-->

โพลล์

การจัดงานมิตติ้งครั้งที่ 6 ท่านพอใจเพียงใด?

ดีมาก
4 (13.8%)
ดี
18 (62.1%)
พอใช้
6 (20.7%)
ต้องปรับปรุง
1 (3.4%)
ไม่ออกความเห็น
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ปิดการโหวต: 11 เมษายน 2008, 15:20:31

ผู้เขียน หัวข้อ: โพลสำรวจความพอใจในการจัดงานมิตติ้งครั้งที่ 6  (อ่าน 3023 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

ช่วยโหวด และออกความเห็นตลอดจนข้อเสนอแนะ หน่อยครับ จะได้ทราบความพอใจ เพื่อจะนำเอาไปปรับปรุงในการจัดงานครั้งต่อไป

ขอบคุณมากครับที่ตอบโพล

chon
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2008, 15:23:26 โดย chon »

Aozz

8)รอบนี้ชอบตรงโคโยตี้ครับ แต่ยากได้เยอะๆแบบครั้งที่ 3 ที่ปิกาโซ ละลานตาดีครับ ส่วนเกมส์บอกตามตรงว่าจืดชืดมากยกเว้นถอดถุงเท้าครับ
อยากได้เกมส์อย่างครั้งที่ 4 หื่นโครตๆ  uiuo แต่ก้อย่างว่าแหล่ะครับน้องๆที่ชินหยูคงเข็ด (เพราะพิธีกรแปดมือหรือเปล่าไม่แน่ใจ) 098kj
ส่วนเครื่องดื่มกะกับแกล้ม ไม่มีปัญหาใดๆครับ  ;khhg ผู้ที่มาร่วมงานก้อดีครับทุกคนเป็นกันเองดีมากเลย  hgjhg

สรุปในความคิดของผม "ดี" ครับ เพราะได้ทำให้เกือบทุกๆท่านอิจฉาผม  ::) ขอบคุณเฮียเปิ้ล ที่สมทบทุนความหื่นคร้าบ fdgdfdf

JohnyWalkerBlue

ไม่เคยไปครั้งที่ 3 -4

แต่เกมแบบครั้งที่ 5 นี่ หื่นได้ใจกว่าครับ  dsgtk

เหล้า กับแกล้ม ok ครับ  dsgjsd

โคโยตี้ ก็ แจ่มครับ  fdgdfdf

คราวหน้าขอ ปาร์ตี้ฟองสบู่ ของจริง นะครับ  jljhl

etatae333

ผมก็ไปครั้งที่5เป็นครั้งแรก
พอมาคราวนี้ เด็กๆมี 2คน เลยดูน้อยไปหน่อย
ช่วงติดช่วงแปะนี่แย่งกันน่าด พื้นที่เลยเหลือน้อย
(เด็กเยอะกว่านี้ก็ใช่ว่าจะพอให้ติด 555+)
เรื่องเมาไม่ค่อยเน้น พอดีว่าป่วย อิอิ

watbox

จัดอีกเร็วๆนะครับ อยากมีส่วนร่วมบ้าง เอิ้ก hgjhg

JuNeO

ลองวนหาที่ใหม่ๆจัดดูอีกสักตั้งคับ เอาแบบน้องๆสถานประกอปการยอมเล่นเกมด้วย (ยังจะพอมีเหลือที่ไหนอีกเนี่ย   ghjk )

ใหญ่มากๆหรูหรามากๆ เค้าก็เน้นรับทัวร์ จัดที่เล็กๆพื้นที่ก็ไม่พอสำหรับสมาชิกเราอีก  ouiy  ตอนนี้เห็นมีอีกที่ก้อ ทเวนตี้ อ่ะครับ :-X

