-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ด่วน ++ ตามคำเรียกร้อง เพิ่มอีก 10 ที่ สำหรับ มีทติ้งครั้งที่ 5  (อ่าน 2139 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป

เพิ่มเติมนะครับ สำหรับท่านที่ยังไม่มีบัตรเข้าร่วมงานมีทติ้ง ขณะนี้ยอดจองทะลักทะลาย

เราจึงได้เพิ่มบัตรขึ้นมาอีก 10 ที่สำหรับท่านสมาชิกที่อยากมาร่วมบรรยากาศ งานมีทติ้งของเวปเรา

ท่าน สามารถติดต่อสายตรง เพื่อสำรองที่ได้ที่

-ท่าน dvd 086-3780051 หรือที่ ร้านป๊ะป๋าค๊อกเทล ศูนย์อาหารหน้า มช.

-จูเนโอะ 085-5253092 หรือร้าน Inspire ฝั่งคูเมืองด้านใน ก่อนถึงแจ่งกะต๊ำ

-ร้านท่านซิซู XSEED CLUB ในโครงการฟ้าธานีพลาซ่า

10 ที่หมดแล้วหมดเลย บัตรไม่น่าจะมีจำหน่ายที่หน้างานนะครับ  ขอให้ไวคับผม  8)

tos77

เร่เข้ามาๆพี่ๆน้องๆหื่นมหาประลัยเหลือ10ที่สุดท้ายแล้วนา...ครับ  blink

JohnyWalkerBlue

:) ตกลงยอดทะลุเป้าเลยเหรอเนี่ย

:-X สงสัยได้มีแย่ง ๆ น้อง ๆ ในนั้นกันมั่งละ อิอิ  >:(

jepz

don

>:(  โอกาศทองแล้ว

notear

>:(  โอกาศทองแล้ว

รีบด่วน ๆ เลยคร้าบ

เลขกระทู้ท่านดอนสวยมาก ๆ 666

pp11

JuNeO

วันนี้ วันสุดท้ายแล้วนะครับ รีบๆกันหน่อย จองบัตร 10 ที่สุดท้ายขอให้ไวนะครับ

ง่ายที่สุดโทรหาท่านดีวีดี 086-3780051 เค้าจะรีบไปเก็บตังท่านถึงที่เลย  700 บาท เท่านั้น กับความมันส์แบบ อันลิมิต

แอบจิ๊กตังเมียมาเที่ยว มานัวน้องๆแบบแหล่มๆ ในสถานที่หรูๆแบบนี้กัน ให้ได้นะครับ อิ อิ ...  pongz

mommamman

ระดมพลคนหื่นเต็มพิกัด พลาดแล้วจะเสียดายขอบอกไว้ก่อนนะครับ           

seawjang

โอ้วว ......  ตอนแรกนึกว่าจะขาด กลับเป็นว่าทะลุเป้าเลยเหรอเนี้ย  เด๋ว คืนนี้ รีบกลับบ้านไปนอน เก็บแรงไว้หื่นวันพรุ่งนี้ ดีกว่า ตรู  อิอิ blink blink

dvd6699

โอ้วว ......  ตอนแรกนึกว่าจะขาด กลับเป็นว่าทะลุเป้าเลยเหรอเนี้ย  เด๋ว คืนนี้ รีบกลับบ้านไปนอน เก็บแรงไว้หื่นวันพรุ่งนี้ ดีกว่า ตรู  อิอิ blink blink

ยังไงก็นอนเก็บแรง และเก็บเอาคำว่าเสียใจ ไประบายวันพรุ่งนี้นะเพื่อนรัก

satha_091

เด็กใหม่ครับ คราวนี้ยังไม่พร้อม ขอไว้คราวหน้านะครับพี่ ๆ ค่อยเจอกัน
(ปล.เอาลายแทงพวกพี่ไปส่งการบ้านช้างค่อยๆ เดินแล้ว 5555 ตัวเบา)

Aozz

สรุปว่ารอบนี้ไม่ได้ไปเนื่องจากเหตุผลทางสถาบันครอบครัว ส่วนท่านTos77 ท่านDVD ต้องขออำภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะขอรับไว้รอบหน้าขอสัญญาจะพยายามให้มากกว่านี้
 sengz sengz sengz :P

seawjang

เสียดายแทนท่าน aozz จังที่จะพลาดงานมิตติ้ง  ผมเองก็ เกือบจะไม่ไปอยู่แล้วเนี้ย ติดที่ใจรัก อ่ะ ผลสรุปจะออกมาเป็นยังไงก็ไม่รู้ไม่อยากจะคิดเลย  wq

"นี่แหล่ะคือความเสียใจ ความเสียใจ มันเป็นอย่างนี้ จำซะใหม่ ต้องเจ็บ จนร้องไห้โดยไม่อาย

ต้องช้ำทุรนทุราย ขนาดนี้  ที่ผ่านมามองย้อนไป ลองคิดดูบางทีก็เสียดายน้ำตา

แต่เธอทำให้ได้รู้ว่าค่าของน้ำตา มันคู่ควร  กับการต้องเสียเธอ....

