-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปข้อบกพร่องงาน SoccerSeed Party#2  (อ่าน 1551 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป
สรุปข้อบกพร่องงาน SoccerSeed Party#2
« เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 09:40:39 »

09876.........โดยรวมแล้ว ทุกๆคน จะชอบบรรยากาศในงานมากๆนะครับ..
ผมได้สรุป ข้อติ ชม ต่างๆ ที่ท่านสมาชิกได้แจ้งมา...อยากให้ช่วยๆกันจำและแก้ไข ในครั้งต่อๆไป(โดยเฉพาะทีมงาน)

ผมอาจเน้นเรื่องข้อติ มาเยอะหน่อย...เพราะต้องการให้มีการพัตนาและปรับปรุง งานปาร์ตี้
จะได้ถูกใจ ทุกๆคน(หรืออย่างน้อยก็ คนส่วนใหญ่)

ข้อชม
1.) ทุกท่านเป็นกันเองมาก มีรอยยิ้มและเสียงหัวเราะมาไม่ขาดสาย
2.) ชอบสถานที่จัดเป็นส่วนตัวมากๆ เหมือนยึดร้านเลย
3.) เวลาเริ่ม - กำลังดี

ข้อติ
1.) ขาดเครื่องขยายเสียง เวลาดำเนินงานต้องตะโกนเอา สู้เสียงสมาชิกไม่ไหว
2.) งานหน้าขอเครื่องขยายเสียงหน่อยละกันแสบคอหมด
3.) ลืมแนะนำตัว สมาชิก
4.) เมื่อคืนอาหารไม่ค่อยถูกปากครับ
5.) อาหาร -  เมนูอาหารที่จัดมาท่าจะทานกันไม่เป็นครับ เหลือทุกวงเลย
6.) ไม่ดีที่ไม่มีสาวๆให้กิ๊ก
7.) กลับกันเร็วจัง ไม่มีไปต่อไหนกันอีก
8.) โต๊ะยาวไปครับน่าจะจัด 2 แถวนั่งโต๊ะละ 10-15 คน แต่อยู่ใกล้ๆ กัน
9.) กิจกรรมน้อยครับ เราน่ามีกิจกรรมมากๆหน่อยจะได้ดึงคนอยู่นานๆๆ

อย่างไรก็ตาม สมาชิกทุกๆท่าน ก็มีความสุข และ ชื่นชอบ งานนี้มาก......
ถือว่างาน ประสบความสำเร็จ....ต้องขอขอบคุณ มดทุกท่าน ที่ทำให้งานนี้ออกมาได้ดีมากๆ
...และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า สมาชิกทุกท่าน จะมาร่วมสนุกกันอีกในงาน คราวหน้า....

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2008, 16:09:25 โดย Jim »

อีโต้

Re: สรุปข้อบกพร่องงาน SoccerSeed Party#2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 10:57:15 »

ขอบคุณครับ   เขิน

cmman573

Re: สรุปข้อบกพร่องงาน SoccerSeed Party#2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 11:29:03 »

เอิ๊ก เหลืออีกข้อครับ งานนี้ขาดการบ้านท่านอีโต้ และเบอร์โทรน้อง งิๆๆๆๆ

manspringer

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 12:44:20 »

เพิ่มเติมซักนิดครับ

ข้อ 1 กับ 2  ป๋ามอมรับปากจัดให้งานหน้า

ข้อ 3  งืมๆ  สมาชิกทุกท่านต้องเปิดกว้างครับ

ลุกเดินไปทักทาย แนะนำตัวเอง พรีเซนท์ตัวเอง

เลยครับ  ไม่ต้องอาย  ไม่ต้องเขิล

ข้อ 6  งานแจกรางวัล  และพบปะพูดคุย หลีสาว

มีเวลาอื่นอีกเยอะ  อยากให้พวกเรามาเจอกันมากกว่า

หลังจากนั้นค่อยว่ากันหลังงานจบ

ข้อ 7  ตอนแรกที่กำหนดให้งานจบเร็ว  ก็หวังจะให้

สมาชิกนัดแนะไปต่อกัน  ดันไม่มีการนัดแนะ

ข้อ 8  ก็อย่างที่บอกครับไม่อยากให้นั่งที่เดิม อยากให้พล่าน

กันทั้งงาน  ทักทาย  เฮฮากันทั้งงาน  งานหน้่กะให้มีแต่โต๊ะ

virgin_killer

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 12:48:18 »

งานหน้าผมจะไม่เมาก่อนไป...
ผมสัญญากะตัวเอง
 เขิน เขิน

acer2518

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 15:26:53 »

เอิ๊ก เหลืออีกข้อครับ งานนี้ขาดการบ้านท่านอีโต้ และเบอร์โทรน้อง งิๆๆๆๆ
;D......เออ..จริงๆ..

acer2518

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 15:27:41 »

เพิ่มเติมซักนิดครับ

ข้อ 1 กับ 2  ป๋ามอมรับปากจัดให้งานหน้า

ข้อ 3  งืมๆ  สมาชิกทุกท่านต้องเปิดกว้างครับ

ลุกเดินไปทักทาย แนะนำตัวเอง พรีเซนท์ตัวเอง

เลยครับ  ไม่ต้องอาย  ไม่ต้องเขิล

ข้อ 6  งานแจกรางวัล  และพบปะพูดคุย หลีสาว

มีเวลาอื่นอีกเยอะ  อยากให้พวกเรามาเจอกันมากกว่า

หลังจากนั้นค่อยว่ากันหลังงานจบ

ข้อ 7  ตอนแรกที่กำหนดให้งานจบเร็ว  ก็หวังจะให้

สมาชิกนัดแนะไปต่อกัน  ดันไม่มีการนัดแนะ

ข้อ 8  ก็อย่างที่บอกครับไม่อยากให้นั่งที่เดิม อยากให้พล่าน

กันทั้งงาน  ทักทาย  เฮฮากันทั้งงาน  งานหน้่กะให้มีแต่โต๊ะ

... 09876...อืมๆ...มีเหตุผล

pass07

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 15:28:49 »

;D......เออ..จริงๆ..

งานนี้ ยัง ไม่มีการบ้านจาก ท่าน อีโต้ เลย 555 kjhg

อีโต้

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 15:36:13 »

ไม่หลบ ไม่หนี ไม่มี ไม่ส่ง  เขิน

acer2518

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 15:57:54 »

ไม่หลบ ไม่หนี ไม่มี ไม่ส่ง? เขิน
::)...อย่างงั้น ต้อง ยึดทรัพย์ คร๊าบบบบบ....ส่งของกลางมาให้หมด..ฮาๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2008, 16:08:49 โดย Jim »

mcfly

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 22:50:55 »

ไม่ขอออกความคิดเห็นนะคับ แต่ทักหมดใครเป้นใครไม่รู้อะลืมหมด

man69

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 00:29:02 »

lkkjjh ครั้งหน้าผมจะไม่พลาดแล้วครับ

mommamman

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 12:12:32 »

ไม่ขอออกความคิดเห็นนะคับ แต่ทักหมดใครเป้นใครไม่รู้อะลืมหมด

fdgdf แกทักไปหมดเลย ไม่ทักเฉยๆ ดิ มีทั้งกอด ทั้งหอมแก้ม  ljhgf