หรือจะปิดชั้นสองสตาร์ซิกส์เหมาเอาเลยก้อดี  :-[ ผมว่าสมาชิกเราห้าสิบคนจุได้สบายๆ เรื่องเกม เรื่องโชว์ เค้าเองก้อคงจัดให้เราได้สุดๆอยู่แล้ว ถูกดีด้วย ไม่ต้องจ้างโคโยตี้มาเพิ่ม

ใครจะเอาน้องมานั่งก้อล้วงเองจ่ายเอง (ผมเคยล้วง ล่างและบน ได้ในราคา แค่หนึ่งใบแดง น้องก้อโอแล้ว น่ารักด้วย) เลี้ยงดื่มน้องเอง

จากสามทุ่มถึงเที่ยงคืนแค่สามชั่วโมงเอง เลี้ยงดริ๊งไม่น่าแพงมาก อิอิ

ใครไม่เรียกน้อง ก้อไม่เสีย  lhgfr  ออฟก้อแค่พันห้า  hgjhg ไม่ชอบก้อไปต่อ 99  fdgdfdf อิอิ...ขอออกความคิดหางอึ่งไว้เท่านี้ อิอิ  ;khhg

chon

ลองวนหาที่ใหม่ๆจัดดูอีกสักตั้งคับ เอาแบบน้องๆสถานประกอปการยอมเล่นเกมด้วย (ยังจะพอมีเหลือที่ไหนอีกเนี่ย   ghjk )

ใหญ่มากๆหรูหรามากๆ เค้าก็เน้นรับทัวร์ จัดที่เล็กๆพื้นที่ก็ไม่พอสำหรับสมาชิกเราอีก  ouiy  ตอนนี้เห็นมีอีกที่ก้อ ทเวนตี้ อ่ะครับ :-X

หรือจะปิดชั้นสองสตาร์ซิกส์เหมาเอาเลยก้อดี  :-[ ผมว่าสมาชิกเราห้าสิบคนจุได้สบายๆ เรื่องเกม เรื่องโชว์ เค้าเองก้อคงจัดให้เราได้สุดๆอยู่แล้ว ถูกดีด้วย ไม่ต้องจ้างโคโยตี้มาเพิ่ม

ใครจะเอาน้องมานั่งก้อล้วงเองจ่ายเอง (ผมเคยล้วง ล่างและบน ได้ในราคา แค่หนึ่งใบแดง น้องก้อโอแล้ว น่ารักด้วย) เลี้ยงดื่มน้องเอง

จากสามทุ่มถึงเที่ยงคืนแค่สามชั่วโมงเอง เลี้ยงดริ๊งไม่น่าแพงมาก อิอิ

ใครไม่เรียกน้อง ก้อไม่เสีย  lhgfr  ออฟก้อแค่พันห้า  hgjhg ไม่ชอบก้อไปต่อ 99  fdgdfdf อิอิ...ขอออกความคิดหางอึ่งไว้เท่านี้ อิอิ  ;khhg

ทำไมเพิ่งมาเสนอ ท่านมารหัวขน เอ๊ย ท่านมารราตรี แหล่มเหลือเกิน คำแนะนำอันนี้ ผมพลาดไปได้ไงเนี๊ยะ จ๊อด มันยอดมากกกกกกกกกกกกก ;kljj ;kljj

JuNeO

ขอโต้ดคับ  ;khhg พอดีกัวว่าจะขัดใจกรรมการและสมาชิกท่านอื่นๆ  :-X และอีกอย่างเวปเราได้ติดต่อกะทางซินหยูมาก่อน

ผมเองก้ออยากไปรื้อฟื้นกะอะดูดเก่าๆ ของผมกะน้อง... อิอิ แต่ก้อดีแร้วคับที่ดันมาเจอน้องโฝ น่ารักมากมาย  hjgh

