-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >:D ;) เมื่อไหร่ทางทีมงานจะส่งรูปมาให้ชมนะ อยากเห็นแล้ว ขออย่างด่วนๆ ด้วย ไม่  (อ่าน 1079 ครั้ง)

untraviolet

• บุคคลทั่วไป

>:D  ;) เมื่อไหร่ทางทีมงานจะส่งรูปมาให้ชมนะ อยากเห็นแล้ว ขออย่างด่วนๆ ด้วย ไม่ไหวแล้ว ::) 8)

dvd6699

>:D  ;) เมื่อไหร่ทางทีมงานจะส่งรูปมาให้ชมนะ อยากเห็นแล้ว ขออย่างด่วนๆ ด้วย ไม่ไหวแล้ว ::) 8)

รูปผมก็ยังไม่เห็นนะแต่ที่รู้ๆ มีรูป เพื่อนสมาชิกคนหนึ่ง เสียชีวิตขณะปฏิบัติหน้าที่  ขอให้ทุกท่านที่เข้ามาอ่านร่วมยืนไว้อาลัยให้กับสมาชิกท่านนั้นด้วย  :-[ :-[

Wunsen

???ผมว่าผมพอรุ้แล้วแล่ะ ว่าสมาชิกท่านนั้นเป็นใคร

thapmongkol

คนนั้นคื่อ พี่ตี๋ อิอิ :'(