-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มีส่วนร่วม ทำให้งานมิตติ้งครั้งที่ 7 สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี  (อ่าน 5187 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

ขอขอบคุณทุกท่านที่ ทำให้งานมิตติ้ง ครั้งนี้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี หากมีข้อผิดพลาดประการใด

ทางทีมงานขอรับเอาไว้ปรับปรุงแก้ไขต่อไป อย่างไรแล้วก็ติชมมาได้ตามอัธยาศัย เท่าที่ร่วมจัดงานมา

ห้าครั้ง ครั้งนี้ คนมากที่สุด วุ่นวายที่สุด สาวๆแหล่มสุด สนุกที่สุด หื่นที่สุด ขาดไปนิดเดียวตรงที่กรรมการ

บางท่านอาจจะต้อนรับ หรือไปนั่งคุยกับสมาชิกใหม่ได้ไม่ทั่วถึง หวังว่าครั้งต่อไปคงได้พบกับพวกท่านอีก

จากใจ

ป๋าชล

ปล. ขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วยเพราะงานสนุกมาก ขนาดสมาชิกต่างจังหวัดไกลๆ

อย่างกรุงเทพ และที่อื่นๆ ยังบินมาร่วมงานเลยครับ คิดดู  /jhtdc /jhtdc /jhtdc /jhtdc /jhtdc

ยอมรับว่าเหนื่อยแต่เห็นสมาชิกสนุกกันทีมงานก็หายเหนื่อย  lhgfr

mcfly

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มารวมงาน งานครั้งนี้สนุกมากคับ และก็ขอขอบคุณกรรมการทุกท่านที่สละเวลาจัดงานครั้งนี้คับ ขอบคุณคับ ;khhg

mommamman

;khhg ขอบคุณมากมาย จาก ใจครับ

TTTk

เสียงหัวใจ...มันดังบอกฉัน        cmxseed นั้น ที่เคยตามหา

น้ำที่ฉันมีที่ทนเก็บไว้มานาน เลยรู้ว่า...วันนี้ เจ้าของคือใคร...

ฉันพร้อมแลกทุกอย่าง... เพื่อไม่ทำให้เราห่างกันแสนไกล

ชีวิตทุกวันที่เหลืออยู่คงไร้ค่า... ถ้าหากปล่อยงานมีดทิ่มรอดไป

อารมณ์ ศิลปินละเกินนะท่าน สงกาสัยจาเปนสุขเอามาก ๆ  jhkll

azka_ws

เป็นงานที่สนุก และดีครับ....น้องๆก้อน่ารัก...พี่ๆเพื่อนๆก้อok   ได้อะไรหลายๆอย่างครับงานนี้คุ้มจิงๆ 09876

sonor

ขอขอบคุณคณะจัดงานทุกท่านนะครับงานสนุกมาก ;khhg ;khhg

cmman573

หึๆๆ สนุกมากมาย เสียอย่างเดียวตรูโดยวอดก้า สกัดดาวรุ่งตัวเองไปก่อน ห้าๆๆๆ เลยหนีกลับเพราะขืนอยู่ต่อกลัวจาตื่นไหนไม่รู้ อิๆๆๆๆ

wow!!

ทั้งสนุก ทั้งวุ่นวาย กว่าที่เคยเป็นมา คนเยอะจริงๆ  jljhl

sonor

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?action=dlattach;topic=4296.0;attach=8976;image ผม sonor ครับ ท่าน hikaru เจอกันแล้วท่านจำไม่ได้หรือครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2008, 13:19:32 โดย sonor »

arttee

:(ขอขอบคุณกรรมการทุกๆท่าน ที่เสียสละทุกๆสิ่งทุกอย่าง ทำให้งานนี้ออกมาสนุกสนานมากมายเกินคำบรรยาย 8) มีความสุขมากครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
ทุกคนอัธยาศัยดีกันทุกคน(มาพร้อมความหื่นเต็มพิกัด) ยิ่งช่วงโคโยตี้ละก้อนะ เย้ย จะ จะ ก่อนครั้ง 6เยอะเลย  jhkllขอบคุณท่านผู้จัดงานทุกท่านมากครับ
รู้ว่าเหนื่อยมากครับ แต่เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้นะครับ ขอบคุณมากมาย จากใจ นายarttee อี้อี้อี้:-[

