-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญลงชื่อผู้ที่สนใจจะเข้าร่วมงาน Meeting CMXSEED ครั้งที่ 3 ครับ  (อ่าน 10412 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

ท่าน dvd วันพุธนี้ว่างไหมคับ ไปสุกี้ด้วยกันไหมคับ หารเน้อคับ เห็นว่าหื่นจัด :-[ :-[ :-[ อยากจะดูว่าใครหื่นกว่ากัน  ::) ::) ::)

วันพุธนี้ วันเกิดไอ้ตัวเล็กครับ ครบรอบ 3 ขวบ จำต้องขอตัวครับ  >:(

ตอนนี้บัตรพร้อมส่งถึงมือแล้วนะครับ

รบกวน อีเมล์แจ้ง ชื่อ ที่ใช้ในบอร์ดมาและเบอร์โทรติดต่อกลับมา ที่  dvd6699@hotmail.com นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2007, 08:45:37 โดย dvd »

JeT lI

:-\ โห.... คนร่วมงาน ปาไป 40 คนแล้วเหรอครับ
อย่างนี้ มิต้องปิดร้าน จัดงานกันเลยเหรอเนี่ย

ส่วนผมเด็กใหม่ ขอดูเวลาก่อนนะครับ ว่าจะว่างหรือเปล่า
อยากไปร่วมงานครับ แต่พักนี้งานยุ่ง :-X

Wunsen

ท่าน dvd คับ คือว่าช่วงนี้ผมเดินทางบ่อยอ้ะ เพื่อนมาจากเกาหลี คือว่าจะไปเอาหน้างานได้เลยรึเปล่าคับ เอาตังไปให้หนางานเลย 499 ใช่ป้ะ สำหรับผมอ้ะ อ้อ แล้วฝากสำรองสำหรับทั่น Juneo หน่อยนะคับ แต่แกยังไม่คอนเฟิร์มอ้ะ ถ้ายังไงจะโพสต์คอนเฟิร์มอีกทีเรื่องท่าน Juneo นะคับ ขอบคุณค้าบบบบบบ

chon

ไปกันเยอะขนาดนี้แล้วจะจำกันได้ไงหว่า ป๋าแนะนำให้ทีมงานทำสติกเกอร์เขียนชื่อแปะเสื้อกันดีไหม ไม่งั้นเรียกชื่อกันไม่ถูกอะ คนเยอะจัด จะได้รู้จักชื่อกันจำหน้ากันได้บ้างน่ะ โต๊ะนั่งก็กระจัดกระจาย เป็นหย่อมๆ น่ะไม่ได้เป็นโต๊ะใหญ่ๆโต๊ะเดียวด้วย น้องใหม่ๆไม่เท่าไร พวก power ควรจะมีอะไรเป็นสัญญลักษณ์หน่อย ให้น้องๆเค้าได้รู้ว่าใครเป็นใครน่ะ ป๋าแค่แนะนำเท่านั้นเองเน้อ ถ้าเห็นว่ายุ่งยากก็ไม่เป็นไร แค่อยากให้เรียกชื่อกันถูก จำกันได้แค่นั้นเอง หุหุหุ

don

???  บัตรออกแล้วจ้า  8) เตรียมตัวรับกันได้เลยครับ ตอนนี้ผมส่งให้เฮียคิมเรียบร้อยแล้ว  ???

dvd6699

ท่าน dvd คับ คือว่าช่วงนี้ผมเดินทางบ่อยอ้ะ เพื่อนมาจากเกาหลี คือว่าจะไปเอาหน้างานได้เลยรึเปล่าคับ เอาตังไปให้หนางานเลย 499 ใช่ป้ะ สำหรับผมอ้ะ อ้อ แล้วฝากสำรองสำหรับทั่น Juneo หน่อยนะคับ แต่แกยังไม่คอนเฟิร์มอ้ะ ถ้ายังไงจะโพสต์คอนเฟิร์มอีกทีเรื่องท่าน Juneo นะคับ ขอบคุณค้าบบบบบบ

