-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงทะเบียนเข้าร่วมงาน สังสรรค์รับรางวัลSoccerSeed#2 วันศุกร์ที่ 28 ร้าน ซุ่ม ZOOM  (อ่าน 8180 ครั้ง)

supermc

• บุคคลทั่วไป

ไปด้วย 1 คนครับ คู่ไปหาเอาข้างหน้า  kjhg

sama

ไปด้วย ได้ไหม ทำไงบ้าง

hanong

,mnnb :-Xwไปด้วยคนครับเสียค่าลงทะเบียนเท่าไหร่คับ แล้วผมจะได้บัตรไหมเนี๊ย hjgh :( :(

medsms

ผมไปด้วยไม่ได้อะ
ไงก็นะ อย่าลืม เอารูปมาแบ่งบรร ด้วยนะครับ

เดินทางไปกลับ ปลอดภัยทุกท่านครับ  uiuo uiuo

labk1200

6trf
รีบมาลงชื่อคร้าบ
งานนี้ไปด้วย ttu

redknoi

ขอลงทะเบียนด้วยคนครับ

acer2518

09876..........เชิญเลยครับ เชิญเลยครับ....ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ....ลงชื่อกันไว้เลยครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน 2008, 16:32:33 โดย Jim_Acer »

mommamman

ไม่รับอะเดียวโทรไปดีกว่า khjhgg
น้องจะมาไหมท่าน รับผิดชอบด้วยนะ อิอิอิ

cmman573

ไม่รับอะเดียวโทรไปดีกว่า khjhgg
น้องจะมาไหมท่าน รับผิดชอบด้วยนะ อิอิอิ
รับดูแลด้วยอีกคน อิๆๆๆๆๆ คร่าวนี้ขอประกบพี่เสี่ย

mcfly

เมื่อคืนโทรไปมีขออนุญาติผู้ปกครอง(น้องท่านนั้นแหละ) ถ้าไปผมรับผิดชอบเองคับ  :D

manspringer

เมื่อคืนโทรไปมีขออนุญาติผู้ปกครอง(น้องท่านนั้นแหละ) ถ้าไปผมรับผิดชอบเองคับ  :D

มีคนรับผิดชอบกันหมด  แล้วกรูละ ซิกซิกซิก cxz

mintada

เสียดายจัง ช่วงนั้นไปกทม ไม่รุ้จะกลับมาทันไหม

bluemagpie

น้องใหม่ครับ ขอลงทะเบียนด้วยคนได้ไหมครับ

dvd6699

มีคนรับผิดชอบกันหมด  แล้วกรูละ ซิกซิกซิก cxz

คนอื่นรับผิดชอบแล้ว งั้นเราสองคนก็ไม่ต้องรับผิดชอบสิ สบายเลย อิ อิ  jljhl

Kachinowa

ไปด้วยจ้า มารับด้วยนะ (ใครก็ได้)  เขิน

เดี๋ยวเค้าไปรับตัวเองเองนะ จุ๊ป ๆ uoyoy

ดูข้อความนี้แล้ว  ท่านอีโต้เปลี่ยนไปแล้ว poiu

บร้า เค้าพี่น้องกัน  mbvc uoyoy

tuwpopo

เพิ่ม 1 ที่ครับ แต่จะไปสายหน่อยนะครับท่าน  /jhtdc /jhtdc /jhtdc

zero_1

เพิ่มอีก 1 ที่ได้เลยคับ แต่ผมจะได้ไปหลัง 2 ทุ่มนะคับ 

วันนั้นงานเลิกประมาณ 2 ทุ่ม  uilo

Audyen

ขอผมไปด้วยคนนะครับ อยากเจอท่านสมาชิกอีกน่ะครับ
บางท่านผมยังไม่รู้จักหน้าเลยครับ แล้วเจอกันครับ

acer2518

:-[...คนเยอะ งานนี้สนุกแน่ๆ..

