-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง#5  (อ่าน 19932 ครั้ง)

seawjang

• บุคคลทั่วไป

เอาวะ   สอบก็ สอบ  ตกลงไปดีกว่า  pp11    เด๋วจะพลาดอะไรเด็ด ๆ ไปเสียใจแย่เลย   pp10 pp10

seawjang

เออนี่ ตา notear  เด๋ว งานนี้ เราไปติด ติ๊กเกอร์ ด้วยกันนะ  เด๋วจะเอาตาจูนไปติด ด้วย  pp11  คราวก่อน บ่นว่าอดไปติด เด๋วครั้งนี้จะพาไปเสียคนเลย  pp11 pp11

ท่าน boyzone คืนนี้ เจอกัน เลยครับ ยังไงลงเครื่องมาแล้วโทรมาละกัน เน้อ   ว่าแต่ เพื่อน ๆ ของท่าน ไม่ลงชื่อไป มีตติ้งเรอะ ท่าน pp5 pp5

JuNeO

pp11 เหอๆ ซามาชิกเยอะจัด. . . ..อุ่นหนาฝาคั่งดีจัง  งานนี้มิพลาด ไม่ไปหาทาร์เกตล่วงหน้าด้วย

อิ อิ  . . .กัวซ้ำรอยเดิม  ##

mommamman

เออนี่ ตา notear  เด๋ว งานนี้ เราไปติด ติ๊กเกอร์ ด้วยกันนะ  เด๋วจะเอาตาจูนไปติด ด้วย  pp11  คราวก่อน บ่นว่าอดไปติด เด๋วครั้งนี้จะพาไปเสียคนเลย  pp11 pp11

สำหรับท่านจูน พิเศษ ให้เอา "ลิ้น" ติด สติกเกอร์ ดีไหม  pp11             

JuNeO

เมื่อคืน อยู่ซินหยูถึงตี 4 คนเดียว กะสามสาว แต่ ตรูพลาดอย่างแรง (แกล้งคนบางคนแล้วดันงอน+โกดจิงๆ) ไม่น่าเล้ยยยย  . . .   . ...  ##

kobmoi

"(แกล้งคนบางคนแล้วดันงอน+โกดจิงๆ) ไม่น่าเล้ยยยย  . . .   . ..."...
 blinkวาทะนี้...ต้อง ขะ-หยาย.... อิอิ

GOWA

งานนี้มี dvd ปะทะ dvdcm ด้วยแฮะ
 pp11

dvd6699

งานนี้มี dvd ปะทะ dvdcm ด้วยแฮะ

ป๋มคงไม่หื่นเหมือนเดิมแล้วครับ (กลับตัวกลับใจแล้ว)  ให้ท่าน dvdcm หื่นแทนล่ะกัน  ::)

dvdcm

ป๋มคงไม่หื่นเหมือนเดิมแล้วครับ (กลับตัวกลับใจแล้ว)  ให้ท่าน dvdcm หื่นแทนล่ะกัน  ::)
:-X กระผมมิบังอาจเทียบชั้นครับผม วันนั้นขอเป็นผู้ชมดีกว่าครับ เอิ๊กๆๆ :-[

leofire

ลงชื่อด้วยครับ คนนึง pp

mheetik

ลงชื่ออีก 1 คนด้วยครับ  blink

lim6049

งานแตกแน่ งานนี้ คนเยอะจริง
 ๆ  แต่ผม ยังไม่แน่  รอจนนาทีสุดท้ายแล้วกัน   pp9

mintada

จองด้วย1 ที่นะครับ 

ผมมีไปสัมนาเชียงใหม่ที่เชียงใหม่พอดี แต่คืนวันนี้นจะแวปออกมาได้ตอนกี่โมงนี่ยังไม่แน่ใจอ่ะ

ขอซื้อบัตรไว้ก่อนดีกว่า ถ้าไม่ได้เข้าไปก็ช่วยบำรุงเวปเราล่ะกัน pp10

seawjang

จองด้วย1 ที่นะครับ 

ผมมีไปสัมนาเชียงใหม่ที่เชียงใหม่พอดี แต่คืนวันนี้นจะแวปออกมาได้ตอนกี่โมงนี่ยังไม่แน่ใจอ่ะ