ไม่มีปัญหาครับท่าน แต่ว่าท่าน JuNeO จะสึกวันที่ 9 ไม่ใช่เหรอครับ  หรือว่าอดใจไม่ไหว อิ อิ  ยินดีต้อนรับท่านประธาน ยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆ เลย  ::) ::)

mommamman

ไปกันเยอะขนาดนี้แล้วจะจำกันได้ไงหว่า ป๋าแนะนำให้ทีมงานทำสติกเกอร์เขียนชื่อแปะเสื้อกันดีไหม ไม่งั้นเรียกชื่อกันไม่ถูกอะ คนเยอะจัด จะได้รู้จักชื่อกันจำหน้ากันได้บ้างน่ะ โต๊ะนั่งก็กระจัดกระจาย เป็นหย่อมๆ น่ะไม่ได้เป็นโต๊ะใหญ่ๆโต๊ะเดียวด้วย น้องใหม่ๆไม่เท่าไร พวก power ควรจะมีอะไรเป็นสัญญลักษณ์หน่อย ให้น้องๆเค้าได้รู้ว่าใครเป็นใครน่ะ ป๋าแค่แนะนำเท่านั้นเองเน้อ ถ้าเห็นว่ายุ่งยากก็ไม่เป็นไร แค่อยากให้เรียกชื่อกันถูก จำกันได้แค่นั้นเอง หุหุหุ

เขาทำกันตั้งแต่ครั้งที่ 2 แล้วป๋า  ::)
ครั้งนี้ป๋าน่าจะไปเปิดตัวนะครับ

reew

จัดที่ picasso จริงๆด้วย งานนี้ใครแย่งน้อง เก๋ ของผมตัวประกันตาย >:(

Shinosuke

จัดที่ picasso จริงๆด้วย งานนี้ใครแย่งน้อง เก๋ ของผมตัวประกันตาย >:(

ว่าแต่ว่าท่าน reew ได้ไปทำอะไรไว้หรือครับท่าน  ถึงได้ติดออกติดใจ  8)น้อง เก๋ ขนาดนั้นครับ..... :-X

reew

เห็นอยู่กะตา ยังมีหน้ามาถามอีก :D แล้วท่าน shinosuke ทำไรกะน้องไก่ล่ะครับ  ??? งานนี้สงสัยยาว เหมือนเหตุการณ์เมื่อนานมาแล้ว  ::)

สงสัยมีแอบซ้ำแน่นอน ^-^ O0

dvd6699

:)  น้องไก่นี่ใช่น้องกุ๊กไก่ที่ตัวเล็กๆ จากเชียงรายหรือเปล่าครับท่าน  :-\

dvd6699

สรุป ณ เวลานี้นะครับ อัพก่อนนอนครับ 

1.  เฮียkimyuy
2.  ป๋าchon
3.  ท่านdarkman
4.  ท่านdon
5.  ท่านzizu
6.  ท่านreew
7.  ท่านmiracle maker 
8.  ท่านshinosuke
9.  ท่านsewjung
10. ป๋าmommamman
11. ท่านwunsen
12. ท่านmcfly
13. ท่านMr.somsak
14. ท่านR_obert
15. ท่านworapong
16. ท่านnotear
17. ท่านPo_cm  (2 ที่นั่ง)
18. ท่านCastlevaniaX
19. ท่านMonzanto
20. ท่านmangda
21. ท่านR_Su_Ji_Kung
22. ท่านhello baby
23. ท่านmammos69
24. ท่านzedan
25. ท่านUntraviolet
26. ท่านpluckkung
27. ท่านvol
28. ท่านsam690
29. ท่านco-of
30. ท่านgreatpickka  (2 ที่นั่ง)
31. ท่านrobinpeak
32. ท่านalongkot
33. ท่านunifoun
34. ท่านballack002 (2 ที่นั่ง)
35. ท่านAozz  (2 ที่นั่ง)
36. ท่านthapmongkol
37. ท่านdragon-yugi
38. ท่าน

