-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โอกาศทองสำหรับสมาชิกที่ สนใจ เข้าร่วงานมิตติ่ง 7 อีกครั้งแทนเก้าอี้ที่ว่างลง  (อ่าน 1592 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากมีหลายท่านที่สละสิทธิ การมาร่วมงานในครั้งนี้ ouiy ทั้งที่จ่ายเงินไปแล้ว piuyty  อันเนื่อง มาจาก ติดงานด่วน  ข่าวรั่ว  อื่นๆ  เราได้ปรึกษากันและเห็นว่าน่าจะเปิดโอกาศทองสำหรับสมาชิกที่ สนใจ เข้าร่วงานอีกครั้งแทนเก้าอี้ที่ว่างลง

กติกา
 hfhมาก่อน  gjgfที่นั่งเหลือ   fhgjจ่ายเงิน( 1000 ) บาท เข้าเลย   hjgh

มาทีหลัง  hfh ที่นั่งเหลือ   fhgjจ่ายเงิน( 1000 ) บาท เข้าเลย   hjgh

มาที่หลัง  hfh  ที่นั่งไม่เหลือ  ouiy fhgjจ่ายเงิน( 1000 ) เข้าเลย   hjgh ยืนเป็นตัวสำรอง ljhgf  รอเปลียนตัว เก้าอี้ว่างค่อยนั่ง อิอิ cxz

dvd6699

รับเพิ่มอีกกี่คนอ่ะท่าน  dfbgdfsh

cmman573

พรุ่งนี้เช้าขอจำนวนคนด้วยนะครับท่าน don เผื่อเพื่อนผมมันอยากจาไป

Lostman133

เอารายละเอียดด้วยนะครับ เผื่อมีคนอยากไป

lunaG

ขอแสดงความเสียดายแทนท่านที่สละสิทธิ์ โฮะ ๆ ๆ  ๆ  jljhl

don

jljhl  5 ที่และทยอยมาบอกเรื่อยๆๆ  เนียนๆๆ  khjhgg

batman

555 ไม่แน่ครับ อาจจะได้ไป อยู่ดีๆ แฟนมันจะกลับบ้านวันนี้ ไปส่งขึ้นรถตอนเย็นๆ ดึกๆว่าง  kjhg kjhg kjhg

เพราะไม่รู้จริงๆว่าจะขอไปไหนดี ขื่นบอกว่าไป 20 มีหวังหัวแตกแน่ๆ  890

ถ้ามีโอกาสอาจจะได้ไปนะครับ อวยพรขอให้มันกลับจริงๆเถอะ โอกาสทอง hjgh hjgh

narzzezus

Tie

อาจจะได้ไปนะครับ อวยพรขอให้มันกลับจริงๆเถอะ โอกาสทอง hjgh hjgh

โห..อารายจะขนาดน๊าน..ท่านครั้งคราว  khjhgg

cmman573

555 ไม่แน่ครับ อาจจะได้ไป อยู่ดีๆ แฟนมันจะกลับบ้านวันนี้ ไปส่งขึ้นรถตอนเย็นๆ ดึกๆว่าง  kjhg kjhg kjhg

เพราะไม่รู้จริงๆว่าจะขอไปไหนดี ขื่นบอกว่าไป 20 มีหวังหัวแตกแน่ๆ  890

ถ้ามีโอกาสอาจจะได้ไปนะครับ อวยพรขอให้มันกลับจริงๆเถอะ โอกาสทอง hjgh hjgh
หึๆๆ อยากเจอท่าน  Batman ตัวจริงซักครั้ง อิๆๆๆๆจาได้ขอเคล็ดวิชาโอวตี่

TTTk

กาดี้กาด๊า กานใหญ่เลย  คงจาสนุกกันมากมายละจิ ได้แต่อดฉา uilo

notear

กาดี้กาด๊า กานใหญ่เลย  คงจาสนุกกันมากมายละจิ ได้แต่อดฉา uilo

หนุกหนานมากครับ เพิ่งกลับมา (กลับมาก่อนที่งานเลิก) kjhg

Lostman133

กลับมาแล้วเหมือนกัน งานสนุกมากครับ ;khhg

lunaG

หนุกหนาน ๆ มาตอกย้ำคนไม่ได้ไป 555+  jljhl

notear

กลับมาแล้วเหมือนกัน งานสนุกมากครับ ;khhg

หุหุ   ไม่น่าเชื่อ ตาลอสกลับมาเร็ว

หรือว่าออกมาต่อกับใครหรือป่าว kjhg