sonor

ท่าน arttee เพิ่งตื่นหรือครับสงสัยเมื่อคืนหนัก(น้องๆ)ไปมาก O0 ^-^

arttee

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?action=dlattach;topic=4296.0;attach=8976;image ผม sonor ครับ ท่าน hikaru เจอกันแล้วท่านจำไม่ได้หรือครับ
  ;Dใช่ๆๆๆ ยังเงี้ยมีงอนนะเนี่ย มัวแต่สนใจแต่สองสาวนะสิ เพื่อนฝูงนั่งกินด้วยกัน จำไม่ได้เลยนะ หึ >:(

arttee

ท่าน arttee เพิ่งตื่นหรือครับสงสัยเมื่อคืนหนัก(น้องๆ)ไปมาก O0 ^-^
wqพึ่งตื่นเดี๋ยวนี้ละครับท่านsonor ตื่นมาก็ไม่พบผบ.แล้ว สงสัยหนีกลับบ้านโน้นไปแล้ว (ดีใจหรือเสียใจดีครับท่านsonor)
ว่าแต่ทำไมรีบกลับจัง  :-\(เอ หรือว่านัดใครนอกรอบเนี่ย ใช่น้องๆแถวพริตตี้หรือป่าวเนี่ย) :-[

sonor

อยากอยู่ใจจะขาดแต่ ผบทบส่งกระแสจิตมาตาม fds fds ไว้โอกาสหน้าไปกันใหม่ครับ hjgh hjgh

lunaG

มางานครั้งแรกก้อประทับใจมากครับ

งาน OK วุ่นวายนิดหน่อย น้อง ๆ น่ารักมาก ๆ

สอยติดมือมาได้ 1 รางวัล

ขอบคุณกรรมการทุกท่านครับ  จารอ meeting#8 อย่างใจจดใจจ่อต่อไป อิอิ ;khhg ;khhg ;khhg

lunaG

ผมได้เจอเทพ pretty ตัวเป็น ๆ แล้ว ลีลาเทพ จริง ๆ  ;kljj

arsenal_fc

ขอบคุณ ทุกท่านคับ อิอิ  ;khhg

สนุกมากมาย

bomebeta

ขอบคุณ ทีมงานมากมายครับ สร้างสรรค์สวรรค์บนดินให้กับชาว x seed

มีทติ้งคราวหน้า ไม่พลาดเช่นเดิมครับ 

ขอบคุณ ป๋า chon เฮียkim ท่านDVD และทีมงานทุกท่านครับ  สนุกมายมาย

งานดี ๆ แบบนี้ ขอให้มีเรื่อย ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้  hgjhg

cmman573

ครั้งต่อไป จาจัดงานกันอีกเมื่อไหร่อีกอ่ะครับ จาได้เตรียมตัวให้พร้อมกว่านี้ อิๆๆๆๆ

kenja69123

งานสนุกมากครับ ขอบคุณมากครับ

dvd6699

ขอบคุณทุกท่านครับ สำหรับเสียงโห่ ผมชอบมั่กมัก อิ อิ  jljhl

เมื่อคืนถ้าหากผมไปล้วงเกิน เอ๊ย ล่วงเกินน้องๆ ของผู้ใด๋ก็ขออำภัยด้วยนะครับ

;khhg ;khhg

yothekop

ขอบคุณมากครับ งานสนุกมากครับ โดยเฉพาะช่วงสุดท้าย น้ำลายไหลเป็นแถว อิอิ
และขอบคุณ staff ทุกท่านด้วยนะครับ จัดงานได้สนุกมากครับ ครั้งที่ 8 เมื่อไหร่ดีกครับ   pongz ไปแน่นอนครับ

ปล.ผมเข้าดูรูปไม่ได้เหรอครับ ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2008, 19:30:39 โดย yothekop »

Kim

ครั้งนี้ ยิ่งใหญ่สุดๆ  ยุ่งสุดๆ  มันส์สุดๆ  คนเยอะสุด  สนุกสุดๆ  ( เหนื่อยสุดๆ )  :-X

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่ให้ความอุปการะ cmxseed เป้นอย่างดี ถ้าหากระผมได้ทำการล่วงละเมิด

