-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มี่ส่วนทำให้งานมิตติ้งครั้งที่ 6 สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี  (อ่าน 5886 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

ขอขอบคุณ  คณะกรรมการ ทั้ง เก้าคน ที่เสียสละเวลามาจัดงานครั้งนี้ รวมทั้ง สถานที่คือ ซินหยู คาราโอเกะ ที่อำนวยความสะดวกในการจัดงาน และที่ขาดไม่ได้คือ สมาชิกทุกท่าน ทั้งที่มาร่วมงาน และไม่สามารถมาร่วมงานได้ ถ้าไม่มีท่านเราคงจัดงานไม่ได้แน่นอน

และต้องขออภัยในความผิดพลาด หรือการขาดตกบกพร่อง ในการจัดงานครั้งนี้ ทีมงานขอรับผิด และจะนำไปปรับปรุงให้ดีขึ้นในคราวต่อไปครับ

จากใจ ไม่มีอะไรจะให้น้องๆนอกจากคำว่า จริงใจ ครับ lhgfr

ป๋าเอง

ปล.รูปในงานจะนำมาโพสต่อไปขอเซนเซอร์ก่อน และการอัพไปเป็น member นั้นกรุณารอ แอดมินว่างก่อนน่ะครับ ถ้าใครใจร้อน พาแอดมินไปอาบน้ำให้อารมณ์ดีสักหน่อยก็จะได้ไวขึ้นครับ  ??? อีกอย่างเรียนท่านกรรมการทั้งหลาย สรุปบัญชีค่าใช้จ่ายเสร็จแล้ว กรุณาช่วยเข้าไปตรวจสอบความถูกต้องในห้องมดด้วย ครับจ้าววววววววนาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2008, 03:44:10 โดย chon »

notear

ขอขอบคุณคณะกรรมการจัดงานทุกท่านครับ ;khhg

JuNeO

ครบรอบหนึ่งขวบปีกันไปเมื่อคืนแล้วครับเมื่อคืน กะวันเกิดของเวปเรา

ในนามส่วนนึงของทีมงาน ต้องขอกล่าวขอบคุณสมาชิกที่รักทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่ได้ไปร่วมงานกัน บางท่านลงทุนมาไกลถึง กทม. เช่นท่าน Jim acer เพื่องานนี้โดยตรง

บางท่านแม้ไม่ได้มาไกลแบบ กทม. แต่ก้อเล่นเอาเพื่อนๆเป็นห่วงอย่างท่าน kobmoi ที่มาจากแม่ฮ่องสอน (หวังว่าเมื่อคืนท่านคงมีหมอนข้าง นอนกอดเป็นเพื่อน)  :-[

เสียดาย-คิดถึง เพื่อนฝูงอีกหลายๆท่าน ที่ติดภาระกิจ ออกต่างจังหวัด - มาไม่ทัน - ติดเคอร์ฟิวส์ อาทิ ท่านลิม ตาโอเล่ ท่าน eragon ท่านอีโต้ ส่วนอีตาเสียวจังก้อรีบกลับซะงั้น  wq

เมื่อคืนน้องๆอาจจะมีไม่พอกับจำนวนสมาชิกที่มาร่วมงาน หรืออาจมีข้อผิดพลาดบางประการที่ ขาดตกบกพร่องไป ก้อต้องขอโทษด้วยนะคับ

คงไม่มีใครน่าอิจฉาเกินไปกว่า ท่าน Aozz ที่เมื่อคืน นั่งตัวแข็ง (แข็งแต่ตัวเรอะนั่น....)  icez

สนุกดีคับ งานม่ะคืน ถ้าผมไม่ได้ทักทายทั่ว เพราะกัวท่าน batman ดักตีหัว ต้องขอโต้ดด้วยนะคับ  :(

สุดท้าย........ อิอิ ผมดีใจที่ผมหล่อ กว่าตาแม้น   ;D และน่าเสียดายทึ่ตรูเพิ่งจาเคยมานั่งกะน้องโฝ (คนอะรัย..น่า....รักอิ๊บ อ๋าย) รู้งิเมื่อก่อนไม่จีบน้อง น. ก้อดี  uyi

Eragon

ขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านครับ...  ;khhg

กรรมการแต่ละท่านล้วนแต่มีภาระกิจมากมาย ยังเสียสละเวลาอันมีค่า ประชุม นัดหมาย นัดแนะ เตรียมการ สำหรับงานมีตติ้งทุกครั้ง...

ถึงงานครั้งนี้ จะไปไม่ทันด้วยเหตุจำเป็น... อุตส่าห์เตรียมตัวตั้งกะเช้า... 3 ทุ่มยังไม่ได้ออกจากโรงงาน icez

ขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านจริงๆครับ ที่จัดงานมีตติ้งขึ้นมา...

ps.. อิจฉาคนที่ได้ไปร่วมงานจัง  lkkjjh

manspringer

ก็ขอแสดงความยินดีกับเวปและทีมงานด้วยครับที่เดินทางมาถึงวันนี้

งานเมื่อคืนสนุกมากครับ  ต้องขอขอบคุณทีมจัดงาน

ทุกช่วยกันขยันขันแข็งมีอยู่คนเดี๊ยะ ที่เอาแต่นั่งซุ่ม (กลัวเค้าดักตีหัว) นัวน้อง

และต้องขออภัยสมาชิกบางท่านที่ไม่ได้เข้าไปทักเพราะไม่อยากเข้าไปขัดจังหวะการกึ๋ยส์ๆๆๆ

ดีใจที่ได้รู้จักหลายๆท่าน   พี่บอล ท่านจิม  (สองคนนี้มาไกล) 

