-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อผู้ที่มีความประสงค์ร่วมงาน CMXSeed Meeting#4 : Seed & Greet  (อ่าน 5363 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

รายชื่อผู้ที่มีความประสงค์ร่วมงาน CMXSeed Meeting#4 : Seed & Greet

1.  ป๋าmommamman
2.  เฮียkim
3.  ท่านdarkman
4.  ท่านdon
5.  ท่านzizu
6.  ท่านreew
7.  ท่านmiracle maker 
8.  ท่านshinosuke
9.  ท่านJuneo
10. ท่านbad-boy 11. ท่านwunsen
12. ท่านmcfly
13. ท่านMr.somsak
14. ท่านR_obert
15. ท่านzedan
16. ท่านnotear
17. ท่านCastlevaniaX
18. ท่านmammos69
19. ท่านsewjung
20. ท่านboyzone3333
21. ท่านzente
22. ท่านwayu
23. ท่านkurt02
24. ท่านarmor
25. ท่านgsmokzaaa
26. ท่านdoogdic
27. ท่านvol
28. ท่านxstation
29. ท่านbenznitez
30. ท่านLipovitonC2
31. ท่านmojo
32. ท่านpo_cm
33. ท่านmask009
34. ท่านco-of
35. ท่านมาเฟียราตรี
36. ท่านMonsanto
37. ท่านple98
38. ท่านlim6049
39  ท่านolo
40. ท่านAozz 
41. ท่านpluckkung

รายชื่อท่านใดตกหล่นกรุณาแจ้งด้วยนะครับ

ท่านที่สนใจเข้าร่วมงานเชิญคลิ๊กที่นี่ครับคลิ๊กได้เลยจ้า......รายละเอียดงาน CMXSeed Meeting#4 : Seed & Greet

pongz pongz pongz

หรือท่านใดมีข้อสงสัยสอบถามได้ในกระทู้นี้เลยนะครับ

ตอนนี้เต็มแล้วนะครับ ขอปิดรับลงชื่อก่อนกำหนดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2007, 10:11:36 โดย dvd »

CastlevaniaX

น้องแพรจ้ะอย่าลืมมางานนี้นะครับพวกพี่ๆจะดูและเป็นพิเศษแล้วครับใช่ไหมท่าน พี่DVD อิอิ blink :-[

Kim

จะอยู่รอรับที่จุดลงทะเบียนหน้างานเลย ....... ตรวจบัตรครับ ....

pongz เฮีย

reew

โอ๋......แปบเดียว จะเต็มแล้วหรือนี่  uyt งานนี้ท่าจะเต็มเร็ว เดชะบุญ จองไว้ก่อน ss

JuNeO

น้องแพรจ้ะอย่าลืมมางานนี้นะครับพวกพี่ๆจะดูและเป็นพิเศษแล้วครับใช่ไหมท่าน พี่DVD อิอิ blink :-[

เหอๆ มีบอดี้การ์ดแร้ว อ่ะนะ เหอๆ  ss

WiPPiNG_CrEaM

.. zad คนม่าครบร้อยม่าได้ไปม่าช่ายหรอ เพ่จูนบอกมางั้นนี่นา  zad..
.......... wq ส า ม สิ บ ก่ า ค น เ อ ง อ่ า    wq    อ ด ไ ป แ น่ ๆ  wq..........

จะอยู่รอรับที่จุดลงทะเบียนหน้างานเลย ....... ตรวจบัตรครับ ....

pongz เฮีย
## แหมๆ ม่ามีบัตรด้วยสิ  ##

seawjang

ถ้าจะมาจิง เด๋ว ส่งไปให้ จ้า  เขิน เขิน

dvd6699

ถ้าจะมาจิง เด๋ว ส่งไปให้ จ้า  เขิน เขิน

คำให้การของท่านได้ถูกบันทึกไว้เป็นหลักฐานแล้ว  brare brare

co-of

ผมไปด้วยคับพี่ lovezบรรยากาศของงานคราวก่อนยังไม่ลืมเลย blink

boyzone3333

kickยังงี้ต้องฟิตร่างกายให้พร้อม ซะแล้ววววว  ???

mcfly

ท่าน DvD ป๋าอึ้งตอบตกลงแล้วคับว่าจะไป เพิงไปดริ้งกันมาคับ ป๋าอึ้งคงอาจจะมีการส่งการบ้านที่สันป่าตองด้วยนะคับ

gsmokzaaa

ไม่มีพลาดแน่นนอนครับ ถึงไงก็จะไป  lovez

dvd6699

ไม่มีพลาดแน่นนอนครับ ถึงไงก็จะไป  lovez

ท่านอ่านรายละเอียดของงานแล้วใช่ไหมครับ ตกลงท่านจะลงชื่อหรือเปล่าครับ  :-\

JuNeO

อ่า....ใครที่จะไปงานมีทติ้งครั้งที่ 4 กรุณาอย่าแจ้งแค่ว่าอยากจะไปนะครับ

มานก้อ...มีอยากไปกันหลายคน อ่ะนะ.. zad แต่จะทำไงให้คณะผู้จัดงานทราบตัวเลขที่แท้จริงอ่ะครับ