แม้ฉันยืนแทบไม่ไหว ก็อยากขอพูดอะไรสักนิดถึงเธอ

ขอโทษที่ไม่ดีเหมือนใคร และขอบคุณที่สอนใ้ห้เข้าใจ

ว่าเรื่องที่เคยได้เจอ มันก็แค่เพียง สิ่งเล็กน้อยที่เปลืองน้ำตา...."

ทุกๆ อย่างในชีิวิตมันก็แค่เพียงสิ่งที่ผ่านเข้ามา แล้วก็ผ่านไป บางทีสิ่งที่เห็นอาจ ไม่ใช่สิ่งที่เห็น บางอย่างที่คิดไว้ อาจไม่ดีเหมือนที่คิด

สุดท้่ายความจริง ก็ยังคงเป็นความจริงวันยังค่ำ .....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2007, 14:12:45 โดย seawjang »

JuNeO

pp11 คนข้างบนนี่เจอมรสุมหัวใจก่อนแต่งแน่ๆ แบบนี้แร่ะเฟร้ย พระจะบวชยังมีมาร คนจะขึ้นคานมีคนขอแต่ง

เอาชนะใจตัวเองให้ได้ก่อนน้า . . อย่าเอาเวลามาทิ้งนะครับ
:(

PIM_On_The_Rock

zcry

ตามเดิม

ที่รู้ๆกาน

zcry

seawjang

pp11 คนข้างบนนี่เจอมรสุมหัวใจก่อนแต่งแน่ๆ แบบนี้แร่ะเฟร้ย พระจะบวชยังมีมาร คนจะขึ้นคานมีคนขอแต่ง

เอาชนะใจตัวเองให้ได้ก่อนน้า . . อย่าเอาเวลามาทิ้งนะครับ
:(

ผมคงต้องขอนัดท่าน ไปกินเหล้าปรับทุกข์ กันสักวันแล้วนะ ตอนนี้ เบื่อๆ มากเลย ไม่ติดยังมีสอบเนี้ย จะขอเมาทั้งวันทั้งคืนเลยครับ เฮ้อ wq

stasis

พี่ DVD อย่าลืมผมน้าค๊าบ

เด๋วไปใช้หนี้ให้หน้าร้านแน่นอนคับ ^_^

tos77

สรุปว่ารอบนี้ไม่ได้ไปเนื่องจากเหตุผลทางสถาบันครอบครัว ส่วนท่านTos77 ท่านDVD ต้องขออำภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะขอรับไว้รอบหน้าขอสัญญาจะพยายามให้มากกว่านี้
 sengz sengz sengz :P
บ่เป็นหยังท่านAozz นัดหน้าไปกินสุกี้  ::) แก้ตัวดีมั้ยครับ pp12

tutu

อยากไปมาก แต่ออกจากคุกไม่ได้

ไว้โอกาสหน้า จะขอไปร่วมแจมนะครับ

wow99

ถ้าได้ 2 ที่ก็พอใจ แย้ว (อาจ+อีก 1 ขอคุยกะน้องม่อน คนงามก่อน)

ปล.........งบน้อย จะค่อย ละเลียดๆๆกิน pp11

lim6049

ผมคงพลาดแน่นอนครับ เพราะ  แหกไม่ได้แน่ๆ  เสียดายแย่เลยเรา zcry

yasooka

ผมพลาดไปวันเดียว boss ยกเลิกงานที่กรุงเตป เลยพลาดนัดกะ กิ๊กเก่ากับ นนม.ที่ 2 รัก  :P

แล้วมอบหมายใ้ห้ไปเชียงใหม่ วันที่ 11 นี้  ก็คงไปหาที่นอนแถงเชียงใหม่คืนวันเสาร์  inlove
แล้วผมควรจะพักที่ไหนดีนะคราวนี้ จะได้ตามลอกการบ้านกันบ้างแล้ว ซายูริ  :( :( :(

mcfly

ผมพลาดไปวันเดียว boss ยกเลิกงานที่กรุงเตป เลยพลาดนัดกะ กิ๊กเก่ากับ นนม.ที่ 2 รัก  :P

แล้วมอบหมายใ้ห้ไปเชียงใหม่ วันที่ 11 นี้  ก็คงไปหาที่นอนแถงเชียงใหม่คืนวันเสาร์  inlove
แล้วผมควรจะพักที่ไหนดีนะคราวนี้ จะได้ตามลอกการบ้านกันบ้างแล้ว ซายูริ  :( :( :(

เหอะๆๆๆ เดียว pmไปหานะคับ รร. แบบไหนละคับ เดียวจัดให้ pp11

yasooka

เหอะๆๆๆ เดียว pmไปหานะคับ รร. แบบไหนละคับ เดียวจัดให้ pp11

ตามเสนอ pongz  ถ้ามีการเปลี่ยนแปลง จะแจ้งให้ทราบนะคคราบบบบ