง 3 แมช แต่ก็สามารถฝ่าฟันอุปสรรคมาได้  pongz

ส่วนตัวผมนั้น เกือบแย่ครับ ได้ประตูจากลูกฟลุ๊ค ตั้งหลายลูก แถมนัดที่เจอกันท่าน mammos ถ้าไม่ได้ magelele ช่วยเสียบสกัดแบบใสสะอาดลูกนั้นอาจโดนท่าน mammosเสมอได้  kick

pp11 pp11
:Dอย่างที่มูรินโญ่ บอกไว้เลย ทีมที่จะเป็นแชมป์นอกจากฝีมือแล้วต้องมีโชคด้วย pongz สาย C ยังไม่สามารถหาตัวท่าน อีโต้ กับท่าน hello_baby ได้ถ้าหาท่านไม่เจอเราจะใช้วิชามาร 3 สามทีมเข้ารอบโดยที่1 และ 2 และ ทีมที่สามที่ดีที่สุด เข้ารอบ ทั้งสาย  pp11 pp11

mammos69

ถ้าไม่โดนเสียบเสมอแน่ เสียบทีเดียวโดนใบแดง >:D
ตัองลุ้นเข้าที่3
เราขอแก้ตัวกับท่านดีวีดีรอบสุดท้าย mohoz

ple98

ตามปายเชียร์ด้วยคนคับ  blink (เชลซี ศู้ๆ)

Wunsen

โอ้ ทำไมคะแนนผมน่ากินอย่างนี้ ไม่รู้จะเอาคะแนนไปทำไรดี เอาไปเจียว หรือเอาไปทอด หรือเอาไปต้ม หรือเอาไปตุ๋นดีหว่า แหม ๆๆๆๆ ก็ผมไม่เคยเล่นนี่นาไอ้วินนิ่งเนี่ย ถ้าเป็นโบวลิ่งนี่มีุ้ลุ้นแน่นอน

jukkuuuu

ds เอาด้วยครับท่าน โบว์ก้อโบว์ PS โบว์นะ บางวันน้องๆ สวยดี  pp

Wunsen

เอ ท่านจุ๊กกู้ มาแนวไหนเนี่ย ตามมุขไม่ทัน  :-X

dvd6699

ประกาศมีผู้ขอถอนตัวเนื่องจากติดภาระกิจดังนี้นะครับ

1. ท่าน REAL_CMX
2. ท่าน Reew
3. ท่าน DOODIC

ไม่สามารถติดต่อได้
1. ท่านอีโต้
2. ท่านHELLO_BABY   

ทางผู้จัดการแข่งขันขออนุญาตตัดท่านออกจากการแข่งขันในครั้งนี้ก่อนนะครับ

ส่วนการแข่งขันในวันนี้ มีแข่งขัน สาย B กับ สาย C ครับ

ผลการแข่งขัน คือ

สาย B

ROBERT   (MAN U)  vs   MAMMOS   (MAN U)
            0               :             0

ROBERT   (MAN U)  vs  DVD   (เชลชี)

1               :             3

สาย C
BOYZONE   (บาร์เซโลน่า)  VS ZIZU   (LIVERPOOL)
            3               :             3

dvd6699

ตอนนี้ได้ผู้เข้ารอบ 7 คนแล้วครับ เหลืออีก 1 คนสุดท้าย

ท่านโรเบิร์ต ต้อง แข่ง กับท่าน จุ๊กกรู๋ ซึ่งผ่านเข้ารอบไปแล้ว ซึ่งถ้าท่าน โรเบิร์ต สามารถ ชนะ หรือ เสมอ ท่านโรเบิร์ตจะเข้ารอบทันที

ตอนนี้ท่านแมมมอส ต้องลุ้นตัวโก่งเลยว่า ผลจะเป็นอย่างไร  pp11

ปล. ของรางวัลมีเปลี่ยนแปลงนะครับ เนื่องจากมีผู้เข้าแข่งขันไม่ครบตามจำนวนที่กำหนด

ตอนนี้เหลือ แค่ 1 รางวัล

รางวัลชนะเลิศ  บัตรอาบน้ำสถาณฑูต 1 รางวัล

Shinosuke

wq wq wq ขออภัยท่านผู้ร่วมแข่งขันทั้งหลาย... ความจริงคือกระผมไม่มีโอกาสได้เลือกทีมก่ะเค้าจิงๆๆ เลย....

