-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กฏ กติกา มารยาทในการร่วมงานมิตติ้ง 7 สำหรับมือใหม่ หัดหื่น และมือเก่าเมาค้าง  (อ่าน 4479 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

สำหรับมือใหม่หัดหื่นครับ มือเก่าเมาค้าง ก็ควรปฏิบัติด้วยเช่นกัน

1. แต่งกายด้วยชุดที่ท่านคิดว่า หื่นที่สุด ไม่ควรใส่ กกน เพราะจะทำให้ น้องชายตื่นตัวไม่เต็มที่ อิอิอิ และควรพก cd มาด้วย ในงานไม่มีแจกน่ะครับ เผื่อป่วยกระทันหัน แอลกอฮอล ลงไข่ กร๊ากกกกกกกกกกก

2. มาลงทะเบียน เวลา 20.30 - 21.00 หน้างาน ลงชื่อ รับบัตรเมมเบอร์ พร้อมแขวนป้ายไว้ตลอดงาน สำหรับท่านที่โอนเงินเตรียม สลิปมาด้วยก็จะดี กันคนแอบอ้างชื่อท่าน จะได้เช็กกันได้ จากนั้นเข้า นั่งตามอัธยาศัย บาร์เหล้า เปิดเวลา 20.30 น. ขอย้ำให้แขวนป้ายไว้ตลอดงาน ไม่เช่นนั้นท่านจะถูกเชิญให้ออกจากงาน กันพวกไม่ประสงค์จะออกเงิน แต่ประสงค์จะร่วมงาน แอบเข้างานครับทั่น

3. การเสริฟเหล้า ท่านต้องบริการตัวเอง แต่สำหรับท่านที่เรียกน้องๆ มานั่งด้วย สามารถให้น้องบริการให้ได้ แล้วก็ตามมารยาท ท่านที่ไม่ได้เรียกน้อง กรุณาอย่าล้วงกระเป๋าหรือนัวเนีย น้องๆของท่านอื่นจนน่าเกลียดน่ะครับ เกรงใจกันบ้าง ยกเว้นเจ้าของเค้าอนุญาต อิอิอิ

4. กับแกล้มมีให้เพียงพอ ท่านที่สั่งอาหาร ดริ๊งอืื่นๆ หรือเรียกน้องมานั่ง ให้จ่ายเงิน ทันทีเลย ไม่รวมอยู่ในค่าบัตรน่ะครับ น้องๆ ชม ละ 200 บาท จะให้น้องนั่งกี่ชั่วโมงก็จ่ายทันทีเลย

5. ห้ามถ่ายภาพทุกชนิด ยกเว้น ช่างภาพที่ทีมงานจัดไว้ กันรูปภาพถูกเผยแพร่ไปโดยไม่เหมาะสม ท่านที่อยากได้ภาพของตนเอง เอาไปอวดที่บ้าน ติดต่อได้ที่ ทีมงานได้ครับ กันเหนียว ไม่ให้ไปโผล่ที่อื่นโดยเฉพาะ ผบทบ ของบางท่าน ถ้าหลุดไปถึง งานนี้อาจจะถึงคางเหลืองได้ ไม่คุ้มกับที่ย่องๆๆ ออกมา แต่ถ้าขนาดถึงขั้น เข้า รพ ทีมงานจะนำเอากระเช้าไปเยี่ยมครับ อิอิอิ

6. การขอให้เพื่อนๆ ของสมาชิก เข้าร่วมงานในช่วงกลางๆ หรือท้ายงาน ของดน่ะครับ เพราะความสนุกสนานของงานจะอยู่ท้ายๆ ไม่งั้นขอเข้ากันกลางงานหรือท้ายๆงานกันหมด แล้วก็ถ้าใครหิ้วปิ่นโตมาหน้างาน ขอเก็บเพิ่มปิ่นโตล่ะ 100บาทน่ะครับ และ ปิ่นโตต้องเป็นสาวๆเท่านั้น ยกเว้นท่านจะพิสูจน์ได้ว่า หนุ่มๆที่ท่านพามาเป็นปิ่นโตท่าน โดยกรรมการหน้างานจะให้ท่านจูบกะปิ่นโตที่เป็น เพศเดียวกะท่าน อิอิอิอิอิ

7. การติดสติกเกอร์น้องๆ กรุณาทำด้วยความสุภาพ ไม่ควรติดบริเวณที่ไม่สมควร เช่น ในครั้งที่ผ่านมา บางท่าน ติดที่ปาก ติดที่ผมของน้องๆ ให้ใช้วิจารณญาณด้วย และไม่อนุญาตให้เข้าไปรุมทีล่ะหลายๆคน จะอนุญาตให้เข้าไปได้เท่ากับจำนวนน้องๆที่จะถูกติดสติกเกอร์เท่านั้น และในช่วงแสดงโชว์ไม่อนุญาตให้ถ่ายภาพใดๆทั้งสิ้น รวมถึงการแตะเนื้อต้องตัวน้องๆ ให้น้องๆแตะตัวท่านได้เท่านั้น ยกเว้นท่านจะให้ทิปน้องๆตามสมควร อันนั้นแตะต้องได้ตามสมควร

