-->

ผู้เขียน หัวข้อ: meeting cmxseed ครั้งที่ 2 ท่านคิดว่า.....  (อ่าน 2149 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป
meeting cmxseed ครั้งที่ 2 ท่านคิดว่า.....
« เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 03:49:07 »

อิอิ

JuNeO

Re: meeting cmxseed ครั้งที่ 2 ท่านคิดว่า.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 04:03:04 »

อิอิ

งง  ??? ไม่นอน นี่ก้อทำให้เพี้ยนได้เหมียนกานนะ อิอิ..  ;D

ท่านดอนยังไม่นอนอีกเรอะ ตีสี่แร้วนา .... มามะ มาจุ๊บก่อนนอน Jub jub  :-*

Wunsen

Re: meeting cmxseed ครั้งที่ 2 ท่านคิดว่า.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 10:47:05 »

งัวเงีย ผมพึ่งตื่น ช่วงนี้นอนเยอะ ตื่นมาตกใจกระทุ้ใหม่เต็มเลย

don

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 11:22:43 »

ควรจัดแบบไหน ที่ไหน กิจกรรมอะไรบ้างเสนอมาเลยนะครับ  ;D ;D

don

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 11:24:20 »

เฮีย คิม ว่าไงบ้างครับ เห็นหายไปนาน ท่านประธาน juneo ละว่าไงท่าน

Wunsen

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 11:48:34 »

จะมีอีกเหรอ จริงอ้ะ เมื่อไหร่ ฟรีป่าว ;D

JuNeO

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 12:06:53 »

เฮีย คิม ว่าไงบ้างครับ เห็นหายไปนาน ท่านประธาน juneo ละว่าไงท่าน

สงสัยได้จัดที่ลอบบี้เกะรวมชั้นล่างกันอีกละครับ สมาชิกนั่งกันได้แยะหน่อย

ผมว่าที่สำคัญขึ้นอยู่กับการตระเตรียมงานแพลนกิจกรรมให้กับสมาชิกได้เพลิดเพลิน ไม่ให้น่าเบื่อ

ตลอดจนประสานกับทางฝ่ายเจ้าของสถานที่ ในส่วนของค่าใช้จ่ายหรือกิจกรรมที่เค้าจะพอจัดอะไรเล็กๆน้อยๆให้เราได้หนุกกันในกลุ่ม

และอีกเรื่องคือเรื่องของเวลานะครับ ที่อาจอยู่กันแค่สองสามชม.จัดให้กระชับขึ้นมา ไม่อย่างนั้นมีแอบแว้บหนีไปปลีกวิเวกกันอีก

ที่พอเห็นว่าสถานที่จะรองรับคนได้แยะๆขนาดนั้น และอาจมีกิจกรรมต่อเนื่องก็น่าจะเป็นที่ นิวสตาร์ (3เพลง 1000) :o

อีกที่ก้อ ปิกัซโซ่ ที่อาจมีรัยเด็ดๆจากน้องๆ Coyote

บอร์ดของพวกเราโตขึ้นทุกวัน การขอความร่วมมือจัดกิจกรรมจากทางร้าน คงเป็นเรื่องที่ไม่น่ายากเกินไปในการที่ทางร้านจะให้โอกาศ

ในขณะเดียวกันร้านเองจะได้มีโอกาศ พรีเซนท์ ออดิชั่น สิ่งที่น่าสนใจที่ตัวเองมีอยู่ด้วยไปในตัว ได้ประโยชน์กันทุกฝ่าย

ลองจัดแบบที่ทางร้านเค้ามีรายได้ด้วยสิครับ... โหวตกันดูได้นี่นา ว่าเราน่าจะเก็บกันสักเท่าไร จัดให้ถูกใจสมาชิกดีกว่าครับ

เอาเป็นว่าเราตามใจสมาชิกกันดีกว่าคับ จะได้ไม่ต้องมีคนบ่นทีหลัง เดี๋ยวผมลองตั้งโพลล์โหวตดูอีกที (ใช้โพลล์เปลืองมากไปไหมนี่)  :-\

Wunsen

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 12:33:38 »

มื้อนี้ฟรี หรือจ่าย

Wunsen

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 12:39:10 »

โห วันนี้เป็นวันแรกที่ออนตอนกลางวันค่อนข้างเยอะ ตอนนี้ 18 คนเลยหรือนี่ หุหุ O0

untraviolet

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 03:10:21 »

8) ถ้าเป็น นิวสตาร์ ก็ดี อยากเห็นอะไรดีๆ แบบว่า หน้าอกสันเที้ยะ ขาวโบ๊ะ และที่สำคัญเนินสมบูรณ์ แต่คงไม่ไหว เรามันคนรักครอบครัว อิอิ :P

Wunsen

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 06:51:22 »

8) ถ้าเป็น นิวสตาร์ ก็ดี อยากเห็นอะไรดีๆ แบบว่า หน้าอกสันเที้ยะ ขาวโบ๊ะ และที่สำคัญเนินสมบูรณ์ แต่คงไม่ไหว เรามันคนรักครอบครัว อิอิ :P
จะเชื่อดีป่าว หว่า อิอิ

LeeJK

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 16:44:53 »

ท่าน wunsen นี้ท่าจะต้องการฟรีมากนะ ผมก้ขอฟรีด้วย ค่าห้องฟรี อาหาร+เครื่องดื่มฟรี ค่าน้อง ออฟฟรี ค่ารร.ฟรี +แถมบัตรใช้บริการน้องฟรีอีก 10 ครั้ง :P

Wunsen

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 17:06:29 »

ฟรีอย่างนี้จะมีเหรอ ถ้ามีนี่ก็ไม่เลวนะ ป้าดโท้

dvd6699

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 23:09:20 »

ถ้าไปอย่าลืมบอกกันะครับ  จะไปร่วมแจม ด้วย  ;D

Kim

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2007, 20:57:56 »

:D

ฮ่วย . ... จะสนุกทั้งที ... ถือเงินเข้าห้อง น้ำดีกว่าน่ะ ... เฮียว่า

เฮีย