-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มี่ส่วนทำให้งานมิตติ้งครั้งที่ 6 สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี  (อ่าน 5879 ครั้ง)

lim6049

• บุคคลทั่วไป

กลับจากพัทยามา แล้ว  ตามมา ขอบคุณทุกท่าน ที่มาร่วมงาน  แล้ว ทำให้พวกเรามีวันนี้

คนจัด  จัดได้สุดยอด  ถึงไม่ได้ไปงาน ก็ รู้  ครับว่า ทีมงาน ทุ่มเทแค่ไหน ครั้งหน้าไม่พลาด แน่ uiu

แต่เอาการบ้านมาฝาก  อิอิอิอิ mbvc

mcfly

ขอโทษนะคับ คืนนั้นใครถามลางแทงผมไม่รู้จำได้แต่หน้าแต่จำชื่อไม่ได้ เอาให้หมดนะคับท่าน 10 กว่าคนเองถึงปล่าวไม่รุ้ 890

mommamman

ขอติง สมาชิกและกรรมการ นิดนึงครับเรื่อง การติดสติกเกอร์น้อง ติดกันค่อนข้างจะไม่สุภาพ เห็นกับตาว่าติดปากน้องเค้าก็มี ติดผมน้องเค้าก็มี คนที่ไม่มีสติกเกอร์เข้ามารุม มุงกันเหมือน ลงแขก ภาพพจน์เสียน่ะครับ ถ้าเป็นอย่างนี้ต่อไป อีกหน่อยจะไม่มีใครกล้าให้ท่านติดอีก ถึงท่านจะมีเงินมากแค่ไหน ป๋าต้องเข้าไปขอโทษเค้า ยังดีที่เค้าบอกไม่เป็นไร แต่คำตอบนี้ กะน่ะครับ ท่านก็ทราบกันอยู่ว่าเค้าก็ตอบตามประสาคนไทย ไม่เป็นไรติดปาก แต่ใจจริงเค้าคิดยังไงไม่ทราบ ในใจอาจจะคิดว่า ครั้งหน้าไม่เอาอีกแล้ว แล้วป๋าก็มาคิดอีกครั้งนึงเพิ่งได้คำตอบว่า ทำไมน้องๆที่ซินหยู ถึงไม่มีใครยอมมาเล่นเกมส์กับเรา  ถึงจะเป็นเด็กใหม่ก็เถอะ แต่ถ้าเค้าทราบว่าไม่มีอะไรจริงๆน่ะ เค้ายอมมาแน่นอน เค้าคงทราบจากคนอื่นๆว่าจะโดนรุม ทำกับเค้าไม่สุภาพเท่าที่ควร ฝากไว้แค่นี้น่ะครับ ถูกผิดคิดเอาเอง

ใช่ๆ ผมต้องคอยปลอบใจน้องเค้าแทบแย่เลย  dsgtk dsgtk

ผมเป็นพยานได้ครับ ปลอบจนน่าอิจฉา จริงๆ  sdf (มีหลักฐานเป็นภาพ)

zente

เพิ่งจะเข้าบอร์ดได้...หลังจากปิดเสาร์-อาทิตย์ วันจันทร์ net เป็นไรไม่รู้ เข้าบอร์ดไม่ได้เลย  ouiy

ดีใจที่ได้เจอตัวจริงเสียงจริงของหลายๆท่าน ทั้งท่าน Manspringer Ball1 Juneo Seawjang Kim Jim ฯลฯ เจอกันในบอร์ดบ่อยเพิ่งเคยเจอตัวจริง  ;D

และที่คาดไม่ถึงคือเจอคนรู้จักโดยไม่คาดคิดนะ....umbraprince  :-X

แต่งานสนุกดีครับ  pongz...ผมจะไม่ได้เรียกน้อง เพราะอยากคุยและทำความรู้จักกับพี่ๆน้องๆมากกว่า (กะจะมาเก็บทีหลัง ::)....และเก็บเรียบร้อยเมื่อคืนแล้ว อิอิ  ???)

