-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Snooker Cmxseed ครั้งที่ 2 ศุกร์ที่ 31 ตค หนึ่งทุ่มเป็นต้นไป ที่ก็อตซีล่า ด่วน  (อ่าน 6694 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

:)   เปิดรับสมัครตามคำเรียกร้อง ของสมาชิก   งานนี้เราปิดห้อง วีไอพี  ซึ่งข้างในมี 4 โต๊ะ  กับสาวสวยอีก 2 นาง jljhl

รอบแรก  จะเป็นการชิงดำ 3 ใ น 5  เพื่อประหยัดเวลา อิอิ  แบบนี้ คนเก่งมีหนาว   คนไม่เก่งมีลุ้น

รอบสอง เป็นแบบธรรมดา  3 ใ น 5

รอบชิงชนะ อิอิ 

งานจะเริ่มตั้งแต่หัวค่ำ หนึ่งทุ่ม     จะถึงดึก สี่ทุ่ม   จบภายในวันเดียวเพื่อประหยัดเวลาครับ

สถานที่จัดงาน ก๊อตซีล่า 

บัตรเข้าร่วมงาน   300 บาท   เพิ่มอีก 200 บาทสำหรับคนที่จะ่แข่งขัน 

สรุป    กองเชียร์ 300 บาท    ผู้แข่งขัน 500  บาท  ครับ  สาวๆ เหมือนเดิมฟรีครับ

งานนี้เหล้าฟรีตลอดงานครับ   (นอกเ หนือจากนั้นท่านสั่งจ่ายเองนะ อิอิ)

คนที่สมัครเข้าร่วมการแข่งขัน ต้องเป็นคนที่มีตัวตนในเว็ปcmxseed นะครับ   ป้องกัน งานกร่อย  (งานเราเน้น ??? ฮ่า และ หื่น O0)

สำหรับคนที่จะมากรุณาโ อนเ งินมาที่  ธนาคาร กสิกรไทย 121-2-33099-6 สาขาสันป่าตอง  noppadol  supa
แล้วตอบไต้กระทู้ว่า วันเวลาที่โอน เลขที่  จำนวนเงิน   เช่น           05-02-2008     19:25:55      ORSDT T160B7-4230600886   800.00 

เมื่อข้อมูลที่ท่านแจ้งมาตรงกับ sms ที่ทางธนาคารส่งมาผมจะทำการ ลงทะเบียนให้ท่าน
และเก็บสลิบการโอนเงินมาแสดงด้วย เพื่อกันคนอ้างชื่อท่านเข้างาน  อนึ่งเก็บไว้กรณีต้องคืนเงินจริงๆจะได้ คืนได้ถูกตัวน่ะครับ ไม่มีบัตรหน้างาน แต่ถ้าอยากเข้าจริงๆอาจจะให้เข้าได้แต่ท่านอาจจะต้องจ่ายสองเท่าครับ ขึ้นอยู่กับคณะกรรมการ เพราะถือว่าท่านเอาเปรียบสมาชิกคนที่จ่ายตังค์ก่อน แต่ถ้าเต็มคงไม่อนุญาตให้เข้าเพราะ สถานที่  เครื่องดื่มจะไม่พอครับ

รายชื่อคนที่จะไปร่วมงาน
ป๋าchon      500
don        300
kim
อีโต้        300 บาท  อยู่ที่ป๋าชล
virgin_killer   KTBA 1501577---> to KBNK 1212330996    300  บาท
Jim_Acer
Kachinowa
Sylar
prince
marathoner9      300 บาท
j007
gaik.
3p    จ่ายแล้ว  500  บาท
mcfly
Audyen    SCB  26-10-2008  14:00  9409 9840    300  บาท
sonor        500.99 บาท 29/10/08 เวลา 8.36

หรือจ่ายเงินที่ป๋าชลก็ได้นะครับ     

(ขอสงวนสิทธิการเปลี่ยนแปลงรายละเอียดข้อมูลโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้าเมือมีเหตุผลอันควร)

ttu

งานนี้  อย่าหวังว่า จะเหมือนการแข่งขันทั้วไป อิิอิ    

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2008, 09:54:05 โดย don »

อีโต้

ใกล้บ้านซะด้วย ขอเข้าไปชม นะครับ  เขิน

sonor

ขอเคลียร์งานก่อนครับ

don

ouiy  สงสัยจะไม่ได้จัดละ   sdf

acer2518

09876...มาประชุมด้วยคน..

