-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วงานเริ่มวันไหนครับสถานที่ละเก็บตังคนละเท่าไรครับ  (อ่าน 2021 ครั้ง)

CastlevaniaX

• บุคคลทั่วไป

แล้วงานเริ่มวันไหนครับสถานที่ละเก็บตังคนละเท่าไรครับ

งานนี้มีกิจกรรมอะไรบ้างครับ :(

Kim

:)กำหนดการmeeting ครั้งที่ 2
วันที 4  มิย 2550 
ซากุระคาราโอเกะ
 เวลา  19.00 - 23.00 น   
    ลงทะเบียน    สมาชิกและรับบัตร cmxseed เมมเบอร์การ์ดรุ่นใหม่  จะมีโต๊ะรับลงทะเบียนและมีPR น่ารักๆ ต้อนรับที่หน้างาน  ( ค่าเสียหาย 99 บาท ตลอดงาน ในเวลา19.00-23.00น ) เท่านั้น  บัตรมีจำกัด สงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิกบอร์ดcmaseedเท่านั้น
 กิจกรรมภายในงาน (บรรยกาศเป็นแบบ  CowBoy Night)   
 มีการแสดงของน้อง  ๆ   CoYoty CowGirl สุดเซ๊กซี่ ขยี้ใจชายหนุ่ม
 ประกาศผล TOP CmxSeed Award ที่สุดของบอร์ด
 เกมส์วัดดวงความหื่น (วัดโดย ระบบคอมพิวเตอร์ รับรองผล 100 %)
 เกมส์น้องๆ ท้าดวล ความหื่น
 เกมส์ตอบคำถาม
และ กิจกรรม หื่นๆ อีกมากมาย สุดบรรยาย (ไม่สามารถ บอกผ่านบอร์ดได้ อุบไว้  เกรงจะโดน ปิดเวบ)

เฮียคิม

mormor1973

เฮียไปถึงกี่โมงคราบบบ แบบกลัวไปแล้วจะอายน้องๆพีอาร์  :-X
 :-\แต่ว่าอยากได้บัตรครับผม 8) ???
เอาเวลาชัวร์ๆเลย ^-^ O0

LeeJK

รูปของท่านมอมอนี้ได้ใจจังเยย อิอิ ::)

dvd6699

มีใครจะไปmeeting  กับผมม่าง ยกมือขึ้น คร๊าบ    :-X

:o :o ม่ายบอก ม่ายบอก  ::) ::)

Kim

งานนี้ มี โต๊รับลงทะเบียนหน้างานครับ ....

( กรุณาสังเกตุ  ป้าย cmxseed.com ด้วยครับ จะวางไว้ที่โต๊ะ หน้างานรับลงทะเบียน ครับ  )

:-X   ลงทะเบียนพร้อม กับ รับบัตร Cmxseed Member Club ครับ 

เริ่ม เปิดลง ทะเบียน 19.00 น. เป็นต้นไปครับ ...

เฮีย

seawjang

รายงานตัวด้วยคนคร๊าบบบบบ ....... ไว้เจอกันในงานครับ  :-[ :-[

:) ว่าแต่ อยู่ตรงไหนอ่ะ ซากุระ คาราโอเกะ เนี้ย ตรงหน้า รร.เจดี ป่าว ครับ เห็นแวป ๆ

อยากไป อยากไป :o

dvd6699

รายงานตัวด้วยคนคร๊าบบบบบ ....... ไว้เจอกันในงานครับ  :-[ :-[

:) ว่าแต่ อยู่ตรงไหนอ่ะ ซากุระ คาราโอเกะ เนี้ย ตรงหน้า รร.เจดี ป่าว ครับ เห็นแวป ๆ

อยากไป อยากไป :o

เลย โรงแรมเชียงใหม่พลาซ่าไป นิดนึงครับ  :-[ :-[

thongwow

อ่า  99 บาท ไม่แพงๆ  :(  ได้ บัตร ละก็ อาหารเครื่องดืม พรีตลอดงาน คุงมากๆ ครับ เฮีย คิม

don

;Dมากันเยาะอย่างนี้กลัวไม่มีที่จอดรถจัง  :( อิอิ  :'(ใครแนะนำได้บ้าง งานนี้คนตรึม รถตรึม  ??? ??? ???

mommamman

อืมม นั่น สิครั ท่าน don  มาช้านอกจากน้องๆ หมด แล้ว ที่จอดรถ ก็ ยังอาจจะไม่พอนะน่า คนตอบรับมาเยอะเลยนี่ ครับท่าน  :-\    ว่าแต่ วันนี้ เราต้องไป แต่หัววัน เอิ๊กๆๆ ได้ทั้งน้อง ได้ทั้งที่จอดรถ ซะงั้น หุๆๆ ^-^

ออกคุกได้แล้วหรือท่าน แต่วันนี้สงสัยจะอดอีกแล้ว พึ่งไปเที่ยวมาเมื่อวันศุกร์ สงสัยวันนี้ยังคงไปไม่ได้แน่ๆ  :P
ฝากด้วยแล้วกันนะ

lovely

:( :( :P :P :P แง้....ๆๆๆ มะได้ไปกะเค้าน่ะ  อิจฉาจังเลย เพราะอยู่ไกลไปไม่ได้จริงๆ   ทำไงดีๆๆๆ อยากหนีไปเที่ยวมากๆๆๆเลย :'( :'(

don

;D O0 ;D รอดูปรูปอย่างเดียว เท่านั้นท่าน lovely  ??? ผมไปมาแล้ว ลายแทงตรึม งานนี้ตามลายแทงเป็นปี :-X