ท่านนินจา  เสี่ยรับเหมา  ท่าน sama   พี่ ไรหว่าชื่อเรียกยาก อีกสองสามคนตรงโซฟากลาง (ขอโทษครับ อิอิ)

เฮียหื่น ท่านเปิ้ล  แก็งค์ยังเติร์ก (พวก ออซๆ ทอสๆทั้งหลาย)  ท่านnotear  พี่คูลที(ชาเย็นปะพี่)  ท่านจอห์นบลู

จาก  คนไม่หล่อ cxz

JohnyWalkerBlue

pongz เยี่ยมครับ

:( ขอบคุณ คณะกรรมการทุกท่านที่เสียสละ

คราวหน้า ยกเลิก เกม ชาย-ชาย เปลี่ยนเป็น ชาย-หญิง แทนนะครับ  dgd

หรือ ติดสติ๊กเกอร์ ตลอดงานเลยดี  jljhl

dsgtk dsgtk dsgtk

JuNeO

ทุกช่วยกันขยันขันแข็งมีอยู่คนเดี๊ยะ ที่เอาแต่นั่งซุ่ม (กลัวเค้าดักตีหัว) นัวน้อง

;khhg ขอโทดด้วยค้าบบบบบบ ท่านกรรมการคนอื่นๆ เหะๆ  fdgdfdf

ก้อ....นะ ถ้าเวปใหม่ที่ทำ มันใสๆก้อว่าไปอย่างนิ ไคเปงไค มะยู้ เสียววววว  ghjk

จาก  คนไม่หล่อ cxz

:D ไม่หล่อ แต่คารมดี...... สาวๆใน hi5 มาเม้นเยอะมากกว่าตรูอีก  เซ็งหว่ะ....   ouiy

bomebeta

hgjhg ขอบคุณสำหรับช่วงเวลาดี ๆ ที่ cmx จัดให้ครับ

ขอบคุณคณะกรรมการทุกคนที่พยายามคัดหาสิ่งดี ๆ เพื่อชาว cmx

ขอบคุณจากใจ คร้าบ ;khhg

JuNeO

hgjhg ขอบคุณสำหรับช่วงเวลาดี ๆ ที่ cmx จัดให้ครับ

ขอบคุณคณะกรรมการทุกคนที่พยายามคัดหาสิ่งดี ๆ เพื่อชาว cmx

ขอบคุณจากใจ คร้าบ ;khhg

jhkll เมื่อคืนที่เล่าเต๊งชั้นสอง เห็นท่านนั่งกะท่าน cooltea แม่บๆ พอได้สาวมารีบปลีกวิเวกทันทีเรย น่ะ กิ๊วๆๆๆ

เมื่อคืนท่าน Zente โดนจับทาลิปด้วยคร้าบ พี่น้อง  ??? (เด็กท่าน ม่ะคืน น่าจับมาตีตูด ชะมัด)

ใครบางคู่ อยากย้อนอดีต ที่เตียงห้องคาร์เนชั่นม่ะรู้ ..... เหอะๆ คนแยะจังว่ะ จะจก น้องก้ออาย แอบไปคนเดวดีก่า  :-[

manspringer

jhkll เมื่อคืนที่เล่าเต๊งชั้นสอง เห็นท่านนั่งกะท่าน cooltea แม่บๆ พอได้สาวมารีบปลีกวิเวกทันทีเรย น่ะ กิ๊วๆๆๆ

เมื่อคืนท่าน Zente โดนจับทาลิปด้วยคร้าบ พี่น้อง  ??? (เด็กท่าน ม่ะคืน น่าจับมาตีตูด ชะมัด)

ใครบางคู่ อยากย้อนอดีต ที่เตียงห้องคาร์เนชั่นม่ะรู้ ..... เหอะๆ คนแยะจังว่ะ จะจก น้องก้ออาย แอบไปคนเดวดีก่า  :-[

คนอื่นเค้ามีเด็กนั่งดริ๊งค์  ท่าน Zente มีเด็กนอนดริ๊งค์  เตียงแม่งโคตรกว้าง ตาร้อนครับงานนี้ dgd

Ball1

ใครบางคู่ อยากย้อนอดีต ที่เตียงห้องคาร์เนชั่นม่ะรู้ ..... เหอะๆ คนแยะจังว่ะ จะจก น้องก้ออาย แอบไปคนเดวดีก่า  :-[[/color]

นั่นดิ  เห็นนั่งอยู่แป๊บเดียวแล้วหายไปเลย  ที่แท้แอบพาน้องไปนัวที่อื่นไม่ให้ใครเห็น   ttu

แต่เตียงใหญ่จิงๆ ขนาดท่านเต้กันท่านจิม อยู่รวมกัน 2 คู่ ยังมีที่เหลือเลย  jhkll
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2008, 13:04:23 โดย Ball1 »

Aozz

ขอขอบคุณคณะผู้จัดงาน ที่ได้จัดให้ผมตัวแข็ง  icez และทำให้ผมรุ้สึกดี ประเด๊วประด๋าว เพราะหลังจากที่ผมเสร็จกิจเรียบร้อยแล้ว ก้อโดนตาทศเข้ามาตอกย้ำว่า "ผมซื้อติ๊กเกอร์100เดียวแต่ติดถึงไหนต่อไหน ตามด้วยท่านเม็คฟลายที่ติดติ๊กเกอร์จนมือเปียกไปด้วยเหงื่อ ???......." ฮือๆ อยากนัวเนียบ้างจัง กอดก้อไม่ได้ สัมผัสก้อไม่ได้ อย่างนี้เอากันมาทรมานกันด้วยความสุขชัดๆ  uoiou
โดยรวมแล้วโอเคครับ ติดที่ว่าเกมส์ไม่หื่นเหมือนรอบ 4 เลย อยากเจอเกมส์อย่างนั้นอีกจัง jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2008, 13:28:02 โดย Aozz »

manspringer

แหมๆๆ ถ้ารู้ว่าเกมส์มันจะให้อุ้มโคโย ตรูไม่ยอมบายแน่ uilo

JuNeO

แหมๆๆ ถ้ารู้ว่าเกมส์มันจะให้อุ้มโคโย ตรูไม่ยอมบายแน่ uilo

อิอิ...เต้บสะอื้น  ???

