-->

ผู้เขียน หัวข้อ: meeting ครั้งที่ 2 เฮียคิมว่า วันที่ 4 ท่านคิดว่าไงบอกมา นะจ๊ะ  (อ่าน 3487 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

??? ผมว่าเร็วไปนะ  :D แต่ก็ดีเงินเดือนเพิ่งออก อิอิ ช้ากว่านี้เงินหมดแน่  ???

007

:-[ ฟรีหรือเปล่าว หรือเก็บตางเท่าไรครับ เริ่มเวลาไหน แต่ตัวอย่างไร

man

:Dจริงหรือนี้ เร็วนะ  ;Dเตรียมตัวไม่ทันเลย  >:(กิจกรรมอะไรบ้าง เฮียคิม

boy

:D ไปแน่ๆครับผมอยาก เล่นเป่ายีงชุบ ถอดผ้าครับ ความฝันครั้งไวเยาว์  ???

thongwow

:P  น้ำตาไหล คิๆๆ ดีใจเกินเหตุ   :-X   ว่าแต่อยากทราบข้อมูลเพิ่มเติมอ่ะครับ ว่าที่ไหน อย่างไร มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่  คิดว่าพวกเราสมาชิกคงอยาก ทราบเหมือนกันน่ะ ครับ  (^-^  โอวส์ อุ๊บ)    และข้อมูลอื่นๆ ที่เกี่ยวข้องอ่ะ อิอิ  ^-^   ยังไงเฮีย  คิดและท่าน don ช่วยให้ข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ  :(    (แค่คิดถึงงานวันนั้นก็ ......เสวละ หุๆ  ^-^)

007

:D เล่นแบบเกมล์วัดดวงก็ดีนะครับ ;D ผมจะบอกเพื่อนไปทั้งออฟิตเลย ชอบๆๆๆๆ งานนี้คนทะลักแน่ เดียวผมบอกเกมล์ใหม่เดียวคิดก่อน :-X แล้วเจอกัน  :(

007

:Dท่าน zente  :-[ว่าไงครับเห็นอ่านอยู่นาน ว่าไงท่าน >:(

LeeJK

:-[ ฟรีหรือเปล่าว หรือเก็บตางเท่าไรครับ เริ่มเวลาไหน แต่ตัวอย่างไร
ตามนั้นครับ ขอฟรีเน้อ 555 โดยเฉพาะ ^-^กะ O0

MT_CM

พลาดครั้งที่แล้ว ครับ จริงๆบัตรก็ไม่ได้ (คงตกสำรวจ)
แต่ รอบสองนี่ ถ้า ฟรี คงไม่ไป เกรงใจ
แต่ งบ นี่ ถ้าสูงมากก็ ม่ายไหว เกรงใจปลายเดือน อะครับ
ใคร่ รู้ รายละเอียด ยิ่งนัก เพราะวันที่ 1 มีคิว ท่องราตรี ครับ

Kim

:)
      เฮียมาแล้วครับ

ขอแจ้งข่าวดังนี้ครับ....

กำหนดการmeeting ครั้งที่ 2
                                                             วันที 4  มิย 2550 
ซากุระคาราโอเกะ
 เวลา  19.00 - 23.00 น   
    ลงทะเบียน    สมาชิกและรับบัตร cmxseed เมมเบอร์การ์ดรุ่นใหม่  จะมีโต๊ะรับลงทะเบียนและมีPR น่ารักๆ ต้อนรับที่หน้างาน  ( ค่าเสียหาย 99 บาท ตลอดงาน ในเวลา19.00-23.00น ) เท่านั้น  บัตรมีจำกัด สงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิกบอร์ดcmaseedเท่านั้น
 กิจกรรมภายในงาน (บรรยกาศเป็นแบบ  CowBoy Night)   
 มีการแสดงของน้อง  ๆ   CoYoty CowGirl สุดเซ๊กซี่ ขยี้ใจชายหนุ่ม
 ประกาศผล TOP CmxSeed Award ที่สุดของบอร์ด
 เกมส์วัดดวงความหื่น (วัดโดย ระบบคอมพิวเตอร์ รับรองผล 100 %)
 เกมส์น้องๆ ท้าดวล ความหื่น
 เกมส์ตอบคำถาม
และ กิจกรรม หื่นๆ อีกมากมาย สุดบรรยาย (ไม่สามารถ บอกผ่านบอร์ดได้ อุบไว้  เกรงจะโดน ปิดเวบ)