ปล.อันที่จริงลืมคับ (ไม่แก้ตัวแร้ว)  cxz  อีกอย่างผู้เข้าเล่นเกม-โฆษก คงมีเขินๆ ถ้าได้ขึ้นเวที ที่มีเสาสแตนเลสข้างๆตัว  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2008, 18:32:48 โดย JuNeO »

mommamman

คงต้องเปลี่ยนสถานที่แล้วล่ะครับ อย่างที่ท่านมารฯ แนะนำก็น่าลองดูนะครับ  09876

don

:D  เราไปติดต่อเลยไหม  ลุย hf

mcfly

Re: โพลสำรวจความพอใจในการจัดงานมิตติ้งครั้งที่ 6
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มีนาคม 2008, 22:52:39 »

ไม่ไม่น่าพลาดคับท่านทั้งหลายไม่ได้เข้าไปนานละ mnbv

chon

Re: โพลสำรวจความพอใจในการจัดงานมิตติ้งครั้งที่ 6
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 00:30:15 »

พลาดได้ไงเนี๊ยะ ตามกำหนดครับ หกเดือนครั้ง 7 กันยายน ศกนี้ ปิดหกดาว เท่าที่กะๆดู รับได้เกือบร้อยคน  ครบสูตรครับ ทั้งโคโยตี้ โชว์อาบน้ำ สาวๆนั่งดริ๊ง เอกฉันท์ ครับ แปลว่า เอกกินหมด ลุยโลด ปิด ดาวหก กัน แต่ว่าใครจะเปง ประธานจัดงานล่ะ เอออออ ราคาบัตรก็แค่ 150 บาทเอง กร๊ากกกกกกกกกกกก เบียร์คนล่ะขวด ไม่ต้องมีเล่นเกมส์ นั่งหื่นอย่างเดียว นัดกันใส่เสื้อ cmx ไปเรย จัดได้ทันทีเลยด้วย เก็บตังค์คนล่ะ 150 ไปกันได้เรย หรือว่า พรุ่งนี้เรยดีปะ อิอิอิอิ ทุกคืนวันศุกร์ก็ได้ ใส่เสื้อทีมไปนั่งกินเหล้ากัน เข้าท่าว่ะ เพ้อเจ้อ ไปป่าวฟะตู

ป๋าชวย

lim6049

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 00:42:53 »

:(สุดยอด

batman

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 02:43:35 »

พลาดได้ไงเนี๊ยะ ตามกำหนดครับ หกเดือนครั้ง 7 กันยายน ศกนี้ ปิดหกดาว เท่าที่กะๆดู รับได้เกือบร้อยคน  ครบสูตรครับ ทั้งโคโยตี้ โชว์อาบน้ำ สาวๆนั่งดริ๊ง เอกฉันท์ ครับ แปลว่า เอกกินหมด ลุยโลด ปิด ดาวหก กัน แต่ว่าใครจะเปง ประธานจัดงานล่ะ เอออออ ราคาบัตรก็แค่ 150 บาทเอง กร๊ากกกกกกกกกกกก เบียร์คนล่ะขวด ไม่ต้องมีเล่นเกมส์ นั่งหื่นอย่างเดียว นัดกันใส่เสื้อ cmx ไปเรย จัดได้ทันทีเลยด้วย เก็บตังค์คนล่ะ 150 ไปกันได้เรย หรือว่า พรุ่งนี้เรยดีปะ อิอิอิอิ ทุกคืนวันศุกร์ก็ได้ ใส่เสื้อทีมไปนั่งกินเหล้ากัน เข้าท่าว่ะ เพ้อเจ้อ ไปป่าวฟะตู

ป๋าชวย
เอาคับป๋า วันนี้เลยใช่ไหม ที่ไหนคับ อยากมากๆๆๆๆๆ แล้วผมจะได้เป็นเมม เมื่อไร ouiy

watbox

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 07:04:15 »

สมเป็นจอมมารยิ่งนัก หื่นสมคำร่ำลือ นับถือๆๆ ;kljj

seawjang

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 09:21:46 »

เหอ ๆ น่าสนใจเหะ  jhkll คราวก่อนไปกะอีตา DVD เจอน้องคนนึงเดินสวนกันลงมา น่ารักขนาด เลยอะ