ไว้จัดคราวหน้าก็จะไปอีกครับ   ;khhg

เก็บใครง่า  :-\ มามะๆ มาเล่าสู่กานฟาง งิๆ  8)

notear

ขอโทษนะคับ คืนนั้นใครถามลางแทงผมไม่รู้จำได้แต่หน้าแต่จำชื่อไม่ได้ เอาให้หมดนะคับท่าน 10 กว่าคนเองถึงปล่าวไม่รุ้ 890

เฮียหื่นครับท่าน kjhg

Ninja

แต่งานสนุกดีครับ  pongz...ผมจะไม่ได้เรียกน้อง เพราะอยากคุยและทำความรู้จักกับพี่ๆน้องๆมากกว่า (กะจะมาเก็บทีหลัง ::)....และเก็บเรียบร้อยเมื่อคืนแล้ว อิอิ  ???)

ไว้จัดคราวหน้าก็จะไปอีกครับ   ;khhg

เก็บใครง่า  :-\ มามะๆ มาเล่าสู่กานฟาง งิๆ  8)

เหะๆ  ไม่ได้เก็บน้องส้มจอมป่วงของท่าน Zente หรอกคร้าบ.... jhkll

ขานั้นเค้าชอบขาวๆตี๋แบบท่าน Zente หรือ hatori นั่น ....อย่างผมเข้ามีสิทธิ์แห้ว  fdgdf

chon

ขอติงอีกเรื่องน่ะครับ กรรมการเรียกเล่นเกมส์เนี๊ยะไม่ค่อยออกมากันเลย ทำให้งานน่าเบื่อน่ะครับ แต่พอจะเล่นเกมส์ที่มีน้องๆ แย่งกันหัวแตก ยังๆไงเนี๊ยะ ขอเตือนหน่อยน่ะครับ วัตถุประสงค์หลักของงานคือ การพบปะสังสรรค์ กันระหว่าง สมาชิก ส่วนการหื่น นั่นเป็นผลพลอยได้ แต่ก็เข้าใจน่ะครับ ว่าอยากพบปะด้วยหื่นกันด้วย รับรองงานหน้า ถ้าเกมส์ไม่หื่น ไม่เอามาเล่น การที่ไม่สามารถหาน้องๆมาเล่นได้ เนื่องจากหายากครับ สมาชิกก็มาน้อย รายรับก็เลยน้อยตาม แต่ค่าใช้จ่ายสูง การประมาณการครั้งแรก เลยผิดไปเยอะ ค่าบัตรเราเก็บถูกมาก กับการมีเหล้า ทาน มีกับแกล้มให้ สาม ช่วโมง มีโคโยตี้เต้นให้ดูด้วย ได้พบปะกับเพื่อนๆที่ไม่เคยเห็นหน้ากันมาก่อนด้วยผมว่า หาราคานี้ไม่ได้แล้วครับ โชคดี ไม่ขาดทุนก็บุญแล้ว คราวหน้า ราคาสูงหน่อยอย่าว่ากันน่ะครับ และอาจจะไม่ตั้งเป้าคนไว้มากขนาดนี้ อาจจะเป็นแค่ สิบถึงยี่สิบคนเท่านั้น คราวหน้าจะให้หื่นกว่านี้ครับ ติดตามกันได้ ถ้าผมมีโอกาสได้จัดอีก

