-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง Chat box ที่คุยกันไว้ในงาน Meeting  (อ่าน 1006 ครั้ง)

Wunsen

• บุคคลทั่วไป
เรื่อง Chat box ที่คุยกันไว้ในงาน Meeting
« เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 16:04:25 »

หวัดดีคับ พอดีที่คุยค้างไว้เรื่อง Chat box ที่เราน่าจะมีหน้าห้องอ่ะคับ มันมีแบบสำเร็จรูปมาให้ใช้ ขอท่าน Don หรือ Darkman ช่วยเช็คหน่อยนะ ผมว่าโอเคอ้ะ สไตล์คล้าย msn เลยใช้งานง่ายดี เผื่อใครออนเนี่ย เราคุยกันได้เลย ลองเข้าไปดูตาม link นะคับ

http://www.xatech.com/web_gear/?cb

มันเป็นภาษาอังกฤษอ้ะ ลองช่วยดู ๆ หน่อยละกันนะคับ ไม่น่าจะเอามาติดตั้งยากสักเท่าไหร่

mommamman

Re: เรื่อง Chat box ที่คุยกันไว้ในงาน Meeting
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 16:45:37 »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ  ::)

don

Re: เรื่อง Chat box ที่คุยกันไว้ในงาน Meeting
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 16:52:32 »

8) เดียวจัดให้พี่น้อง  ???

seawjang

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 17:22:03 »

จัดให้ด้วยคร๊าบ  :(

Wunsen

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 17:23:32 »

ช่วยด่วนด้วย ทนไม่ไหว อยากคุยกับเพื่อน ๆ แย้ว อิอิอิ ???