-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งานประกาศรางวัล SoccerSeedMadness#1 3 ตุลานี้ ที่ร้าน 641 ข้างโนโวเทล  (อ่าน 11266 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

วันศูกร์ที่ 3 ตุลาคม   gjgf

เวลา 20.00 น - 23.00 น  uoyoy

บัตรเข้างาน 300 บาท (งานนี้ไม่ต้องโอนมาจ่ายหน้างานครับ )  pongz

พบปะอย่างไกล้ชิดกับเหล่าเทพและมาร ความอบอุ่นสนุกสนานที่ยากจะบรรยาย งานนี้พลาดแล้วจะเสียใจ เรามีอะไรดีๆรอคุณอยู่  ;kljj

กับแกล้ม เบียร์ ตลอดทั้งงาน  :o

กิจกรรม  ^-^ O0  saveball

19.30 - 20.00  ลงทะเบียน รับป้ายชื่อ  (ไม่งั้นถามชื่อกันตลอดงาน อิอิ )  ufdj
20.00 - 21.00  แนะนำตัว ทำความรู้จัก โชว์จากเ ทพ และ มาร คลิกๆๆ   icez
21.00 - 22.00  ประธานเปิดงาน แนะนำตัวท่านจิม ท่านจิมมอบรางวัล   .,mn
20.00 - 23.00  พูดคุยและนัดหมายไปเทียวต่อ โชว์จากเ ทพ และ มาร แบบ สุดยอด คลิกๆๆ  uiuo

(ขอสงวนสิทธิการเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งให้ทราบเมื่อมีเหตุผลอันควร)  >:(

รายการอาหาร

ข้าวเกรียบน้ำพริกเผา
ถั่วทอด
เอ็นไก่ทอด
ต้มยำทะเลน้ำค้น
ต้มจืดเต๋าฮู่สาร่าย
หมูคำหวาน
ลาบอีสาน
ยำรวมมิตร

อาหารอร่อยครับบรรยากาศดี เ ป็นส่วนตัว ไปลองมากับ ป๋าชล กับ wow อิอิ   น้องๆน่ารักหลายคน ที่จอดรถกว้างขวางมากๆ  ไปมาสดวก ได้หลายช่องทาง 

เครื่องดื่ม

เหล้า 100 พร้อมมิก ตลอดงาน

งานนี้คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม หมายเหตุ  ถ้าท่านมีความต้องการอะไรเพิ่มเติมนอกจากที่ได้กล่าวมาข้างต้นขอให้จ่ายเองนะครับ

สำหรับคนที่ มางาน  แต่งกายให้เรียบร้อยครับ  สำหรับคนที่จะมาแวะ เราไม่คิดเงินมาเลยครับ แต่ต้องไม่นั่ง เท่านั้น อิอิ   ::)

สถานที่  ร้าน 641  หกสี่เอี่ยว   ข้างโนโวเทล   ข้าง ทอบซุปเปอร์มาเก็ต  อยู่ตรงลานที่เขาขายของกันเยาะๆ  ใครอธิบายให้เข้าใจหน่อยสิ งงตัวเอง

รายชื่อคนที่ไปร่วมงาน

1 don
2 lunaG
3 mormor1973
4 cmxseed
5 Tred
6 dannyfd
7 9669
8 golfman00
9 Jim_Acer
10 momo
11 joy
12 etatae333
13 tomato
14 cmman573
15 mommammar 1
16 mommammar 2
17 nick 2005
18 watbox
19 virgin_killer
20 Lostman133
21 pass07
22 mcfiy
23 j007
24 sylar
25 cool
26 Batman
27 Aibatross
28 Virgin_killer
29 Mintada
30 Narzzezus
31 อีโต้
32 Pete99
33 00rangeroo
34 Profesionalz
35 Wow
36 Toktozeed
37 Dvd
39 Seawjang
40 Manspringer (man-g-sting)

ปรับปรุง  1  คต  22:56

เชิญนะครับ แล้วคำว่าเพื่อนใหม่จะต่างไปจากเดิมครับ 

:D     เ พื่อนเ ขาไ ม่ทำมาขายกันหรอก  .. อิอิ โฆษณาอะไรก็ไม่รู้สิ.... แ ต่ที่นี้มีเพื่อน cmxseed.com สังคมราตรีเชียงใหม่

