-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Snooker Cmxseed ครั้งที่ 2 ศุกร์ที่ 31 ตค หนึ่งทุ่มเป็นต้นไป ที่ก็อตซีล่า ด่วน  (อ่าน 6699 ครั้ง)

marathoner9

• บุคคลทั่วไป

marathoner9 --> 18.45 No.8843 ครับผม  ;khhg

Kim

ตังไม่มี เอาไปกิน เส้นข้างหมดแระ

แทงบ่ ดายได้ ก่

KIM  cxz

don

::)  กินไม่แบ่งก็อย่างนี้แหละ  kjhg

mcfly

ตังไม่มี เอาไปกิน เส้นข้างหมดแระ

แทงบ่ ดายได้ ก่

KIM  cxz

แบบนี้ต้องเก็บค่าเข้างานแพงๆซะละ กินคนเดียวไม่แบ่งปันกันเลย kjhg kjhg

don

;khhg  ไกล้ถึงเวลา  ที่  จะได้สุดยอด  นักแทงรู้แล้ว  ท่านใดที่ยังไม่แน่ใจ   ตัดสินใจด่วน   6trf

sonor

ผมโอนเงินจำนวน 500.99 บาท 29/10/08 เวลา 8.36  mbvc mbvc

don

ผมโอนเงินจำนวน 500.99 บาท 29/10/08 เวลา 8.36  mbvc mbvc
;khhg  ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ   ท่านอื่นละ   09876  ตัดสินใจยัง   khjhgg

อีโต้

ถ้าคนแทงน้อย จะขอแทงด้วยนะ  เขิน

don

j007

โอนแล้วครับ....SCB DATE 301008 TIME 13:12 LOCAT.9455 SEQ.5676 => 500.00 B.

โทษทีครับ ทั่น don ที่ล่าช้า...
 ;khhg

sonor

ขอสมัครเข้างานด้วยคนครับ (ลงชื่อแทนอาตี๋)แล้วจะโอนเงินเข้าไปให้ครับ

lunaG

ไปนั่งดูเฉย ๆ ได้ไหมเนี๊ยะ

ประชุมมดเสร็จมีเวลาว่างอีกหน่อย

แต่ไม่อยากกินดื่มอ่ะครับ ได้ป่ะ ๆ ถามกันก่อน  09876

Sylar

ว่าจะไปเปิดบ่อนหลังประชุมเสร็จ เขินนะ

sonor

ไ้ด้โอนเงิน จำนวน 300.11 ของท่านอาตี๋เรียบร้อยแล้วนะครับ

อาตี๋

ไ้ด้โอนเงิน จำนวน 300.11 ของท่านอาตี๋เรียบร้อยแล้วนะครับ
ขอไปด้วยคนนะครับ ห่างหายวงการนานแล้ว ไม่เจอะเจอใครแลยเนี่ย ขอบคุณท่านเทพsonorที่น่ารักมากครับ

olelemon99

ขอไปด้วยคนนะครับ ห่างหายวงการนานแล้ว ไม่เจอะเจอใครแลยเนี่ย ขอบคุณท่านเทพsonorที่น่ารักมากครับ

มาจริงเร้อท่านตี๋  ฟังหน้าเวปด้วย  www.cmxseed.com     เขิน

อาตี๋

อ๊ะเฮีย อาตี๋ คัมแบ๊กแล้วเหรอ ไปด้วยเหรอเนี่ย ดีดีดี    6trf
ขอบคุณครับที่จำยังจำกันได้ เจ้าด๋อยสุดหล่อประจำซีเอ็มเอ็กซ์......ซี๊ด ไว้พรุ่งนี้เจอกันครับ เลิกงานแล้วไปเลย ไม่ต้องอาบน้ำ
หาที่อาบเอาข้างหน้าก็ได้เน้อ