รายชื่อตกหล่นท่านใดกรุณาแจ้งด้วยนะครับ

รีบๆ ไปลงชื่อนะครับท่าน วันจันทร์นี้ บัตรงาน Cmxseed Meeting Project#3 ?เสร็จพร้อมส่งแล้วครับท่าน

ลงชื่อได้ที่นี่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2007, 18:41:10 โดย dvd »

can

ขอบคุณมากครับที่ให้ความสุข 8)

dragon-yugi

ไปด้วยคนครับ :'(

dvd6699

ขอบคุณมากครับที่ให้ความสุข 8)

ไปหรือเปล่าเนี่ยท่าน  :-\

notear

ท่าน dvd ผมadd ท่านทาง msn แล้วนะครับไว้ว่าง ๆ เจอกัน
 :-[

reew

:)  น้องไก่นี่ใช่น้องกุ๊กไก่ที่ตัวเล็กๆ จากเชียงรายหรือเปล่าครับท่าน  :-\

:)คนนี้เลย ท่าน dvd ท่าน shinosuke จะหิ้วปิ่นโตอยู่รอมมะร่อ แล้วนะท่าน >:(

dvd6699

ผมไม่ได้ตั้งใจนะท่าน shinosuke ผมไม่รู้ว่าปิ่นโตของท่าน ข้าน้อยผิดไปแล้ว  :( :(

chon

เขาทำกันตั้งแต่ครั้งที่ 2 แล้วป๋า  ::)
ครั้งนี้ป๋าน่าจะไปเปิดตัวนะครับ

ห้วยก็ตูไปเชียงรายงะ จะให้ไปงานด้ายงายอะ  ก็ทอสับมาร่วมงานแล้วลอ ม่ายเชี่อถาม ท่านด๊ากแมง กะท่านดอนจิ คราวนี้ถ้าจะไม่รอด อุอุ

zizu

เมื้อกี้ ท่าน demon99 แจ้งมาทางมือถือว่าตกลงไปหนึ่งคนครับ  :(

dvd6699

สรุป ณ เวลานี้นะครับ อัพก่อนนอนครับ 

2.  ป๋าchon
4.  ท่านdon
12. ท่านmcfly (3 ที่นั่ง)
27. ท่านvol
30. ท่านgreatpickka  (2 ที่นั่ง)
34. ท่านballack002 (2 ที่นั่ง)
38. ท่านdemon99
40. ท่าน

รายชื่อตกหล่นท่านใดกรุณาแจ้งด้วยนะครับ

รีบๆ ไปลงชื่อนะครับท่าน วันจันทร์นี้ บัตรงาน Cmxseed Meeting Project#3 ?เสร็จพร้อมส่งแล้วครับท่าน

ตอนนี้มีผู้เข้าร่วมงาน  44 ท่านครับ

Wunsen

:'( มีคนเยอะอย่างนี้อยากรู้ว่าแล้วจะจัดการยังไงอ้ะคับ จะแบ่งเป็นหลาย ๆ ห้อง หรือว่านั่งรวมหลายคน คนเยอะจังอ้ะ

mommamman

เปลี่ยนสถานที่ไปจัดกลางสนามฟุตบอลดีไหมครับ

zizu

:-[ ท่านdvd ถ้าว่างโทรกลับท่าน darkman ด่วนนะคับ จะแจ้งเรื่องบัตรครับ  :-X

mcfly

;)ท่านdvd ข่าวเร็วจัง วันนี้ไปลองเกะรัตนโกสินมา มานเป้นในเครือของสถานทูต ได้เสี่ยวคับชวนแล้วไม่ไปเองนะคับ ปล.ขอโทษคับโทรผิดเบอร์ไปลงที่ท่านdvd  :-X :-X :-X

dvd6699

ก็ว่าใครโทรหาผมพอดีเมื่อคืนเป็นวันเกิดลูกชายครับ  ::)  ::)

เรื่องบัตรผมคงจะจัดส่งให้ได้วันศุกร์นี้นะครับ เพราะว่าพอดีแฟนผม ลาพักร้อน 2 วัน (วันพุธกับวันพฤหัส) ผมเลยต้องทำตัวเป็นสามีที่ดี  :P :P