ไปกะฝรั่งตัวเบ้อเริ่ม เลย  890 จะ off ต่อ ก็เกรงใจอะ  กัวเอาไม้ส่าว ไป จิ้มป่ะโอ่ง อะ เหอ ๆ

แต่ก็โอเคเลยนะครับ มีเต้นโชว์ด้วย น้อง ๆแต่ละคน เต้นได้ใจมาก ๆ เลยอะ 

ค่าใช้จ่ายคุมได้ง่ายด้วยต่างหาก ค่าเข้า ปกติคนละ 150 ได้เบียร์ขวดเล็กขวด เราไปขอเค้าเปลี่ยนเป็น มิกซ์ ก้อน่าจะได้

เก็บตังค์กันคน 400 ก็น่าจะโอเคนะ (คราวที่แล้วกลับก่อน คราวนี้ ขอทีเตอะ)  jhkll

JuNeO

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 10:04:25 »

:) ลองเสนอเล่นๆ แต่จะเอากันจิงเลยเรอะ  890 ว่าแต่การบ้านสุกี้ (แท้ๆ) อันแรกในบอร์ดเรา ก้อมาจากที่นี่แร่ะ   ;kljj สวยน่ารักด้วยขอบอกๆ

อิอิ..ที่นี่สาวแหล่มๆประมาณ 99 หรือสวยมากกว่าก้อมีน่ะ บางคนนี่ช้างเผือก สวยขาวมากๆ  hgjhg

ที่สำคัญ...ล้วงได้แค่ราคาร้อยเดียวนี่ก้อหายากแล้วในเชียงใหม่ น้องใหม่ของเราบางคนจะได้ล้วงเป็น  ???

น้องๆที่นี่ไม่ปัดมือออกเวลาจะล้วง ใครไม่ล้วงจับมือเอามาโปะฮอยเธอเองด้วยซ้ำ อิอิ  jhkll  ไม่มากเรื่อง ไม่ต้องงอนง้อ ให้เสียอารมณ์ เสียเวลา ใครถูกใจเราได้ล้วง 100%

ลองมาดูฝรั่งคอมเมนท์ สตาร์ซิกส์

Quote:
Originally Posted by Asian John
Question: Anyone every been to Star XiX? (not Star One). This is a place that is upstairs.- off of Loi Kroh road.-
across an alley from the Thai Kick boxing bars. Is this a Karaoke joint? P4P? Go-go?

Aj, StarSix (StarXIX) next to CEC is a go-go. They charge an entrance fee of 150 baht which includes your first drink.
 As mentioned, the place caters more to an asian clientele but I've seen farangs (usually solo not in a group) in there having a good time as well.

Barfine is 500 baht and ST is 1000-1500 baht.
If you don't have a hotel, the girl will take you around the corner to on LK Soi 3 for 350 baht room or 150 baht for a room further down the soi.
Do NOT go for the 150 room! Place is a total dive, gross and does not put you in any mood but to get the hell outta there.
 Spend the extra 200 baht. Very nice, clean room. StarSix does not have rooms on premise, too bad.

I was there last week and at least 75% of the chicks were pretty hot. They remind me more of the girls you see at the karaoke joints rather than spotlight, foxylady or bargirls.
The StarSix girls also wear outfits which I think is cool but can be confusing since the place is dark and many of the girls look very similar.
If you see one you like be sure to get her tag number! Not all the girls are aggressive.
If one you like is just hanging out with other girls or just got off the stage, you can ask the nice fella walking around for her to come sit by ya.