ทั้งด้านกายวาจา สมาชิกท่านใด ขอกราบขออภัยมา ณ ทีนี้ด้วยครับขาด   

KIM  ;khhg

CastlevaniaX

สนุกกันใหญ่เชียวนะครับ ;D

ไหนละครับรูปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ mnbv

ข้าน้อยจะดูว่ามันสนุกและหื่นมากแค่ไหนครับ inlove

cmman573

กระผมก้อขอกราบอภัย  เพื่อน พี่และน้องๆ ที่ล่วงเกินด้วยเช่นกันค้าบบบบบ 

Lostman133

;khhg  ขอบคุณทีมงานผู้สร้างความสนุกสนาน ครั้งนี้มากครับ สุดยอดจริง ๆ ครับ  dsgtk

notear

;khhg  ขอบคุณทีมงานผู้สร้างความสนุกสนาน ครั้งนี้มากครับ สุดยอดจริง ๆ ครับ  dsgtk

งานครั้งนี้สนุกมากครับ ขอบคุณกรรมการจัดงานทุกท่านคับ ;khhg

stardust

บอกได้เลยว่างานนี้มาแล้วไม่เสียดายค่าเครื่องบินไป-กลับ กรุงเทพ-เชียงใหม่เลยจริงๆ แถมตอนจบผมได้แอบตีซี้กะมาม่าจูนไว้เรียบร้อยแล้วด้วย เดี๋ยวว่างๆจะขึ้นมาเก็บน้องๆหลายคนที่เล็งไว้ให้เกลี้ยงเลย khjhgg

cmman573

หึๆๆ อยากตามท่านๆไปเก็บกวาดน้องอีกรอบเหมือนกัน ใครก้อได้พาผมไปทีดิค้าบบบบบบบ

yothekop

ผมได้รางวัลบัตร 20 มานะครับ ( พึ่งนึกขึ้นได้ เมาโซเซไปรับรางวัล แอบไปหลบมุมมืด งิงิ ถ้าเพื่อนไม่เรียกก็คงไม่รู้ว่าได้รางวัล ) ไว้ mini meeting ได้นะครับ  k :o

Ninja

ไว้ครั้งหน้าจัดวันศุกร์นะครับ....ผมจะได้ไปได้....เสียดายครั้งนี้มั่กๆ lkkjjh

Ball1

เมื่อคืนถ้าหากผมไปล้วงเกิน เอ๊ย ล่วงเกินน้องๆ ของผู้ใด๋ก็ขออำภัยด้วยนะครับ

;khhg ;khhg

ช่าย ต้องโดนทำโทษ เลี้ยงมา 1 อ่างโดยด่วน หุหุ  jhkll

acer2518

:-X ....พึ่งจะมีฟื้นครับ..กลับถึง กทม ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว....งานสนุกจริงๆครับ...ขอขอบคุณกรรมการผู้จัดมากๆนะครับ :o :o
ผมจะขอติดตามไปทุกๆงานเลยนะคร๊าบบบบบ....เมาจริงๆคืนนั้น... ;D

seawjang

ไม่ได้ไป อ่ะ เสียดาย มาก ๆ เลย อ่ะ คืนวันเสาร์ ไปเมาอยู่ พัทยา พอดี เฮ้อ..  รีบ ๆ ลงรูปเร็ว ๆ นะอยากเห็น แล้วง่า  poiu

อีโต้

olelemon99

เฮ้อ! ouiy

งานไรวะไปไม่เมา  จัดใหม่เลย  หึหึ

เอาหลังออกพรรษานะท่านพี่  hjgh

ปล. ขนาดไม่เมายังนัวเนียไปหมดเลยอ่ะ  dgd

Dr_Drunkman

งานดี สาวสวยครับ โดยเฉพาะน้องสามคนสุดท้ายก่อนเลิกงานครับ ขอบคุณที่ให้โอกาสลุงไปเปิดหูเปิดตาครับ  ;khhg

chon

งานดี สาวสวยครับ โดยเฉพาะน้องสามคนสุดท้ายก่อนเลิกงานครับ ขอบคุณที่ให้โอกาสลุงไปเปิดหูเปิดตาครับ  ;khhg

อิจฉาว่ะ สาวสามคนไปรุมแต่อีลุง สงสัยจังว่าจะเหน็บแบงค์ตรงไหนอะ เพราะไม่มีที่ให้เหน็บ อิอิอิอิ lhgfr lhgfr

manspringer

ท่านมางานด้วยเหรอคร้าบ  อย่ามั่วดิ  กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกก
???