ขอซื้อบัตรไว้ก่อนดีกว่า ถ้าไม่ได้เข้าไปก็ช่วยบำรุงเวปเราล่ะกัน pp10

หวังว่าคงได้มา สนุกด้วยกันนะครับ รอบนี้  pongz

JohnyWalkerBlue

:) ใกล้จะ deadline แล้วคนยังม่ะครับเยยยย

zuy

Aozz

รอจนนาทีสุดท้ายครับ....กำลังหาทางทุกทางเพื่อไปให้ได้  uyt กรุณารอหน่อยนะครับ

อีโต้

uyt
รอจนนาทีสุดท้ายครับ....กำลังหาทางทุกทางเพื่อไปให้ได้  uyt กรุณารอหน่อยนะครับ
ท่าน aozz อย่าพลาดนาคร้าบ  :o

tos77

ท่าน Aozz ครับผมเอาใจช่วยอยู่ห่างๆนะ pp11

bluemagpie

:Pอยากไปเหมือนกันครับ แต่ดันนัดเพื่อนดูมาลีฮวนน่าวันเดียวกันพอดี ;D

dvd6699

:) ใกล้จะ deadline แล้วคนยังม่ะครับเยยยย

zuy

ไม่ครบก็ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ยืนยันจัดเช่นเดิมครับ  pp11

mommamman

ใครสมัครเข้าร่วมงานได้รับสิทธิเข้าห้องลับได้โดยตรงนะครับ     (แล้วจะรู้ว่ามีอะไรดีๆ ซ่อนอยู่ข้างใน)         

Aozz

ใครสมัครเข้าร่วมงานได้รับสิทธิเข้าห้องลับได้โดยตรงนะครับ     (แล้วจะรู้ว่ามีอะไรดีๆ ซ่อนอยู่ข้างใน)         
อยากเข้าห้องลับบ้างจังเลยครับ  :o

JuNeO

ของลับๆ อยู่ในห้องลับหรือป่าวคร้าบป๋ามอม อิ อิ  blink

lim6049

ดีใจจจังเลยยังไม่เต็ม  pp6

mheetik

ดีใจครับที่จะได้ไปงาน meetimg ด้วย ว่าแต่ร้านนี้อยู่ตรงใหนเหรอครับ
 pp

mommamman

ดีใจครับที่จะได้ไปงาน meetimg ด้วย ว่าแต่ร้านนี้อยู่ตรงใหนเหรอครับ
 pp

ตามนี้นะครับ           

http://www.cmxseed.com/05fo/Ex/0504.html

mommamman

ท่าน KIM จัดโชว์แบบนี้มาด้วยหรือเปล่า             

chon

โอ้แม่จ้าววววววววววววว เหมือน วันก่อนที่ ปิกัสโซ่ เรย แต่น้องในรูปนี้แจ่มกว่าเยอะ เหอๆๆๆ pp11

shinathi

เห็นแล้วอยากไปจัง  ::)

CastlevaniaX

มิตติ้งขอให้มีอน่างนี้เถอะ

สาธุ  ๆ  ๆ  ๆ เพี้ยง ๆ ๆ ๆ pp11

kobmoi

pp5"โอ้แม่จ้าววววววววววววว เหมือน วันก่อนที่ ปิกัสโซ่ เรย แต่น้องในรูปนี้แจ่มกว่าเยอะ เหอๆๆๆ ".....อ้างจากป๋าชล

pp"มิตติ้งขอให้มีอน่างนี้เถอะ
สาธุ  ๆ  ๆ  ๆ เพี้ยง ๆ ๆ ๆ"........อ้างจาก ตาแคชฯ
......
เฮียKim จ๋าๆๆๆๆๆ....ช่วยจัดแบบนี้โตยยยยยยยยยย ได้บ่?........ lovez

JohnyWalkerBlue

อีโต้

momoro99

สวัสดีครับผม momoro99 ขอสมัครอีก 1 ที่ นะครับ  pp

007

pp5อยากไปด้วยอะ pp แต่อีแก่ที่บ้านไม่บ่อยข้าน้อยไว้แน่   zuypp7zcry jepz

ple98

ทั่น มอม แค่เห็นก้อน้ำ ยาย ไหลแล้วอ่ะทั่น จัดด่วนๆๆๆๆ  lovez

mheetik

ถ้าได้อย่างนี้นะ  lovez   
 pp

ตามนี้นะครับ          

http://www.cmxseed.com/05fo/Ex/0504.html

ขอบคุณมากครับ

notear

อยากให้มีแบบที่ป๋ามอมแมมโพสอ่า pp11

lim6049

ขอ  ข้อมูลครับ อยากให้มีแบบนี้ที่สุด pp10

tos77

Re: รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง ตอน นางมา&#
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2007, 14:21:51 »