Ladydrinks are 80 baht and groping seems to be encouraged to inspect the goods.
The girls a hung out with all seemed to speak a decent amount of english. I eventually BF #7, one of the girls that does a steamy shower show.
Great smile, tight body. Good chemistry. If you want to go there to just check it out, have a drink, and watch the girls. I've never been hassled for that. Enjoy!

zente

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 10:21:22 »

อดีตน้องเลิฟเรายังทำอยู่ปะเนี่ย  8)

JuNeO

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 10:27:09 »

อดีตน้องเลิฟเรายังทำอยู่ปะเนี่ย  8)

เฮ่ย....ช่วยกันคอนเฟิมๆหน่อย ว่าเค้าน่ารักมากมาย เสียดายที่กรูไม่ได้เอา อิอิ แสร่ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  :D

arttee

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 11:08:18 »

ไม่ได้ไปนานๆๆ มากแล้วครับ ว่างๆ เราไปเซอเวย์กันไหมครับ :-[

acer2518

Re: โพลสำรวจความพอใจในการจัดงานมิตติ้งคร
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 14 มีนาคม 2008, 11:49:22 »

8) มีแต่เรื่องชมครับ ไม่มีเรื่องติเลย

แต่ถ้าเสกได้ อยากให้เลิกช้ากว่านี้ครับ อยู่กันจนตีสองเลยได้มั๊ย อยากอยู่สนุกและรู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆให้มากและนานกว่านี้ มันส์ดี :o
ยิ่งถ้าป๋าบอกว่าจะจัดแค่ปีล่ะสองครั้ง เลยอยากให้สนุกกันนานๆหน่อยครับ คิดถึงทุกท่านไม่อยากเลิกเร็ว

แล้วเรื่องราคาบัตรก็น่าจะขึ้นได้นะครับ ผมว่า 999 ก็ไม่มากไปหรอกครับสำหรับงานปีละสองครั้ง (แล้วเอาเงินส่วนที่เพิ่มมาไปเพิ่มคุณภาพของความสนุกในงานด้วย) :-[
ราคาก็ไม่แพงไปกว่าเราไปอาบน้ำครั้งนึง(นอกจากรวมค่าตั๋วเครื่องบินเหมือนผม sengz)

ส่วนเรื่องรางวัลในงาน ผมไม่คิดว่ามีความสำคัญมาก ไม่จำเป็นต้องลงเงินตรงนั้นเยอะ (เอาเป็นว่าพอให้สนุกกัน) ::)

เรื่องน้องโคโยตี้ อันนี้ต้องยกนิ้วให้ว่าเลือกมาดีจริงๆ pongz มาตรฐานกรุงเทพมาเองยังน้ำลายไหล :P

ไอเดียที่ ดื่มเหล้าพร้อมกับแกล้มฟรีตลอดงาน ส่วนเด็กดริ๊งจ่ายใครจ่ายมัน ผมเห็นด้วยและชอบไอเดียนี้มาก แฟร์ๆดี และไม่บังคับ? ;kljj

ควรให้มีการแนะนำตัว ให้ยาวกว่านี้หน่อย (ตามสมัครใจนะ บางคนอาจไม่อยากแสดงตัว) เพราะจะได้เพิ่มความเป็นกันเองมากขึ้นอีก
อาจให้มีการเล่าการบ้านจากเทพกันสดๆ น่าจะสนุกดี ???

สุดท้ายก็สงสาร และชื่นชม ป๋าและทีมงาน มากๆเลย แต่อยากให้มาสนุกกับทุกคนมากขึ้น แล้วหาคนมาช่วยงานมากขึ้น จะได้ไม่ไปเหนื่อยกันแค่ สองสามคน สงสารอ่ะ :-X

.......(ใจจริงอยากให้จัด ปีละสี่ครั้งนะครับ สองครั้งน้อยไป คิดถึง อิอิ)......

chon

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 18:59:58 »

ที่ผ่านมา ก็สองเดือนครั้งแร้วงะ จัดเล็กๆ สองเดือนครั้งท่าจะดี เนาะ /jhtdc /jhtdc /jhtdc

lim6049

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 07 เมษายน 2008, 03:52:46 »

อยากมากครับ