Wunsen

ท่าน DVD ผมคอนเฟิร์มชัวร์ครับว่าท่าน Juneo ไปแน่นอน ขอช่วยลงชื่อท่าน Juneo ไปเลยนะครับ เค้าไปกั้บผมนี่แล่ะ จะออกวัดก่อนหน้าวันมีทติ้งหลายวันเหมือนกัน ยังไงลงชื่อไปเลยนะท่าน ส่วนค่าบัตร ผมกับ juneo จะไปจ่ายหน้างานเน่อ
 ขอบคุณครับ

R_obert

จากรายชื่อ.........มีผู้ให้ความสนใจล้นหลาม

ไม่รู้ว่างานนี้ที่นั่งจะพอหรือเปล่า

อาจต้องบอกทางร้านว่าปิดร้านจัดงานเลยมั่งครับ

เด็กๆ ใครลงใครลา เรียกรายงานตัวหมด ใครขาดปรับ

และที่สำคัญ เซียนๆ ทั้งนั้น มารายงานตัวที่นี่ โลกแตก แน่เลย ทุกคนต่างคนต่างกั๊ก ไม้ตายไว้ทั้งนั้น 

แต่ผมคติเดิม  เสร็จก่อนได้เปรียบ                  R_obert

ชายวัยทอง

จากรายชื่อ.........มีผู้ให้ความสนใจล้นหลาม

ไม่รู้ว่างานนี้ที่นั่งจะพอหรือเปล่า

อาจต้องบอกทางร้านว่าปิดร้านจัดงานเลยมั่งครับ

เด็กๆ ใครลงใครลา เรียกรายงานตัวหมด ใครขาดปรับ

และที่สำคัญ เซียนๆ ทั้งนั้น มารายงานตัวที่นี่ โลกแตก แน่เลย ทุกคนต่างคนต่างกั๊ก ไม้ตายไว้ทั้งนั้น 

แต่ผมคติเดิม  เสร็จก่อนได้เปรียบ                  R_obert

อย่างงี้ ถ้าลุงไป ลุงจะทันหลาน ๆ เหรอเนี่ย
ไอ้เราก็แก่แล้ว เฮ้อ....

ชายวัยทอง

อย่างงี้ ถ้าลุงไป ลุงจะทันหลาน ๆ เหรอเนี่ย

reew

เหมาห้องรวมเลยมั้ยท่าน ยังไม่สิ้นเดือนมาลงชื่อกันซะขนาดนี้ ถ้าใกล้วันจริงมีหวังทะลุ 60 ท่านแน่ๆ :'(

แล้วเด็กๆจะพอมั้ยเนี่ย :( สงสัยต้องไปจับจองแต่หัววันซะแล้ว ::)

Shinosuke

อย่างไรก้อเว้น ลูกสากผมล่ะกันครับ.... 8) ตัวเล็กแต่ใจเด็ด ซะเหลือหลาย ..... แต่อย่างไรกระผมว่ายังแพ้น้องเก๋ ของทางreew ไม่ได้ขอรับ 8) ....ช่างเยื่ยมแน่น....อะไรขนาดนั้น O0

Wunsen

สงสัยถ้าที่ไม่พอ ได้เลยจัดมาลานกลางแจ้ง หลังร้านแน่เลย

boyzone3333

:(ผมลงไปแล้วนะคับ อยากได้บัตรเร็วๆๆๆๆจังเลย :o

JeT lI

:-\ สมมุติ นะครับ สมมุติ สมมุติว่าถึงวันงาน แล้วผมเกิดว่างกระทันหัน
และผมได้ไปเชียงใหม่ ผมจะไปร่วมงานได้ไหมครับ...  :P

แบบไม่กล้าลงชื่อไว้ กลัวไปไม่ได้ เพราะมีเปอร์เซ็นต์สูงมาก ว่าจะไม่ว่าง  :(

xstation

ขอลงชื่อไปด้วยคนนะครับ งวดที่แล้วฝนตก อ้างออกบ้านไม่ได้ โดนงดวีซ่า เลยพลาดไม่ได้ไป งวดนี้ ถึงฝนจะตก ถึงฟ้าจะร้อง ก็ไปแน่นอนครับ

dvd6699

2.  ป๋าchon
4.  ท่านdon
27. ท่านvol
40. ท่านJuneo
41. ท่านboyzone3333
42. ท่านxstation
43.