Kachinowa

ใกล้บ้านซะด้วย ขอเข้าไปชม นะครับ  เขิน

Call me   ด้วยนะครับ  uoyoy

mommamman

ljhgf จะกลับมาทันไหมเนี่ยไปต่างจังหวัดอ่ะครับ  uilo อยากแข่งมากๆนะครับ ถ้ามาไม่ทันคงอดแน่ๆ ครับ  lkkjjh

Sylar

ljhgf จะกลับมาทันไหมเนี่ยไปต่างจังหวัดอ่ะครับ  uilo อยากแข่งมากๆนะครับ ถ้ามาไม่ทันคงอดแน่ๆ ครับ  lkkjjh
กรรม ป๋าไม่มาแล้วผมจะกอดเด็กใครเนี้ย cxz

Kim

เด็กในนั้นก็มีกอด .... มีน้องคนนึง น่ารัก ขาวๆ เป็กท่านเลย

KIM

watbox

มีรูปป๋าติดมาด้วย kjhg kjhg ไม่เห็นมีรูปม๊ากกี้เลย :P :P

don

ใครเป็นแฟนใคร เทพท่านใด มาดูเทพเหล่านั้นแทงรูได้   O0  ลีลาเหนือคำบรรยาย   ;khhg  เอวพริ้วอย่าบอกใคร อิอิ  จริงๆบอกว่ามาดูตลกน่าจะดีกว่า คนจะได้ไม่เข้าใจผิด อิอิ   fdgdfdf

chon

รับสมัครถึงเมื่อไร รางวัลมีอะไรบ้าง  lhgfr

อีโต้

รับสมัครถึงเมื่อไร รางวัลมีอะไรบ้าง  lhgfr
จ่ายเงินกับใครได้มั่งด้วยครับ ไม่สะดวกโอน  เขิน

mommamman

don

รับสมัครถึงวัน พุธ   รางวัลที่ 1 บัตรอาบน้ำ  รางวัลที่ 2 บัตร 99  สมัครด่วบเลยครับ   jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2008, 19:25:22 โดย don »

prince

ขอผมด้วยหนึ่งที่ครับ gjgf gjgf
เป็นทั้งผู้เล่น,ผู้ชมและผู้นัวครับ jhkll jhkll
ส่วนค่าสมัครจาจ่ายที่ป๋าซวยครับ

Tor

อยู่ชายแดนเลี้ยงลูก อดไปอีกแระคับ

marathoner9

:-\ :-\  ก๊อตซิล่า อยู่ที่ไหนครับ

จาไป ก่อนโดนตัด.... uilo

virgin_killer

มาจากโรงแรมราตรี เลยโรงแรมไป เลี้ยวขวา-เลี้ยวชวา-เลี้ยวซ้าย  ร้านอยู่ซ้ายมือ
(ผมต้องเริ่มจากสถานที่ที่คุ้นเคยก่อน)
ouiy
แต่ถ้ามาจากคูเมือง เลยComputer Plazza/ICONมา เข้าซอยปั้มเจ็ต!
ถ้าผิดรบกวนแก้ไขให้ด้วยนะครับ

j007

uilo

โดนบังคับให้ปาย....

gaik.

รับสมัครถึงวัน พฤหัสบดี   รางวัลที่ 1 บัตรอาบน้ำ  รางวัลที่ 2 บัตร 99  สมัครด่วบเลยครับ   jljhl

พฤหัสฯ วันที่ เท่าไร ครับ[/colo
 gjgf gjgf gjgf

3p

งั้นผมลงชื่อไว้ก่อนหละกัน เดี๋ยวโอนแล้วบอกอีกทีคับ จะไปแทงกับป๋า   ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 12:01:58 โดย 3p »

don

>:(  วันพฤหัสบดี ที่  29 ครับ  เหตุผมที่ต้องขอโอนมาก่อนครับ  จะได้รู้จำนวนมาที่แน่นอนครับ และเตรียมของได้ถูกครับ  ไม่งั้น คนจัดตายครับ งานที่แล้ว บอกว่ามากัน 40 คน  ถึงเวลา มาสิบกว่าคน สังของไว้เต็มเลย คนจัดรับเ ต็มครับ  piuyty  แล้วค่อยทะยอยมาตอนดึกอีก เลยต้องสั่งของเพิ่มอีกครับ  รับเต็มอีกแล้วครับ   piuyty  เพื่อให้คนจัดมีกำลังใจจัดต่อไปอย่างไรรบกวนด้วยครัีบ  ;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2008, 19:25:49 โดย don »

