-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบขอบคุณ ทุกๆ ฝ่าย  (อ่าน 1351 ครั้ง)

Kim

• บุคคลทั่วไป
ขอบขอบคุณ ทุกๆ ฝ่าย
« เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 20:58:19 »

กิจกรรมดีๆ นี้จะเกิดขึ้นไม่ได้ ถ้า ขาดความร่วมมือ ร่วมแรง ของฝ่าย กิจกรรม ประสานงาน ขอบคุณ ท่าน  Darkman ที่เป็นตากล้องให้ ..

ขอบคุณ ท่าน ๆ don  ที่เป็นฝ่ายประสานงานต่างๆ ... และท่าน zizu ที่มีกิจกรรมดี ให้เราได้ร่วมสนุกกันน้อง.ๆ และสมาชิกทั้งใหม่และเก่ทุกท่าน

และที่ขาดไม่ได้ เจ้าของสถานประกอบการ ที่ให้มีการ จัดกิจกรรม นันทนาการ และร่วมสนุกเกิดขึ้นมากมาย ... 

ขอขอบคุณ เพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน ที่กรุณาสละเวลาอันมีค่ายิ่ง มาร่วมงาน ครั้ง นี้ ...   

ตอนนี้ทุกท่านๆ เป็นครอบครัวเดียวกันแล้ว .... ครอบครัว CMXSEED ไง ครับ ...

แล้วพบกันใหม่ใน cmxseed meeting project3  สนุกสนานแน่นอนครับ ...

เฮีย

ท่านที่ไม่ได้มาร่วมงานก็ไม่ต้องเสียอกเสียใจไปแต่อย่างใด ...  ครั้ง หน้า ... แก้ตัวน่ะครับ

dvd6699

Re: ขอบขอบคุณ ทุกๆ ฝ่าย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2007, 21:02:19 »

ขอขอบคุณทางคณะผู้จัดงานครั้งนี้และทางเจ้าของสถานที่ที่ได้ให้พวกเรามาแสดงความหื่นและทิ้งซากอารยะต่างๆไว้ให้พวกน้องๆ ได้ดูต่างหน้าครับ

:-[ :-[

seawjang

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007, 08:39:37 »

ขอบคุณ เฮีย ด้วยครับ ครั้งหน้าไปอีก แน่ ๆ อิอิ  จัดงานได้เยี่ยมมากแล้วครับ สนองความหื่น ได้เยอะทีเดียว อุอุ  8)

ท่านสมาชิกท่านอื่น ๆ ก็ นิสัยดีกันทุก ๆ ท่านเลยครับ อบอุ่นดี :-[

don

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007, 09:16:15 »

??? ภาพมันก็ฟ้องแล้วว่าใครทำให้ท่านเสียวจังอบอุ่น ว่าไหมท่าน  O0

seawjang

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007, 15:44:40 »

ว่าไปนั่น ท่าน don อันนั้นไม่เรียกว่าอุ่น แล้วววว ร้อนเลยล่ะ  :-X 

ว่าแต่ไม่เห็นท่าน don ข้างบนเลยอ่ะ แอบหนีกลับตอนไหน เนี้ย  ::)

aVa

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007, 15:59:02 »

เอ่อ   ครั้งที่ 3    เมท่อไร   ก้อ   บอก ล่วงหน้า ด้วย อ่ะ น่ะ อิ อิ อิ

จาได้ หาเวลาไป อ่ะ ครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

???  ???   ???      ???

Wunsen

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2007, 16:33:43 »

ที่ผมเงียบ ๆ น่ะ ผมหิวข้าวค้าบบบบบบบบบบ ไม่เห็นเหรอ แทบเหมาข้าวเกรียบ หมดจาน หุหุหุ :-[

mormor1973

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2007, 00:23:25 »

ขอบคุณด้วยเช่นกันครับ ยังงัยได้รู้จักกันแล้ว ;)
คราวหน้า............