-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดแข่งสนุกเกอร์ดีไหม กลุ่มแซนด์แบงค์ว่าไง  (อ่าน 9342 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

ป๋าเคยจัดหนุกดี 16 32 64 คน แพ้ตกรอบ หนุกๆ ซื้อถ้วยใบนึง เหมา ชม โต๊ะสนุก ใครแทงไม่เป็นก็มาเชียร์ สนใจปะกลุ่มแซนด์แบงค์ เห็นแทงๆกันอยู่ ขาสนุกเกอร์น่า

จะเยอะน่ะ ลองปรึกษากันดูไหม สักวันนึงทั้งวัน อิอิอิ ขยายกิจกรรมของบอร์ดด้วย ใครสนใจลงชื่อได้น่ะ

ป๋าเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กรกฎาคม 2007, 16:43:24 โดย chon »

Shinosuke

Re: จัดแข่งสนุกเกอร์ดีไหม กลุ่มแซนด์แบงค์ว่าไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 12:08:16 »

น่าสนใจครับป้า.... กิจกรรม Acadamy Cmxseed Open ประชันฝีมือระหว่างสมาชิก ..  zuyผู้เข้าร่วมกรุณาเตรียมใจไว้ให้ดี... น่ากลัวมากครับเวทีนี้สำหรับผู้แพ้.... jepz

chon

Re: จัดแข่งสนุกเกอร์ดีไหม กลุ่มแซนด์แบงค์ว่าไง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 12:22:51 »

รายการระดับโลก   Cmxseed Snooker World Championship 2007 ไม่มีแต้มต่อ ไม่เคยเห็นความสามารถกันมาก่อน จับฉลากแบ่งสาย สองในสามเกมส์ แข่งแบบ 16 แดง  แพ้ตกรอบ  รอบชิง ห้าในเก้าเกมส์ ชิงถ้วยรางวัล และบัตรอาบน้ำ อิอิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กรกฎาคม 2007, 12:24:34 โดย chon »

reew

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 12:26:53 »

เอาเลยป๋า  แข่งหนุกๆ  โกรธ

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 13:18:49 »

ไม่อยากคุยสมัยเรียนเคยได้ฉายา  " ไอ้หน่มนรก ก้มเป็นแทง "   kick kick

chon

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 13:22:48 »

สมาชิก นักแม่นรู หรือ รูขยาด เยอะเหมือนกันนิ ใครสนใจ โพสเลย เด๋วหลังมิตทิ่ม จัดแข่ง หนุกๆ จัดอันดับนักแม่นรู อิอิอิ

zizu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 13:25:28 »

ผมคนหนึ่งละ lovez สู้เพื่อของรางวัลขาดใจเลย ยังไงเอาเข้าวาระที่ประชุมนัดถัดไปได้เลยครับ  kick

miracle maker

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 13:37:58 »

เปิด Vote ผ่าน SMS ด้วยครับ

ส่วนผมเล่นไม่เป็นครับ ถ้าจัดแข่ง Squash หรือ "จับหมู League" ยังพอไหว

dvd6699

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 14:11:27 »

เปิด Vote ผ่าน SMS ด้วยครับ

ส่วนผมเล่นไม่เป็นครับ ถ้าจัดแข่ง Squash หรือ "จับหมู League" ยังพอไหว

หรือเราจะปล่อยเค้าแทงสนุ๊กหกรู เราไปแทงสนุ๊กรูเดียวที่สถานฑูตดีครับท่าน  brare brare

reew

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 16:19:15 »

ท่าน ziu ได้รายงายผลประชุมทาง msn ให้ทราบแล้วครับ รางวัลน่าสนใจมาก  pongz

ถ้าไม่ให้ได้เปรียบเสียเปรียบกันมาก น่าจะจัดแบบ match room league นะครับ พบกันหมด เล่น 8 แฟรม ชนะ 3 แต้ม เสมอ 1 แต้ม แพ้ 0 แต้ม สองคนที่ได้แต้มดีที่สุด มาชิงที่ 1 กับ 2 และ คนที่ได้ที่ 3 กับ 4 มาชิงที่ 3

แต่ถ้ามีหลายคน ก็เล่น แพ้ชนะธรรมดา 3 ใน 5 ก็ดีครับ เร็วดี

ปล. ว่าแต่นับแต้มกันยังไงครับ นับไม่เป็นซะแล้ว wq

chon

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 16:33:09 »