เฮีย

chon

ปาท้วงว้อย ตูปายเชียงราย >:D

zente

ประท้วงด้วย จัดกาทันหันเกิน อยู่ กทม อ่ะ  >:D สงสัยคงไม่มีชะตาให้ได้เจอกัน(งั้นตรูก็ลุยเดี่ยวต่อปาย   ??? )

zente

พลากทั้ง 2 ครั้งเลยอ้ะ  :) อยากรู้จักว่าส่วนลดมีร้านไหนบ้างอ่ะ  ::)

Kim

ต้องขอแสดงความเสียดาย..ล่วงหน้ากับ เพื่อน ๆ สมาชิกที่ติภาระกิจ...ด้วยน่ะครับ...  :P

เพราะว่า ครั้งนี้ ปรับปรุงข้อเสียและ เพิ่มเติ่มข้อเรียกร้อง ของบรรดาสมาชิกรุ่นที่ 1 ไปด้วยครับ....

ไม่อยากจะบอกเลยว่า วันก่อนเฮียไปเตรียมงาน กับ ทีมงาน.. :o

มีการถ่ายภาพเบื้องต้นเพื่อการ  promote  มาบางส่วนแล้ว น่ะครับ .... 

นี่เป็นแค่บางส่วนน่ะ .... เด็ดกว่านี้ก็มี ไม่เอาขึ้นอ่ะครับ  ICT ปิดแน่ ๆ   >:D

เจอกันวันงานครับ ท่านสมาชิกที่ รักทุกท่าน

เฮีย

dvd6699

นู๋จะไป นู๋จะไป   :( :( แต่ต้องบอกเมียก่อน  ::) ::)

dvd6699

นู๋จะไป นู๋จะไป   :( :( แต่ต้องบอกเมียก่อน  ::) ::)
ท่าน dvd6699  โชคดีจริงๆที่ ภรรเมีย เข้าใจ ส่วนผมสิ   :P   จะไปที ต้องใช้ความกล้าหาญอย่างมาก ในการ แอบหนีคุก   :P  พอกลับมาทีไร โดนจองจำทุกที   :-X   
ว่าแต่ งานนนี้ เราไปเจอกันนะครับท่าน   :(   

บอกหล่อนว่าไปที่อื่นอ่ะท่าน บอกไปที่นั่น แม่คุณจะได้ขอตามมาตบน้องๆ น่ะดิ (อาจรวม ตบ คนจัดงานด้วย อิ อิ)

Wunsen

:P ง่า อยากไปแต่ตูไม่มีเพื่อน....พี่ juneo ก้อม่ายอยู่ อ้าย Zente ก็ม่ายอยู่ Nobody ก็หายยยยยยยย

Nobody

:P ง่า อยากไปแต่ตูไม่มีเพื่อน....พี่ juneo ก้อม่ายอยู่ อ้าย Zente ก็ม่ายอยู่ Nobody ก็หายยยยยยยย

ไม่ได้หายไปไหนครับพี่ Wunsen
อยากไป แต่ไปไม่ได้ครับพี่  :P
เพราะวันจันทร์เป็นวันครอบครัวฮับ :o
ผมต้องไปกินข้าวบ้านคุณลุงฮับ (คุณป้าเพิ่งผ่าตัดหัวใจมาด้วย เลยยิ่งต้องโผล่หน้าไปเยี่ยมหน่อยฮับ) :(

dvd6699

ไม่รับเพื่อนใหม่คนนี้สักคนเหรอครับ อิ อิ  :( :(

don

ไม่รับเพื่อนใหม่คนนี้สักคนเหรอครับ อิ อิ  :( :(

งานนี้ :D เพื่อนใหม่ตรึม  :P :P :P :P(หื่นๆทั้งนั้น) :'(   แล้วเจอกันครับ เสียดาย  :P ท่าน juneo Zente Wunsen เข้าชิงตั้งหลายรางวัลแต่มาไม่ได้ :( อะส่งตัวแทนมาก็ได้นะ  ถ้าไม่ได้จริงๆก็ขอมอบให้ก่อนเลยนะครับ อิอิ ??? ตอนแรกตั้งใจมอบให้ ต่อหน้าสมาชิกจะได้สมศักดิ์ศรี
อย่าลืมเอาไปติดข้างฝานะครับ ท่าน  juneo Zente Wunsen   ;D

don

;D ;D เป็นไงรางวัลใหญ่ใหมท่าน  ;D

don

>:D อ่านไม่ออกใช่ใหม เดียวย่อให้  :-[ ครับผม

don

;D ;D ;D มีรางวัลอีกเพียบ  ;D ;D ;D บอกตอนนี้ไม่มัน  :Pตองรอวันงานมันแน่  ??? ขนาดทำเองตอนนี้ยังไม่หยุดหัวเราะเลย ??? ???