don

>:(  ยังไม่มีใครโอนมาเลย อิอิ 

albatross

เพิ่มอีก 1 ที่ได้เลยคับ แต่ผมจะได้ไปหลัง 2 ทุ่มนะคับ 

วันนั้นงานเลิกประมาณ 2 ทุ่ม  uilo

fhgj ออกค่าบัตรให้กรูก่อนด้วยนะ แล้วจาใช้ให้ทีหลัง ;khhg

NO-B-TA

ลงชื่อด้วยคนคร๊าบท่าน
เดี๋ยวเอาของรางวัลไปด้วยจ้า

อีโต้

จ่ายไม่ใส่ถุง(สด)ที่ใครได้มั่งครับ   เขิน

Discover

ถ้าพี่ไปดู  ให้หนูไปด้วย kick

ลงชื่อไปด้วยคร้าบ

zero_1

>:(  ยังไม่มีใครโอนมาเลย อิอิ 

ท่าน don คับ ผมจะโอนผ่าน K cyber-banking อ่ะคับ แล้วผมจะเอาหลักฐานตรงไหน แสดงให้ท่านได้อ่ะคับ

don

:(  เวลาที่โอนครับ  และรายละเอียดอื่นๆครับ pm มาครับ หรื่อปริ้นหน้่าจอมาครับ  ;khhg

9669

คงวันที่ยีบเจ็ดนั่นแหละครับที่จะโอน

Golfmanu00 กับ 9669

แล้วยังงัยจาเอาสลิปมายืนยันครับ

zero_1

โอนให้เรียบร้อยแล้วคับ ของผม กะ albatross 2 คนคับ  ;khhg

albatross

โอนให้เรียบร้อยแล้วคับ ของผม กะ albatross 2 คนคับ  ;khhg

Thank You ว่ะ  ;khhg

acer2518

09876...ผมชอบจ่ายแพง...ขอไปจ่ายหน้างานนะครับ สี่ร้อย คูณ สอง...ไปสองคน..แปดร้อยครับ... :-[

CastlevaniaX

1 ที่ครับท่าน ;kljj

don

,mnnb :-Xwไปด้วยคนครับเสียค่าลงทะเบียนเท่าไหร่คับ แล้วผมจะได้บัตรไหมเนี๊ย hjgh :( :(
   ได้ครับ อิอิ  ทวงแล้วกัน

pathppp

ผมไปด้วยคับ สมาชิกใหม่  แต่ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจอะไรเท่าไหร่ ไปกับคุณ zero คับซึ่งลงทะเบียนไปก่อนแล้ว 

zero_1

ท่าน don คับ ในหน้าที่ 1 ท่านลง  albatross ไว้ที่ลำดับ 22 แล้วคับ แล้วไง๋มาโผล่ที่ลำดับ 37 ด้วยอ่ะคับ เดี๋ยวเกินมา 1 คนนะท่าน  .,mn

ท่านพี่ DON ครับขอ Cancel ครับ

ไปปายครับเหอๆๆๆอดเลยตู lkkjjh

เซงเลยครับพี่น้อง ouiy

ถ้าเสร็จงานเมื่อไรจะแวบไปหานะครับ

ไปหาเจ้าโทเทลเอาเบอร์มันนะ

มือถือผมหายไปครับเซงเป็ดเลยครับ

และออขอเบอร์ท่านเทพด้วยครับ ;kljj

chon

จะเหมือนงานคราวที่แล้วหรือเป่าเนี๊ยะ ลงชื่อแล้วไม่มากันงะ แต่ถ้ามากันหมดน่ะ นรกแตกแน่นอน เหอๆๆๆ

ป๋าว่าถ้าใครลงชื่อแล้วไม่โอนเงิน หน้างานก็ไม่มา สงสัยต้องมีการคาดโทษกันบ้าง ไม่งั้นคนจัดแย่น่ะครับ