บอกได้เลยว่างานนี้มาแล้วไม่เสียดายค่าเครื่องบินไป-กลับ กรุงเทพ-เชียงใหม่เลยจริงๆ แถมตอนจบผมได้แอบตีซี้กะมาม่าจูนไว้เรียบร้อยแล้วด้วย เดี๋ยวว่างๆจะขึ้นมาเก็บน้องๆหลายคนที่เล็งไว้ให้เกลี้ยงเลย khjhgg

อ่านะ  มาม่าจูน  มาม่าคนนี้ผมหวงนาคร้าบบบบบบบบบ  พี่

Dr_Drunkman

อิจฉาว่ะ สาวสามคนไปรุมแต่อีลุง สงสัยจังว่าจะเหน็บแบงค์ตรงไหนอะ เพราะไม่มีที่ให้เหน็บ อิอิอิอิ lhgfr lhgfr

ทำเป็นไม่เคยไปได้ป๋า เอาแบงค์ม้วนให้แน่นๆ น้องเขาเอาใส่ไว้ได้ที่เดียวนั่นเหละป๋า  เดี๋ยววันหน้าเราสามลุง (ขอรวมท่าน kobmoi อีกคน เพิ่งรู้ว่ารุ่นเดียวกัน) รวมตัวกับไปพิสูจน์น้องสามคนอีกรอบละกัน ผมเลี้ยงเอง แต่ใครจะเข้าห้องต้องถอดหมดนะป๋า แล้วจะพิสูจน์ให้ดูว่าแบงค์มันหายไปในตัวน้องเขายังไง   uyt

cmman573

หึๆๆ  ท่านสามคนไปชุมนุมรุ่น ผมขอไปสังเกตุการณ์ก่อนได้ไหม หึๆๆ อยากไปดูว่าแบ็งมันหายได้ยังไง ผมขี้สงสัยอ่ะครับ

lunaG

เสียดายโคะ  ไม่น่ากลับก่อนเลยยยยย uilo uilo uilo

TTTk

เสียดายที่ไม่ได้ไปเข้าร่วมในครั้งนี้  uilo

ไว้คราวหน้าจาไม่ยอมพลาดอย่างนี้อีก  ss

dvd6699

ทำเป็นไม่เคยไปได้ป๋า เอาแบงค์ม้วนให้แน่นๆ น้องเขาเอาใส่ไว้ได้ที่เดียวนั่นเหละป๋า  เดี๋ยววันหน้าเราสามลุง (ขอรวมท่าน kobmoi อีกคน เพิ่งรู้ว่ารุ่นเดียวกัน) รวมตัวกับไปพิสูจน์น้องสามคนอีกรอบละกัน ผมเลี้ยงเอง แต่ใครจะเข้าห้องต้องถอดหมดนะป๋า แล้วจะพิสูจน์ให้ดูว่าแบงค์มันหายไปในตัวน้องเขายังไง   uyt

[size=15]
ชุมนุมมะเขือเผา อิ อิ  jljhl jljhl
[/size]

Lostman133

ท่านมางานด้วยเหรอคร้าบ  อย่ามั่วดิ  กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกก
???

อ่านะ  มาม่าจูน  มาม่าคนนี้ผมหวงนาคร้าบบบบบบบบบ  พี่

เห็น ใส่ กางเกง ลายพร้างสามส่วน เดินไปเดินมาไม่ใช่เหรอครับ ท่าน  kjhg

dannyfd

เสียดายน้องที่เต้นสามคนสุดท้าย   น่าจะได้รางวัลเยอะๆหน่อย   แต่ไม่มีที่เหน็บอ่ะ  ฮิอิ

zokmok

งานดี สาวสวย บรรยากาศเยี่ยมครับ แต่ขอตินิดหน่อยนะครับ ไมค์พิธิกรเบาไปหน่อยเน้อ
ผมนั่งหลังบาร์กะกลุ่มชายโสดไร้คู่ เสียงเพลงมันดังกลบเสียงพิธิกรในงานบ้างนิดหน่อยนะครับ
เลยไม่รู้ว่าคุยอะไรกันอยู่ แต่โดยรวมแล้ว แจ่มครับ งานหน้าไปแน่นอนครับ จัดต้อนรับฤดูหนาวเลยครับ high season คนไปเพียบแน่นอน  hgjhg