-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรับสมัครผู้เข้าร่วมการแข่งขัน "cmxseed snooker champ of the champ"  (อ่าน 3759 ครั้ง)

zizu

• บุคคลทั่วไป

รายละเอียดของงาน

จัดวันเสาร์ที่ 4 สิงหาคม 2550 เวลา 10.00 - 16.00 น.  ค่าสมัครท่านละ 300 บาท  รับสมัคร 16 ท่าน

สถานที่ โต๊ะสนุกเกอร์ซีซาร์  ถนนช้างคลาน

ปิดรับสมัครวันพฤหัสที่ 2 สิงหาคม 2550 เพื่อทำการจับสลากประกบคู่วันศุกร์ที่ 3 สิงหาคม 2550

แข่งขันในระบบ 6 แดง  ใช้กติกาสากลในการนับคะแนน

รอบแรกและรอบสอง แข่งขันแบบสามในห้าเฟรม (เวลา 10.00 - 12.00 น.)

รอบรองและรอบชิงชนะเลิศ แข่งขันแบบห้าในเก้าเฟรม ( เวลา 13.00 - 16.00 น.)

ของรางวัล

รางวัลชนะเลิศ   ตุ๊กตาน่ารักกระดุ๊กกระดิ๊กดิ้นได้ 1 ตัว (เป็นคู่ใจคลายเหงา) lovez lovez 

รองชนะเลิศ  เหล้า 100piper 1 ขวด

หมายเหตุ  ค่าสมัครได้รวมค่าใช้จ่ายชม.โต๊ะ และของรางวัลเท่านั้น  ส่วนค่าอาหารและเครื่องดื่มสมาชิกจ่ายกันเองครับ

คณะกรรมการจัดงาน
เฮีย kim
ท่านdon
ท่านdarkman

ผู้ประสานงานและจัดเก็บเงิน
ท่าน dvd

ท่านใดสนใจลงแข่งขันลงชื่อได้ในกระทู้นี้เลยนะครับ ขอที่ตั้งใจลงแข่งจริงๆ นะครับ

(แข่งขันแบบสนุกสนาน เพื่อนฝูงพบปะกัน รับประกันว่างานนี้ไม่มีเซียนครับ)
ประกาศ ณ วันที่ 27 ก.ค. 2550  blink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2007, 17:32:31 โดย chon »

zizu

รายชื่อผู้เข้าร่วมการแข่งขัน (ตอบรับอย่างเป็นทางการ)
1.ป๋าchon
2.ป๋าmom
3.ท่าน mammos69
4.ท่าน zedan
5.ท่าน reew
6.ท่าน zizu
7.ท่าน shinosuke
8.ท่าน thk (เพื่อนป๋าchon)
9.ท่าน olo
10.ท่าน real cmx
11.ท่าน badboy

ป๋าขอ อนุญาต มอด เลยน่ะ ชิสุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2007, 15:07:45 โดย chon »

dvd6699

Re: ประกาศรับสมัครผู้เข้าร่วมการแข่งขันร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 10:47:45 »

มัดมือชกอีกล่ะ อุตส่าห์บอกว่า อาจติดคุก เหมือนจะบังคับให้มางานกลายๆ อิอิ

เอาว่ะ เก็บให้ก็ได้ แต่ผมว่านะ เอาไปลงที่ห้อง member ดีกว่าไหมครับ

เพราะ power เท่าที่ผมสอบถามมา แทงเป็นแต่สนุ๊กรูเดียวทั้งนั้นเลย  blink blink

miracle maker

Re: ประกาศรับสมัครผู้เข้าร่วมการแข่งขันร
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 11:01:54 »

สมัครเป็นกองเชียร์นั่งกินเหล้าและปั่นป่วนเกม

reew

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 12:31:30 »

สมัครเป็นกองเชียร์นั่งกินเหล้าและปั่นป่วนเกม

ไอ้ตัวนี้ล่ะ น่ากลัว  sicz

mommamman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 12:54:30 »

แนะนำ มาคกิ้ง เอาไว้ตั้งลูก

dvd6699

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 13:01:16 »

จะแทงได้ไงเนี่ย นมน้องเค้าหนีบไม้ไว้  ::) ::)

notear

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2007, 14:04:42 »