ฮือๆ อยากนัวเนียบ้างจัง กอดก้อไม่ได้ สัมผัสก้อไม่ได้ อย่างนี้เอากันมาทรมานกันด้วยความสุขชัดๆ  uoiou

ได้ชิดเพียงลมหายใจ ..... อิอิ อยากรู้จัง ท่าน Aozz ชอบน้องโคโยตี้คนไหน ผมชอบคนตัวเล็กๆ ที่ทา eye liner อิอิ อุ้มแตงท่าจะไม่เหนื่อยเท่าไหร่คับ

ดูจากลีลาการส่ายสะโพก อิอิ WOT ท่าจะเยี่ยม  8)  อ่อ...ตาแม้นไม่ต้องเสียใจเน้อ ได้ยินมาว่าแว่บไป 99 กะน้องดาวอยู่นี่ hjgh

zente

ทำไมโดนพาดพิงเยอะจังฟระ   :)

....เค้าทำอะไรที่ไหน  น้องส้มหล่นโดนโทรมจากข้างล่าง พอขึ้นมาข้างบนก็หมดแรง นอนอย่างเดวเลย   sengz

ใครทำอะไรไว้รับผิดชอบด้วยนะ น้องหมดแรงก่อนขึ้นมาข้างบนเนี่ย   ::) ...(หรือมันป่วงจนหมดแรงฟระ เล่นออกอาการขนาดนั้น   sengz )

.... ขอบคุณคณะกรรมการทุกท่านที่จัดงานพบปะสังสรรค์ในครั้งนี้ให้เรียบร้อยเป็นไปด้วยดีครับ น้องโคโยที่นำมา น่ารักมากมาย แต่ขี้เกียจเข้าไปแย่ง

มุงอ่ะ + ...... ก็เห็นๆอยู่อะนะ ตามล้างตามเช็ด เห่อๆ เหนื่อยวุ้ย  :-X ..... ใครจะรับนู๋ส้มไปอุปการะก็เหนื่อยหน่อยนะครับ เห่อๆๆ   :'(

.... ขอบคุณสำหรับแผลทุกแผล ที่เพื่อนๆร่วมงานมอบให้ผมครับ  iyor  ljhgf (อะ ย้อเย่น อิอิ  cxz )

PS. ไปอิจฉาทั่นจิมโน่น เห็นทั้งตะกายฝากำแพง ทั้งขย่มบนเตียง แถมมีสลับบนล่างอีก เอิ้กๆๆๆ  ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2008, 14:25:21 โดย zente »

don

:-[  งานนี้ต้อง ยกให้ ป๋าชล กับ wow99 เหนื่อยหน่อยนะครับ ได้ข่าวว่างานหน้ามีแก้มือ อิอิอิ hgjhg

cooltea79

ท่าน Zente จ่ายเท่ากันทำไมป๋ม ได้เด็ก นั่งดริ้งค์ แต่ท่านได้ เด็กนอนดริ้งอ่า

ความยุติธรรมไม่มีในโลก      piuyty piuyty

สำหรับทีมงาน ต้องข้อขอบคุณที่จัดงาน หื่น ๆ แบบนี้เพื่อพวกเราชาวเชียงใหม่นะครับ และสำหรับ ป๋าชล(พ่องาน) ต้อง double ขอบคุณเลยครับ  ljhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2008, 15:31:57 โดย cooltea79 »

dvd6699

;khhg  อยากนั่งต่อด้วย แต่ติดที่ วีซ่าขอได้แค่เนี่ย

ทำไงได้ คนมันรักครอบครัวนิ  fdgdfdf

ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่ร่วมแรงร่วมใจทำให้งานในครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี

ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมงานทุกท่านที่ไม่อิจฉาผม  อิ อิ ::)

ขอขอบคุณน้องๆ โคโยตี้ที่แสนน่ารักด้วยครับ  mbvc

ปล. ท่าน Aozz งานหน้ามีรางวัลพิเศษให้ครับ ไม่ต้องเสียใจ

acer2518

pongz ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณ ป๋า และทีมงานทุกๆคนที่จัดงานที่แสนสนุก เฮฮานี้ขึ้นมา :P
ผมเห็นแล้ว สงสารป๋าชลมากๆ เพราะไม่ได้มาสนุกกับงานเลย มั่วแต่คอยดูแลงาน และจัดระเบียบงาน
ขอยกนิ้วให้ ทีมงานทุกทานอีกรอบนะครับ pongz

ไม่รู้สึกเสียดายหรือเหนื่อยเลยสักนิดที่บินไปกลับเพื่องานนี้โดยเฉพาะ :o :o :o
เนี่ยก็เพิ่งกลับมาถึง กทม ตอนนี้เอง :-X
ดีใจด้วยครับที่ได้เจอ ทุกๆคน อาจจำชื่อไม่ได้หมดทุกคนแต่จำความประทับใจทั้งหมดได้แน่นอน 8)