ตอนนี้มีผู้เข้าร่วมงาน  48 ท่านครับ

dvd6699

ถ้าลุงจะไปก็ไปได้ครับไปดูความหื่นของน้องๆ และจะช่วยให้กระชุ่มกระชวยด้วย  ::)

dvd6699

:-\ สมมุติ นะครับ สมมุติ สมมุติว่าถึงวันงาน แล้วผมเกิดว่างกระทันหัน
และผมได้ไปเชียงใหม่ ผมจะไปร่วมงานได้ไหมครับ...  :P

แบบไม่กล้าลงชื่อไว้ กลัวไปไม่ได้ เพราะมีเปอร์เซ็นต์สูงมาก ว่าจะไม่ว่าง  :(

ถ้าท่านว่างก็สามารถมาได้เลยครับท่าน ยินดีต้อนรับเสมอ

Kim

ทุกท่านได้รับบัตรกันหรือยัง ...

ถ้ายังติดต่อ ที่ท่าน dvd ด่วนครับ...

เนื่องจากเราไม่มีขายหน้างานครับ ...

เฮีย

Po_cm

ท่าน dvdครับ ผมเมล์บอกชื่อ กับเบอร์โทรศัพท์เพื่อนไปให้ท่านแล้วท่าน dvd ยังไม่ได้ติดต่อเลยครับ กรุณาติดต่อหน่อยครับกลัวพลาดโอกาสครับ

boyzone3333

:(`ขอบัตรด้วยคน แล้วผมจะรู้ได้ไงว่าลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วเนี่ย ความสนุกกำลังรออยู่ไม่อยากพลาด O0 O0 ^-^ ^-^

Shinosuke

พี่น้องครับ.. :D..ผมว่าขึ้นชื่อและเรียงลำดับแบบนี้คุ้นๆๆ น่า.... ..หวังว่าคงไม่โดนตัดสิทธิ์ >:( เหมือนกรรมการบริหารพรรคบางพรรคนะครับพี่น้อง :-X

b

ไปด้วยครับ

dvd6699

2.  ป๋าchon
4.  ท่านdon
27. ท่านvol
40. ท่านJuneo
41. ท่านboyzone3333
42. ท่านxstation
43. ท่านb
44. ท่าน

ตอนนี้มีผู้เข้าร่วมงาน  49 ท่านครับ

รบกวนแจ้งชื่อและเบอร์โทรไปที่ dvd6699@hotmail.com ด้วยครับ

xstation

ผมด้วย

CastlevaniaX จาก ILM :(

อิอิ ท่าน CastlevaniaX จำผมได้ไหมเอ่ย ผมอึ้งเอี๊ยะซือ จาก ILM เองจ๊ะ เดี๋ยววันงานเจอกันนะเอ้อ...

zente

โฮ่ ป๋าอึ้ง มาด้วยหรอเนี่ย นึกว่าทั่นเป็นสมาชิกในเวปนี้มานานแล้วซะอีก  ???

ชักจะอยากไปซะแล้วดิ เฮ้อๆๆ   :P

Aozz

เรียนท่าน dvd ครับช่วงอาทิตย์นี้ไม่ได้ไปเชียงใหม่เลย ไว้ไปขอรับหน้างานจะได้ไหมครับ :(

dvd6699

เรียนท่าน dvd ครับช่วงอาทิตย์นี้ไม่ได้ไปเชียงใหม่เลย ไว้ไปขอรับหน้างานจะได้ไหมครับ :(

ต่างจังหวัดยกเว้นให้นะครับ  >:(

Pop108

ไปด้วยครับ อิอ ??? :o