-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง#5  (อ่าน 19977 ครั้ง)

JohnyWalkerBlue

• บุคคลทั่วไป

:) เพิ่งเห็น

;D 1 ที่ด่วนครับ

pp11

mommamman

pp11 กลับมาแล้วไปลุยเมืองกาญตั้งหลายวันครับ มีชื่อลำดับ 08 เสียด้วยซิครับ  อิอิ  blink ผมเองล่ะที่จะเอาปิ่นโตไป           

mommamman

จองให้ badb0y 1 ที่ครับผม อาจจะมีเพิ่มอีกกำลังติดต่อครับ           

dvd6699

เสียวจริงเสียวจัง   1  ที่ ครับ

yui

อยากไปอ่ะ ท่านปลาหมึก ไปช่วยเครียผู้จัดการให้หน่อยสิค่ะ พักนี้ดูสนิทกันจังอ่ะ

kobmoi

วุ้นเส้น เสียวจัง โรเบิร์ต แมมมอส เงียบ pp5
ป๋าชล  จัดให้ผ้มที่นึง.จะหาทางไปพบเพื่อนๆ ให้ได้เลยงานนี้... pp10 blink

:) รายชื่อผมยังไม่ขึ้น อันดับเลยครับ 1 ที่ JohnyWalkerBlue อย่าลืมนะฮับ  เขิน  เขิน  เขิน

เบอร์ไหนก็ได้ ไม่เกี่ยง  pp11

mommamman

:) รายชื่อผมยังไม่ขึ้น อันดับเลยครับ 1 ที่ JohnyWalkerBlue อย่าลืมนะฮับ  เขิน  เขิน  เขิน

เบอร์ไหนก็ได้ ไม่เกี่ยง  pp11

เพิ่มชื่อท่านเรียบร้อยแล้วนะครับ             

Aozz

ที่โต๊ะของกับแกล้มมีอย่างนี้ไหมครับ ;)

:( ขอบคุณคับ

inlove ของว่าง ซาลาเปา น่าหม่ำ  inlove

seawjang

ท่าน don ลงชื่อให้ผมแล้วนะครับ    blink 

แหม ป๋า chon มะได้หายไปไหนหรอกครับ  พอดี เสาร์ - อาทิตย์ เนี้ย ติดสอบ มะได้เข้าเน็ต เลย 

ไม่ต้องห่วงหรอกครับ ป๋า ไปไหน ไปกันอยู่แล้วครับ   pp11 pp11  เด๋วถาม ตา boyzone ให้ก่อนเน้อ

JuNeO

lovez   อยากกินของหวานอ่ะ ไม้จิ้มฟันไม่มี เอาอย่างอื่น จิ้มได้ป่ะ  ??? งานร้านอาหารเหนื่อยอิ๊บอ๋าย . . .. . .. . . .เพิ่งรู้ อ่ะ  :-X

zizu

อย่าลืมท่าน mammos69 sam690 relly_d ด้วยนะครับ อีกสองท่าน ผมเป็นคนconfirm เองครับ pp11

wayu

ไปไม่ได้ รอดูรูปอยู่นะครับ mohoz

mommamman

อย่าลืมท่าน mammos69 sam690 relly_d ด้วยนะครับ อีกสองท่าน ผมเป็นคนconfirm เองครับ pp11

ตกลงเพิ่มอีก 3 คนนะครับ           

zizu

ถูกต้องครับ ป๋า blink

อีโต้

ของหวานน่าลิ้มลอง  :( :(

mommamman

จะเต็มแล้วเร็วๆ หน่อยนะครับ ตัดสินใจด่วนครับ รับรองความมันส์ โดยทีมงานคุณภาพ         

don

blink  นับวันรอเลยนะนี้ งานนี้  pp12

mommamman

blink  นับวันรอเลยนะนี้ งานนี้  pp12

ขออนุญาตท่าน don ถ้าผมเจอสมาชิกต้องการลงทะเบียนชื่อ นะครับ เพื่อความรวดเร็วนะครับ บางคนใจร้อนกลัวจะไม่ได้ร่วมงาน             

olelemon99

ท่าน Don กับท่าน มอม ครับเช็ค PM ด้วยนะครับผม  ตามนั้นเลยนะครับ  :(

notear

ของหวานน่าลิ้มลอง  :( :(

ต้องตามไปกินให้ได้เลยครับพี่น้อง

lemonka

ตกลงน้อง เลม่อน จะมางานไหมครับ ถ้ามาป๋าจะได้ลงชื่อให้ สมาชิก ญ ครึ่งราคาครับ  pp11