น้องๆโคโยตี้ ก็เลือกมาได้โดนใจมากๆ ผมชอบน้องหญิง (คนที่ผมอุ้มแตงเล่นเกมถอดถุงยาง..เอ่อถุงเท้า..อิอิ)น้องขาว อวบ น่ารักดีมากๆๆๆคร๊าบ inlove
อยากจะอุ้มกลับ กรุงเทพ เลย ฮาๆๆๆ ;khhg

ส่วนน้องๆพีอาร์ ทุกคนที่นั่งโต๊ะผมกับท่านจูน ก็น่ารักทุกคนเลยจริงๆ อยากเก็บเธอไว้ทั้งสี่คน อิอิ  fhf
(ขอโทษด้วยครับถ้าเมื่อคืนเผลอไปนัวเด็กใครเข้าบ้าง อาจมีดูดนิ้ว จับตูด กันบ้างเพราะพิษสุรา zad อิอิ)

ส่วนตอนช่วงท้าย กับน้อง ม. มันคงเป็นพรมลิขิต  ที่ทำให้เราได้มาเจอกันอีกครั้ง.... :P
และอาจลงท้ายด้วยโชว์หนังสดบ้างเล็กๆน้อยๆ แต่พองาม (รู้นะว่ามีคนแอบถ่ายรูปไว้ อย่าไปโพสรูปที่อื่นนะท่าน ไม่งั้นก็เตรียมไปช่วยงานศพผมได้เลย  ## uoiou)
จะรอดูรูปนะครับ อยากเห็นเหมือนกัน ฮาๆๆๆ kjhg
บอกตามตรง ถ้าเมื่อคืนผมพกถุงไป ท่านๆคงได้เห็นมากกว่านั้นแน่ ghjk

สุดท้ายนี้ ขอ ตบมือให้กับป๋าและทีมงานทุกท่านอีกครั้งนึง :o
และขอ ให้มีงานอย่างนี้อีก บ่อยๆ นะครับ แล้วพวกเราจะได้สนุกกันอีก.... :(
สวัสดีครับ workz

arttee

;khhgสนุกมากๆครับ ขอขอบคุณท่านกรรมการทุกท่านนะครับ ที่เสียสละหลายๆสิ่งที่สมาชิกหลายท่านไม่ทราบ ไม่ว่าจะเป็นความบริสุทธิ์ด้านหลังเอย  O0 ปิ่นโตเอย เอไม่ใช่ครับ
เสียสละเวลา แรงกาย แรงใจ กำลังทรัพย์ เพื่อความสนุกของเพื่อนๆสมาชิก รู้งี้นะมาตั้งแต่มิตติ้ง1 เสียก็ดี ก็รู้สึกดีนะครับสำหรับงาน ได้อุ้มแตงน้องโคโยตี้ด้วย ได้ถอดถุง(เท้า)ด้วยน้องโคโยตี้ด้วย น้องน่ารักมากเลยครับ ก่อนผมจะได้อุ้มน้องเขามีการถามผมก่อนว่าน้องขอโทษพี่จะหนักไหม (อยากจะบอกว่าอุ้มเป็นช.ม.เลยยังได้ครับ) 8) ดีใจนะครับงานนี้ได้เห็นท่านเทพตัวเป็นๆ (ตัวยังไม่เปื่อย) บางรายก็ได้สัมผัส(แอบๆครับ) ได้รู้จักเพื่อนๆเพิ่มขึ้นเยอะดีครับ
ขอบคุณป๋าชวยที่เป็นแม่งานอย่างดีเยี่ยม
ขอบคุณทีมงานที่สร้างมิตติ้งหนึ่งที่สนุกขึ้นมาในจังหวัดเชียงใหม่ pongz
ท่านkim (ย้วย) สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น(หวังไว้น่าจะได้เจอนอกรอบอีกนะครับ) :o
ท่านJuneo กับไมตรีจิตที่มีให้พร้อมความรู้ มุมมองความคิดในแง่มุมหนึ่ง แม้ว่าจะเข้าถึงตัวในงานได้ยากมาก(เพราะได้รับความคุ้มครองจากน้องๆสาวๆ) สร้างความอิจฉาริษยาให้สมาชิกใหม่ๆ ที่ได้แต่มองตาปริบๆ (ทำไมไม่มีเสน่ห์เหมือนจูนหว่า)
ท่านdvd ที่ไม่อยากๆ ทดสอบ ลองอุ้มแตงน้องโคโยตี้ให้สมาชิกดูเลย saveball
ท่าน JohnyWalkerBlue  ที่มองผมแปลกๆตอนที่ซื้อสติ๊กเกอร์คือผมซื้อเป็นคนแรกครับจากนี้นท่านก็รีบซื้อต่อผม จำได้ไหมครับ
Aozz ที่สร้างความอิจฉาจากการนั่งเก้าอี้ที่มีโคโยตี้ใส่น้อยชิ้นมากรายล้อมพร้อมกับเต้นไปรอบๆตัวท่าน ผมไม่ได้นั่งตรงนี้นยังแข็งแทนเลยครับ
เจ้าtuwpopo ที่อายุน้อยที่สุดในงาน น่าตาดี ตอนน้องโคโยตี้มา บอกก่อนเลยผมขอน้องเสื้อแดงครับ แถมแย่งซีนวิธีถอดถุงเท้าที่เราคิดค้นวิธีมาอีก >:( ไม่เป็นไรคราวหน้ามีโอกาสไปเที่ยวด้วยกัน พี่จะบอกน้องว่า คนนี้พี่ขอก่อนบ้างนะจ๊ะ
tie ที่แอบไปยืนแถวหน้าบาร์(มันใกล้เวทีที่สุด) แล้วก้แอบทำหน้าหื่นเล็กๆ
ท่านพี่stardust ที่เดินทางมาจากกทม.เพื่องานนี้โดยเฉพาะ ได้ข่าวว่าแอบบอกผบทบ.ว่าไปธุระข้างนอกแป๊ปเดี๋ยว
ท่านพี่sc_ku ที่เติมอ๊อกเทนแก้วแรกด้วยความรวดเร็ว พร้อมๆกับแอบกลืนน้ำลายตอนน้องเต้นแอ่นมาข้างหน้า
JimAcer ที่อุตส่าห์ชวนไปดื่มด้วยกันที่โต๊ะ พอดีคนอื่นมากันคนเดียวแต่พี่ลงชื่อมากันเป็นฝูงเลยแว่บยากหน่อย
hatori ที่พูดคุยกันเรื่อง99 พร้อมกับ l.jkljhที่ห้องมีป้ายติดว่า ฝ่าฝืนปรับ25000 บาท เฮ้อเสียวจริงๆ อยู่ห้องน้ำกับผู้ชายสองต่อสอง
สุดท้ายขอขอบคุณท่านสมาชิกทุกท่านที่เข้ามาจอยด้วยกัน อาจไม่ได้เอ่ยนามท่านสมาชิกอีกหลายท่านต้องขอโทษด้วยละกันครับ
(จำได้ไม่ค่อยหมดครับ เมาด้วย จำได้แต่หน้าน้องโคโยตี้คนนั้นคนเดียว อิ อิ)