ห้วย สนุกเกอร์ม่ายมีเสมองะ เล่นเสมอเล่นไงอะท่านริว เสมอไงก็ต้องตั้งชิงดำ ถ้าคนน้อย พบกันหมดได้ แต่ถ้า หลายคนจะลำบากน่ะ เกมส์จะเยอะมาก สองในสามหรือสามในห้า ยังจะเยอะไปเลย ควบคุมเวลาลำบาก อยากให้เล่น เกมส์เดียวน๊อกเลยด้วยซ้ำไป พอควบคุมเวลาได้ เพราะ  16 แดง เกมส์นึงอย่างมากไม่เกิน หนึ่งชั่วโมงแน่นอน จะได้คำนวณเวลาที่จะต้องจ่ายค่าชั่วโมงได้ไงล่ะ มันต้องลองรับสมัครดูก่อน ว่าจะมีสักกี่คนที่อยากร่วมน่ะ แล้วค่อยมาดูว่าจะต้องเช่ากี่โต๊ะ กี่ชม ค่ารางวัล ถึงจะออกมาว่าจะคิดค่าสมัครสักเท่าไร อันนี้ต้องคุยกันยาวน่ะ สถานที่ด้วย ว่าจะเอาที่ไหนดี

chon

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 16:36:45 »

เพิ่งนึกได้ท่านริว ไม่ก็จัด pot black ไปเรย ไม่ได้เปรียบเสียเปรียบกันมาก ชิงดำ ลูกเดียวอะไรก็เกิดขึ้นได้ กำเดวรู้ผล รับคนได้ไม่อั้น อิอิอิ

reew

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 17:07:56 »

point black อย่าเลยป๋า เสี่ยงดวงเกินไป ถ้าหลายคนเล่นแพ้คัดออกดีแล้วครับ

ท่าน zizu ท่าน zedan พรุ่งนี้นัดกระชับมิตร ตอนบ่ายโมงนะท่าน

chon

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 17:12:05 »

งั้นก็ลองชวนพรรคพวกที่ สอยคิว ไปเล่นกระชับมิตร กันก่อนว่ามีใครบ้าง น่าจะดีกว่าไหม จะได้รู้ว่าใครสนบ้าง เล่นชวนแล้วไม่บอกสถานที่น่ะ กลัวป๋าตามไปสอยด้วยเหรอ  ถ้าป๋าตามไปเจอ ขอแจมด้วยเน้อ ต่อแต้มให้หน่อย ป๋าแก่แล้ว สายตาไม่ดี อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กรกฎาคม 2007, 17:14:27 โดย chon »

mommamman

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 17:57:01 »

kick พร้อมเสมอนะครับ ป๋า  saveball

mommamman

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 17:59:19 »

pongz แถวช้างคลานมีโต๊ะ (นึกชื่อม่ายออก) ระดับดีใช้ได้ สาวๆ มาคกี้น่ารัก น่าเอามากๆ ครับ
แต่งตัวรัดรูป หุ่นดีมากๆ เวลาเดินมาตั้งลูกหัวใจแทบวาย  brare

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 18:01:03 »

point black อย่าเลยป๋า เสี่ยงดวงเกินไป ถ้าหลายคนเล่นแพ้คัดออกดีแล้วครับ

ท่าน zizu ท่าน zedan พรุ่งนี้นัดกระชับมิตร ตอนบ่ายโมงนะท่าน

หลัง Match กระชับมิตร ถ้ามีอะไรโทรแจ้งด้วย

mommamman

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 18:03:15 »

pongz แถวช้างคลานมีโต๊ะ (นึกชื่อม่ายออก) ระดับดีใช้ได้ สาวๆ มาคกี้น่ารัก น่าเอามากๆ ครับ
แต่งตัวรัดรูป หุ่นดีมากๆ เวลาเดินมาตั้งลูกหัวใจแทบวาย  brare

คิดออกล่ะ "ซีซ่า สนุกเกอร์คลับ" นั่นเอง  :-[

Kim

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 18:13:48 »

เมื่อก่อน 2 -3 ปีหล่ะ เคยไปเป็นกัปตัน ที่ซีซ่าร์ สนุกเกอร์ อ่ะ ... ไม่ได้ตั้งใจทำงานหรอก แทงสนุกก็ไม่เป็น กะไปแทง อยู่รูเดียว ....

เฮีย ....   O0

notear

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 22:12:43 »

เมื่อก่อน 2 -3 ปีหล่ะ เคยไปเป็นกัปตัน ที่ซีซ่าร์ สนุกเกอร์ อ่ะ ... ไม่ได้ตั้งใจทำงานหรอก แทงสนุกก็ไม่เป็น กะไปแทง อยู่รูเดียว ....