ผมขอเป็นกองเชียร์ดีกว่าครับ
 blink

chon

เพื่อนป๋าสนใจสมัครหนึ่งคนแต่มีข้อแม้ขอดูรูปรางวัลก่อง ท่านบิ๊กสุ ช่วยส่งเมลล์ให้ป๋าด้วยเน้อ จะเปงพระคุง อย่างยิ่ง อิอิอิ

ป๋าเอง

dvd6699

รางวัลผมว่าแล้วแต่ชอบนะครับ สเปคใครก็สเปคมัน เดววันงานแข่งเจ้าของร้านตุ๊กตาจะมาด้วยก็บอกเค้าแล้วกันว่าชอบตุ๊กตาแบบไหน

เผื่อแบบที่เขาเตรียมมาผู้ชนะเกิดไม่ชอบครับ จริงไหมป๋า  ::) ::)

Shinosuke

zuy  ลำบากล่ะครับ...แหม...จะผ่านรอบแรกไหมเนี้ย...แต่รางวัลช่างล่อใจเหลือหลาย...สุดฝีมือล่ะครับงานนี้  kick

chon

ซ้อมๆๆๆๆๆ แล้วก็ซ้อมๆๆๆๆๆๆๆ blink

dvd6699

พรุ่งนี้เชิญซ้อมพร้อมกับประชุม ที่ ซีซ่าห์นะครับ เที่ยงตรง ผมอาจไปช้านิดหน่อย เพราะไปส่งคุณหนูเรียนบัลเล่  (ไฮโซจริงๆ ลูกตู)  zad zad

chon

เพิ่งได้เจ็ดคนยังไม่มีใครสมัครเพิ่มอีกเหรอ

dvd6699

เอาลง พาราไดซ์ ก็ได้มั้งป๋า กำหนดอายุด้วยสิ อิ อิ  ::) ::)

kurt02

อยากจะแข่งครับ แต่เล่นไม่เก่ง  zad  zad

untraviolet

ดีดี ครับเพื่อนผมเป็นนักสนุกเกอร์ ครับ ส่งลงแข่งด้วยได้เปล่าเนี้ย  lovez lovez brare ผมขอรับของรางวัลแทนเน้อ อิ blink blink

mommamman

อย่าเอาถึงขนาดมืออาชีพมาแข่งเลยนะครับ กลัวว่าจะไม่สนุกนะครับ
(เพื่อนผมก็มี แต่ไม่ชวนมันมาหรอกครับ)

chon

นั่นดิป๋าว่าจะไม่ชวนเพื่อนคนนี้เหมือนกัน เพราะว่ามันเก่งกว่าป๋า อิอิอิ เด๋วมันเอารางวัลไปแด๊ก อิอิ

chon

ไม่มีใครสมัครเพิ่มก็ ล่อมันแปดคนก็ได้ เร็วดีเพิ่มค่าสมัครไปเลย ท่านชิสุ แทงกันเองก็ด้าย อิอิอิ

chon

เพื่อนป๋าสมัครแร้ว ลงชื่อ ด้วย thk (ชื่อมานน่ะ)

ป๋าเอง

mommamman

สรุปรายชื่อด้วยครับท่าน zizu

mommamman

ลงทะเบียนให้เพื่อนผมด้วยครับ มันชื่อ badboy

dvd6699

เซนเซอร์ตัวเอง xxxxxxxxxx
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2007, 11:04:38 โดย dvd »

mommamman

:-\ อุตสาห์ยกเลิกไปลำปางเพื่องานนี้นะเนี้ย  sengz

dvd6699

:-\ อุตสาห์ยกเลิกไปลำปางเพื่องานนี้นะเนี้ย  sengz

งั้น ลองคุยกับท่าน zizu ดูอีกทีนะครับ เด๋วผมจะลบ ตรงที่ผมโพสออกก่อนแล้วกัน 

mommamman

:-X ไม่เป่นไรหรอกท่าน ถ้าไม่ครบก็ไม่ต้องจัดก็ได้ครับ
แต่ก็ยกเลิกไปแล้วล่ะ หาที่ไปที่อื่นแทนได้ครับ
"เหมาช้างคลาน ทั้งคืนเลย นวด เอาให้ตัวแบนเลย อิอิ"

don

???  สรุปว่าอย่างไรมีกี่คนกันเอยเวลาไหนดี  brare

mommamman

ss ติดต่อ ป๋า chon เลยครับท่าน

chon

แจ้งเปลี่ยนแปลง การแข่งสนุกเกอร์ครับ เนื่องด้วย สมาชิกบางท่าน ติดธุระ กัน ป๋าเลยรวบรวม สมาชิก ได้แล้วแปดคน ดังต่อไปนี้