arttee

jhkll อ๋อขอต่อหน่อยครับ(ชอบเบิ้ล) ผมว่านะถ้าประกวดระดับความหื่นในงาน ผมขอยกให้ท่านMcfly ได้ใจจริงๆครับ  fhgj สำคัญที่สุดที่ไม่น่าจะลืมได้เลยนะครับ คือ
น้องakiko น่ารักดีครับ ไปก่อนละครับ สวัสดีครับ

sc_ku

สวัสดีครับ  ผมเพิ่งกลับถึงที่ตั้งครับ ก็ต้องขอชมครับว่างานสนุกครับ ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสคตงต้องไปร่วมงานอีก ดีใจครับที่ได้รู้จักท่านเทพ หลายท่าน และเพื่อนใหม่หลายท่าน แต่ต้องขอใช้สิทธิ์พาดพิงครับ ท่าน Arttee มาแอบเห็นผมกลืนน้ำลายได้ไงหว่า (คิดว่าไม่มีใครเห็นแล้วนา) แล้วที่ว่าหลังจากเลิกจากงานจาไปที่ 99 ไม่เห็นเจอเลย เจอแต่ท่าน ....... หลายๆท่าน อย่าลืมส่งการบ้านหละ ตามที่สัญญาไว้ จำได้นะ ว่ามีใครบ้าง อย่าให้ต้องเอ่ยชื่อ

zente

มาสารภาพผิด ว่าเมื่อคืนแอบอยู่ต่อม่ายบอกพี่ๆโดยเฉพาะพี่ Jim เนื่องจากน้องเขาไม่ถูกกัน ขอแต่จะให้แยกห้อง  ouiy

ผมก็เลยไม่รู้จะทำไงดี จะให้ทั่นเปลี่ยนน้อง ผมก็ไม่อยากให้มันมากเรื่องมากราว ทำตัวไม่ถูก งงจิงๆๆ  lkkjjh

... มาคราวหน้ามาเที่ยวกันใหม่นะคับ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย  lkkjjh

ps. ทั่นหื่นได้จัยจริงๆเลย ให้ตายสิโรบิ้น  kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2008, 22:31:25 โดย zente »

CastlevaniaX

เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ouiy

น้องสวยเล่นเอาซะเกือบเขื่อนแตกเลยนะครับ .,mn

รู้สึกว่าเวลามันผ่านไปเร็วมากจนทำอะไรต่อมิอะไรนั้นไม่ถูกเลยนะดีนะไม่ต่อกันที่ห้องนับลองเส็จแน่ๆๆๆ ,mnnb

mcfly

ขอคุณทีมงานมากคับจัดงานได้สนุกมาก แล้วก็ขอบคุณป๋าด้วยนะคับที่เป็นหัวเรียวหัวแรงในการดูแลงานให้มีความเรียบร้อย ส่วนท่านจิม กับท่านแมน เดียวผมจะเอารูปให้ดูในห้องเมนนะคับ แต่ไม่เห็นหน้าท่านเลยส่งการบ้านด้วนนะคับท่านแมนกับท่าน(จำชื่อไม่ได้คับ)ตอนอยู่ชั้น 2 เมาแย้วลืมหมด ;khhg hjgh

Ball1

ขอคุณทีมงานมากคับจัดงานได้สนุกมาก แล้วก็ขอบคุณป๋าด้วยนะคับที่เป็นหัวเรียวหัวแรงในการดูแลงานให้มีความเรียบร้อย ส่วนท่านจิม กับท่านแมน เดียวผมจะเอารูปให้ดูในห้องเมนนะคับ แต่ไม่เห็นหน้าท่านเลยส่งการบ้านด้วนนะคับท่านแมนกับท่าน(จำชื่อไม่ได้คับ)ตอนอยู่ชั้น 2 เมาแย้วลืมหมด ;khhg hjgh
ป๋มเองแหละคับเสี่ย  ;khhg

วันนี้ไปสำรวจความเสียหายของ M44  เห็นน้องบอกเสี่ยพาไปส่งซะเช้าเลย  890

เท่าที่ดู ของหลวงก็ยังไม่เสียหายนะท่าน เมื่อคืนยังเมาค้าง เลยได้ยกเดียว เกือบไม่เสร็จอีกต่างหาก  fds