อืม.............................จาปายดีม่ะนะ  ตกลงไปในฐานะสมาชิก ญ ชิ มิ ม่ะช่ายปิ่นโต ชิ มิ   brare

dvd6699

อยากไปอ่ะ ท่านปลาหมึก ไปช่วยเครียผู้จัดการให้หน่อยสิค่ะ พักนี้ดูสนิทกันจังอ่ะ

งั้นเด๋วจะไปขอ ผู้จัดการใจดีให้ล่ะกันนะครับ ไม่รู้ว่าจะได้หรือเปล่าสิ  :-X

Kim

งานนี้ คงไม่มีโชว์ อ่ะน่ะคับ กลัว ยอดสมาชิกที่จะมางานจะหายน่ะครับ ท่าน  .........
 :-*

( ได้ข่าวมาว่าท่าน  DON เสียงดีมากๆ ..... เลยอยากให้โชว์ สมาชิกสัก 1 เพลง ครับ )   blink

แล้วท่านจะ รู้ ......... ว่า สุเทพ เสียงใส มาแว้ว .............  pp11

kim

leofire

:(อยากไปด้วยอะครับ ต้องทำไงมั่งคับ pp10

boyzone3333

ท่าน don ลงชื่อให้ผมแล้วนะครับ    blink 

แหม ป๋า chon มะได้หายไปไหนหรอกครับ  พอดี เสาร์ - อาทิตย์ เนี้ย ติดสอบ มะได้เข้าเน็ต เลย 

ไม่ต้องห่วงหรอกครับ ป๋า ไปไหน ไปกันอยู่แล้วครับ   pp11 pp11  เด๋วถาม ตา boyzone ให้ก่อนเน้อ
???มารายงานตัวแล้วคับ 1 ที่คับ ช่วงนี้ก็ไม่ได้เข้าเวปเหมือนกันคับ เพิ่งสอบเสร็จเหมือนกัน ท่านพี่เสียวคับ ผมจะกลับจาก กทม. วันที่31 กะจะใช้บริการน้องอุ๋มแล้วคับหลังสอบเสร็จ ท่านพี่ว่าไงคับเห็นได้ข่าวว่ารอการบ้านอยู่ แล้วจะมาเล่าให้ฟังนะคับ

lim6049

มีน้อง ๆ  นั้งให้ทานแบบนี้  น่าสน อิอิอิอิอิ  อยากทาน pp

mommamman

:(อยากไปด้วยอะครับ ต้องทำไงมั่งคับ pp10

แจ้งความต้องการได้เลยครับ ถ้าจะร่วมงานจริง แล้ว กำหนดการ สถานที่ในการรับบัตรพร้อมกับ ชำระเงินจะแจ้งไปนะครับ

seawjang

???มารายงานตัวแล้วคับ 1 ที่คับ ช่วงนี้ก็ไม่ได้เข้าเวปเหมือนกันคับ เพิ่งสอบเสร็จเหมือนกัน ท่านพี่เสียวคับ ผมจะกลับจาก กทม. วันที่31 กะจะใช้บริการน้องอุ๋มแล้วคับหลังสอบเสร็จ ท่านพี่ว่าไงคับเห็นได้ข่าวว่ารอการบ้านอยู่ แล้วจะมาเล่าให้ฟังนะคับ