ยังไงขอให้แจ้งความประสงค์ให้แน่นอนด้วยนะครับ ทางเราจะได้ reserve ที่นั่งให้ท่านได้ถูกต้องนะครับ

อีกประการนึงหลังจากมีทติ้งครั้งที่ 4 การจัดมีทติ้งอาจจะพักยาวไปสักระยะหนึ่ง ก้อคิดว่านานพอสมควร

ยังไงก้อขอให้รีบๆกานหน่อยอ่ะจร้า ....  8)

ถูกต้องนะครับ ท่านพี่จู pongz

ใครอยากไปลงชื่อได้เลยนะครับจะได้ทราบตัวเลขที่แน่นอนครับ

blink

miracle maker

meeting ครั้งนี้ แล้วน่าจะพักยาว
เพราะครั้งที่แล้ว สุดเสียว xxx มาก  ::)
สุ่มเสี่ยงคุกเหลือเกิน  แต่มันสุด ๆ
  pongz

kurt02

ที่พักยาวนี่ ไม่ใช่เข้าซังเต นะครับท่าน miracle  zuy  zuy

notear

ท่านใดที่อยากมาร่วมงานครั้งที่ 4 กรุณาแจ้งชื่อท่านด่วนครับเพราะเราจำกัดจำนวนสมาชิกที่จะมาเข้าร่วมงานนะครับ
 blink

เอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีคนลงทะเบียนแค่นี้เองหรือครับ zcry

แต่ผมว่ายังขาดใครบางคนนะครับ

น้องใหม่2คนไงครับ

น้องตูนกับน้องแพรไงครับเจ้านาย inlove 8) lovez pongz

maximus

ตูนคงไปไม่ได้อะค่ะ ที่บ้านไม่ให้ไป อิอิ blink

mcfly

เมื่อคืนป๋าคิมได้จองตัวน้องๆๆไว้แล้วหรือปล่าวคับ แต่ผมขอเอาน้องจี้ไปด้วยนะคับ  mohoz

vol

lovez  รับบัตรได้ที่ไหนครับ รอยู่ครับ

ท่านMcflyถ้าน้องจี้ไปนี้รับลอง

งานสนุกแน่ครับผมกับท่านจะได้ปลอบใจน้องเขาต่อนะอิอิ ds  blink

notear

เห็นท่านRobert จองให้ท่านMonsanto แต่ไหงรายชื่อท่าน Mon ไม่มีอ่ะ
ท่านDVD กรุณาตรวจสอบด้วย blink

dvd6699

ลงชื่อ ท่านMonsanto  ให้แล้วครับ ขอบคุณที่ช่วยเป็นหูเป็นตาให้ครับ  ::) ::)

seawjang

จองตั๋ว ที่นอน 1 ที่ครับผม  blink

chon

ดีวีดี ป๋ามีงานต้องไปกรุงเทพ 22-24 ยังไงแล้วเอาชื่อป๋าออกด้วย ถ้าไปงานได้จะบอกอีกครั้งน่ะ เสียดายจริงๆ zcry

jackel

คนจาเตม็แล้วอ่า  :D ผมยังให้คำตอบไม่ได้เลยต้องหลังวันที่ 5 ก่อนวันที่ 10 อ่ะจาไปกับเพื่อนอีกคนแต่มันยังมะได้สมัครเลย รอผมอีกหน่อยนะครับ  :( :( :(

mommamman

ไปสำรวจสถานที่มาเมื่อคืนคนเดียว ม่ายรู้ว่าที่นั่งจะพอไหม แต่คุยกับมาม่าตุ้มแล้วแกบอกว่าสบาย ชิวๆ
น้องๆ น่ารักจัง ม่ายได้ไปนานล่ะ (ช่วงหลังไปแต่ ซายูริ) คิดถึงอดีตจังเลย น้องๆ หลายคนที่เคยซื้อชั่วโมงออกไป เดินเล่นรอบเตียงแถวๆ movement & loveboat ก็หายไปหมดแล้ว  zcry