ท่านมอมแมมบรรยากาศงานที่ใหนครับเห็นแล้วฉดฉื่นก้าบ pp11 pp12 pp12 pp12 pp12

acer2518

Re: รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง ตอน นางมา&#
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2007, 15:43:30 »

zuy งานนี้คงไปไม่ได้ครับ เสียดายจริงๆเลย อยากไปมากๆๆๆ :( :(
ยังไงจัดอีกก็แจ้งด้วยนะครับ จะไปให่ได้เลย blink

Jade44

« ตอบกลับ #143 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2007, 20:34:32 »

ลงชื่อแต่ให้เพื่อนไปแทนได้ปะ  wq

don

« ตอบกลับ #144 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2007, 21:06:03 »

>:(  ทำไมหรือท่าย

สายตรวจ CMX

« ตอบกลับ #145 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 09:01:28 »

ลงชื่อแต่ให้เพื่อนไปแทนได้ปะ  wq

ท่านต้องให้เพื่อนท่านสมัครเป็นสมาชิกบอร์ดก่อนครับ และสิทธิในการเป็นเมมเบอร์จะตกเป็นของคนที่มางานแทนครับ

สายตรวจ CMX

ss ss

dvd6699

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 09:37:31 »

การกระจาย บัตรนะครับ ขอแบ่งสายตามนี้นะครับ

กรุณาติดต่อชำระเงินก่อนวัน พุธ ที่ 7 พฤศจิกายน นี้นะครับ

สาย 1 ป๋าchon
1.ท่านdon
2.ท่าน darkman
3.ป๋า mommamman
4.ท่าน olo
5.ท่านอุ๋ม เพื่อนป๋า
6.ท่าน LipovitonC2  **
7.ท่าน Golf man **
8.ท่าน Mr.T **
9.ท่าน bad-boy **
10.ท่าน olelemon99

** ป๋ามอม รับเก็บเงินมาให้อีกต่อนะครับ

สาย 2 เฮียkim
1.ท่าน kurt02
2.ท่าน mintada
3.ท่าน pong019_su
4.ท่าน leofire
5.ท่าน mheetik
6.ท่าน momoro99

สาย 3 ท่าน zizu ติดต่อได้ที่ร้าน X-Seed Cocktail ทุกวัน
1.ท่าน reew
2.ท่าน miracle maker 
3.ท่าน shinosuke
4.ท่าน mammos69
5.ท่าน kobmoi
6.ท่าน GOWA
7.ท่าน relly_d
8.ท่าน sam69

สาย 4 ท่านdvd ติดต่อ 086-3780051 ตั้งแต่เวลา 9.00 - 23.00
1.ท่าน tos77
2.ท่าน mcfly
3.ท่าน อีโต้
4.ท่าน ple98
5.ท่าน seawjang
6.ท่าน Ha Ha Ha         
7.ท่าน boyzone3333
8.ท่าน gsmokzaaa
9.ท่าน มาเฟียราตรี

สาย 5 ท่านJuneO ติดต่อ 085-5253092
1.ท่าน zente
2.ท่าน notear                 
3.ท่าน rg_cnx
4.ท่าน JohnyWalkerBlue
5.ท่าน Eragon
6.ท่าน hello baby
7.ท่าน dvdcm
8.ท่าน etatae333   

ท่านสมาชิกที่ต้องการนำเพื่อนเข้าร่วมงานด้วยโปรดแจ้งที่หน้าบอร์ดเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พฤศจิกายน 2007, 10:27:58 โดย mommamman »

อีโต้

« ตอบกลับ #147 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2007, 09:41:37 »

บัตรคงต้องฝากไว้ที่ท่าน DVD เหมือนเดิมนะครับ  เขิน เขิน เขิน

momoro99

« ตอบกลับ #148 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007, 11:01:19 »

ขอเบอร์ติดต่อ ของเฮีย kim หน่อยซิครับ จะได้ร๊ปไปจ่ายเงินค่าบัตรเข้างาน ไม่งั้นเดียวผมจะอดไปงานเอาได้ครับ  blink

mommamman

« ตอบกลับ #149 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007, 11:17:04 »

ขอเบอร์ติดต่อ ของเฮีย kim หน่อยซิครับ จะได้ร๊ปไปจ่ายเงินค่าบัตรเข้างาน ไม่งั้นเดียวผมจะอดไปงานเอาได้ครับ  blink

084-504-7674 KIM