อ่ะ ท่าน วันที่ 10 ท่านมีสอบเหมือนกันไม่ใช่เหรอครับ   :-\ :-\  ตอนนี้ ยังลุ้นอยู่เพราะ ตรูมีสอบ วันสุดท้ายวันที่ 10  อ่ะ เด๋วขอดูสถานการณ์ก่อนอ่ะอยากไปมาก ๆ  zuy

mommamman

พึ่งเปิดเทอม มีสอบแย้วหรือท่าน  pp5           

hello baby

แจ้งความจำนง 2 ที่ ครับ

boyzone3333

อ่ะ ท่าน วันที่ 10 ท่านมีสอบเหมือนกันไม่ใช่เหรอครับ   :-\ :-\  ตอนนี้ ยังลุ้นอยู่เพราะ ตรูมีสอบ วันสุดท้ายวันที่ 10  อ่ะ เด๋วขอดูสถานการณ์ก่อนอ่ะอยากไปมาก ๆ  zuy
???ของผมวิชาหลักสอบเสร็จหมดแล้วคับเหลือแต่ organize และ business finance เลยคิดว่าน่าจะไปได้คับ เพราะจากครั้งที่ 4 ที่มันส์สุดๆแล้ว คิดว่าครั้งนี้น่าจะมันอีกอย่าง อยากไป the boss อยู่แล้วคับ

gsmokzaaa

ไม่ทราบว่าท่าน seawjung ลงชื่อให้แล้วหรือยัง 1 ที่ครับ ขอความกรุณาด้วย pp11

GOWA

ขอ 1 ที่สำหรับนาย GOWA ครับ

mommamman

แจ้งความจำนง 2 ที่ ครับ

ชื่ออะไรบ้างล่ะครับท่าน           

hello baby

hello baby กับ Ha Ha Ha คราบบบบบบ

Eragon

เอรากอน ขอไปด้วยครับ 1 ที่สำหรับนักสู้คู่มังกรครับ...

pp9 เอรากอนเองจ้า ....

??? เลียนแบบเทพ

shinathi

กิจกรรมกที่จะทำมีอะไรบ้างครับ อยากไปคับ  :o

dvdcm

pongz ขอร่วมด้วยคนครับ ยังไงเอา 1 ที่นะครับ ผมรอวันนี้มานานละ ยังไงก็แจ้งรายละเอียดให้ด้วยนะครับผม tone-ap8@hotmail.com ผมนาย DVDCM ครับ

don

กิจกรรมกที่จะทำมีอะไรบ้างครับ อยากไปคับ  :o

ไปดูตอนครั้งที่ 4 นะครับ  แต่ตอนนี้ คูณสองครับ  pp11 

อีโต้

นึกแล้วยังเสียวไม่หาย กับครั้งที่ 4  เขิน

don

???  เสียวอะไรท่าน มิตตี่งออกจากน่ารัก  pp11

boyzone3333

lovezตังหน้าตั้งตารอเลยคับ พี่น้อง

notear

lovezตังหน้าตั้งตารอเลยคับ พี่น้อง

คราวนี้พวกเราต้องนั่งวงเดียวกันแน่ ๆ เลย

พร้อมท่านเสียวอ่ะ pp11

boyzone3333

คราวนี้พวกเราต้องนั่งวงเดียวกันแน่ ๆ เลย

พร้อมท่านเสียวอ่ะ pp11
:(จะไม่ให้พลาดนะคับ คราวนี้ พรุ่งนี้ว่าจะไปสุกี้กับท่านพี่เสียว ท่าน notear ว่าไงคับ pp11

มาเฟียราตรี

Re: รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง ตอน นางมū
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2007, 00:09:21 »

? เกือบไม่ทันแล้วล่ะสิ งานนี้ จะมันส์ กว่าครั้งที่ 4 หรือเปล่าน่ะ?? :-[

ลงชื่ออีก 1 ท่าน คร๊าบบบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2007, 00:10:56 โดย มาเฟียราตรี »

boyzone3333

:-\ตอนนี้นี่กี่ท่านแล้วคับ อยากรู้จำนวน ลงให้pong019_su อีก1นะคับ pp

mommamman

Re: รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง ตอน นางม?
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2007, 08:05:49 »

เกือบไม่ทันแล้วล่ะสิ งานนี้ จะมันส์ กว่าครั้งที่ 4 หรือเปล่าน่ะ   :-[

ลงชื่ออีก 1 ท่าน คร๊าบบบ

จัดให้ไปแล้วนะครับ         

mommamman

:-\ตอนนี้นี่กี่ท่านแล้วคับ อยากรู้จำนวน ลงให้pong019_su อีก1นะคับ pp

40 กว่าแล้วล่ะครับ  เพิ่มรายชื่อให้แล้วนะครับ