-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อเข้าร่วมงาน meeting หนาวนี้ทีเชียงราย ครั้งที่ 1 วันศุกร์ ที่ 19 ธันวาคม  (อ่าน 18830 ครั้ง)

Sylar

• บุคคลทั่วไป

โย่ว พรุ่งนี้เจอกันครับ gsdgdgs

Tor

ขณะนี้สนามบินเก่ามีงานมหกรรมอาหารด้วยนะครับ

ถ้าไปถึงก่อนแนะนำให้หาที่จอดรถไว้ก่อนเลยครับ ดึก ๆ มารถเต็มเลยแถวหน้าร้าน

[มะวานพี่ที่เคารพมาเที่ยวแล้วเดินหลง บอกอยู่หน้าครัววารินพอดี ไปรับแกเจอรถจอดเต็มเลย]

wow!!

เมื่อคืนผ่าน ร้าน วาริน เห็น นักร้อง แอนด์ น้องๆแล้ว แหล่มเรย แหล่มเรย อิอิ   ijn

Tor

เมื่อคืนผ่าน ร้าน วาริน เห็น นักร้อง แอนด์ น้องๆแล้ว แหล่มเรย แหล่มเรย อิอิ   ijn

ป้าอยู่เจียงฮายแล้วเหรอคับเนี่ย

ถ้าแว๊บบบบไปได้ บ่าดีลืม 10 บาทผมเน๊อ ..... 555 + +

wow!!

ป้าอยู่เจียงฮายแล้วเหรอคับเนี่ย

ถ้าแว๊บบบบไปได้ บ่าดีลืม 10 บาทผมเน๊อ ..... 555 + +
มาเอา จิ  เดี่ยวจ่ายให้ เลย อิอิ

AZURA3232

คุ คุ คู๊   เด๋วจะออกเดินทางแล้ว   ::) uiuo kjhg kjhg

Tred

zad uyiว๊าๆๆๆเช่งเลยนอกสถานที่ด้วยคงไม่ได้ไปแน่ๆขอให้โชคดีนะคับแต่ขอเตือนนะคับว่าเชียงรายอากาศหนาวกว่าเชียงใหม่นะคับเอาผ้าห่มไปเยอะนะคับกลัวพี่ๆจะหนาวตายช่ะก่อน...อิอิ mnbv ##
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2008, 12:55:33 โดย Tred »

mangmun

ที่จอดรถไม่มี แล้วจะไปจอดไหนหละ

mangmun

ข่าวร้าย ที่พักโรงแรมสปอร์ตอินน์ เต็มแล้ว แล้วจาไปลงที่ไหน ดีเนี่ย

bboy1