สำหรับท่านที่ ต้องการอะไรเป็นพิเศษแจ้งด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ตุลาคม 2008, 09:31:42 โดย Jim_Acer »

don

1 ที่ครับ  แล้วเจอกันครับ  ;khhg

lunaG

ขอ Visa ผ่านแล้วครับ อิอิ

จอง 1 ที่ครับ

mormor1973

ซักที่นึงครับ คงได้รางวัลอ่ะ
เหอๆ piuyty

lunaG

ลืมตัวไป ผมมันผู้ชายไม่ดูบอลอ่ะ

เอาไงดีเนี๊ยะ 555+

ถ้าเจอผู้ชายหน้าตาเอ๋อ ๆ เวลาท่านพูดเรื่องบอล

ก้อ นั้นผมนะครับ อิอิ

cmxseed

ลืมตัวไป ผมมันผู้ชายไม่ดูบอลอ่ะ

เอาไงดีเนี๊ยะ 555+

ถ้าเจอผู้ชายหน้าตาเอ๋อ ๆ เวลาท่านพูดเรื่องบอล

ก้อ นั้นผมนะครับ อิอิ
  ผมก็ไม่ดูบอล แต่งานนี้จะไปดู ตัวเป็นๆๆของคนที่ชอบแซวชาวบ้าน  sdf

don

ufdj  งั้นงานนี้รวมงานฉลองสมาชิกที่จะครับ 6000 ถ้าจะดีอิอิ  /jhtdc

Tred

:-\;วันที่ 3 ตุลามันเป็นวันศุกร์ ผมมีงานค้างอยู่แต่ผมต้องเรียบเครีย์ก่อนดีกว่าดียวอดไปเลย(แต่ไม่แน่นอนนะคับ)ถ้างานผมไม่เสร็จก็อดเลย uilo แต่ที่แน่ๆคือจัดที่ไหนไกลหรือเปล่าถ้ากลับไม่ทัน ผ.บ ท.บผมต้องโดนกระตืบแน่ ghjk(แอบมาหนุกๆด้วย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กันยายน 2008, 23:26:41 โดย Tred »

dannyfd

โห...กว่าจะเหยียบถึงเชียงใหม่  ก็สองทุ่มครึ่งแล้ว  จะทันพี่ๆรึนี่

9669

ปั ย ส อ ง ค น ค รั บ

9669 กั บ golfmanu00

ล ง ชื่ อ ไ ว้ ก่ อ น 

;D

acer2518

Re: ลงชื่อเข้าร่วมงานประกาศรางวัล SoccerSeedMadness#1 ด่วŨ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 กันยายน 2008, 00:02:18 »

;khhg....แล้วเจอกันนะครับทุกท่าน...ส่วนใครกลัวไม่มีเงินค่าบัตรแนะจิ้ม Ajaccio คืนนี้นะครับ...Bohemians ไปอีกตัว ก็ไม่เลวนะครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กันยายน 2008, 07:02:27 โดย Jim_Acer »

don

sicz  ตั้งกระทู้ไม่ถึง  2 ชั่งโมงคนมาเป็น 10  แล้วเราจะหาร้านไหนดีนี้  piuyty

momo

ss  งานนี้สงสัยต้องยึดลานเบียร์ที่ไหนสักที่แน่ คนน่าจะเป็นร้อยน่าจะสนุก jljhl   /jhtdc mbvc ljhg pongz  เดียวหาเรื่องออกบ้านดีกว่า  khjhgg

joy

จะแอบไปดู นะค่ะ  คงไม่ว่ากัน นะ mbvc

etatae333

ผม 1 ที่ครับ ตอนนี้ลุ้นรองโหล่ เผื่อจะได้  55+ วันศุกร์ว่างแน่นอน

แต่ถ้าฝนตกหนักๆ คงไปไม่ไหวเน้อคับ

ปล.ผมขอผ่านเบียร์เน้อไม่ดื่มจริงๆ ขอไปนั่งแทะกับแกล้มกะน้ำละกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กันยายน 2008, 04:33:59 โดย etatae333 »

facmu

อยากไปคร็าบบบ  ติดตงที่เป็นวันเกิดของ Senior ที่ออฟฟิศ

เพราะได้ไป มิตติ้งแล้วประทับใจมากอยากห้จัดมินิมิตติ้งบ่อยๆ

อยากเข้าร่วมด้วย แต่โอกาสไม่เอื้ออะคร้าบ

ฮือๆ lkkjjh

tomato

ไม่น่าพลาดครับ วันธรรมดาแบบนี้  ;D
ยังงัยน้องใหม่ห้อง mem อย่างผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :-[

cmman573

ผมไปอีก 1 ที่ครับท่านดอน อิๆๆๆ ไปป่วนชาวบ้านโดยเฉพาะ

mommamman

Nick2005

แว้ปๆๆ ไปได้ครับอีก 1 ครับ

cooltea79

อยู่ กทม คับ เสียดายยยย  cxz  cxz

watbox

อยากไปมากจะหลอกเมียว่าอะไรดีละ uiu poiu

lunaG

อยากไปมากจะหลอกเมียว่าอะไรดีละ uiu poiu

ถึงขั้นต้องหลอกเมียเลยเหรอเนี๊ยะ

สังสรรค์ศิษย์เก่า ประชุมตัวแทน นายนัดกินข้าว เพื่อนเลี้ยงฉลองแม่ยายตาย

อะไรอีกดีอ่ะ สู้ๆ  ครับท่าน ผมขอ meeting ตรง ๆ ส่วนเรื่องเที่ยวต่อ ของแถม จุ๊ ๆอิอิ

virgin_killer

ไม่กินเหร้า ไม่สูบบุหรี่  ไปด้วยด๊ายปร่ะคับ??

