-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนลด 10 - 50 % ลด 100 บาทถึงแจกเหล้าฟรี ด่วนสำหรับสมาชิก  (อ่าน 3590 ครั้ง)

cmxseed

• บุคคลทั่วไป

uiu  เนื่องจากบัตรเหลือน้อยเต็มที และไม่รู้ว่าเมื่อไรจะพิมท์เพิ่มอีก  ขอเฉพาะคนที่ใช้จริงนะครับ

ตามนี้เลย  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?board=28.0

olelemon99

ขอบคุณครับผม ใช้ที่ 20 โคตรคุ้มเลยท่าน ลด 50% อิอิ เจ้าปริ้น บอกมาไปใช้มาเมื่อวาน  mbvc

cmman573

กรรม สงสัยต้องเอาไปลองใช้ที่ 20 บ้างซะแล้วตรู

lunaG

ผมใช้ที่ น่ารกคลับ ครับ ขอบคุณมาก บัตรดีจริง ๆ  ;kljj

Sylar

ขอบคุณครับผม ใช้ที่ 20 โคตรคุ้มเลยท่าน ลด 50% อิอิ เจ้าปริ้น บอกมาไปใช้มาเมื่อวาน  mbvc
มิกซ์50%เหรอท่าน หรือทุกอย่าง

lunaG

ที่ถานฑูตครับ

ส่วนลดคาเฟ่  อาหาร กะ มิ้กเซอร์ 20%

ส่วนลดคารโอเกะ ค่าห้อง 50% มิ๊กเซอร์ 20%

Sylar

ที่ถานฑูตครับ

ส่วนลดคาเฟ่  อาหาร กะ มิ้กเซอร์ 20%

ส่วนลดคารโอเกะ ค่าห้อง 50% มิ๊กเซอร์ 20%

เอาที่20จิ ลด50%อะไรบ้างท่าน

lunaG

ที่ 20 ลด 50% ได้ด้วยเหรอ ใคร confirm ทีครับ  :-\

watbox

ผมก็ใช้ที่น่ารักคลับเหมือนท่านรูน่าจีแหละครับ (ความจริงแล้วท่านชอบรูหลังหรือป่าวง่ะ) ;D

olelemon99

ที่ 20 คารา
ลดมิกซ์ 50 % จริงครับ ถ้าแสดงบัตร  เพราะเจ้า Prince ไปมาแต่มันนั่งหน้าบาร์นะ 1.30 ชม. หมดไป 400 เอง หึหึ ,mnnb

cmman573

เอิ๊ก 400 บาท ไหงมันถูกขนาดนั้นฟ่ะเนี้ย

อีโต้

กรรม ไม่กล้าพกบัตร  ยั่งงี้ต้องยืดอกพกบัตรละวุ้ย  เขิน

lunaG

ผมก็ใช้ที่น่ารักคลับเหมือนท่านรูน่าจีแหละครับ (ความจริงแล้วท่านชอบรูหลังหรือป่าวง่ะ) ;D

ขอรูหน้าอย่างเดียวหล่ะครับ

รูหลังยกให้ท่านแอ๊บแบ๊วกับท่านแคมแมน เค้าหรรษาเอาละกัน  fdgdf

cmman573

หึๆๆ ท่านลูน่า ละก้อ รูหลังนี่ท่านยกให้อีตา ชูศรีคนเดียวเถอะครับ ผมไม่เอาผมกลัว 890

อาตี๋

อารายกันท่านolelemon99 ไม่เห็นชวนกันเลย ฮึ เหล้าก็ไม่ดื่ม ยังจาไปอีกรึ ชักน่าสงสัยแล้วนาเนี่ย

อาตี๋

หึๆๆ ท่านลูน่า ละก้อ รูหลังนี่ท่านยกให้อีตา ชูศรีคนเดียวเถอะครับ ผมไม่เอาผมกลัว 890
dกลัวจริง หรือกลัวติดใจท่านcmman573หา

olelemon99

อารายกันท่านolelemon99 ไม่เห็นชวนกันเลย ฮึ เหล้าก็ไม่ดื่ม ยังจาไปอีกรึ ชักน่าสงสัยแล้วนาเนี่ย

