-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปเตรียมความพร้อมจัดงานมิทติ่งที่เชียงรายครับ น่าจะไปวันไหนดีครับ แล้วเราจะเจอเทพเชี  (อ่าน 2436 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

gjgf  ตามเสียงร้องว่าอยากไปเชียงรายกัน ทีมงานเราเลยจัดไป มิตติ่งเชียงรายครั่งที่ 1  uiuo  อยากจะทราบว่าทีท่านเทพเชียงรายท่านใดว่างพอที่จะแนะนำชม สถานที่ และน้อง บ้างครับ วันไหนก็ได้ครับ  วันที่ 10 - 18 นี้
จะได้พาทีมงานเชียงไปเปิดหูเปิดตาด้วย ???   อิอิ  รบกวนด้วยครับ ;khhg

mangmun

มาเมื่อไหร่ช่วยบอกล่วงหน้านะครับ จะได้จัดตารางหนีถูก 5555

don

;khhg  ขอบคุณมากครับ  ทางเชียงใหม่พร้อมเสมอครับ เพราะอยากไปกันหลายคนครับ  เกรงใจท่านเทพเชียงรายมากกว่าครับ  ว่างวันไหนแนะนำมาเลยครับ   mbvc

don

:(  รายงานตัวคนเดียวอะ  จะจัดดีไหมนี้  mnbv

mintada

ผมอยู่ถึงวันที่11น่ะ หลังจากนั้นไป กทม
กลับมาอีกทีประมาณ16

เทพท่านอื่นพอมีเวลาไหมครับ

Tor

ผมอยู่ถึงวันที่11น่ะ หลังจากนั้นไป กทม
กลับมาอีกทีประมาณ16

เทพท่านอื่นพอมีเวลาไหมครับ

งั้นท่านก้อว่างวันนี้กะพุ่งนี้ซิคับเนี่ย  แล้วก้อหลัง 16

ของผม วันที่ 10-18 วันไหนก้อได้ครับ  แล้วแต่ทางท่าน don และทีมงาน

ว่างหลัง  1 ทุ่ม กลับบ้านก่อนเที่ยงคืน [เป็นแม่นางซินในร่างกอลิลล่าคับ]

don

;khhg  มากันล้นหลามงานนี้มันแน่ครับ  งั้นถ้ามกันเลยครับ  ว่าท่านเทพเชียงรายครับเราควรจัดงานที่ไหนครับ ขอกว้างๆๆ เ ป็นส่วนตัว   และ  สมาชิกจากเชียงใหม่เราจะไปพักที่ไหนดีครับไ ม่เ น้นนอนครับ   mbvc 

Tor

Re: จะไปเตรียมความพร้อมจัดงานมิทติ่งที่เ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2008, 08:44:15 »

ออกตัวล้อฟรีก่อนเลยนะครับ ผมมะใช่เทพ แต่เป็นคนชอบเที่ยวแค่นั้นคับ

พอให้คำแนะนำหรือพาไปสถานที่อโคจรทั้งหลายแหล่ได้นิดหน่อย

ส่วนถ้าทางทีมงานมาจิง ต้องการเที่ยวแนวไหน ผมพอมีสถานที่แนะนำให้ได้บ้าง

ที่เคยพิมพ์ไปบ้างก้อมีกาทู้นี้? http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=4403.msg105602#msg105602

เบอร์น้อง ๆ ไม่มีคับ เพราะไม่เคยใช้บริการ แต่พอมีฟามสามารถหาเบอร์ทอให้ได้

สุดท้ายขอให้ทางทีมงานเตียมใจไว้หน่อยว่า เที่ยวเชียงรายจะเอาไปเทียบกะ ชม.ไม่ได้นะครับ

เตียมใจเผื่อมาไว้นิดนุง กัวคาดหวังไว้เยอะแล้วจะเจ็บทีหลัง .......

ปล.เชียงรายหนาวมากกกกกกกกกก?  ghjk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2008, 11:52:12 โดย Tor »

mangmun

ตามท่าน Tor ว่าเลยครับ เตรียมใจ ทำใจ ไว้หน่อย  .,mn

ถ้ามาเที่ยวไม่เน้นนอนก็มีให้เที่ยวถึงเช้าเลยครับ
ตักบาตร ก่อนกลับเชียงใหม่ได้เลย  mnbv

มาเมื่อไหร่แจ้งล่วงหน้า บางทีจะขอตามไปด้วย ครับ

nirvana1982

ผมเพิ่งมาอยู่เชียงรายได้ไม่นานครับ น่าจะเป็นอย่างที่ ทั่น Tor ว่าคับ ถ้ามาวันไหนแจ้งด้วยครับ ผมจาตามไปสมทบ เด่วจะพาขาเที่ยวที่เชียงรายไปให้ข้อมูลด้วยครับ 

chon

เทพเชียงรายท่านใด จะให้ความกรุณา ช่วยพีเอ็มเบอร์ของท่านมายังป๋า หรือ ท่านดล ด้วยน่ะครับเผื่อจะได้ไปสังสรรค์ กัน เตรียมความพร้อมในการจัดงานที่เชียงราย คงจะเป็นอาทิตย์หน้านี้น่ะครับที่ ทีมงานเชียงใหม่จะไปเยี่ยมเยียน และไปสำรวจสถานที่ค่าใช้จ่าย ศึกษาความเป็นไปได้ในการจัดงาน ที่เชียงรายน่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า