Lostman133

ไม่กินเหร้า ไม่สูบบุหรี่  ไปด้วยด๊ายปร่ะคับ??

เหมือนผมเลยครับ

ของผม หนึ่งที่ ครับ  ,mnnb

lunaG

555+ เหมือนผม ไม่สูบบุหรี่ ไม่กินเหล้า แต่เคล้านารี

สงสัยต้องสรุปจำนวนคนแล้วมั่งครับ ว่าปิดรับเมือ่ไหร่

ไม่งั้นกลายเปง meeting ใหญ่แน่ อิอิ

golfmanu00

คนท่าจะบานปลาย   jhkll

pass07

uilo    หัว อกเดียวกัน ครับ ท่าน

cmman573

หลอกว่าไปงาน ประชุมองค์กรของลับจิท่าน อิๆๆๆๆ

mcfly

ตามไปเลยคับ 1 ที่ jljhl

j007

เปนวันศุกร์อ่ะ อยากปาย แต่วันเสาร์ทามงาน
 uilo

ถ้าสถานที่ ok ก็ไม่แน่ขอรับ...ลา 1/2 เช้า
 jljhl

mommamman

กี่คนแล้วเนี่ย

Sylar

ไปด้วยดีมั้ยน้ ว่าจะกินเจ เขิน

mommamman

ร้านที่จัดจะเอาแบบส่วนตัว หรือ แบบมีโต๊ะข้างดูไปด้วยล่ะครับ

จองท่าช้างไปเลยไหม ต่อโต๊ะยาวไปเลย  ???

มีเหล้าแบบ แปลกให้ลองด้วย ยกตัวอย่าง "หมาดำ" อิอิไปลองดู

หรือจะไป "บ้านปราน" ก็บรรยากาศดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กันยายน 2008, 17:03:19 โดย mommamman »

mmppp

อยู่ ตจว และต้องไปทะเลกับครอบครัวด้วย  cxz

Cool

Re: ลงชื่อเข้าร่วมงานประกาศรางวัล SoccerSeedMadness#1 ด่วŨ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 27 กันยายน 2008, 22:13:57 »

นู๋ไปด้วยคนครับ ไม่ดื่มเหล้า ไม่สูบบุหรี่ ร้องเพลงก็ไม่เป็น จะไปเอามิดตะพาบอ่า ไม่ว่ากันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กันยายน 2008, 22:23:50 โดย Cool »

don

ร้านที่จัดจะเอาแบบส่วนตัว หรือ แบบมีโต๊ะข้างดูไปด้วยล่ะครับ

จองท่าช้างไปเลยไหม ต่อโต๊ะยาวไปเลย  ???

มีเหล้าแบบ แปลกให้ลองด้วย ยกตัวอย่าง "หมาดำ" อิอิไปลองดู

หรือจะไป "บ้านปราน" ก็บรรยากาศดีครับ
   เราน่าจะสรุปผลวันพุธนะครับเรื่องคน เราอยากได้ร้านที่ เป็นที่ส่วนตัวเล็กน้อย  มีไมล์ มีคาราโอเกะ ป๋าชล แป๋นะนำใาห้ถามป๋ามอม อิอิ

don

ไปด้วยดีมั้ยน้ ว่าจะกินเจ เขิน
  เดียวผมจัดอาหารเจให้ครับ  (ระวังโดนแย้งเน้อ ) kjhg

Nick2005

จะกินเจอย่างเดียวหรอครับท่าน

batman

ถ้าได้ไป คงตามไปดึกๆนะครับ จะได้เห็นท่านเทพตัวเป็นๆ   :(

albatross

อีก 1 ที่ครับจัดไปได้เลย เดี๋ยวขอคิดหาข้ออ้างออกบ้านก่อน

Sylar

เดียวผมจัดอาหารเจให้ครับ  (ระวังโดนแย้งเน้อ ) kjhg

จะกินเจอย่างเดียวหรอครับท่าน
กินเจยังจะมีคนแย่งอีกเหรอครับ อย่าแย่งเรย อิอิ :o

virgin_killer

ออกตัว.....

ไปได้แป๊บส์เดียวนะคับ
เพราะมีนัดง่า...
 cxz

dannyfd

แหะๆ  ตามไปดีมั้ยน้า  อยากไปเหมือนกัน

lunaG

เอาน่าท่าน กินเจก้อออกเจมื้อหนึ่งละกัน

รวดผิดศีล 1 3 5 เลยครับ  mbvc

mintada

ตกลงจัดที่ไหนครับท่านdon
ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด  จะไปร่วมงานด้วยนะครับ
1 ที่ครับ ;khhg

narzzezus

มาลงชื่อไปด้วยคับ

Tor

เห็นรายชื่อแล้วอยากไปจัง   mnbv

อีโต้

ขอดูลมฟ้าก่อนนะจ๊ะ  เขิน

pulohid

ท่าทางน่าสนุกดี piuyty