แก้ไขนะครับ virgin_killer+ปิ่นโตครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปโอนเงินครับ
600 ถูกต้องรึป่าวครับป๋า

momoro99

ต้องขอโทษทางเวปด้วยนะครับที่ไม่ค่อยได้เข้าร่วมงานเนื่องจากหน้าที่การทำงานไม่เอื้ออำนวยกับงานมีทติ้งต่างๆ ก้หวังว่าจะมีโอกาศร่วมงานในคราวต่อไปนะครับ  hjgh

don

ghfg  ไม่มีคนกล้าสู้กับ ป๋าชลเลยหรือนี้  สงสัยงานนี้ป๋าชล โชว์เดียว   ss

Audyen

ผมน้องใหม่ครับ... ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ
อยากรู้จักท่านสมาชิกทั้งหลายครับ
แต่ขอเป็นแค่กองเชียร์ (กินอย่างเดียวดีกว่า เล่นไม่เก่งครับ)
พรุ่งนี้โอนเงินให้ครับ แล้วจะมายืนยันอีกที...
 ??? ??? ???

mintada

เสียดายจังเลย ช่วงนี้ยังไม่ได้ไปเชียงใหม่อ่ะ 09876

j007

แผนที่ ขอรับ....เผื่อคนที่ไม่รู้จักอย่างผม(ต้อง search ใน net)
 fdgdfdf

don

และแล้วเราก็ได้ผู้นำนการโอนเงิน คือๆๆๆๆ   ท่าน  ufdj  virgin_kille     เตรียมตัวพบกับความสนุกเร้าใจที่ใครก็ไม่เคยเจอ กับ  การแข่งขันสุดมัน  ดุเดือด เลือดพล้าน  ในครั้งนี้   khjhgg

และแล้วเราก็ได้ผู้นำนการโอนเงิน คือๆๆๆๆ   ท่าน  ufdj  virgin_kille     เตรียมตัวพบกับความสนุกเร้าใจที่ใครก็ไม่เคยเจอ กับ  การแข่งขันสุดมัน  ดุเดือด เลือดพล้าน  ในครั้งนี้   khjhgg

เย่++  ป๋าdonมาคอนเฟิร์มเงินผมละ แสดงว่าได้ละ

คอนเซ็ปต์ค่ำวันศุกร์...
ไปกินเฉยๆ ไม่ไปแทงกะใคร  เพราะเก็บแรงไว้ แทงกะธอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ตุลาคม 2008, 21:54:05 โดย virgin_killer »

medsms

เสียดายอะ ผมถึงเชียงใหม่ คืนวันที่ 2   lkkjjh lkkjjh lkkjjh

ไม่เป็นไร เดี๋ยวไปรอดักเจอ ท่านเทพ ที่ สถานฑูต แทนก็ได้  /jhtdc

9669

ghfg  ไม่มีคนกล้าสู้กับ ป๋าชลเลยหรือนี้  สงสัยงานนี้ป๋าชล โชว์เดียว   ss

ผมส่งมือปืนรับจ้างของผมไปลงแข่งด้วยได้รึเปล่าคัฟฟฟฟฟ

โกรธ

Sylar

ผมส่งมือปืนรับจ้างของผมไปลงแข่งด้วยได้รึเปล่าคัฟฟฟฟฟ

โกรธ
เหอะๆ เค้าเล่นกันเอาสนุก อย่าให้มันขนาดนั้นเลยน้อง

9669

เหอะๆ เค้าเล่นกันเอาสนุก อย่าให้มันขนาดนั้นเลยน้อง

อยากไปร่วมแจม

แต่เล่นไม่เก่งนี่สิ

wq
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ตุลาคม 2008, 23:56:45 โดย 9669 »

