-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงทะเบียนเข้าร่วมงาน สังสรรค์รับรางวัลSoccerSeed#2 วันศุกร์ที่ 28 ร้าน ซุ่ม ZOOM  (อ่าน 8182 ครั้ง)

asus16x

• บุคคลทั่วไป

...ผมขอไปจ่ายหน้างานด้วยคับ... gjgf

Nick2005

ไม่พลาดครับ  สะดวกจ่ายหน้างานครับ

tuwpopo

ขอจ่ายหน้างานด้วยนะครับ (ตามกระแส)  jhkll jhkll jhkll jhkll

zero_1

ผมไปด้วยคับ สมาชิกใหม่  แต่ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจอะไรเท่าไหร่ ไปกับคุณ zero คับซึ่งลงทะเบียนไปก่อนแล้ว 

ท่าน don คับ ขอเพิ่ม pathppp อีก 1 ที่ คับ  ;khhg

อีโต้

ไม่สะดวกโอน ไปโอนหน้างานเอานะครับ ที่ตู้(เย็น) ท่านดอน   เขิน

Audyen

ขออภัยท่าน Don ด้วยครับ สงสัยไปไม่ได้แล้วครับ ขอถอนตัวก่อนนะครับ
เมื่อคืนเพิ่งไปก่อคดีเด็ดมา  ต้องรอเรื่องซาสักพักก่อนครับ cxz cxz

rookie

Rookie   มาลงทะเบียนครับ  พรุ่งนี้จะโอนเงินให้นะครับ   /jhtdc

cmman573

อยากเหงอีตาโก๊ะตี๋ CM MOMMAMMAN โดนตัดกาปู๋ครึ่งนึง คงซะจัยดีพิลึก 6ปันเหลือ3ปัน 555+++กร๊ากกกกกเอิ๊กๆๆ
 ??? ??? ???
อ่อนด๋อยขอหน้างานด้วยคนละกันงับ

เอิ๊ก จาไปตัดกระปู๋ของป๋ามอม เค้าทำมายเนี้ย งั้นตรูเสนอตัดไข่แกออกข้างหนึ่ง หึๆๆๆ

NO-B-TA

มาคอนเฟิร์มคร๊าบ จ่ายหน้างานนะครับผม

rookie

Rookie   มาลงทะเบียนครับ  พรุ่งนี้จะโอนเงินให้นะครับ   /jhtdc

เปลี่ยนเป็นไปจ่ายหน้างานแทนนะครับ

pathppp

ขออภัยอย่างแรงคับ   วันนี้มีงานด่วนเข้าไม่สามารถไปได้คับ  ขออภัยจิงๆ

ไว้โอกาสหน้านะคับ

piuyty piuyty piuyty

albatross

ไปมาละคับ งานสนุกมากๆเลยคับ คนเยอะดี บรรยากาศก็เป็นกันเองมากๆๆ สาวของท่านคิมก็น่ารักดี  แต่เสียดาย กลับเร็วไปหน่อย แต่ก็เพิ่งรู้ว่าเวบเราก็มีสมาชิกสาวๆเยอะเหมือนกันนะเนี่ย  น่ารักอีกตะหาก โดยเฉพาะ.... :o

PS ที่มาบอกเพราะ ประทับใจคับ ทั้งสมาชิก และบรรยากาศ สีสันต่างๆในงาน อยากให้มีงานดีๆแบบนี้อยู่คู่กับเวบไปตลอดคับ ;khhg