reew

ท่าน don งานนี้มีแววว่าเราจะพลาดซะแล้ว  :Pถ้าไปได้คงหลังสามทุ่ม แต่เกรงว่าจะไม่เจอท่าน zizu กับชายผู้ที่เราไม่ควรเอ่ยนาม :(

Kim

:)   ท่าน ดอน  คิดได้ ไง เนี่ย ...

ตรวจ  front ยัง ครั บ...

;D 
                          เฮีย

Kim

มีแต่คนประท้วงที่ไม่ได้ไป น่ะ ...

ใจเย็น ....ๆ ครั้ง นี้ อลังการกว่า ครั้งแรกแน่น นอน ครั บ 

เฮีย

xstation

ป๋าอึ้งเอี๊ยะซือ บ้านเดิมอยู่ ILM ขอไปร่วมงานกับเพื่อนจอมยุทธภาคเหนือด้วยคนเน่อครับ วันที่ 4 นี้เจอกัน

Wunsen

งานนี้ :D เพื่อนใหม่ตรึม  :P :P :P :P(หื่นๆทั้งนั้น) :'(   แล้วเจอกันครับ เสียดาย  :P ท่าน juneo Zente Wunsen เข้าชิงตั้งหลายรางวัลแต่มาไม่ได้ :( อะส่งตัวแทนมาก็ได้นะ  ถ้าไม่ได้จริงๆก็ขอมอบให้ก่อนเลยนะครับ อิอิ ??? ตอนแรกตั้งใจมอบให้ ต่อหน้าสมาชิกจะได้สมศักดิ์ศรี
อย่าลืมเอาไปติดข้างฝานะครับ ท่าน  juneo Zente Wunsen   ;D

สงสัยงานผมได้ไปเป็นตัวแทนของทุกคนแน่ ๆ โอเค แล้วเจอกันคับ หวังว่าจะได้เจอท่าน Don เช่นกัน

seawjang

เฮียมาแล้วครับ

ขอแจ้งข่าวดังนี้ครับ....

กำหนดการmeeting ครั้งที่ 2
                                                             วันที 4  มิย 2550 
ซากุระคาราโอเกะ
 เวลา  19.00 - 23.00 น   
    ลงทะเบียน    สมาชิกและรับบัตร cmxseed เมมเบอร์การ์ดรุ่นใหม่  จะมีโต๊ะรับลงทะเบียนและมีPR น่ารักๆ ต้อนรับที่หน้างาน  ( ค่าเสียหาย 99 บาท ตลอดงาน ในเวลา19.00-23.00น ) เท่านั้น  บัตรมีจำกัด สงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิกบอร์ดcmaseedเท่านั้น
 กิจกรรมภายในงาน (บรรยกาศเป็นแบบ  CowBoy Night)   
 มีการแสดงของน้อง  ๆ   CoYoty CowGirl สุดเซ๊กซี่ ขยี้ใจชายหนุ่ม
 ประกาศผล TOP CmxSeed Award ที่สุดของบอร์ด
 เกมส์วัดดวงความหื่น (วัดโดย ระบบคอมพิวเตอร์ รับรองผล 100 %)
 เกมส์น้องๆ ท้าดวล ความหื่น
 เกมส์ตอบคำถาม
และ กิจกรรม หื่นๆ อีกมากมาย สุดบรรยาย (ไม่สามารถ บอกผ่านบอร์ดได้ อุบไว้  เกรงจะโดน ปิดเวบ)

เฮีย

นอกจาก กะตังค์ แล้วต้องเตรียม อะไรไปบ้างครับ ผม สมาชิกใหม่อย่างผมเนี้ย ไปได้เนอะ  :(

คิดแล้วตึ่นเต้นจังวุ้ย ;D

dvd6699

>:( >:( อยากได้รางวัล   สงสัยต้องปลุกความหื่นที่หลับไหลอยู่ในตัวเราให้ลุกโชนออกมาประกาศศักดาให้หมู่มวลชาว CMX ได้ประจักซะแล้วสิเรา  >:( >:(