-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพงานกิจกรรมสนุกเกอร์ครั้งที่ 2 (คดีหมดอายุความ)  (อ่าน 2095 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

:(  เป็นเกมที่สนุกสนานมากแม้เวลาผ่านไปนาน ยังอยู่ในห้วใจทุกคน ว่า ตรู่มางานอะไร

don

Re: ภาพงานกิจกรรมสนุกเกอร์ครั้งที่ 2 (คดีหมดอายุความ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 04:12:17 »

สำหรับคนที่ได้รางวัล    คงจะยังไม่มีใครรู้   ว่ารางวัลที่ 1  เขามอบให้เว็บ  แต่คนที่ได้ที่ 2 ยังไม่ให้เว็บบอกว่าจะเอาเองน่าอายมากๆๆ  kjhg

อีโต้

Re: ภาพงานกิจกรรมสนุกเกอร์ครั้งที่ 2 (คดีหมดอายุความ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 08:38:52 »

โห ภาพเพิ่งคลอด  เขิน

pass07

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 09:32:02 »

เหอะๆ  นาน จริงๆๆ ครับ ภาพเพิ่งมา หุหุ

นึกว่า จาไม่เอมาลง ซะอีก   jhkll

mcfly

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 11:56:43 »

กรำลืมไปเลยนะเนี่ย

mommamman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 12:17:38 »

เสียดายมากที่ไม่ได้ไป เพราะไปต่างจังหวัด

แต่ดูจากภาพแล้วไม่เห็นมีโต๊ะสน๊กเกอร์เลยคร้าบ

เห็นแต่นั่งเป็น วง ทำอะไรกันหรือ คร้าบพี่น้อง  ttu

3p

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 14:38:12 »

เสียดายมากที่ไม่ได้ไป เพราะไปต่างจังหวัด

แต่ดูจากภาพแล้วไม่เห็นมีโต๊ะสน๊กเกอร์เลยคร้าบ

เห็นแต่นั่งเป็น วง ทำอะไรกันหรือ คร้าบพี่น้อง  ttu

นั่ง รำวง กับค๊าบ  jljhl

อีโต้

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 14:44:38 »

สนุ๊กอะไร เล่น  9 คน   เขิน

ZOIDS

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 08:28:50 »

ไม่เห็นโต๊ะเลยอ่า  :-[

sama9956

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 21:24:42 »

ไม่น่าพลาด.. cxz

นู๋เติ้ล

ทำไมนั่งเล่นกะพื้นอ่ะค่ะ สนุกเกอร์แบบไหนเนี่ย

kjhg kjhg

chichiwaka

เล่นสนุ๊กอ่ะนะ เห็นรูปยังกะเล่นสลาฟกันอย่างนั้นแหละ

นู๋เติ้ล

เล่นสนุ๊กอ่ะนะ เห็นรูปยังกะเล่นสลาฟกันอย่างนั้นแหละ

น่าจะเปนป๊อกเด้งมากกว่ามั้งคะ มีตั้งหลายขา 55+

cmman573

สนุ๊กเกอร์ กับ 9 เกย์คิง ทั้ง 7 กร๊ากๆๆๆๆๆๆ

Henessy_is_mE

ตาโอยืมไป 60 ยังจำได้เลย uilo

notear

ดีนะ ที่ไม่มีรูปเรา 555 kjhg

manspringer

กร้ากกกกกกกกกกกกกกกก  ตาโอนิสัยแจ๊ะแมะ

chon

เวปได้ค่าต๊ง ร้อยซาว อิอิอิอิ lhgfr lhgfr และขอแสดงความยินดีกะคนที่ ไม่สูบบุหรีแล้วไม่ได้ไปด้วยครับ ห้องกว้างๆ

มีโต๊ะสนุก ตั้งสี่ตัว มัวจุ๊งตุ๊ง อย่างกะมีหมอกควัน เด็กมาร์กี้ยังทนไม่ไหวเรยอ่า อิอิอิ /jhtdc /jhtdc /jhtdc

อาตี๋

ไม่เห็นมีภาพตอนแข่งเลยงะครับ แต่ก็เห็นตามป๋าชวยเลยครับ ควันทึบ อย่างหนามากเลยครับ นึกว่าใครเค้ามาพ่นยาฉีดยุงเลยครับ หลายโรงงานมากเลยครับ
แต่งานก็หนุกหนานดีครับ

อีโต้

กร้ากก ตาโอนี่ละดมทุนเก่งนะ หาคนมาเสียได้ตั้งหลายร้อย  เขิน

prince

กร้ากก ตาโอนี่ละดมทุนเก่งนะ หาคนมาเสียได้ตั้งหลายร้อย  เขิน

งานไรก็ไม่รุ มีแต่ 9 เกย์

ส่วนไอ้คนได้ที่ 2 แย่ว่ะแพ้เราน้อ อีโต้ ควายแต๊ะๆ uiuo

Johny Depp

>:D ใครเป็นเจ้ามือ ยกมือขึ้น คราวหน้าจะตามไปเล่นด้วยเด้อ  ,mnnb