มาจริงเร้อท่านตี๋  ฟังหน้าเวปด้วย  www.cmxseed.com     เขิน
แน่จริงเจอกันตาโอเก้า ฮึๆๆ ออกพรรษาแล้วมิใช่หรือ ท่านอลองพญา99999

olelemon99

อ๊ะเฮีย อาตี๋ คัมแบ๊กแล้วเหรอ ไปด้วยเหรอเนี่ย ดีดีดี    6trf
ขอบคุณครับที่จำยังจำกันได้ เจ้าด๋อยสุดหล่อประจำซีเอ็มเอ็กซ์......ซี๊ด ไว้พรุ่งนี้เจอกันครับ เลิกงานแล้วไปเลย ไม่ต้องอาบน้ำ
หาที่อาบเอาข้างหน้าก็ได้เน้อ

::) ป่ะ......ปะกั๋น   เขิน

ฟังวิทยุหน้าแรกด้วยซิเฟ้ยกรูเหงา  ##

มาจริงเร้อท่านตี๋  ฟังหน้าเวปด้วย  www.cmxseed.com     เขิน
แน่จริงเจอกันตาโอเก้า ฮึๆๆ ออกพรรษาแล้วมิใช่หรือ ท่านอลองพญา99999

Sylar

เจอกันทุกท่าน dfbgdfsh

pokemon77

เป็นฤกษ์งาม ยามดี จริงๆ ที่จะได้พบกับท่านเทพทุกๆคน แต่ไม่รู้ว่าจะติดงานหรือเปล่า  cxz ขอดูงานก่อนนะครับ ถ้าไม่ติดอะไร ก็จะไปร่วมงานครับป๋ม

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับ ท่านเทพทั้งหลาย

labk1200

พอดีนัดคุยงานกับพี่donคงได้เจอเหล่าเทพทุกท่าน
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ fdgdfdf

อีโต้

สำรับ พร้อม  เขิน

don

:-[  เจอกันเย็นนี้นะ   /jhtdc

Tor

อยากไป ๆ ๆ ๆ ๆ   mnbv

don

dsgtk  อดใจไม่ไหวแล้ว  ไกล้ถึงเวลา อิิอิ  จะ  แล้วเจอกันทุกท่าน  ใครเปลี่ยนใจ จอกันหน้่งานครับ  อิอิ   โต๊ะกว้างจริง  แทงไงก็ไม่ลง อิอิ   jljhl

cmman573

อ้างถึง

ตกลงแกจาไปไม่ไปตาแม็กซิม ไม่เหงจ่ายตัง ตรูจาไปฮาวคัมไปดูโคโยตี้สักหน่อย บ่อมีแนวร่วมหว่ะ อีตาโก๊ะตี๋หายไปไหนฟะ  ,mnnb
ไปๆๆๆๆ เดี๋ยวเลิกงานแว่ะไปหา อิๆๆ อยากไปดูโคเต้นฟ่ะ

mommamman

เสียดายจัง

อดไป

Sylar

อ้างถึง

ตกลงแกจาไปไม่ไปตาแม็กซิม ไม่เหงจ่ายตัง ตรูจาไปฮาวคัมไปดูโคโยตี้สักหน่อย บ่อมีแนวร่วมหว่ะ อีตาโก๊ะตี๋หายไปไหนฟะ  ,mnnb
ไปๆๆๆๆ เดี๋ยวเลิกงานแว่ะไปหา อิๆๆ อยากไปดูโคเต้นฟ่ะ
โอเค ตกลงแกงค์หงส์หื่น รวมตัวกันไปโชว์เมพเฉพาะกิจฮาวคัม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ตุลาคม 2008, 17:48:01 โดย Sylar »

อาตี๋

เสียดายจัง

อดไป
ทำไมละครับป๋ามอม ป๋าอยู่ไหนครับเนี่ย

Sylar

เจอกันครับทุกท่าน

olelemon99

ไผบ่เมาฮาเมา................ไผบ่ม่วนฮาม่วน   ???

zuuza

อยากไปจังเลยครับ