อยากไปร่วมแจม

แต่เล่นไม่เก่งนี่สิ

wq

กลัวใครที่ไหนอ่าาา.....
มามะๆๆ 

ปล.มีทางหนีไฟมั๊ยครับ?
ใจนี่มันอยากซอล์ฟๆ  แต่....
งานนี้ผมมีซิ๊กเซ็นต์อีกละ
 ljhgf

Sylar

พาสาวไปจ่ายเต็มเหรอท่านdon dsgjsd

don

::)  พาสาวไป ฟรีครับ   09876  ใคร       ใคร       ใคร   จะสู้กับป๋าชลนี้   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2008, 13:15:04 โดย don »

albatross

::)  พาสาวไป ฟรีครับ   09876  ใคร       ใคร       ใคร   จะสู้กับป๋าชลนี้   

พาสาวไปฟรีจริงๆเหรอครับ ถ้าสมมุติพาสาวไปแล้วร่วมแข่งด้วยละครับ ต้องออกเพิ่มอีก 200 ป่ะ หรือว่าออกเต็มครับ .,mn gjgf

Sylar

พาสาวไปฟรีจริงๆเหรอครับ ถ้าสมมุติพาสาวไปแล้วร่วมแข่งด้วยละครับ ต้องออกเพิ่มอีก 200 ป่ะ หรือว่าออกเต็มครับ .,mn gjgf
ถ้าสาวเกิดชนะรางวัลที่1ขึ้นมาล่ะครับ สงสัยจะได้เห็นการบ้านดนตรีไทยฉบับแรกของบอร์ด sdf

don

>:(  ใครโอนเงินมาครับ  บอกด้วยครับ   อิอิ lhgfr

pong019_su

ผมอยากไปครับ
แต่ติดสอบfinal วันที่ 1 คับ
เอาไว้เจอกันนอกรอบนะคับ
ป๋า don อย่าเพิ่ง vote ผม ออกนะคับ
please...... cxz

don

ผมอยากไปครับ
แต่ติดสอบfinal วันที่ 1 คับ
เอาไว้เจอกันนอกรอบนะคับ
ป๋า don อย่าเพิ่ง vote ผม ออกนะคับ
please...... cxz
   เอามาติวที่นี้ก็ได้ ฮ่าๆๆๆ   คนติวเยาะ  เก่งๆๆกันทั้งนั้น   hgjhg   :-\ สรุปว่าจะมากันเท่าไรนี้ อิอิ    แล้วแข่งกันน้อยจัง ,mnnb  เป็นอะไรไม่กล้าลงกันเลย  ขำๆๆนะอย่างจริงจังสิ  dsgtk 

สงสัย งานนี้มีแต่ไทยมุง   sdf   

Audyen

ผมโอนให้แล้วนะครับ
SCB  26-10-2008  14:00  9409 9840
300.00 Baht.

sonor

ผมลงชื่อด้วยคนครับแล้วช่วงเย็นจะโอนไปให้ครับ

marathoner9

uiu  ลืม โอน ตัง โอน วันนี้ ทัน ใหม อ่า     cxz

ทั่น don , ท่าน เทพ โปรด แจ้ง ตวย

เด่วโอน เย็นนี้ คับ

don

hgjhg  โอนมาตั้งหลายคน แต่ทำไมไม่มาลงชื่อเลยนะ อิอิ   หรือว่าจะทำให้ตกใจในวันงานครับ  jljhl  เร็วๆๆกันหน่อยนะครับสำหรับคนที่ยังไม่ตัดสินใจ   dsgtk  แล้วท่านจะรู้ว่า ความสนุกและความอบอุ่นแบบของเราเป็นอย่างไร ถึงจัดกันเรื่อยๆๆ   uoyoy   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2008, 11:00:18 โดย mommamman »

chon

ได้คู่ชิงแระ ป๋าชล กะท่าน 3p เหอๆๆๆๆๆๆๆ lhgfr lhgfr lhgfr

don

kjhg  งานนี้มันหยด มีคู่เอกแล้ว  และมี่คู่เดียวด้วย   ฮ่าๆๆๆ   ไม่มีใครสนใจอีกหรือนี้ อิอิ  เล่นกันขำๆๆเอง  อย่ากลัวเลย  dsgtk

don

:o โอนมาอีกแล้ว  ผู้ไม่ประสงค์ ออกนาม   :o    แล้วเจอกันครับ อิอิ pongz