ตอนแรก sunderland ตูก้อหนาวแล้ว...มางัยว่ะ... sengz sengz

มาเตะจิง....ท่าน Zizu จัดให้เลย..บอก ไม่มีใครเลือก อิตาลี เลย.....   ss ss  มิลานเลยละกัน...ก้อได้ล่ะหว่า.....  uyt

เจอบาร์ซ่า.....ตู น้ำตาตก.... zcry zcry กองหลังรวมกัน อายุรวมกัน ร้อยกว่าปี.... บวกกองหน้า 2 คน เกือบ ร้อย...  zuy zuy 

เกือบให้ท่าน DVD ดาวน์ มอเตอร์ไซด์ วิ่งตามแล้วคับพี่น้อง...... วิบากกรรมจิงๆๆ..... pp pp

Shinosuke

kick kick ว่าแต่ท่าน Zizu ก่ะท่าน Boyzone ไปนัดกันเตะตอนไหนคับ....ไม่ชวนกันเลย...แต่ก้อยินดีด้วยครับ...ที่ท่านผ่านเข้ารอบได้อย่างหนักหนาสาหัสมากคับ...... pp5 pp5

dvd6699

เกือบให้ท่าน DVD ดาวน์ มอเตอร์ไซด์ วิ่งตามแล้วคับพี่น้อง...... วิบากกรรมจิงๆๆ..... pp pp

โหท่าน หลังเชลซีก็ใช่ย่อย อืดเป็นเรือเกลือเลย ดีนะที่อาศัยประสพการณ์ ฝ่าฟันด่านอรหันต์มาได้

หวังว่าเราคงจะได้เจอกันนัดชิงนะท่าน  pp11 pp11

Wunsen

จบแข่งบอล มาแข่งโยนโบลิ่งต่อ เร้ว ช่วยกันดันหน่อย โบลิ่ง โบลิ่ง โบลิ่ง โบลิ่ง  :(

jukkuuuu

:P ผมก้อกำลังรอต่อไปอ่ะครับท่าน เมื่อไหร่ท่าน Robert จะติดต่อผมซักทีนะครับ

จะให้ไปหาที่ทำงานคงไม่ไหว เพราะว่าส-อ. นี้ผมไม่ว่างเลยอ่ะครับท่าน

รบกวนท่าน dvd ติดต่อให้ผมด้วยนะครับ

ปล. วันนี้ลืมโทรศัพท์อีกแล้วอ่ะ เมื่อวานดึกไปหน่อย (ไปฝึกเล่นเพิ่มเติมมา) อิอิ นิ้วแก้วขึ้นเยย เหอๆๆๆ sengz

ผมเอง jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

mammos69

jukkuuuu  อย่าประมาทอาขว่างนะ เล่นเก่งมาก ขนาดแมนยูชุดเล็กนะนี่ zuy

jukkuuuu

pongz ขอบคุณครับท่าน mammos69 ผมไม่ประมาทแน่นอนครับ

แล้วจะเล่นสุดใจเพื่อทีมของเรา เหอๆๆๆ pp11

ไปล่ะครับ ผมเอง Jukkuuuu แว้บบ  pp9

อีโต้

ขอโทษด้วยนะครับ ไม่ได้เข้าร่วมด้วย  :( :( :(

boyzone3333

ขอโทษด้วยนะครับ ไม่ได้เข้าร่วมด้วย  :( :( :(
ไม่เป็นไรท่าน แต่ว่าวันที่ 21 นี้ท่าน ว่างไปเชียร์สาย c เรารึป่าวท่าน เพราะสายเราเหลือแค่ผมกับ zizu เองอ่ะ  O0 O0

mommamman

จบแข่งบอล มาแข่งโยนโบลิ่งต่อ เร้ว ช่วยกันดันหน่อย โบลิ่ง โบลิ่ง โบลิ่ง โบลิ่ง  :(

ds งานนี้ ป่า ม่ายยอมใครแน่ๆ ในเรื่องการโยนโบว์ลิ่ง เนี้ย  pp11

mommamman

pp10 แจ้งข่าวมาจากซินยูว่า ทางร้านได้เตรียมการต้อนรับพวกท่านเป้นอย่างดีแล้วครับ

มาม่าตุ้มและน้องๆ เตรียมตัวนับถอยหลังกันแล้วนะครับ  blink

ple98

เชลซี สู้ๆ  pp11 มาเป้ กำลังใจให้ทั่น dvd ก๊าบ......... inlove ทั่น มอม จะไปหาน้องๆเมื่อไรล่ะ ผมขอแจมมั่งจิ  :(

