-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังงานมิตติ้งสวรรค์ชั้น7 เพื่อนๆไปไหนกันมั่งเนี่ย  (อ่าน 1553 ครั้ง)

arttee

• บุคคลทั่วไป

ส่วนผมนั่งมัวเมาแถวห้องv6 กับพี่ๆน้องๆต่อกันครับ หนุกหนานดี ถึงบ้านก็ตีสามครึ่งเข้าไปแล้ว พึ่งตื่นเนี่ย ยังตึบๆอยู่เลย wq เพื่อนๆละครับ ไปไหนกันบ้าง

cmman573

หึๆๆ ส่วนผมมึนตึ๊บก่อนเที่ยงคืน เมาฉิบหอย เลยคิดว่า ถ้าอยู่ต่อตรูคงไม่ต่างจากท่าน MorMor แน่ๆ หนีกลับซิครับพี่น้อง สภาพขากลับเกือบพาตัวเองไปไม่รอด หึๆๆ

arttee

ฝากถึงพี่น้องที่เรียกน้องมานั่งต่อหลังเที่ยงคืนครับ มาม่าเขาคิด3ชม. 600 นะครับ *ไม่ฟรีนะครับ* ทราบมาว่ามีบางท่านเมากลับไป

โดยที่ไม่ได้จ่ายค่าดริ้งค์ ป๋ามอมและท่านเทพเก็บกวาดเช็ดก้นให้ท่านนะครับ ระลึกได้แล้วข้าน้อยว่าควรนัดเคลียบิลซะนะครับ

อย่าให้ท่านเทพต้องเกิดบาดแผลในใจ เด๋วท่านอาจจะเข็ด หนีไปเที่ยวเอง...

จะได้มีมีดทิ่มและมินิมีดทิ่มครั้งต่อๆไป สังคมนี้จะได้น่าแจมไปอีกนานๆขอรับ ขอบพระคุณขอรับ

(ข้าน้อยเสร่อเดือดร้อนแทน บางทีท่านเทพๆอาจจะไม่ได้คิดเล้กคิดน้อยอะไร หากท่านใดไม่พอใจก็ขอรับผิดชอบคำประณามแต่เพียงผู้เดียวขอรับ)

ปล.ดูอย่างท่านหม้อหม้อ ณ ลำปาง ครับ เฮียแกจ่ายทั้งดริ้งทั้งมิ๊กซ์ร่วม1000 แล้วนั่งหลับปุ๋ย3ชั่วโมง ไม่ได้ดื่มไม่ได้เด้า น้องเดินเล่นสบายใจเฉิ่บเลยครับ

ข้าน้อยกลัวท่านมอร์มอร์เสียผลประโยชน์ เลยรักษาผลประโยชน์ให้ซะเรย ให้น้องงานเข้า น้องจะได้ไม่ว่างงาน555 kjhg kjhg kjhg อ่ะล้อเล่งๆกิ๊วๆ

แค่ปลา2มือที่คล้องอยู่ ข้าน้อยก็จะบ้าตายแล้วครับพี่น้อง  uiu
  pongzถูกต้องนะครับ ผมไม่ประณามท่านหรอกครับ ออกจะสรรเสริญท่านด้วยนะ (พูดจริงๆนา กล้าหาญในสิ่งดีไม่มีใครว่าหรอก) แต่ตลกดีวะท่านHIKARU
 ???  ไอ้บรรทัดสุดท้ายเนี่ย
หมายความว่ายังไงเหรอ จะอิจฉาดีไหมเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
หึๆๆ ส่วนผมมึนตึ๊บก่อนเที่ยงคืน เมาฉิบหอย เลยคิดว่า ถ้าอยู่ต่อตรูคงไม่ต่างจากท่าน MorMor แน่ๆ หนีกลับซิครับพี่น้อง สภาพขากลับเกือบพาตัวเองไปไม่รอด หึๆๆ
:-*ส่วนอีตาcmman573 เนี่ยนะ ก่อนจะมีมีดทิ่มสวรรค์ชั้น7นะ โอย ยังงั้นยังเงี้ย รอว่าเมื่อไรจะถึงวันงาน ฮีพอลงสนามจริงละก้อ ทิ้งพี่ ทิ้งเพื่อนเลย
งอนมันดีกว่าเนอะท่านHIKARU

cmman573

หึๆๆๆๆ ท่านอาตี๋ก้อผมไม่ได้ทิ้งใคร แต่ผมกลัวจาเป็นภาระชาวบ้านต่างหากอิๆๆๆๆๆ ขนาดยอมหนีออกไปก่อนที่โคโยตี้เต้น เสียดายมากมาย แต่ไม่เป็นไรรอบหน้ายังมีโอกาส หึๆๆๆ

sonor

ว่างๆเรารวมตัวไปกันใหม่ครับ khjhgg khjhgg

cmman573

ว่างๆเรารวมตัวไปกันใหม่ครับ khjhgg khjhgg
หึๆๆ ต้องให้ท่าน sonor กับ ท่านลูนาจี พาไปทัวร้านซะแล้วอ่ะครับ

narzzezus

dsgjsd dsgjsd เห็นด้วยกับท่านฮีคารุทุกปประการ สนุกด้วยกัน ก้อต้องร่วมรับผิดชอบด้วยกันคับ

ยินดีที่ได้รู้จักกับ ทุกท่าน  ผมน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

lunaG

หึๆๆๆๆ ท่านอาตี๋ก้อผมไม่ได้ทิ้งใคร แต่ผมกลัวจาเป็นภาระชาวบ้านต่างหากอิๆๆๆๆๆ ขนาดยอมหนีออกไปก่อนที่โคโยตี้เต้น เสียดายมากมาย แต่ไม่เป็นไรรอบหน้ายังมีโอกาส หึๆๆๆ

เสียดายเหมือนกัน อดดูรายการเด็ด

หึๆๆ ต้องให้ท่าน sonor กับ ท่านลูนาจี พาไปทัวร้านซะแล้วอ่ะครับ

ท่าน sonor ฝากด้วยครับ

คุกหลวงผมหนาแน่นกว่าเดิมพอควร  lkkjjh

ใครไปก้อถนอมน้องกิ๊ฟของผมด้วยนะครับ อย่าให้ช้ำมือหล่ะ  fdgdfdf

cmman573

แล้วผมจาใช้ร่างกาย เป็นหุ่นทดลองของน้องๆให้นะครับ ท่านลูนาจี

sonor

ตอนนี้ผมก็ติดคุกเหมือนกันหลังจากกลับผิดเวลาและผบ. จับได้เรื่องภาพmeeting เมื่อวานครับhttp://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?action=dlattach;topic=4296.0;attach=8976;image  uilo uilo uilo

cmman573

หึๆๆ ยัง ยังไม่หยุด กลับมาตอกย้ำตรูอีก เพื่อนฝูงโดนมอมไม่มาชวนตรูกิน มัวแต่ไปคุ้มครองสาว(ชาวบ้าน) เค้า  หึๆๆ เสียดายว่ะ ทำไงดีฟ่ะอีตา แอ๊บ

lunaG

ขำไหมหล่ะท่านฮิ คา รู เพื่อนฝูงอดเสียวเนี๊ยะ

เดวก้อไป 6 ดาว ดูมันให้หายเครียดดีไหมเนี๊ยะ  lkkjjh