-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศการเตรียมความพร้อมิตติ่ง7(ใครยังไม่ตัดสินใจด่วนเหลือไม่เยาะแล้ว อิอิ)  (อ่าน 2581 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

inlove  เป็นไปอย่างเรียบร้อยสวยงามมากๆๆอิอิ  jljhl กรรมการทุกท่านทำงานอย่างเอาเป็นเอาตาย ;kljj เพื่อให้งานออกมาดีที่สุด dsgtk

ในงานวันนั้น น้องบางคนในนี้ อาจทำให้ท่านหัวใจสลายได้   ไม่อยากพลาด  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=3794.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2008, 20:12:04 โดย don »

narzzezus

ท่าน don คับเด็กจองกันหมดรึยัง

แล้วผมอยู่กรุงเทพ ทำไงดีเนี่ยย
ถ้าหมดสงสัยได้นั่งแก่วอีกละ  l.jkljh l.jkljh

don

ท่าน don คับเด็กจองกันหมดรึยัง

แล้วผมอยู่กรุงเทพ ทำไงดีเนี่ยย
ถ้าหมดสงสัยได้นั่งแก่วอีกละ  l.jkljh l.jkljh

::) เด็กร้อยกว่าคนครับท่าน ถ้าไม่จองคนละสอง เหลือถึงท่านแน่ๆ สวยไม่สวยก็ต้องมาเลือกเองนะครับ มาเช้าๆนะครับ อิอิ gjgf

cmman573

แน่ะแอบไปเป็นนายแบบถ่ายรูปคู่น้องซะงั้น

tos77

ม่ายช่ายอ่ะครับท่านดอน สงสัยอยู่กล้องอื่นรึเปล่า :-\
คนนั้นน่ารักกว่าเยอะ แอบอิจฉาท่านโอ้ละเหี่ย เสี่ยรับเหมา ท่านปริ้นซ์ ได้กอดน้องชอนใช ไซร้รูขุมขน ฮือฮือฮือ ได้แต่มองตาปริบปริบ uyi
ตะเองได้ปรี้นี้นาทำมาเป็นบ่น  l.jkljh  sdf

CastlevaniaX

ละไอ่คนที่ถ่ายรูปคู่กับน้องนั้นใครครับ  คงไม่ช่ายอีตาคารูกี้นะครับ ouiy

don

ละไอ่คนที่ถ่ายรูปคู่กับน้องนั้นใครครับ  คงไม่ช่ายอีตาคารูกี้นะครับ ouiy
::) ว่าไงท่านจะแข่งความหล่ออีกหรือเปล่าว อิอิ  เปลี่ยนใจมาแข่งความหล่อกับเทพHIKARU สุดหล่อ ได้ในวันงานนะ   

Kim

ถูกต้องแล้ว คาสเอ้ก แม่นมัน แม่น มัน...

iyor

KIM

notear

เหอ ๆ ไอ้ที่เอารูปปิดหน้าน่ะ รู้นะว่าคือใคร kjhg

narzzezus

::) เด็กร้อยกว่าคนครับท่าน ถ้าไม่จองคนละสอง เหลือถึงท่านแน่ๆ สวยไม่สวยก็ต้องมาเลือกเองนะครับ มาเช้าๆนะครับ อิอิ gjgf

ขอบคุณ คับ เดี๋ยวจารีบไปเช้าๆๆ 

batman

ลงชื่อยังทันอยู่ไหมครับ น้องใหม่อยากไปบ้าง สงสัยต้องพึ่งเสี่ยรับเหมาแล้วล่ะ  :(

lunaG

อยากเห็นชัด ๆ อะครับ ไปดูที่ไหนได้เนี๊ยะ อยากเห็น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2008, 03:44:04 โดย lunaG »