ไว้รอท่าน Stardust มาคอนเฟิมอีกที เห็นบอกว่าพลับด้วยนี่  hgjhg

รอตาแม้นกับตาจูน มาส่งการบ้าน M41 กับ 27 อยู่นะคับ  fhgj

ออกจากสถานฑูตแล้ว มาต่อที่ 99 ไม่มีเด็กเลย มาม่าบอกต้องเรียกเอา (มาต๋ามา) เลยโทรเรียกเจ้าแบม แล้วไปลองมูฟเม้นดู  ปรากฏว่าห้องเกือบเต็ม เหลือ 2 ห้องเอง

สงสัยอยู่ว่าทำไมวันนี้ที่สถานฑูตคนเยอะจัง คงเพราะร้านเหล้า ร้านเกะ ปิดเกือบหมด คนเลยไม่มีที่ไป  jhkll

tuwpopo

บรรยากาศงานสนุกมากครับ ตอนแรกผมเกร็งมาก เพราะฉายเดี่ยว  hfh แต่พอเข้างานปุ๊บ ไปเจอโต๊ะ rookie ฮ่าๆๆๆ เลยสวมรอยไปด้วยคน  hjgh
ผมขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน ท่านทำให้ผมและคิดว่าอีกหลายๆคนสนุกมากๆครับ (เสียดายพลาดรางวัลใหญ่ lkkjjh) คราวหน้ารอบชิงขอเป็นเกมส์ถอดถุงเท้าได้ไหมครับ  ljkhlpjhkl
ผมดีใจมากๆที่ได้เห็นท่านเทพทั้งหลาย หลายคนไม่เหมือนที่ผมวาดภาพไว้ในความคิด
ท่าน ป๋า ชล ตอนแรกคิดว่าจะ แก่กว่านี้หน่อย ละก็อาจจะอ้วนๆนิดๆ ตัวจริงสมาร์ทมากๆท่าน
ท่าน จู๋เหนียว อันนี้ไม่ค่อยผิดจากที่คิดเท่าไหร่(หล่ออย่างที่คิดไว้) แต่ตัวใหญ่เกินคาดแฮะ(มิน่าควง4คนลุยเข้าไปทักไม่ไหว)
ท่าน คิม ไม่คิดว่าจะหนุ่มขนาดนี้ หน้าเหมือนกับนักศึกษาแพทย์เลย กลับเป็น หมอฟัน ซะนี้
ท่าน DVD ........... (จำไว้ท่าน ท่านทำให้ผมไม่ได้รางวัลใหญ่เลย)  ljkhlpjhkl ljkhlpjhkl ฮ่าๆๆๆๆ ท่านDVDก็ไม่ต่างจากที่คิดไว้นักครับ
ส่วนท่านอื่นๆก็รังสีความ ... O0 ใช้ได้เลย ผมต้องไปฝึกฝีมือแล้วหละ

ปล.... ขอบคุณท่านเทพๆทั้งหลาย และสมาชิกทุกๆท่านครับ ที่ต้อนรับผมเป็นอย่างดี และโชคชะตาที่ทำให้ผมได้มารู้จักเวปนี้ ถึงมันจะช้าไปหน่อยแต่ผมคิดว่านับหนึ่งวันนี้ดีกว่าที่จะนับหนึ่งในวันหน้า ถ้ามีmeetting ผมจะไปให้ได้ทุกๆครั้งครับผม ขอบคุณ CMXSEED ครับ จากใจ.......... น้องใหม่ที่รอท่านเทพทั้งหลายขัดเกลาครับ  khjhgg

Kim

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับ ....

สิ่งใดที่กระผมล่วงเกินทุกท่านทั้ง กาย วาจา ต้องขออโหสิกรรมให้ด้วยน่ะครับ....

เนื่องจากบางครั้ง กระผมเองจำเป็นต้องทำหน้าที่พิธีกรในงานทำให้มีบเง ที่จะแซวๆ เพื่อนสมาชิก บ้าง

เล่นกับสมาชิกบ้าง ....

สุดท่ายต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านอีกครั้งด้วยใจ ครับ

kim

Kim

งานนนี้ไม่มีไป เสียวต่อที่ไหน ครับ ....

เลิกงานไปกิน ก๋วยเตี๋ยว อ๋องกับป๋า ....

ปล . ตื่นขึ้นมาพูดไม่ได้เลย เจ็บคอ อ่ะ .... cxz

KIM

chon

ท่าน ป๋า ชล ตอนแรกคิดว่าจะ แก่กว่านี้หน่อย ละก็อาจจะอ้วนๆนิดๆ ตัวจริงสมาร์ทมากๆท่าน

จิงๆก็แก่ครับ แต่แก่เป็นอันดับสองของเวปนี้ เท่าที่ทราบน่ะครับ แก่กว่าท่าน sc_ku นิดนุง ครับ อิอิอิอิอิ