ป๋าชล /jhtdc /jhtdc /jhtdc

cooltea79

ขอติงอีกเรื่องน่ะครับ กรรมการเรียกเล่นเกมส์เนี๊ยะไม่ค่อยออกมากันเลย ทำให้งานน่าเบื่อน่ะครับ แต่พอจะเล่นเกมส์ที่มีน้องๆ แย่งกันหัวแตก ยังๆไงเนี๊ยะ ขอเตือนหน่อยน่ะครับ วัตถุประสงค์หลักของงานคือ การพบปะสังสรรค์ กันระหว่าง สมาชิก ส่วนการหื่น นั่นเป็นผลพลอยได้ แต่ก็เข้าใจน่ะครับ ว่าอยากพบปะด้วยหื่นกันด้วย รับรองงานหน้า ถ้าเกมส์ไม่หื่น ไม่เอามาเล่น การที่ไม่สามารถหาน้องๆมาเล่นได้ เนื่องจากหายากครับ สมาชิกก็มาน้อย รายรับก็เลยน้อยตาม แต่ค่าใช้จ่ายสูง การประมาณการครั้งแรก เลยผิดไปเยอะ ค่าบัตรเราเก็บถูกมาก กับการมีเหล้า ทาน มีกับแกล้มให้ สาม ช่วโมง มีโคโยตี้เต้นให้ดูด้วย ได้พบปะกับเพื่อนๆที่ไม่เคยเห็นหน้ากันมาก่อนด้วยผมว่า หาราคานี้ไม่ได้แล้วครับ โชคดี ไม่ขาดทุนก็บุญแล้ว คราวหน้า ราคาสูงหน่อยอย่าว่ากันน่ะครับ และอาจจะไม่ตั้งเป้าคนไว้มากขนาดนี้ อาจจะเป็นแค่ สิบถึงยี่สิบคนเท่านั้น คราวหน้าจะให้หื่นกว่านี้ครับ ติดตามกันได้ ถ้าผมมีโอกาสได้จัดอีก

ป๋าชล /jhtdc /jhtdc /jhtdc

จัดปีละครั้งเลยคับ คนละ 1200 + น้อง ๆตลอดงาน เลย หรือไม่ก็

4000 + ห้องถึงเช้า หุ ๆ

chon

อยากจัดแบบน้องใส่ชุดวันเกิดงะ ใครสนบ้าง กร๊ากกกกกกกกกกกกก

Aozz

อยากจัดแบบน้องใส่ชุดวันเกิดงะ ใครสนบ้าง กร๊ากกกกกกกกกกกกก
เจี๊ยวเล็ก ไข่ใหญ่ สมัครใจหนึ่งครับป๋า jljhl

CastlevaniaX

ช่วงนี้ร้านต่างๆ

โดยเฉพาะ เลยก็  ไฟแต้ง  มังกี้และเกะอื่นๆนั้นโดน ตร สั่งปิดครับ

แต่มีที่เดี่ยวเท่านั้นที่ผมรู้ก็คือ  V CLUB และเกะในเครือของวีคลับไม่โดนปิดครับเพราะเงินหนาซักอย่าง

และอีกอย่างนะครับเท่าที่ผมรู้ในนั้นก็คือของทุกอย่างแพงหูฉี่เลย  เช่น  เหล้าเรด จาก600กว่าๆมันล่อ1500  เบียร์ขวด39เป็น200

ส่วนเกะนั้นถ้าเอาเด็กมานั้งคุณเตรียมตัวเตรียมใจได้เลยว่าหัวแตกแบบโคม่า

เพราะมันจะอัดบิลคุณชนิดที่ไม่สนใจ  และ  เด็กนั่งดื่ม  มันจะล่อดื่ม50ดื่ม ก็คือยัดสิ่งต่างๆที่เป็น ดื่ม อาหาร  และ ค่ามาม่ามาให้เราชนิดที่เรียกว่าตายไปเลยครับ

ตัวอย่างเช่นมาคนเดียวนะ  เช็คบิลออกมาก็ 10000  20000ละ  หัวแตกชิบหายเลยครับ

อันนี้เป็นอุทาหรให้ฟังนะครับ 

arttee

:( ขอสมัครไปด้วยคนนะครับป๋า

chon

:( ขอสมัครไปด้วยคนนะครับป๋า

คงต้องรอสักพัก จัดช่วงนี้ไม่ได้หรอก คุกรวย แน่ท่าน อาตี๋ อิอิอิอิ dsgtk dsgtk dsgtk

CastlevaniaX

lim6049