1.ป๋า chon
2.ป๋า mommam
3.ท่าน dark
4.ท่าน thk
5.ท่าน real
6.ท่าน eak
7.ท่าน badboy
8.ท่าน olo

ค่าสมัคร คนล่ะ 400 บาท เป็นค่ารางวัลและค่าเกมส์ ไม่รวมอาหารและเครื่องดื่ม ผู้แข่งขันรับผิดชอบกันเอง

แข่งขันกันที่เดิมคือ ซีซ่าร์ ช้างคลาน นัดเจอกันเวลา เที่ยง เพื่อนัดจับฉลากแบ่งสาย และชี้แจงกติกา เริ่มแข่ง บ่ายโมง

แข่งกัน สามรอบ  สามในห้าเฟรม หกแดง กติกาสากลทั้งสามรอบ

รางวัล กำลังติดต่ออยู่ยังไม่แน่นอน จะแจ้งเร็วๆนี้ กำลังรอโทรศัพท์อยู่ ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ก็เอาค่ารางวัลใส่ซองครับ มอบคนชนะ แข่งกันหนุกๆ ท่านใดสนใจจะเชียร์เชิญได้ครับ

ป๋า chon
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2007, 19:58:59 โดย chon »

mommamman

รองชิง เอา สาม ใน ห้า ก็พอป๋า กลัวจะนานไป เดี๋ยวต้องไปทำอย่างอื่นอีก (นวด ช้าง คลาน เดินมาทั้งวัน)
 blink

dvd6699

ถ้ารวมแซนด์แบงค์ก็สิบกว่าคนแล้ว ผมว่าน่าจะแข่งต่อนะครับ ท่าน แต่พรุ่งนี้ผมไม่ว่างไปเหนือสุดของสยามครับ

chon

การแข่งขันเสร็จสิ้น ขอยกเลิกการปักหมุดคร๊าบบบบบบบบ ของรางวัลตุ๊กตา ป๋ามอมแมมได้ไปครับ คนชนะยกให้ อิอิอิ

don

uyt  ไก่ที่ป๋าชลอุ้มมาตั้งนานกลายเป็นปินโตท่านมอมแมมแมน  mohoz  ดีนะที่ แซนแบ้ง ไม่แข่งไม่งั้น icez แน่นๆๆๆๆๆ

don

:(  ขอดูรูปหน่อยสิ  lovez

mommamman

gsmokzaaa

เวงเอ๊ย ได้เป้นเมมเบอร์ช้าไปไม่งั้นผมคงขอลงแข่งด้วย  :P มีกิจกรรมดีๆอีกไวๆนะครับ lovez

mommamman

ถ้าป๋า chon ยังไม่เข็ด อาจจะมีครั้งที่สองนะครับ

หรือไม่อาจจะเปลี่ยนแนวไป แข่งโบว์ลิ่ง แทน
หรือ เอา เปตอง แทนดี  blink

chon

ครายไม่เข็ด ใครตกรอบไปก่อน อิอิอิ ป๋าแพ้ ชิงดำ น่ะเฟ้ย แต่แข่งโบว์ ม่ายสู้เน้อ ล้างท่อเปงอย่างเดว แข่ง แรลลี่ดีกว่าเอาไหม

ใครจัดแข่งเป็นม่างอะ ป๋าจัดแข่งเป็นแต่ สนุกเกอร์ว่ะ  เหอๆๆๆ รูปยังไม่ได้โพสเรยว่ะ ลืมไปแระ เด๋วว่างๆ โพสคงไม่สาย อิอิอิ

แต่ว่าถ้าสนุกเกอร์ครั้งต่อไป น่าจะจัดที่ ซินหยูว่ะ เห็นมีโต๊ะ สองตัว แต่คงแข่งไม่ได้หลายคู่พร้อมกัน เอาไว้ว่างๆ แร้วรับหมักดีกว่า อิอิอิ

หนุกๆ

ป๋าชล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2007, 08:15:49 โดย chon »