นึกได้แค่นี้ เอาแค่นี้ก่อง ถ้ามีไรใหม่ หรือกรรมการท่านได้ หรือสมาชิกท่านใด โพสแน่ะนำได้ครับทั่น

ป๋าชวย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2008, 12:07:44 โดย chon »

cmman573

ป๋ามอมครับ ข้อ 3 ผมขออนุญาติป๋าไว้ ณ ที่นี้เลยนะครับ ขอบคุณป๋าชลที่ให้ข้อมูลสำหรับน้องใหม่ค้าบบบบบบ

sonor

รับทราบครับ uoyoy uoyoy

Lostman133

jljhl   เราจะทำตามอย่างเครงครัดครับ

mcfly

cmman573

อ่ะพี่เสี่ย วันนี้ไม่ไปแผงฤทธิ์ที่ไหนหรือค้าบบบบบบบบบบ

kenja69123

tos77

arsenal_fc

prince

รับทราบครับป๋า จะทำตามนั้นครับ ;khhg ;khhg ;khhg

lunaG

จะฟิตร่างกายมาให้พร้อมครับป่ม  jljhl

etatae333

ติดสติ๊กเกอร์คราวนี้มีจัดระเบียบด้วย คราวก่อนๆอาศัยจังหวะชุลมุน

mommamman

lhgfr ป่า ขอโทษด้วยครับ ไปกดผิดอ่ะ ข้อความหายไปเยอะเลยครับ ป๋า โพสใหม่ได้ป่าวเนี้ย  piuyty  890 "ขอโทษคร้าบป๋า"

cmman573

ห้าๆๆๆ มาแอบงงกับป๋ามอม ไปๆมาๆไหงกลายเป็นเหลือข้อสามข้อเดียวเนี้ย หึๆๆๆ

lunaG

ก้อว่า ไมกำหนดการใหม่ ชื่อเกมหาย  dsgjsd

chon

ก้อว่า ไมกำหนดการใหม่ ชื่อเกมหาย  dsgjsd

โพสได้ใกล้เคียงของเดิมก็บุญแย้ววววววววว /jhtdc /jhtdc /jhtdc

cmman573

อ้างถึง
โพสได้ใกล้เคียงของเดิมก็บุญแย้ววววววววว /jhtdc /jhtdc /jhtdc
หง่ะผมนึกว่าป๋า กู้ข้อมูลคืนมานะนั้น ไม่คิดว่าป๋าจาพิมพ์เองใหม่  เทพจักๆๆ ผมไม่รู้สึกว่ามันต่างจากครั้งแรกเลยอ่ะ

lunaG

เทพจริง ๆ อย่างนี้แสดงว่ายังไม่แก่จริง ความจำเปงเลิศ  hgjhg

เกมมีไรบ้างหว่า กระแทกโป่ง อุ้มน้องเข้าหอ เขย่าเสียว แล้วก้อไรหว่า  jljhl

cooltea79

ป๋า พิมพ์ ใหม่ หมดเลยหรอ เนี่ย นอกจาก ข้อ 7 แล้ว เหมือน กับมิตติ้งครั้งที่แล้วเลยคับคับ  09876  09876

cmman573

หึๆๆๆ เดี๋ยวตรูจาคอยชมผลงานการบ้านของแกนะอีตา ชูศรี 

Lostman133

arttee

รับทราบครับป๋า อยากจะไปแย่แล้วเนี่ยครับ :o

cmman573

รับทราบครับป๋า อยากจะไปแย่แล้วเนี่ยครับ :o
เช่นกันครับท่านอาตี๋ คนตระกูล อ. ผมก้ออยากเอามีดไปเสียบข้างหลังท่าน ซักจึก สองจึก อยู่พอดี อิๆๆๆ

mommamman

meeting7 >>> 666   กระทู้ จอมอ่อนด๋อย       +6 การบ้านแหล่มๆ ลอกไม่ได้
meeting8 >>> 999   กระทู้ จอมอ่อนด๋อยจั๊กๆ  +9 การบ้านแหล่มๆ ลอกได้ (ตั้งแต่มี๊ตติ้งนี้จะจัดการบ้านลอกได้แจมเข้ามาด้วย l.jkljh)
meeting9 >>> 1111 กระทู้ มหาอุตอ่อนด๋อย   +11การบ้านแหล่มๆ ลอกได้
meeting10>>>2222 กระทู้ ราชาอ่อนด๋อย      +22การบ้านแหล่มๆ ลอกได้

