-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยอย่างย่งสำหรับที่จะจัด มีตติ้ง ตอนสิ้นเดือน  (อ่าน 1002 ครั้ง)

j007

• บุคคลทั่วไป

:-X
ตอ้งกราบขออภัยทั่นเตปทั้งหลายที่ ข้าน้อยเจิมการนัดมีตติ้งแต่ไม่ได้ทำการติดต่อเลย ประมาณ 1 อาทิตย์ เนื่องจาก ติดภาระกิจด่วน เพิ่งกลับมายังฐานที่ตั้งวันนี้เอง.....
 ljhgf

สงกะสัยคงต้องนัดรวมพล(คนลำพูน) กันใหม่คราวหน้า คราวนี้ต้องขอโทษจิงๆ ครับ หวังว่าคงจะให้อภัยข้าน้อยโต้ย!!!
 ;khhg

นู๋เติ้ล

ไม่รู้ค่ะ เข้ามาแอบดู

ZOIDS

น้านเริ่มระราน กระทู้คนอื่นไปทั่วแล้ว  :-X

นู๋เติ้ล

น้านเริ่มระราน กระทู้คนอื่นไปทั่วแล้ว  :-X

555+ นู๋ป่าวนะ

ก้เหนไม่มีคนตอบ เด๋วกระทู้เค้าตก นู๋เรยเข้ามาดึงไว้

หวังดีนะเนี่ย

jhkll jhkll

ZOIDS

555+ นู๋ป่าวนะ

ก้เหนไม่มีคนตอบ เด๋วกระทู้เค้าตก นู๋เรยเข้ามาดึงไว้

หวังดีนะเนี่ย

jhkll jhkll
อ่ะจ้า เข้าใจในความหวังดี ช่วย ๆ  jljhl

สงสัย meeting ลำพูน เมื่อคราก่อน จะมี ปห  dsgjsd

Aozz

ขอปรับเลี้ยงน้ำคนละ 1 แก้ว สำหรับคนที่ไปเมื่อวันนี่ 29 คับ  fhgj

manspringer

ขอปรับเลี้ยงน้ำคนละ 1 แก้ว สำหรับคนที่ไปเมื่อวันนี่ 29 คับ  fhgj

ตาอ๊อซซซซซซซซ  แกมาเลี้ยงชั้นที่ดับเพลิงเลย 1 น้ำ กร้ากกกกกกกก

Aozz

ท่าน j007 ต้องเลี้ยงน้ำคนที่ไปเมื่อวันที่ 29 ไงคร้าบ (ในข้อหานัดแล้วไม่มา)....รวมทั้งหมด 7แก้วเน้อ
ส่วนอ่อนด้อยผมแอบเห็นนะ ไปทักใครที่โซนด้านหลังอ่ะ
ส่วนตาแม้น ไว้เข้าเชียงใหม่เมื่อไหร่แล้วจะไปคารวะถึงทีคร้าบ (น่าจะวันที่ 5 นี้เพราะต้องพาเพื่อนไปเที่ยวคับ)
 ;khhg