890  อยากชวนแต่กลัวโดนแทงน่ะท่าน   ท่านน่ะใช่ย่อยซะที่ไหน  ไปหาหมอนแดงก่อนน่ะท่าน

cmman573

หึๆๆ ไม่ได้กลัวติดใจอ่ะ อีตาพี่ท่าน อาตี๋ กลัวโดนประจาน กร๊ากๆๆๆ  ส่วนหมอนแดงตรูจาไปหาได้ที่ไหนเนี้ย อีตาพี่โอลวย

pass07

ขอบคุณครับ  ;khhg ;khhg ;khhg

prince

ที่ 20 ลด 50% ได้ด้วยเหรอ ใคร confirm ทีครับ  :-\
[p/quote]
ยืนยันครับไปมาแล้ว แต่ต้องถามหามาม่าเฟรินท์ครับ ;kljj ;kljj

Sylar

ผมไปได้20%ครับ 50%นั่นเค้าบอกบัตรแดงที่แจกในงาน

pete99

[p/quote]
ยืนยันครับไปมาแล้ว แต่ต้องถามหามาม่าเฟรินท์ครับ ;kljj ;kljj

dsgjsd  ถูกต้องแล้วคับ พี่น้องงงงงงงงงงง

olelemon99

ได้ บัตรแล้วนะครับ ผม  แหม ส่งไปรษณีย์ มาซะด้วย Classic มาก  ;khhg

ขอบคุณมากครับ

OLe'

mcfly

ได้ บัตรแล้วนะครับ ผม  แหม ส่งไปรษณีย์ มาซะด้วย Classic มาก  ;khhg

OLe'

กำเวรอย่าท่านโอลวยไม่มีมีบัตรกะเขาหรือคับถึงได้ส่งที่หลังเพื่อน 890

olelemon99

OLe'

กำเวรอย่าท่านโอลวยไม่มีมีบัตรกะเขาหรือคับถึงได้ส่งที่หลังเพื่อน 890

อ่ะนะไม่เคยขอนี่หว่า  lhgfr

dvdcm

;khhg มได้รับบัตรแล้วเช่นกันครับ เมื่อวัน อังคารนี้เอง ขอบคุณท่าน don cmx ครับ จะไปใช้สิทธิ์ในเร็ววันนี้ละครับ อุๆๆ hjgh

Lostman133

ใครเอาใช้แล้วบ้าง รายงานด้วยนะครับ gjgf

gaik.

Nick2005

บัตรมีกี่แบบหรอครับ ลดต่างกันหรือเปล่าครับ

don

บัตรมีกี่แบบหรอครับ ลดต่างกันหรือเปล่าครับ
  บัตรมีสองแบบครับ แบบธรรมดา กับ บัตรทองครับ  บัตรทองดีกว่าเยาะครับ  ;khhg

cooltea79

บัตรมีสองแบบครับ แบบธรรมดา กับ บัตรทองครับ  บัตรทองดีกว่าเยาะครับ  ;khhg

บัตรทอง นอกจากเท่ แล้ว มีไรอีกคับท่าน  jljhl  jljhl

Tred

jljhlบัตรทองทำยังงัยคับถึงจะได้มาคับอยากรู้จริงๆแล้วบัตรทองรักษาพยาบาลเหมือนบัตร30บาทได้ป่ะคับ ;khhg jljhl

pulohid

ยังมีบัตรเหลือไหมครับ  dgd

Sylar

ใช้2ใบพร้อมกันลดเพิ่มป่าวครับ อิอิ

pete99

บัตรทอง นอกจากเท่ แล้ว มีไรอีกคับท่าน  jljhl  jljhl

น่านน่ะสิท่าน บัตรทองดีก่าบัตรดำตรงไหนอ่ะคับ พี่น้องงงงงง

อยากรู้และ อยากได้ แต่ ไม่ทราบท่านจะให้มั้ยน้ออออออออออออออออออออออออออ

don

:)  อย่างงี้ต้องถามคนมีบัตรทองแล้ว  ufdj

JohnyWalkerBlue

บัตรทองหน้าตาเป็นไงอ่ะครับ

มีแต่บัตรดำ

j007

ทั่น don ทำไงให้ได้บัตรทองอ่ะ แล้วลดไรบ้าง แต่ที่แน่ๆ ใช้แต่บัตรแดงที่ 20 อ่ะ
 iuyt