แผนกาม1ปี แพลนไว้แค่นี้ก่อง อิอิอิ jhkll jhkll jhkll

lhgfr รวมตรูเข้าไปด้วยป่าวเนี้ย

notear

meeting7 >>> 666   กระทู้ จอมอ่อนด๋อย       +6 การบ้านแหล่มๆ ลอกไม่ได้
meeting8 >>> 999   กระทู้ จอมอ่อนด๋อยจั๊กๆ  +9 การบ้านแหล่มๆ ลอกได้ (ตั้งแต่มี๊ตติ้งนี้จะจัดการบ้านลอกได้แจมเข้ามาด้วย l.jkljh)
meeting9 >>> 1111 กระทู้ มหาอุตอ่อนด๋อย   +11การบ้านแหล่มๆ ลอกได้
meeting10>>>2222 กระทู้ ราชาอ่อนด๋อย      +22การบ้านแหล่มๆ ลอกได้

แผนกาม1ปี แพลนไว้แค่นี้ก่อง อิอิอิ jhkll jhkll jhkll

lhgfr รวมตรูเข้าไปด้วยป่าวเนี้ย

ป๋ามอมคับข้อ 3 เนี่ยขออนุญาติป๋าก็แล้วกันนะครับ kjhg

arttee

ผมว่านะป๋า โดนไปทั่วละครับ ตาโก๋ตี๋เนี่ย ljkhlpjhkl

cmman573

หึๆๆๆ ท่านอาตี๋มาซะดึก พาไปสำรวจ 20 ซะดีๆ ตอนนี้ผมว่างงานอยากไป QC

arttee

หึๆๆๆ ท่านอาตี๋มาซะดึก พาไปสำรวจ 20 ซะดีๆ ตอนนี้ผมว่างงานอยากไป QC
ต้องขอโทษด้วยนะจ๊ะ พรุ่งนี้มีตรวจสุขภาพตอน7โมงเช้า เฮ้อ ทีเมื่อวานว่างทั้งคืนไม่รู้จักชวนก่อน >:(
ว่าจะไปQC ด้วยเหมือนกัน เมื่อวานก็ว่าจะชวนท่านฮิ กับท่านsonor ด้วย แต่วันนี้ไปหมดสิทธิแล้ว พรุ่งนี้ตรวจสุขภาพเสร็จ
ผ.บ.กลับจากอบรมที่กทม.อีก เซ็งเลย  zadเมื่อวานก็ไม่ชวน เฮ้อ นอนดีกว่า บายครับท่าน  098kjอิๆ หนีดีกว่า

cmman573

หึๆๆๆ หนีไปนอนซะงั้นผมก้อง่วง อยากจานอนเหมือนกันท่าน แต่เผลออ่านห้องมิติลี้ลับของท่าน don เข้าไป ไม่กล้าปิดไฟนอน แถมปวดฉี่ยังไม่กล้าไปฉี่แล้วเนี้ย

wow!!

ช่วงนี้ ช่วงอารัย ตรวจสุขภาพกันใหญ่  jljhl

lunaG

ฟิตกันใหญ่ ๆ กลัวอุ้มน้อง ๆ ไม่ไหวหรือไงเนี๊ยะ  jljhl

mommamman

fdgdf ดักเอาไว้จนไม่อยากจะโพสเลยอ่ะ

cmman573

fdgdf ดักเอาไว้จนไม่อยากจะโพสเลยอ่ะ
ป๋าอย่าตอบโต้ดีกว่านะครับ เดี๋ยวมันจาเสียรูปคดี รอให้ศาลตัดสินดีกว่า อิๆๆๆ

narzzezus

olelemon99

cmman573

เกลียดข้อ 3 ง่ะ jljhl
แหม่ ทำเป็นเกลียด พี่ท่านนั้นแหล่ะคนที่จาแหกกฎคนแรกเนี้ย เวลาจาทำไรพาผมไปศึกษาด้วยนะคับ อิๆๆๆๆ

Sylar

นับถอยหลังรอแล้วครับนี่ ป๋า รับทราบปฏิบัติครับ

notear

เกลียดข้อ 3 ง่ะ jljhl

ลุงโอ เนี่ย แหกคนแรก เชื่อได้เลย >:D

cmman573

และไม่น่าจาผิดคาด ที่โลมเลีย จาเป็นคนที่สอง

lunaG

ข้อ 7 ก้อแหกกฏกันสุด ๆ นัวน้องยุบยับ 555+

notear

และไม่น่าจาผิดคาด ที่โลมเลีย จาเป็นคนที่สอง

รู้ได้ไง kjhg

cmman573

หง่ะตรูไม่ได้แหกกฎนะเฟ้ย อีตาฮิคารุ หึๆๆไปนั่งคุ้มกันน้องให้ป๋าเฉยๆๆๆ

notear

แหกกันหมด มีผมหดอยู่คนเดียว  :-[

ไม่จริงเลย  ใช่ป่าว kjhg

Tred

:(มิตติง8ปีนี้คงมีนะคับเดียวได้เจอกันถ้ามีหรือจะมีกรุณาทุกท่านบอกผมด้วยคับแต่ถ้าไปนอกสถานที่หรือไกลๆๆอาจจะไม่ไปนะคับเพราะเอารถไปเดียว ผ.บ.ทบ จะรู้เดียวยอดน้ำข้าวต้มอีกล่ะ ghjk