Wunsen

เหลือลิเวอร์พูลบ้างไ๊ม๊เนี่ย เอ้า ลิเวอร์พูลสู้ตายยยยยยยยยยยยยยยย  mohoz

Aozz

แล้วตกลงรอบตัดสินนี่ทำยังไงจะแข่งแบบไหนหรอครับ ขอช่วยยืนยัน วัน เวลา สถานที่ที่แน่นอนอีกทีนะครับ แล้วก้อวิธีที่จะทำอย่างไรให้ได้ที่หนึ่ง (แบบว่าอยากได้รางวัลมาก pp12)ยังไงช่วยบอกทีนะครับ pp10

dvd6699

รอบ 8 ทีมสุดท้าย ผู้แข่งขันที่จับคู่มาเจอกันให้นัดกันแข่งขันแล้วแจ้งผลการแข่งขันทางกระทู้นี้เลย

กฎกติกา รอบ 8 ทีม ใช้ระบบ เหย้า-เยือน  หากยังเสมอกัน ตัดสินด้วยการยิงจุดโทษ เพื่อหาผู้เข้ารอบต่อไป

รอบรองฯ และ รอบชิงชนะเลิศ แข่งในวันศุกร์ ที่ 21 กันยายน 2550 สถานที่แข่งขัน ซินยู คอมเพล็กซ์

กติการอบรองชนะเลิศ (4 ทีมสุดท้าย) แข่งแบบ เหย้า-เยือน เหมือนกันครับ หากยังเสมอกัน ตัดสินด้วยการยิงจุดโทษ

กติการอบชิงชนะเลิศ แข่งที่สนามเป็นกลาง (ยังไม่ระบุ) แข่งแบบนัดเดียว เวลา 15 นาที หากในเวลาเสมอกันใช้ช่วงต่อเวลาพิเศษแบบปกติ

หากยังเสมอกันให้ตัดสินด้วยการยิงจุดโทษ   kick saveball kick saveball kick saveball kick saveball

JuNeO

เมื่อวาน 1-0 ไลน์แมน จูเนโอะ วิ่งไปโบกธงแทบมั่ยทัน  :'(

อ่ะ .. ... ..... เด๋วอีก 9 เดือน เอ๊ย 90 นาที ต้องมี  >:D

อิ อิ อิ แซวมันในห้องพาราไดซ์เนี่ยแร่ะฟร่ะ

dvd6699

เมื่อวาน 1-0 ไลน์แมน จูเนโอะ วิ่งไปโบกธงแทบมั่ยทัน  :'(

อ่ะ .. ... ..... เด๋วอีก 9 เดือน เอ๊ย 90 นาที ต้องมี  >:D

อิ อิ อิ แซวมันในห้องพาราไดซ์เนี่ยแร่ะฟร่ะ

sengz wq

ต่อไปจะไม่ทำอีกแล้วครับ ขอโทษทั้ง โค้ช และ ผู้รักษาประตูด้วย  wq

JuNeO

pp11 55555  ทีหน้าทีหลัง หัดมีผู้เล่นสำรองม่างอ้ะ  เอะอะๆ ให้ตรูวิ่งเป็นไลน์แมน+โค้ชอยู่ได้  ## 

ตรูก้ออยากยิงประตู..นั้นม่างอ่ะ เล็งสามเหลี่ยมเรย อิ อิ  Go for GOAL  kick โชะเด๊ะ ...

(เมื่อวานภาพแห่งความขาว+น่ารัก+ลักยิ้ม นั้นทรมานตรูอิ๊บ... zad)

dvd6699

pp11 55555  ทีหน้าทีหลัง หัดมีผู้เล่นสำรองม่างอ้ะ  เอะอะๆ ให้ตรูวิ่งเป็นไลน์แมน+โค้ชอยู่ได้  ## 

ตรูก้ออยากยิงประตู..นั้นม่างอ่ะ เล็งสามเหลี่ยมเรย อิ อิ  Go for GOAL  kick โชะเด๊ะ ...

(เมื่อวานภาพแห่งความขาว+น่ารัก+ลักยิ้ม นั้นทรมานตรูอิ๊บ... zad)

ตกลงคือพรหมลิขิตใช่ไหม ที่เขียนให้เป็นอย่างนั้น
ตกลงให้เรารักกันใช่มั้ย อย่างนั้นขอได้ หรือไม่
  pp10 pp10

seawjang

mohoz   มหาเตป  2 ท่านนี้ คุยอะไรกันเนี้ย งง  :-X

แต่ที่แน่ ๆ ต้องเป็นเรื่องประมาณนั้นแน่ ๆ ใช่มะ บอกมาซะดี ๆ  zcry

JuNeO

mohoz   มหาเตป  2 ท่านนี้ คุยอะไรกันเนี้ย งง  :-X

แต่ที่แน่ ๆ ต้องเป็นเรื่องประมาณนั้นแน่ ๆ ใช่มะ บอกมาซะดี ๆ  zcry

รอลุ้นอีก 9 เดือนครับ ว่าเราจะมีพยานรักด้วยกันไหม (ลูกของ(พวก)เรา)  pp11