ป๋าชล

don

Tor

เชียงรายหนาวมากคับ เช้ากะกลางคืนอุณหภูมิอยู่ที่ 15-20 คับท่าน   ghjk

tairoop

วันนี้วันที่ 13 ละ เหลือเวลาอีก 5 วัน ไม่รู้จะแหกคุกไปกับเทพได้รึป่าวเนี่ยเฮ้อออออ. uilo

mintada

;khhg  มากันล้นหลามงานนี้มันแน่ครับ  งั้นถ้ามกันเลยครับ  ว่าท่านเทพเชียงรายครับเราควรจัดงานที่ไหนครับ ขอกว้างๆๆ เ ป็นส่วนตัว   และ  สมาชิกจากเชียงใหม่เราจะไปพักที่ไหนดีครับไ ม่เ น้นนอนครับ   mbvc 
ถ้าหาห้องตามโจทยืที่ป๋าให้ก็น่าจะเป็นอินคำครับ ตอนนี้กำลังให้ทีมสำรวจไปเช็ครายละเอียดอยู่ อีกที่ๆมองไว้ก็ที่เวียงอินทร์ครับ
ติดกับออนเลย จะได้ไม่ต้องไปหลายที่ แอบออกมาอาบน้ำได้เลยอิอิ
ที่พักก็ราคาไม่แพงครับเส้นสนามบินเก่าราคา350ห้องก็ถือว่าโอนะ ที่เชียงรายนี่ค่ารรถูกดี บางที่นี่เปิดทั้งวันทิ้งไว้ราคายังไม่แพงเท่าไหร่เลยสองร้อยถึงสามร้อยห้าสิบเอง แต่ห้องสวยๆๆแบบมูฟเมนทืนี่สู้ไม่ได้หรอกเชียงรายทีดี(ตามโคดสะนา)ก็เรดโรส แต่ผมว่าก็งั้นๆนะสู้ไม่ได้เลย
แล้วอย่างที่หลายท่านว่า  อย่าคาดหวังมากนัก เชียงรายเมืองเล็กสถานที่ต่างๆอาจจะเทียบเชียงใหม่ไม่ได้ ;khhg
แต่ที่สู้ได้แน่นอนคือความหื่นของเทพเชียงรายทั้งหลาย kjhg
ทีมเชียงใหม่ถ้ามาก็อาจจะลองดูสถานที่ก่อนนะครับตัวเลือกมันมีน้อย
หากอยากได้ข้อมูลหรือให้ช่วยอะไรก็ยินดีช่วยเต็มที่ครับ  แต่ที่เชียงรายนี่ผมล้างมือไปนานแล้วไม่ได้เที่ยวที่นี่เลยพื้นที่สีแดงเข้ม poiu
ต้องไปที่อื่นแทน kjhg แต่ก็พอมีทีมสำรวจช่วยได้อยุ่แล้วก็เทพเชียงรายหลายคนนี่ข้อมูลเพียบเพียงแต่ยังไม่เห็นแสดงตัวออกมาอ่ะ

mangmun

มาก่อน 22 เลี้ยงเหล้า 2 ขวด อิอิ

mintada

พรุ่งนี้ทีมสำรวจของเชียงใหม่จะมาที่เชียงรายครับ
รบกวนเทพเชียงรายทั้งหลายถ้าว่าง  มาทานข้าวเย็นด้วยกันนะครับ ประมาณ6โมงเย็น
PM มาหาผมได้เลยครับ ขอเบอร์ติดต่อกลับไว้ด้วยนะครับ ;khhg

mintada

มาก่อน 22 เลี้ยงเหล้า 2 ขวด อิอิ
เอามาเวยๆเลยท่าน
เขามากันจันทร์เย็นนี้แล้วหนา

don

;khhg แล้วเจอกันครับ  gjgf  วันนี้เย็นๆๆ   kjhg  ใครจะมาเอาบัตร member cmxseed เจอกัน หกโมงเย็นบิกซีเน้อ  uiuo

Tor

;khhg แล้วเจอกันครับ  gjgf  วันนี้เย็นๆๆ   kjhg  ใครจะมาเอาบัตร member cmxseed เจอกัน หกโมงเย็นบิกซีเน้อ  uiuo

1 ใบคร๊าบบบบบบบบบบบบ

ขออนุยาดไปสายสักหน่อยนะคับ เอาลูกหลับก่อน

น่าจะออกบ้านได้ประมาณทุ่มนึงครับ

เจอกันครับผม   pongz

Tor

เอามาเวยๆเลยท่าน
เขามากันจันทร์เย็นนี้แล้วหนา

ท่านมินทาดา ทอหาท่านแล้วดันมีสาวมารับแทนอ่า

มาบ่นใส่ผมอีก "หมายเลขที่ท่านเรียกไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้"

อีโต้

รอดูข่าวคราววว เชียงรายรำลึก  เขิน

mangmun

แล้วจะเตรียมตัวทัน หรือนี่
หาข้ออ้างอะไรดีหว่า
ไม่เห็นมีโพสบอกกันล่วงหน้าเลย

nirvana1982

ไรกันนี่ มาไวปานสายฟ้าฟาด ป่านนี้คงจาถึงแล้วม้างเนียะ  :P  sengz   

Tor

มาเร็ว เคลมเร็วครับ

3 ทุ่มกินข้าวต้มแล้วพี่เค้าก้อกลับกันเลย

ปล่อยให้พ่อตี๋ ลุงต่อ ลุงคิมปูดงและเพื่อนลองสำรวจร้านกันคับ

ปล.ขอบคุณป๋าและพี่ don มากครับที่นำบัตรมาชิกมาให้ด้วย ขอบคุณมากครับ   ;khhg

kimpoodong

ได้ร้านแล้วนะคับ จะรายงานความก้าวหน้าเป็นระยะ

cupidarch

ผมก็คนเชียงรายครับ แต่ตอนนี้มาอยู่ เชียงใหม่

มีอะไรให้ช่วย ยินดีเสมอนะครับ