คนแซ่หัวคน นามป๋าชวย

chon

ขอติง สมาชิกและกรรมการ นิดนึงครับเรื่อง การติดสติกเกอร์น้อง ติดกันค่อนข้างจะไม่สุภาพ เห็นกับตาว่าติดปากน้องเค้าก็มี ติดผมน้องเค้าก็มี คนที่ไม่มีสติกเกอร์เข้ามารุม มุงกันเหมือน ลงแขก ภาพพจน์เสียน่ะครับ ถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไป อีกหน่อยจะไม่มีใครกล้าให้ท่านติดอีก ถึงท่านจะมีเงินมากแค่ไหน ป๋าต้องเข้าไปขอโทษเค้า ยังดีที่เค้าบอกไม่เป็นไร แต่คำตอบนี้ กะน่ะครับ ท่านก็ทราบกันอยู่ว่าเค้าก็ตอบตามประสาคนไทย ไม่เป็นไรติดปาก แต่ใจจริงเค้าคิดยังไงไม่ทราบ ในใจอาจจะคิดว่า ครั้งหน้าไม่เอาอีกแล้ว แล้วป๋าก็มาคิดอีกครั้งนึงเพิ่งได้คำตอบว่า ทำไมน้องๆที่ซินหยู ถึงไม่มีใครยอมมาเล่นเกมส์กับเรา  ถึงจะเป็นเด็กใหม่ก็เถอะ แต่ถ้าเค้าทราบว่าไม่มีอะไรจริงๆน่ะ เค้ายอมมาแน่นอน เค้าคงทราบจากคนอื่นๆว่าจะโดนรุม ทำกับเค้าไม่สุภาพเท่าที่ควร ฝากไว้แค่นี้น่ะครับ ถูกผิดคิดเอาเอง

sc_ku

เห็นด้วยกับป๋าชวย (ขออนุญาติเรียกแบบนี้นะครับ แรงดีครับ แล้วป๋าก็สารภาพมาแล้วว่าแก่กว่าผมนิดนึง แสดงว่ารุ่นเดียวกัน)  เรื่องติด Sticker เดี๋ยวน้องเอาไปพูดข้างนอกแล้วมันจะดูไม่ค่อยดี  ว่าแต่ป๋าที่ว่าจะจัดแบบกลุ่มเล็กๆ หน่ะ ถ้าจัด  บอกบ้างนะป๋า  890

chon

เห็นด้วยกับป๋าชวย (ขออนุญาติเรียกแบบนี้นะครับ แรงดีครับ แล้วป๋าก็สารภาพมาแล้วว่าแก่กว่าผมนิดนึง แสดงว่ารุ่นเดียวกัน)  เรื่องติด Sticker เดี๋ยวน้องเอาไปพูดข้างนอกแล้วมันจะดูไม่ค่อยดี  ว่าแต่ป๋าที่ว่าจะจัดแบบกลุ่มเล็กๆ หน่ะ ถ้าจัด  บอกบ้างนะป๋า  890

งานใหญ่ๆครั้งต่อไป คงต้องให้หนุ่มๆจัดแล้วครับคนเยอะ เหนื่อยมาก ให้เด็กๆจัดน่าจะดีกว่า ผมว่าจะจัดเล็กๆ ครับ 5-10คน เชิญบางท่านเท่านั้น เอาที่ไม่มีปัญหาตามมาภายหลัง หาแหล่มๆอย่างน้องโคโยตี้มาเต้นให้ท่าน หนึ่งต่อหนึ่งเลย และนั่งกะท่านตลอดงาน เอาแบบนักร้องแร๊พชื่อดังที่เป็นข่าวเรยดีปะ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ ล็อกห้องห้ามเข้าออก มีห้องน้ำในตัว หื่นให้สุดๆ แค่ปาร์ติ้ทานเหล้าน่ะครับ อย่าคิดลึกไปกว่านั้น สักครั้งในชีวิต ห้ามถ่ายรูปเด็ดขาด 55555555

คนแซ่หัว นามป๋าชวย

mcfly

เอาด้วยคับป๋าอยากให้จัดแบบนี้อะคงสนุกพิลึกน่าดู hjgh hjgh hjgh

chon

เอาด้วยคับป๋าอยากให้จัดแบบนี้อะคงสนุกพิลึกน่าดู hjgh hjgh hjgh

ว่าแต่เด็กเสี่ยแม๊ก มีรับงานอย่างที่ว่าปะ อิอิอิอิ แหล่มเหลือเกินเด็กท่านแต่ละคน ต้องขอโทษด้วยที่เก็บปิ่นโตท่าน สองร้อย คนมาน้อย รายจ่ายเยอะจริงๆครับ นี่ไม่ขาดทุนก็บุญแร้วคร๊าบบบบบบบบ จ้าวนาย

mcfly

ไม่รุ้เหมือนกันคับ ต้องถามก่อนนะคับ  hfh

JuNeO

uoiou ..........  >:(............... :D  กว่าจะได้จัดกรุปเล็ก.....  ##

chon

??? โสน้าน่า อยากแซงคิวคนเฒ่า บอกให้รอกันก่อง  lhgfr

Ball1

บอกล่วงหน้าด้วยนะคับป๋า จะได้จัดเวลาขึ้นไปเชียงใหม่ได้ เด๋วนี้งานยุ่งทั่วประเทศ ถ้าไปล่วงหน้าพอสมควร คงอดคับ  ;khhg

นี่กลับกรุงเทพพรุ่งนี้ ก็ต้องไปต่อที่หาดใหญ่ อีกสองอาทิตย์ เท่าที่ดูมีน้องๆ ต่างประเทศมาทำนวด ระตับสามกันเยอะ น่ารักหลายคน แล้วก้อขาว แต่ราคาค่อนข้างสูง กะไว้รับลูกค้ามาเลย์ สิงคโป