ไม่รู้จะสั่งจองอาหารและเครื่องดื่มอย่างไรดี สถานที่ก็จำกัดน่ะ

ป๋าชล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2008, 22:53:47 โดย chon »

profesionalz

Profesionalz ขอ cancel อีกคนนึงครับ ติดการบ้านต่างจังหวัดผูกปิ่นโตครับ สืบเนื่องจากการบ้าน "อึ้ง" วันลอยกระทงครับผม

nanavasabi

Profesionalz ขอ cancel อีกคนนึงครับ ติดการบ้านต่างจังหวัดผูกปิ่นโตครับ สืบเนื่องจากการบ้าน "อึ้ง" วันลอยกระทงครับผม

เจ้าตัวสีน้ำเงินติดภารกิจทางบ้านเฉยเรย หัวหน้าแก๊งคับ.... อย่างนี้ต้องลงโทษ...

ด้วยการส่งการบ้านน้องปิ่นโต ตอนกลับมานะ5555   fhgj

profesionalz

เจ้าตัวสีน้ำเงินติดภารกิจทางบ้านเฉยเรย หัวหน้าแก๊งคับ.... อย่างนี้ต้องลงโทษ...

ด้วยการส่งการบ้านน้องปิ่นโต ตอนกลับมานะ5555   fhgj

ขอโทษด้วยจริงๆครับท่าน

chon

ประกาศ

ท่านใดที่ลงชือแล้วไม่โอนเงิน ไม่มาจ่ายหน้างาน ไม่แสดงความจำนง ถอนชื่อก่อนงานเริ่ม

คณะกรรมการจัดงานมีมติออกมาแล้วว่าจะ ต้องถูกปรับ ลดจำนวนกระทู้ลงครึ่งหนึ่ง เพื่อเป็น

การแสดงความรับผิดชอบ มิเช่นนั้น คนจัดงานลำบากในการจัดงานมาก

ป๋าชล

chon

ถ้าท่านโอนเงินมาแล้วกรุณาติดต่อท่านดล เพื่อรับเงินคืนได้ครับ

ป๋า

chon

ถ้าพี่ไปดู  ให้หนูไปด้วย kick

ลงชื่อไปด้วยคร้าบ

ท่านดล กรุณาอัพเดท รายชื่อ ท่าน discover ด้วย

pass07

;khhg  ขอไปจ่ายหน้างานดีกว่า ครับ  อิอิ   

แล้ว จะแวะไป ครับ  jhkll

mommamman

ไปแน่นอนครับ จ่ายหน้างานครับท่าน หรือว่าป๋าชลจะเดินมาเอาก็ยินดี อิอิอิ

chon

ไปแน่นอนครับ จ่ายหน้างานครับท่าน หรือว่าป๋าชลจะเดินมาเอาก็ยินดี อิอิอิ

เดินมาให้ก็ยินดีเน้อ ขี้เกียจกำเงินว่ะ ไปหน้างานล่ะกัน สี่ร้อย ถ้าให้เดินไป เก็บสามร้อยห้าฉิบ อิอิ

acer2518

09876...กี่คนแล้วเนี้ย...ดูๆเหมือนจะไปจ่ายหน้างานเยอะเลย..แสดงว่า เพิ่มอีกห้าสิบบาท ไม่ใช่ปัญหาสำหรับชาว ซอก์เกอร์ซีด เรา...ฮาๆๆๆๆๆๆ..

supermc

ต้องขออภัยทีมงานผู้จัดอย่างแรงครับ ผมเพิ่งได้รับคำสั่งให้ไปต่างจังหวัดเมื่อกี้นี้เอง คงต้องขอยกเลิกเข้าร่วมงานครับ โอกาสหน้าหวังว่าคงได้ไปร่วมสักครั้ง ขออภัยจริงๆ ครับ เฮ้อ เสียดายสุดๆ  cxz

etatae333

โอนผ่านตู้เสียค่าธรรมเนียม25บาท(มัง)

สรุปเพิ่มจริงๆ25บาทก็400 ไปจ่ายหน้างานด้วยคนครับ

mcfly

หน้างานโลดคับป๋า