งานนี้ตูจะมีสิทธิ์หิ้วน้องออกไหมเนี้ย

รอผมด้วยนะ เพราะจะเดินทางมาจากลำปาง ทำงานวันสุดท้ายที่ลำปางพอดีเลย

คงนอนแถวตรงข้ามร้านล่ะ (บอกเมียว่าจะกลับวันเสาร์) brare

JuNeO

จานอนพรอวิเดนซ์หรือ อิ อิ สนใจสุกี้อ่ะป่าว จร๊ะ เหอๆ  O0 ^-^

mommamman

จานอนพรอวิเดนซ์หรือ อิ อิ สนใจสุกี้อ่ะป่าว จร๊ะ เหอๆ  O0 ^-^

inlove น่าสนใจนะครับท่าน เดี๋ยวเราไปคุยกันในงานแล้วกัน (ยังไม่เคยนะครับ แนะนำด้วย) ::)

notear

เอาอีกแล้วท่านหัวหน้าชวนกันลงสุกี้อีก
 blink

pluckkung

zcry เหอๆเต็มแย้วงะ
        มาลงชื่อสายไปหน่อย
           เอาไว้คราวหน้าละกันคับ

mcfly

ค้าง 2 ที่นั่งคับรับจับจองเน้อคับ blink

lim6049

อิอิอิอิอิ   เปลี่ยน  สถานที่   เปลี่ยนใจทันไหมนี่ครับ    ขอจอง  1 ที่ ครับ   ทันไหมครับ   lim6049

mommamman

text
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2007, 14:39:36 »

เพิ่ม bad-boy ให้ด้วยคนครับ

mommamman

text
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2007, 15:19:00 »

เพิ่มท่าน olo อีกคนนะครับ
ผู้หลักผู้ใหญ่ท่านอยากไปด้วย

gsmokzaaa

พี่ dvd ครับ ผมลงชื่อเรยครับไปชัวร์ แต่ในลิสชื่อนี่ มีชื่อผมแล้วนะครับพี่ blink

chon

ท่านจู  พรอวิเดนซ์ นั่นมันหน้ามอชอ เจ๊งไปแร้ว อันนั้นมัน เพรสซิเดนซ์ๆๆๆๆๆ สงสัยเมา เซ็กส์โฟน อิอิอิ

Wunsen

>:D ท่าน Dvd ครับ ผมเห็นว่ามีบางชื่อซ้ำกันนะครับ ขอช่วยเช็คด้วยนะครับผม อ้อ รู้นะวันนี้ท่านไปเที่ยวมา อย่าลืมของฝากจากแดนไกลด้วยนะครับ หุหุ  :-[

JuNeO

ท่านจู  พรอวิเดนซ์ นั่นมันหน้ามอชอ เจ๊งไปแร้ว อันนั้นมัน เพรสซิเดนซ์ๆๆๆๆๆ สงสัยเมา เซ็กส์โฟน อิอิอิ

อ่ะ หรอครับ ป๋า....อิ อิ เมื่อวานนี้ผมเพี้ยนหนักกว่านี้อีก กัดสาวๆไปทั่วเรยทั้งที่ร้านไก่ ... และทางทอระสับ (แต่ตามไปขอโทษแร่ะ)  zad

gsmokzaaa

ชื่อผมซ้ำครับพี่ ลำดับที่25 กะลำดับที่38ครับ ช่วยเช็คด้วยครับ เพื่อที่นั่งจะว่าง
ให้สมาชิคท่านอื่นๆได้ไปร่วมงานกันครับ

notear

อ่ะ หรอครับ ป๋า....อิ อิ เมื่อวานนี้ผมเพี้ยนหนักกว่านี้อีก กัดสาวๆไปทั่วเรยทั้งที่ร้านไก่ ... และทางทอระสับ (แต่ตามไปขอโทษแร่ะ)  zad

จากการประชุมโต๊ะเล็ก SOS เห็นว่าท่านหัวหน้าเราเป็นเอามาก
( เมามาก ๆ )
 brare

dvd6699

แก้ไขให้แล้วนะครับ แต่ก็ยังเต็มอยู่ดีครับ   ::) ::)

อีโต้

อดเลย  zad ไม่ได้เข้ามาดู  icez

Wunsen

งานนี้มีใครปล่อยเงินกู้ได้บ้างคับสักสองสามพัน  zad  jepz

seawjang

ท่าน DVD เพิ่มอีก 2 ได้ป่ะท่าน ของท่าน CMXBOY กะ KongRatri อ่ะ เด็กกระผมเอง อ่ะ  :-X :-X  จริงๆ ส่งชื่อตั้งแต่วันเสาร์แล้วแต่มันไม่ขึ้นอะ เน็ตท่าจะหลุดก่อน >:(

dvd6699

ท่าน DVD เพิ่มอีก 2 ได้ป่ะท่าน ของท่าน CMXBOY กะ KongRatri อ่ะ เด็กกระผมเอง อ่ะ  :-X :-X  จริงๆ ส่งชื่อตั้งแต่วันเสาร์แล้วแต่มันไม่ขึ้นอะ เน็ตท่าจะหลุดก่อน >:(

ขอผมนั่งทางในพิจารณาก่อนนะครับ อิอิ  ::) ::)

bad-boy

อยากได้น้องก่อนโทรจองเองก่อนได้ไหมป๋า lovez

dvd6699

ตามแต่สะดวกนะครับ แล้วแต่เทคนิคของแต่ละท่าน  ::) ::)