lunaG

วันงานนี่จะเลือกน้องมานั่งไงอ่ะครับ

มาก่อนได้ก่อน หรือจับฉลาก 555+

ถ้ามาก่อนได้ก่อนจะไปตั้งแต่เย็น ๆ อิอิ

มือไม่โปร เรดาห์ไม่แน่น เดวไม่ทันเทพทั้งหลาย อิอิ  fdgdfdf

narzzezus

วันงานนี่จะเลือกน้องมานั่งไงอ่ะครับ

มาก่อนได้ก่อน หรือจับฉลาก 555+

ถ้ามาก่อนได้ก่อนจะไปตั้งแต่เย็น ๆ อิอิ

มือไม่โปร เรดาห์ไม่แน่น เดวไม่ทันเทพทั้งหลาย อิอิ  fdgdfdf

ไปด้วยกันไม่ท่าน  pm เบอร์มาเลย ผมหาพรรคพวกอยู่

lunaG

ไปด้วยกันไหมท่าน  pm เบอร์มาเลย ผมหาพรรคพวกอยู่

ผมบ้านอยู่ใกล้อ่ะครับ คงไปสัก 20.00 เผื่อจะไปช่วยเค้าจัดเค้าเตรียมอะไรบ้าง

ไม่อยากไปเฮอย่างเดียว ไงก้อพี่น้องกัน  jljhl

ใครไม่ชอบลุยเดี่ยว pm หาท่าน narzzezus ได้นะครับ กำลังหาเพื่อนร่วมทาง อิอิ

ไงเดวไปชนแก้วกันในงานนะครับ  uiuo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2008, 08:06:19 โดย lunaG »

cooltea79

ขนาด เบอร์ ๆ ยังหล่อ ถึงว่า ได้ฟรี เป็นประจำ

ครายจะไปสู้ความหล่อได้ฟ่ะเนี่ย  890  890

mommamman

ลงชื่อยังทันอยู่ไหมครับ น้องใหม่อยากไปบ้าง สงสัยต้องพึ่งเสี่ยรับเหมาแล้วล่ะ  :(

ตามลิงค์ด้านบนเลยครับ ยังรับอยู่แต่ราคาพิเศษนะครับ

Nick2005

อยากไปด้วยจังครับ  แต่ติดภาระกิจครับ   piuyty

pass07

งานนี้ ชวดไปไม่ได้ คงต้องเป้นงานหน้าครับ  ;khhg

Tie

เข้ามาอิจฉารูปคู่ท่านรองแชมป์เดอะสตาร์ง่ะคับ  ;kljj
CastlevaniaX..  ..ช่วงนี้ท่านTotal Score สหายท่านหายไปหนายย..
p.s.ท่านdon ปีนี้โผมอยากไป  ;khhg เหล่าเทพนะในงานสวรรค์ชั้น7ปีนี้น่าสนุกจิงๆ...แต่มีความหลังฝังใจกับสาวเกะเอามั่กมาก ณ.บัดNowจิตตกยังม่ะหายเลยคับพี่  ljhg

olelemon99

ม่ายช่ายอ่ะครับท่านดอน สงสัยอยู่กล้องอื่นรึเปล่า :-\
คนนั้นน่ารักกว่าเยอะ แอบอิจฉาท่านโอ้ละเหี่ย เสี่ยรับเหมา ท่านปริ้นซ์ ได้กอดน้องชอนใช ไซร้รูขุมขน ฮือฮือฮือ ได้แต่มองตาปริบปริบ uyi
ตะเองได้ปรี้นี้นาทำมาเป็นบ่น  l.jkljh  sdf

ช่ายๆ
เห้สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ lkkjjh

don

ใครยังไม่ตัดสินใจให้ไวนะครับ  jhkll

lunaG

อีก 4 วันครับ ตัดสินใจไว ๆ เลยพี่น้อง

น้องใหม่ไม่ต้องกลัวนะครับ รอบนี้เด็กใหม่เพียบพอตัว ไปเจอหน้ากัน

แก็ง X-men หรือว่า Sex Ranger (เอาสักชื่อสิท่าน) เค้ารอเกิดในงานนี้อยู่ 555+

เรียนท่าน Tie

ช่วงนี้สหายของผมไปหางานใหม่ทำเพราะพึ่งตกงานมา

ส่วนกระผมนั้นทำงานอยู่ที่นิ่มซิเส็งครับ ;kljj ช่วงนี้หัดขับรถส่งของอยู่ครับ poiu 

มิตติ่งคราวนี้ไม่ได้ไปครับแต่คราวน่า  ตาHikaruki ได้ประชั้นความหล่อกับผมแน่ครับ .,mn ;kljj

เดี่ยวจะโทรคุยตา Hikaru ด้วยครับอยากรู้จักกับท่านซะหน่อยครับ

แล้วตาคารูกี้

ไปประกวดเดอะสตาร์หลอครับ fds

don

;khhg  ด่วน 3 ที่สุดท้ายแล้วนะอิอิ

mommamman

อยู่กล้องผมเน้อ แต่เอาไปส่งในห้องมดแล้วนะ น่ารักมากๆ อยากได้หรือจะส่งเมล์ให้เอาป่าว ฮิ คา รู

lunaG

วานท่านฮิ ไปอัพลงคิวตี้ได้ทีจิครับ หรือเมล์มาให้หน่อย

บ้านนี้ผมยังม่ะได้เปง m อิอิ  ;khhg ;khhg ;khhg