ว่าจาลอง แต่คงลำบาก เพราะน้องหลายคนพูดไทยไม่ได้เลย  sengz

mcfly

ท่าน บอล ภายในเดีอนนี้ถ้าคิวไม่เลือนนะคับ คงได้เจอกันที่พัทยา มีคิวไปพัทยาด้วย อุอุ ไปภูเก็ตที่ไรไม่ได้ไปในที่ชอบเลย คนขับรถพาไปบางกอกตลอดไปจับเด็กเอา ชวดตลอด mnbv

tuwpopo

จัดเล็กๆ ก็อย่าลืมน้องเล็กของบอร์ด(คิดเอาเอง sdf) นะครับ เรื่องติ๊กเกอร์ สงสัยสู้ความเก๋าไม่พอ ติดไม่ทันหงะ lkkjjh ติดตัวเองเลย  kjhg

mcfly

จัดเล็กๆ ก็อย่าลืมน้องเล็กของบอร์ด(คิดเอาเอง sdf) นะครับ เรื่องติ๊กเกอร์ สงสัยสู้ความเก๋าไม่พอ ติดไม่ทันหงะ lkkjjh ติดตัวเองเลย  kjhg

ก็ท่านเล่นจดๆจ้องๆอยู่นั้นแหละคับ เลยไม่ได้ติด หรือว่ามือสั่น(สั่นตรงไหนหว่า) โอกาสหน้ามาอีกนะคับ fhgj

tuwpopo

รับทราบครับท่าน mcfly ผมจะไปให้ได้ทุกๆครั้งที่มีโอกาสครับ เพราะยังไม่มี ผบ คุม (กระทบหลายคนปล่าวเนี่ย) ฮ่าๆๆๆๆ
ปล. คราวหน้าอย่าลืมเกมถอดถุงเท้านะครับ hf

acer2518

:( จะจัดเล็กจัดใหญ่ ก็อย่าลืมชวน คนต่างถิ่นอย่างผมนะครับป๋า (อยากไปเสียตัวที่เชียงใหม่อีกจัง อิอิ) ;D

mommamman

ขอบคุณกรรมการและเพื่อนสมาชิกนะครับ ที่มีส่วนร่วมในงานให้เกิดความสนุก

มีโอกาสคงได้เจอกันอีกนะครับ

ขอโทษด้วยถ้าไปทักทายไม่ทั่วถึงนะครับ (กลัวคนวิ่งมาแทงข้างหลังอ่ะ  iyor มันจ้องอยู่ตลอดเลย)

seawjang

ตามมาเสียใจที่กลับก่อน อีกกระทู้นึงก็แล้วกัน ............. uyi

arttee

รับทราบครับท่าน mcfly ผมจะไปให้ได้ทุกๆครั้งที่มีโอกาสครับ เพราะยังไม่มี ผบ คุม (กระทบหลายคนปล่าวเนี่ย) ฮ่าๆๆๆๆ
ปล. คราวหน้าอย่าลืมเกมถอดถุงเท้านะครับ hf
>:(

dvd6699

ขอติง สมาชิกและกรรมการ นิดนึงครับเรื่อง การติดสติกเกอร์น้อง ติดกันค่อนข้างจะไม่สุภาพ เห็นกับตาว่าติดปากน้องเค้าก็มี ติดผมน้องเค้าก็มี คนที่ไม่มีสติกเกอร์เข้ามารุม มุงกันเหมือน ลงแขก ภาพพจน์เสียน่ะครับ ถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไป อีกหน่อยจะไม่มีใครกล้าให้ท่านติดอีก ถึงท่านจะมีเงินมากแค่ไหน ป๋าต้องเข้าไปขอโทษเค้า ยังดีที่เค้าบอกไม่เป็นไร แต่คำตอบนี้ กะน่ะครับ ท่านก็ทราบกันอยู่ว่าเค้าก็ตอบตามประสาคนไทย ไม่เป็นไรติดปาก แต่ใจจริงเค้าคิดยังไงไม่ทราบ ในใจอาจจะคิดว่า ครั้งหน้าไม่เอาอีกแล้ว แล้วป๋าก็มาคิดอีกครั้งนึงเพิ่งได้คำตอบว่า ทำไมน้องๆที่ซินหยู ถึงไม่มีใครยอมมาเล่นเกมส์กับเรา  ถึงจะเป็นเด็กใหม่ก็เถอะ แต่ถ้าเค้าทราบว่าไม่มีอะไรจริงๆน่ะ เค้ายอมมาแน่นอน เค้าคงทราบจากคนอื่นๆว่าจะโดนรุม ทำกับเค้าไม่สุภาพเท่าที่ควร ฝากไว้แค่นี้น่ะครับ ถูกผิดคิดเอาเอง

ใช่ๆ ผมต้องคอยปลอบใจน้องเค้าแทบแย่เลย  dsgtk dsgtk

tuwpopo

ใช่ๆ ผมต้องคอยปลอบใจน้องเค้าแทบแย่เลย  dsgtk dsgtk

ท่าน หละ ที่บังผมซะมิดเลย  lkkjjh lkkjjh

Ninja

เพิ่งจะเข้าบอร์ดได้...หลังจากปิดเสาร์-อาทิตย์ วันจันทร์ net เป็นไรไม่รู้ เข้าบอร์ดไม่ได้เลย  ouiy

ดีใจที่ได้เจอตัวจริงเสียงจริงของหลายๆท่าน ทั้งท่าน Manspringer Ball1 Juneo Seawjang Kim Jim ฯลฯ เจอกันในบอร์ดบ่อยเพิ่งเคยเจอตัวจริง  ;D

และที่คาดไม่ถึงคือเจอคนรู้จักโดยไม่คาดคิดนะ....umbraprince  :-X

แต่งานสนุกดีครับ  pongz...ผมจะไม่ได้เรียกน้อง เพราะอยากคุยและทำความรู้จักกับพี่ๆน้องๆมากกว่า (กะจะมาเก็บทีหลัง ::)....และเก็บเรียบร้อยเมื่อคืนแล้ว อิอิ  ???)

ไว้จัดคราวหน้าก็จะไปอีกครับ   ;khhg