ว่าแล้ว ต้องมีอารายลึก ๆ อ่ะ brare

dvd6699

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 22:27:46 »

ถามจริงๆนะ จะเป็นมันทุกอย่างเลยเหรอ อิอิ

วันศุกร์นี้ดีไหมครับ เจอกันตอนเที่ยง ประชุมที่นั่นด้วย

แต่ที่ไหนให้ท่าน zizu นัดหมายสถานที่อีกทีนึง

Shinosuke

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2007, 23:31:42 »

ชิงรางวัล..ที่หนึ่งแบบนี้ดีไหมครับพี่น้อง http://www.bangkoknight-today.com/board//index.php?showtopic=50446  จัดมาเลย...ผมว่าแสดงฝีมือกันสุดชีวิตแน่... blink

seawjang

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 09:05:54 »

รางวัลอาราย อะ ท่าน sinnosuke เปิดม่ายได้อะ   :-\   แต่ สู้ตายครับ เอาด้วยคน ไม่พลาด ๆ  kick kick

Shinosuke

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 09:17:24 »

zad  ขออภัยด้วยครับพี่น้อง... link ผิดพลาด ... เดี๋ยวจัดรางวัลให้ใหม่ ss

Shinosuke

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 09:58:40 »

มาแล้วครับพี่น้อง.....

Shinosuke

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 10:01:43 »

มีอีก....ครับ... lovez

Shinosuke

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 10:03:09 »

อีกนิด.......... inlove

Shinosuke

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 10:04:57 »

ดูกันเอาเองครับ...ตาดีได้ตาร้ายเสีย..... blink

dvd6699

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 10:12:52 »

นม 32 กันแทบทุกคนเลย  zuy zuy

Shinosuke

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 10:18:10 »

???   แบบเนี้ยละครับท่าน DVD แบบที่ท่าน reew เข้าหมายหมั้นปั้นมือเอาไว้ สไตล์ ขาว สวย หมวย X นมเล็ก ดัดฟัน... เป็นงัยล่ะครับ... blink

chon

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 12:26:35 »

โอ้แม่จ้าววววว รางวัลอย่างนี้ แย่งกันหัวแตก แทงกันเอาเป็นเอาตายแน่ะ เหอๆๆๆๆๆๆ

reew

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 13:11:34 »

วันแข่ง เอาราวัลที่หนึ่งมานั่งด้วยดีมั้ยครับ เป็นกำลังใจ แทงกันหัวแตกแน่งานนี้

dvd6699

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 15:57:33 »

เสาร์หน้าถ้าผมว่างผมจะไปเชียร์แล้วกันครับ

ถ้ารางวัลที่หนึ่งมานั่งดู ผมจะต้อนรับเองครับ คงไม่ว่านะครับ อิอิ  ::) ::)

mommamman

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 17:39:43 »

zuy กว่าจะถึงมือผู้ชนะ น้องเขาก็คงช้ำไปหมดทั้งตัวแล้ว
โดนมือปลาหมึก่ทาน dvd เข้าไปอ่ะ

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2007, 22:49:39 »

วันแข่ง เอาราวัลที่หนึ่งมานั่งด้วยดีมั้ยครับ เป็นกำลังใจ แทงกันหัวแตกแน่งานนี้
ระหว่างที่ท่านแทงสนุ๊กเกอร์กัน
ผมกับท่าน dvd ขออนุญาตนำรางวัลไปทดลองแทงกันก่อนก็แล้วกัน
อุ อุ

reew

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 01:55:16 »

วันนี้ ทดสอบฝีมือกะท่าน zizu เชื่อได้เลยว่า แซนแบงค์ ไม่รอดรอบแรกแน่ wq

คงต้องเฝ้าดูเพื่อนๆ อย่างชื่นชมอยู่ห่างๆ  zad

เป้าหมายสูงสุด ผ่านรอบแรกซักคน ไม่ให้อายชาวบ้าน ##

สงสัยต้องจับกลุ่มกะท่าน dvd ต้อนรับรางวัลที่หนึ่ง อย่างอบอุ่นซะแล้ว ss

Kim

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 02:24:29 »

ขอสังเกตุการณ์ห่างๆ แล้วกัน น่ะครับ .......

แทงไม่เป็น จริงๆ ...

KIM

dvd6699

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 08:43:52 »

ขอสังเกตุการณ์ห่างๆ แล้วกัน น่ะครับ .......

แทงไม่เป็น จริงๆ ...

KIM

เห็นส่งการบ้านมาแต่ละที แทงไม่เคยยั้งเลยนะเฮีย ยังมีหน้ามาบอกว่าแทงไม่เป็นอีก อิอิ

อ้อ ความคิดของท่าน miracle เป็นความคิดที่ดีมาก เพราะกว่าจะได้ผู้ชนะก็เกือบ 4 โมงเย็น เราก็หารายได้พิเศษให้น้องเค้าก่อนก็ดีนะครับ อิอิ

zizu

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 09:25:24 »

เรียนท่าน miracal และ ท่านdvd นอกจากรางวัลที่หนึ่งแล้ว  ยังมีเพื่อนๆน่ารักของรางวัลที่หนึ่งมาด้วยครับ (ปล.เพราะผมจะเปิดตัวเจ๊นัท อย่างเป็นทางการ) จึงแจ้งให้ทราบว่าสำหรับกองเชียร์และท่านที่ตกรอบสามารถร่วมดื่มกับน้องๆเหล่านี้ได้ทั้งวันครับ  จึงเรียนมาเพื่อรักและคิดถึงน้องๆทุกคน zizu blink

dvd6699

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 10:45:18 »

รับแซบคร๊าบบบบบบ

สงสัยตูต้องหาทางแหกคุกอีกแล้วววววว  zuy

mommamman

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 11:12:18 »

เรียนท่าน miracal และ ท่านdvd นอกจากรางวัลที่หนึ่งแล้ว  ยังมีเพื่อนๆน่ารักของรางวัลที่หนึ่งมาด้วยครับ (ปล.เพราะผมจะเปิดตัวเจ๊นัท อย่างเป็นทางการ) จึงแจ้งให้ทราบว่าสำหรับกองเชียร์และท่านที่ตกรอบสามารถร่วมดื่มกับน้องๆเหล่านี้ได้ทั้งวันครับ  จึงเรียนมาเพื่อรักและคิดถึงน้องๆทุกคน zizu blink

งานนี้เเจ๊นัท รวยแน่ๆ เลย ครับ อิอิ
ไปซ่อมมือกันกี่โมงครับ เผื่อจะตามไปทัน

chon

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 12:10:26 »

เรียนบิ๊กสุ กรุณาโพสรูปรางวัล และเพื่อนๆรางวัลด่วน สมาชิกต้องการเห็นรางวัลมาก lovez

dvd6699

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 12:22:40 »

รางวัลที่ 1

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2007, 12:56:32 โดย สายตรวจ CMX »

mommamman

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 12:37:47 »

รางวัลที่ 1

แอบชื่นชมตั้งนาน ชอบแบบนี้ก็ม่ายบอกกันนะท่าน dvd  ss
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2007, 12:56:53 โดย สายตรวจ CMX »

reew

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 12:38:45 »

เรียนท่าน miracal และ ท่านdvd นอกจากรางวัลที่หนึ่งแล้ว  ยังมีเพื่อนๆน่ารักของรางวัลที่หนึ่งมาด้วยครับ (ปล.เพราะผมจะเปิดตัวเจ๊นัท อย่างเป็นทางการ) จึงแจ้งให้ทราบว่าสำหรับกองเชียร์และท่านที่ตกรอบสามารถร่วมดื่มกับน้องๆเหล่านี้ได้ทั้งวันครับ  จึงเรียนมาเพื่อรักและคิดถึงน้องๆทุกคน zizu

โอ้....เจ้นัท คิดถึงจริงๆ (คิดถึงน้องๆนะ) :(

mommamman

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 12:50:00 »

blink ต้องอย่างนี้ซิท่าน

Shinosuke

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 22:11:46 »

เขิน  วันแข่งขัน..มีกองเชียร์ อย่างนี้หรือเปล่าท่าน Zizu

mommamman

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2007, 08:53:21 »

ตกลงครบไหมครับ 16 คน เห็นเงียบกันไปล่ะ งานจะล้มไหมเนี้ย  sengz

zizu

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2007, 09:17:30 »

ปิดรับสมัครวันพฤหัส  ครับป๋า  ยังไงป๋าชวนเพื่อนๆมาร่วมด้วยสิครับ  ตอนนี้คนยังขาดเยอะเลย zuy

chon

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2007, 21:38:47 »

เพื่อนป๋าสนใจคนนีงแต่มานบอกว่าอยากดูรูปรางวัล ตูก็ไม่รู้จะเอาที่ไหนให้มานดู หุหุหุ